mán 27. janúar 2020 20:45
Aksentije Milisic
Bergwijn fćrist nćr Spurs
Mynd: NordicPhotos
Samkvćmt heimildum frá Sky Sports ţá er Steven Bergwijn nćr ţví ađ ganga í rađir Tottenham. Bergwijn er staddur í London og er hann klár í ađ fara í lćknisskođun og ganga frá kjörum viđ liđiđ, nái Tottenham og PSV Eindhoven samkomulagi. Menn eru bjartsýnir á ađ ţađ gćti klárast fljótlega.

Bergwijn er 22 ára gamall kanntmađur sem hefur skorađ 6 mörk í 26 leikjum fyrir PSV á ţessu tímabili.

Bergwijn var ekki í hóp hjá PSV í gćr í leiknum gegn Twente og ţví stefnir allt í ţađ ađ skiptin gangi í gegn.

Tottenham fékk Gedson Fernandes frá Benfica fyrr í mánuđinum en félagiđ vill styrkja sig enn frekar áđur en félagskiptagluginn lokar á föstudaginn kemur.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 14. febrúar 10:30
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | fim 23. janúar 13:44
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | mán 20. janúar 13:30
Alexander Freyr Einarsson
Alexander Freyr Einarsson | fös 10. janúar 15:30
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fim 09. janúar 13:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 19. desember 14:15
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 06. desember 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 02. desember 10:30
ţriđjudagur 25. febrúar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Nott. Forest
19:45 Huddersfield - Bristol City
19:45 Luton - Brentford
19:45 QPR - Derby County
20:00 West Brom - Preston NE
miđvikudagur 26. febrúar
England - Championship
19:45 Hull City - Barnsley
19:45 Middlesbrough - Leeds
19:45 Millwall - Birmingham
19:45 Sheff Wed - Charlton Athletic
19:45 Fulham - Swansea
19:45 Blackburn - Stoke City
20:00 Reading - Wigan
föstudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Norwich - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Hertha
Spánn - La Liga
20:00 Real Sociedad - Valladolid
Rússland - Efsta deild
15:30 Kr. Sovetov - Orenburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding
Egilshöll
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-KV
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
19:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
laugardagur 29. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Brighton - Crystal Palace
15:00 Bournemouth - Chelsea
15:00 Aston Villa - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Burnley
15:00 West Ham - Southampton
17:30 Watford - Liverpool
England - Championship
12:30 Hull City - Leeds
15:00 Blackburn - Swansea
15:00 Cardiff City - Brentford
15:00 Fulham - Preston NE
15:00 Huddersfield - Charlton Athletic
15:00 Luton - Stoke City
15:00 Millwall - Bristol City
15:00 QPR - Birmingham
15:00 Reading - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Derby County
15:00 West Brom - Wigan
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Bologna
17:00 Udinese - Fiorentina
19:45 Napoli - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Mainz - Paderborn
14:30 Augsburg - Gladbach
17:30 Koln - Schalke 04
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Levante
15:00 Valencia - Betis
17:30 Leganes - Alaves
20:00 Granada CF - Celta
Rússland - Efsta deild
11:00 CSKA - Ural
13:30 Dinamo - Spartak
16:00 Akhmat Groznyi - Rostov
16:00 Zenit - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Keflavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
14:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Njarđvík-Augnablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
16:30 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Selfoss
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Man Utd
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Tottenham - Wolves
Ítalía - Serie A
11:30 Milan - Genoa
14:00 Parma - Spal
14:00 Sassuolo - Brescia
14:00 Lecce - Atalanta
17:00 Cagliari - Roma
19:45 Juventus - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Wolfsburg
14:30 RB Leipzig - Leverkusen
17:00 Werder - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
11:00 Sevilla - Osasuna
13:00 Athletic - Villarreal
15:00 Espanyol - Atletico Madrid
17:30 Mallorca - Getafe
20:00 Real Madrid - Barcelona
Rússland - Efsta deild
11:00 Tambov - Rubin
13:30 FK Krasnodar - Ufa
16:00 Sochi - Arsenal T
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-KR
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Magni-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 Ţór-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
18:00 Ćgir-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Höttur/Huginn-KF
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:00 SR-Vatnaliljur
Eimskipsvöllurinn
mánudagur 2. mars
England - Championship
19:45 Middlesbrough - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
19:45 Sampdoria - Verona
miđvikudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Norđur-Írland-Ísland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Skotland
Pinatar Arena
fimmtudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-Leiknir R.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
föstudagur 6. mars
England - Championship
19:45 Nott. Forest - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga
19:00 Paderborn - Koln
Spánn - La Liga
20:00 Alaves - Valencia
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 Selfoss-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
21:00 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Liverpool - Bournemouth
15:00 Arsenal - West Ham
15:00 Crystal Palace - Watford
15:00 Sheffield Utd - Norwich
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Wolves - Brighton
17:30 Burnley - Tottenham
England - Championship
12:30 Bristol City - Fulham
15:00 Stoke City - Hull City
15:00 Swansea - West Brom
15:00 Wigan - Luton
15:00 Barnsley - Cardiff City
15:00 Birmingham - Reading
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Charlton Athletic - Middlesbrough
15:00 Leeds - Huddersfield
15:00 Preston NE - QPR
Ítalía - Serie A
14:00 Genoa - Parma
17:00 Atalanta - Lazio
19:45 Spal - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
14:30 Wolfsburg - RB Leipzig
14:30 Hertha - Werder
14:30 Freiburg - Union Berlin
14:30 Schalke 04 - Hoffenheim
17:30 Gladbach - Dortmund
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Mallorca
15:00 Atletico Madrid - Sevilla
17:30 Barcelona - Real Sociedad
20:00 Getafe - Celta
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Arsenal T
13:30 Dinamo - Tambov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
14:00 Kórdrengir-Víđir
Domusnovavöllurinn
14:00 KFG-Njarđvík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 ÍR-Elliđi
Hertz völlurinn
13:00 Álftanes-Kári
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Húsavíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Uppsveitir-Kría
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Berserkir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-KB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Ísland-Skotland
Pinatar Arena
18:00 Norđur-Írland-Úkraína
Pinatar Arena
sunnudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Chelsea - Everton
16:30 Man Utd - Man City
England - Championship
15:00 Derby County - Blackburn
Ítalía - Serie A
11:30 Fiorentina - Brescia
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Verona - Napoli
17:00 Bologna - Juventus
19:45 Roma - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Augsburg
17:00 Mainz - Fortuna Dusseldorf
Spánn - La Liga
11:00 Osasuna - Espanyol
13:00 Valladolid - Athletic
15:00 Levante - Granada CF
17:30 Villarreal - Leganes
20:00 Betis - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
11:00 Rubin - Kr. Sovetov
13:30 Sochi - Ural
16:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Breiđablik
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Keflavík-Magni
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 ÍBV-Vestri
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Mídas-ÍH
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
15:00 Snćfell-Álafoss
Akraneshöllin
17:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KM-Ýmir
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur
17:00 Skallagrímur-SR
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Hamar-KFB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
15:15 KR-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
17:00 HK-Haukar
Skessan
mánudagur 9. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Leicester - Aston Villa
Ítalía - Serie A
17:45 Torino - Udinese
20:00 Lecce - Milan
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - CSKA
13:30 Spartak - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Ufa
ţriđjudagur 10. mars
Spánn - La Liga
19:00 Eibar - Real Sociedad
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Leiknir R.
KR-völlur
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Úkraína-Ísland
Pinatar Arena
19:30 Skotland-Norđur-Írland
Pinatar Arena
miđvikudagur 11. mars
Ţýskaland - Bundesliga
17:30 Gladbach - Koln
Rússland - Efsta deild
16:30 Sochi - Orenburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
fimmtudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 KA-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:30 Njarđvík-Víđir
Reykjaneshöllin
föstudagur 13. mars
England - Championship
19:45 Fulham - Brentford
Ítalía - Serie A
19:45 Juventus - Lecce
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Paderborn
Spánn - La Liga
20:00 Real Madrid - Eibar
Rússland - Efsta deild
16:30 Akhmat Groznyi - Dinamo
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 KH-Snćfell
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
laugardagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Watford - Leicester
15:00 Bournemouth - Crystal Palace
15:00 Brighton - Arsenal
15:00 Man City - Burnley
15:00 Newcastle - Sheffield Utd
15:00 Norwich - Southampton
17:30 Aston Villa - Chelsea
England - Championship
12:30 West Brom - Birmingham
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Nott. Forest
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Huddersfield - Wigan
15:00 Hull City - Charlton Athletic
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Swansea
15:00 Millwall - Derby County
Ítalía - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Napoli - Spal
19:45 Sampdoria - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Schalke 04
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Hertha
14:30 Koln - Mainz
17:30 Union Berlin - Bayern
Spánn - La Liga
12:00 Leganes - Valladolid
15:00 Valencia - Levante
17:30 Mallorca - Barcelona
20:00 Celta - Villarreal
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Spartak
13:30 Zenit - Ural
16:00 Arsenal T - Rubin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Stjarnan-Vestri
Samsung völlurinn
15:15 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Ţróttur V.-Sindri
Domusnovavöllurinn
15:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Stokkseyri-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Álafoss-Samherjar
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Varmárvöllur - gervigras
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
16:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-Víkingur R.
Skessan
14:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:30 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
13:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Wolves
16:30 Tottenham - Man Utd
England - Championship
13:00 Cardiff City - Leeds
Ítalía - Serie A
11:30 Lazio - Fiorentina
14:00 Cagliari - Torino
14:00 Brescia - Genoa
14:00 Udinese - Atalanta
17:00 Parma - Inter
19:45 Milan - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Gladbach
17:00 Augsburg - Wolfsburg
Spánn - La Liga
11:00 Espanyol - Alaves
13:00 Real Sociedad - Osasuna
15:00 Athletic - Atletico Madrid
17:30 Granada CF - Getafe
20:00 Sevilla - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Sochi - FK Krasnodar
13:30 CSKA - Ufa
16:00 Rostov - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovavöllurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Léttir-Mídas
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 KFB-KFS
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Hamar-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
18:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
mánudagur 16. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Everton - Liverpool
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Werder - Leverkusen
Rússland - Efsta deild
16:30 Tambov - Kr. Sovetov
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
19:45 KÁ-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 17. mars
England - Championship
19:45 Barnsley - Millwall
19:45 Brentford - West Brom
19:45 Bristol City - Sheff Wed
19:45 Charlton Athletic - QPR
19:45 Derby County - Reading
miđvikudagur 18. mars
England - Championship
19:45 Leeds - Fulham
19:45 Nott. Forest - Huddersfield
19:45 Swansea - Luton
19:45 Wigan - Blackburn
19:45 Preston NE - Cardiff City
19:45 Birmingham - Hull City
20:00 Stoke City - Middlesbrough
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
föstudagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Tottenham - West Ham
Ítalía - Serie A
19:45 Fiorentina - Sassuolo
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Mainz - RB Leipzig
Rússland - Efsta deild
16:30 Sochi - Rostov
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
20:00 KB-Ýmir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Skallagrímur-KÁ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
19:00 Árborg-KFB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
laugardagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Chelsea - Man City
15:00 Man Utd - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Wolves - Bournemouth
15:00 Norwich - Everton
15:00 Burnley - Watford
17:30 Liverpool - Crystal Palace
England - Championship
12:30 QPR - Fulham
15:00 Leeds - Luton
15:00 Millwall - Swansea
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Preston NE - Derby County
15:00 Reading - Brentford
15:00 Sheff Wed - West Brom
15:00 Wigan - Stoke City
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Cardiff City - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Middlesbrough
Ítalía - Serie A
14:00 Torino - Lazio
17:00 Genoa - Juventus
19:45 Spal - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Augsburg
14:30 Freiburg - Werder
14:30 Koln - Fortuna Dusseldorf
14:30 Paderborn - Hoffenheim
17:30 Hertha - Union Berlin
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - Rubin
13:30 Arsenal T - Spartak
16:00 Lokomotiv - Orenburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Njarđvík-Kórdrengir
Reykjaneshöllin
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Ćgir-Víđir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
14:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-KF
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-Stokkseyri
Domusnovavöllurinn
16:00 ÍH-Léttir
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
18:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
sunnudagur 22. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Leicester - Brighton
16:30 Southampton - Arsenal
Ítalía - Serie A
11:30 Bologna - Cagliari
14:00 Verona - Parma
14:00 Lecce - Sampdoria
14:00 Atalanta - Napoli
17:00 Roma - Udinese
19:45 Inter - Brescia
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
17:00 Wolfsburg - Dortmund
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Real Sociedad
19:00 Levante - Sevilla
19:00 Getafe - Espanyol
19:00 Real Madrid - Valencia
19:00 Valladolid - Celta
19:00 Villarreal - Mallorca
19:00 Osasuna - Atletico Madrid
19:00 Barcelona - Leganes
19:00 Betis - Granada CF
19:00 Eibar - Athletic
Rússland - Efsta deild
11:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
11:00 Ufa - Tambov
13:30 CSKA - Zenit
16:00 FK Krasnodar - Dinamo
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 KV-Sindri
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
16:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
12:00 Sindri-Tindastóll
Domusnovavöllurinn
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
miđvikudagur 25. mars
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
fimmtudagur 26. mars
U21 - EM 2021
00:00 Armenía-Svíţjóđ
00:00 Lúxemborg-Ítalía
17:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
föstudagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:30 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:20 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:30 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Hamar
Fífan
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
13:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
12:00 KF-Völsungur
Dalvíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 GG-Mídas
Domusnovavöllurinn
16:00 Stokkseyri-ÍH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
17:30 Snćfell-Samherjar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Uppsveitir-Afríka
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KM-KFR
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Hamar-KFS
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
sunnudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 KH-Kormákur/Hvöt
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
13:30 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 HK-Leiknir R.
Kórinn
15:15 Fjölnir-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Afturelding-Álftanes
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Hamrarnir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Tindastóll-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Boginn
ţriđjudagur 31. mars
U21 - EM 2021
00:00 Ítalía-Svíţjóđ
00:00 Armenía-Ísland
FFA Academy Stadium
00:00 Lúxemborg-Írland
miđvikudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
19:00 ÍH-GG
Skessan
fimmtudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Álafoss-KH
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Uppsveitir
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-KM
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:30 KÁ-SR
Ásvellir
20:00 Vatnaliljur-Skallagrímur
Fagrilundur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
20:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 3. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Gladbach
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
21:00 Augnablik-ÍA
Fífan
laugardagur 4. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Aston Villa - Wolves
14:00 Bournemouth - Newcastle
14:00 Watford - Southampton
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Crystal Palace - Burnley
14:00 Brighton - Man Utd
16:30 Sheffield Utd - Tottenham
England - Championship
12:00 Derby County - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Leeds
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Bristol City - Cardiff City
14:00 Charlton Athletic - Millwall
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Stoke City - Barnsley
14:00 Swansea - Sheff Wed
14:00 West Brom - Hull City
Ítalía - Serie A
13:00 Cagliari - Atalanta
16:00 Napoli - Roma
18:45 Juventus - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Leverkusen - Wolfsburg
13:30 Hoffenheim - Koln
13:30 Union Berlin - Mainz
13:30 Augsburg - Paderborn
16:30 Dortmund - Bayern
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-ÍBV
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Haukar
Domusnovavöllurinn
15:15 Fjölnir-HK
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Hamar-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 5. apríl
England - Úrvalsdeildin
13:00 West Ham - Chelsea
15:30 Man City - Liverpool
Ítalía - Serie A
10:30 Sassuolo - Lecce
13:00 Brescia - Verona
13:00 Sampdoria - Spal
13:00 Parma - Fiorentina
16:00 Inter - Bologna
18:45 Lazio - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
16:00 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
Spánn - La Liga
18:00 Real Sociedad - Real Madrid
18:00 Mallorca - Leganes
18:00 Espanyol - Levante
18:00 Getafe - Eibar
18:00 Athletic - Betis
18:00 Atletico Madrid - Valladolid
18:00 Celta - Alaves
18:00 Granada CF - Villarreal
18:00 Valencia - Osasuna
18:00 Sevilla - Barcelona
Rússland - Efsta deild
13:00 Rubin - Lokomotiv
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Dinamo - CSKA
13:00 Orenburg - FK Krasnodar
13:00 Ural - Tambov
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Afturelding
Hertz völlurinn
mánudagur 6. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Everton - Leicester
Ítalía - Serie A
18:45 Udinese - Genoa
fimmtudagur 9. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 10. apríl
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Leeds - Stoke City
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Lettland
00:00 Ungverjaland-Ísland
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 11. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Arsenal
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Man Utd - Bournemouth
14:00 Chelsea - Watford
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
14:00 Tottenham - Everton
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 12. apríl
Spánn - La Liga
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
13:00 Tambov - Zenit
13:00 Orenburg - Ural
13:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
13:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Ufa - Rubin
13:00 Sochi - Dinamo
13:00 Rostov - FK Krasnodar
mánudagur 13. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - Leeds
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Stoke City - Birmingham
ţriđjudagur 14. apríl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Ísland
Spartak Myjava
00:00 Svíţjóđ-Ungverjaland
miđvikudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:30 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:00 HK-Grindavík
Kórinn
19:00 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmárvöllur - gervigras
19:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
20:00 ÍA-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
föstudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
19:00 KR-FH
KR-völlur
laugardagur 18. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Sheffield Utd - Wolves
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Brighton - Liverpool
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Arsenal - Leicester
14:00 Aston Villa - Man Utd
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
England - Championship
14:00 Wigan - Hull City
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Swansea
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
13:30 Dortmund - Hertha
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
sunnudagur 19. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
13:00 Genoa - Spal
13:00 Inter - Torino
Rússland - Efsta deild
13:00 Dinamo - Arsenal T
13:00 Spartak - Tambov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
13:00 Ufa - Ural
13:00 Lokomotiv - Sochi
13:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:00 Rubin - Orenburg
13:00 Akhmat Groznyi - CSKA
miđvikudagur 22. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Torino - Genoa
13:00 Roma - Verona
13:00 Bologna - Napoli
13:00 Milan - Parma
13:00 Udinese - Lazio
13:00 Spal - Inter
13:00 Sampdoria - Cagliari
13:00 Sassuolo - Juventus
13:00 Lecce - Fiorentina
13:00 Atalanta - Brescia
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Valladolid
18:00 Celta - Barcelona
18:00 Villarreal - Valencia
18:00 Osasuna - Leganes
18:00 Levante - Betis
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Getafe - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Real Madrid
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Atletico Madrid - Alaves
laugardagur 25. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Tottenham - Arsenal
14:00 Aston Villa - Crystal Palace
14:00 Brighton - Man City
14:00 Liverpool - Burnley
14:00 Man Utd - Southampton
14:00 Wolves - Everton
14:00 Watford - Newcastle
14:00 Sheffield Utd - Chelsea
14:00 Norwich - West Ham
14:00 Bournemouth - Leicester
England - Championship
12:00 Derby County - Leeds
14:00 Hull City - Luton
14:00 Middlesbrough - Cardiff City
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Swansea - Bristol City
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Reading
14:00 Charlton Athletic - Wigan
14:00 Fulham - Sheff Wed
14:00 Huddersfield - West Brom
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Schalke 04 - Leverkusen
13:30 Mainz - Augsburg
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - RB Leipzig
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund