banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 24. apríl 22:30
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 22. apríl 16:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 22. apríl 08:00
sunnudagur 24. maí
Ţýskaland - Bundesliga
16:00 Koln - Fortuna Dusseldorf
Spánn - La Liga
18:00 Espanyol - Celta
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Eibar
18:00 Granada CF - Athletic
18:00 Leganes - Real Madrid
18:00 Levante - Getafe
18:00 Valladolid - Betis
18:00 Osasuna - Mallorca
18:00 Alaves - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
ţriđjudagur 26. maí
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Dortmund - Bayern
18:30 Leverkusen - Wolfsburg
18:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
18:30 Werder - Gladbach
miđvikudagur 27. maí
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 RB Leipzig - Hertha
18:30 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
18:30 Hoffenheim - Koln
18:30 Union Berlin - Mainz
18:30 Augsburg - Paderborn
föstudagur 29. maí
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Leverkusen
laugardagur 30. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
16:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
sunnudagur 31. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
16:00 Paderborn - Dortmund
mánudagur 1. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Koln - RB Leipzig
miđvikudagur 3. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Eintracht Frankfurt
föstudagur 5. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Gladbach
laugardagur 6. júní
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:30 Dortmund - Hertha
sunnudagur 7. júní
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Schalke 04
16:00 Augsburg - Koln
föstudagur 12. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hoffenheim - RB Leipzig
laugardagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-KR
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
15:00 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
17:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
16:30 Bayern - Gladbach
sunnudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
13:30 HK-FH
Kórinn
15:45 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
20:15 Breiđablik-Grótta
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Augsburg
16:00 Schalke 04 - Leverkusen
mánudagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 16. júní
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFB
Víkingsvöllur
20:00 Skallagrímur-Samherjar
Skallagrímsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Gladbach - Wolfsburg
18:30 Freiburg - Hertha
18:30 Werder - Bayern
18:30 Union Berlin - Paderborn
miđvikudagur 17. júní
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
18:30 Leverkusen - Koln
18:30 Dortmund - Mainz
18:30 Augsburg - Hoffenheim
18:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
fimmtudagur 18. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
20:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Tindastóll
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Uppsveitir
Versalavöllur
20:00 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ísbjörninn
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Mídas
Vivaldivöllurinn
20:00 KB-KH
Domusnovavöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Smári
Tungubakkavöllur
föstudagur 19. júní
1. deild karla
18:00 Ţór-Grindavík
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
20:00 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
1. deild kvenna
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
20:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Hörđur Í.
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
13:30 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
15:45 Grótta-Valur
Vivaldivöllurinn
18:00 KR-HK
Meistaravellir
20:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
15:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
1. deild karla
13:00 Fram-Leiknir F.
Framvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
14:00 ÍBV-Magni
Hásteinsvöllur
2. deild karla
13:00 Haukar-Fjarđabyggđ
Ásvellir
13:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
14:00 Víđir-Kórdrengir
Nesfisk-völlurinn
16:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
3. deild karla
12:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill
14:00 Björninn-Snćfell
Fjölnisvöllur - Gervigras
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
13:30 Paderborn - Gladbach
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
13:30 Bayern - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
sunnudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
16:45 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
1. deild kvenna
14:00 Völsungur-Keflavík
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 HK-Hamar
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Grindavík
Boginn
4. deild karla - B-riđill
16:00 KFR-Kormákur/Hvöt
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
10:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
10:00 Ufa - Tambov
10:00 Ural - Rubin
12:30 Arsenal T - Spartak
12:30 CSKA - Zenit
15:00 FK Krasnodar - Dinamo
15:00 Lokomotiv - Orenburg
15:30 Sochi - Rostov
ţriđjudagur 23. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Berserkir
Ásvellir
20:00 KFB-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
miđvikudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-KB
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 25. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
20:00 Uppsveitir-Vatnaliljur
Flúđavöllur
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Stokkseyri-Kormákur/Hvöt
Stokkseyrarvöllur
20:00 Álafoss-Björninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Skallagrímur
KR-völlur
föstudagur 26. júní
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Víkingur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-ÍR
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-SR
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 27. júní
2. deild karla
14:00 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
14:00 KF-Víđir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Kórdrengir-Dalvík/Reynir
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-Einherji
Fylkisvöllur
14:00 Reynir S.-Augnablik
BLUE-völlurinn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
16:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grindavíkurvöllur
16:00 HK-Hamrarnir
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill
13:00 Hörđur Í.-KH
Olísvöllurinn
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
sunnudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
1. deild karla
14:00 Grindavík-Ţróttur R.
Grindavíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Vestri
Domusnovavöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Hamrarnir
Grýluvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
15:00 Samherjar-KM
Hrafnagilsvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Ural - Tambov
11:00 Spartak - Ufa
11:00 Zenit - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:30 Rubin - Lokomotiv
13:30 Orenburg - FK Krasnodar
16:00 Rostov - Arsenal T
16:00 Dinamo - CSKA
mánudagur 29. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
20:00 Léttir-Uppsveitir
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-KÁ
Grýluvöllur
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
20:00 Berserkir-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Kría
Domusnovavöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
20:00 Vatnaliljur-Afríka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Smári
JÁVERK-völlurinn
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Rostov - FK Krasnodar
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
14:30 Ufa - Rubin
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
16:30 CSKA - Spartak
fimmtudagur 2. júlí
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Njarđvík
Framvöllur
19:15 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-Augnablik
Nettóvöllurinn
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
19:15 ÍR-Grindavík
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
20:00 SR-Álafoss
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Stokkseyri
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-ÍA
Origo völlurinn
1. deild karla
18:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
20:00 Ćgir-Álftanes
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
laugardagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
17:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
1. deild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Selfoss-Völsungur
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur
16:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
1. deild kvenna
16:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
14:00 Ísbjörninn-KM
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Uppsveitir-Afríka
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
14:00 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
14:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 FK Krasnodar - Zenit
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
16:00 Dinamo - Arsenal T
16:00 Spartak - Tambov
16:30 Lokomotiv - Sochi
mánudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
18:00 Ýmir-KFS
Versalavöllur
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Skessan
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-KB
Tungubakkavöllur
ţriđjudagur 7. júlí
1. deild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Leiknir R.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
19:15 Haukar-Selfoss
Ásvellir
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
20:00 Kári-Kórdrengir
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Völsungur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
miđvikudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
1. deild karla
18:00 Ţór-Vestri
Ţórsvöllur
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
21:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:00 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
20:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Spartak - Lokomotiv
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Sochi
fimmtudagur 9. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
19:15 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
19:15 Grindavík-Álftanes
Grindavíkurvöllur
föstudagur 10. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-ÍH
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 GG-Uppsveitir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 KM-KFB
KR-völlur
20:00 Skallagrímur-Berserkir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 KB-Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 11. júlí
1. deild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Haukar-Kórdrengir
Ásvellir
14:00 Selfoss-Fjarđabyggđ
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Léttir
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KÁ
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
sunnudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
1. deild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
3. deild karla
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Álftanes
KR-völlur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
14:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Blönduósvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 Lokomotiv - Ufa
13:30 FK Krasnodar - Ural
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
16:00 CSKA - Rubin
16:00 Arsenal T - Tambov
16:00 Sochi - Spartak
mánudagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fjölnir
Greifavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kórinn
ţriđjudagur 14. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sindravellir
miđvikudagur 15. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Smári
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Tambov - Sochi
14:30 Ural - Arsenal T
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. júlí
1. deild kvenna
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Uppsveitir-ÍH
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
20:00 Ýmir-Afríka
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
föstudagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsung völlurinn
1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
19:15 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
19:15 Völsungur-Afturelding
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Snćfell
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
20:00 Kría-KH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
16:00 KA-Grótta
Greifavöllurinn
1. deild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kórdrengir-Völsungur
Framvöllur
3. deild karla
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamar
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-HK
Bessastađavöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
17:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir-Samherjar
Víkingsvöllur
sunnudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
13:00 Smári-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
mánudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 21. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
1. deild karla
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Völsungur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KFB-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-Berserkir
KR-völlur
miđvikudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
20:15 KR-Fjölnir
Meistaravellir
1. deild karla
18:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
21:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
18:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Víđir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
17:00 Höttur/Huginn-Vćngir Júpiters
Vilhjálmsvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
19:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
mánudagur 3. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
miđvikudagur 15. janúar
Vináttulandsleikur
fimmtudagur 5. desember
Úrslitaleikur Bose mótsins
miđvikudagur 27. nóvember
Evrópukeppni unglingaliđa
ţriđjudagur 19. nóvember
Vináttulandsleikur
sunnudagur 17. nóvember
Undankeppni EM
laugardagur 16. nóvember
U21 - EM 2021
fimmtudagur 14. nóvember
Undankeppni EM
miđvikudagur 6. nóvember
Evrópukeppni unglingaliđa
miđvikudagur 16. október
Meistaradeild kvenna - 16 liđa úrslit
ţriđjudagur 15. október
Undankeppni EM U21
mánudagur 14. október
Undankeppni EM
laugardagur 12. október
Undankeppni EM U21
föstudagur 11. október
Undankeppni EM 2020
ţriđjudagur 8. október
Undankeppni EM kvenna
laugardagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
fimmtudagur 26. september
32-liđa úrslit Meistaradeildar kvenna
miđvikudagur 25. september
2. flokkur karla - bikarúrslit
sunnudagur 22. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 HK 1 - 1 ÍA
14:00 KR 3 - 2 FH
föstudagur 20. september
Inkasso deild kvenna
Pepsi-Max deild kvenna
miđvikudagur 18. september
Pepsi Max-deild karla
mánudagur 16. september
sunnudagur 15. september
Pepsi-Max deild kvenna
Pepsi Max-deild karla
16:45 KA 1 - 1 HK
Pepsi-Max deild kvenna
laugardagur 14. september
Úrslitaleikur Mjólkurbikarsins
2. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
föstudagur 13. september
Inkasso deild kvenna
miđvikudagur 11. september
Meistaradeild kvenna
Úrslitakeppni 4. deildar
Pepsi-Max deild kvenna
Úrslitakeppni 4. deildar
ţriđjudagur 10. september
A-landsliđ karla - EM 2020
mánudagur 9. september
Undankeppni EM U21
sunnudagur 8. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
2. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
laugardagur 7. september
Undankeppni EM 2020
föstudagur 6. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
Inkasso deild kvenna
Undankeppni EM U21
fimmtudagur 5. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
mánudagur 2. september
A-landsliđ kvenna - EM 2021
sunnudagur 1. september
Pepsi Max-deild karla
17:00 KR 2 - 0 ÍA
laugardagur 31. ágúst
3. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
banner
ţri 14.jan 2020 11:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

„Mađur getur orđiđ alveg bilađur ef mađur hlustar á alla misgáfulega gagnrýni"

Markvörđurinn Anton Ari Einarsson söđlađi um og gekk í rađir Breiđabliks frá Val eftir ađ tímabilinu lauk í Pepsi Max-deildinni í haust.

Hann gekk í rađir Vals frá uppeldisfélagi sínu, Aftureldingu, áriđ 2014 og fór í tvígang á lán frá Valsmönnum áđur en hann varđ ađalmarkvörđur Vals sumariđ 2016.

Anton ţurfti ađ verma varamannabekkinn í flestum leikjum Vals á leiktíđinni ţar sem landsliđsmarkvörđurinn Hannes Ţór Halldórsson gekk í rađir félagsins fyrir síđasta timabil.
Anton ţurfti ađ verma varamannabekkinn í flestum leikjum Vals á leiktíđinni ţar sem landsliđsmarkvörđurinn Hannes Ţór Halldórsson gekk í rađir félagsins fyrir síđasta timabil.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Anton fékk tćkifćri ţar sem Hannes fékk rautt spjald í síđasta leik fyrir mót. Hér er Anton í leiknum gegn Víkingi, opnunarleiknum.
Anton fékk tćkifćri ţar sem Hannes fékk rautt spjald í síđasta leik fyrir mót. Hér er Anton í leiknum gegn Víkingi, opnunarleiknum.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Anton fagnar ásamt liđsfélögum sínum Íslandsmeistaratitlinum áriđ 2018.
Anton fagnar ásamt liđsfélögum sínum Íslandsmeistaratitlinum áriđ 2018.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Anton í leik međ uppeldisfélaginu.
Anton í leik međ uppeldisfélaginu.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Variđ skot međ Tindastóli.
Variđ skot međ Tindastóli.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Fyrsta tćkifćri Antons kom undir lok ársins 2014 en ţá lék hann síđustu sex leikina hjá Val í Pepsi-deildinni eftir ađ hafa veriđ á láni hjá Tindastóli fyrri hluta sumars.

Áriđ 2015 var hann ađ mestu leyti á varamannabekknum en lék ţó alls ţrjá og hálfan leik í deildinni fyrir Val. Fyrir tímabiliđ 2016 var Anton lánađur til Grindavíkur og lék fyrsta leik í Inkasso-deildinni međ Grindavík.

„Leit á ţetta ţannig ađ ég ţyrfti ađ bćta í og standa mig vel svo ég fćri ekki aftur á bekkinn"
Fyrir leik ţrjú í Pepsi-deildinni var Anton kallađur heim í Val og lék síđustu 20 umferđirnar međ Val. Ţađ ár varđ Valur bikarmeistari međ Anton í markinu. Anton hafđi áriđ áđur veriđ varamarkvörđur ţegar Valur lyfti bikarmeistaratitlinum áriđ 2015.

„Vissulega var ţetta mikil viđurkenning og stađfesting á ţví ađ mađur var ađ gera eitthvađ rétt"
Fótbolti.net hafđi samband viđ hinn 25 ára gamla Anton Ara og byrjađ var á ađ spyrja hann út í fyrstu skrefin hjá Val.

„Ég hef alltaf veriđ á ţví ađ ţegar leikmenn eru ungir, og ţá sérstaklega markmenn, ađ ţá sé gríđarlega mikilvćgt ađ fá ađ spila alvöru leiki."

„Ţađ er svo mikilvćgt ađ fá reynsluna úr alvöru leikjum, ađ ţví sögđu ţá langađi mig ađ spila meira um sumariđ,"
sagđi Anton Ari um sumariđ 2015 hjá Val.

Kallađur til baka úr láni og varđ bikarmeistari
Eftir takmarkađan spilatíma áriđ 2015 var Anton lánađur til Grindavíkur í 1. deildina fyrir tímabiliđ 2016. Anton lék fyrsta deildarleik tímabilsins međ Grindavík en var í kjölfariđ kallađur aftur í Val. Frá og međ ţriđju umferđ lék Anton alla deildar- og bikarleiki í liđi Vals sem varđ bikarmeistari um haustiđ.

„Ég sá fram á ađ fá ekki nćgilega mikinn spiltíma hjá Val. Ég fór ţví á lán til Grindavíkur sem var ţá ađ spila í 1. deild til ađ spila alla leiki."

„Ég var svo kallađur til baka eftir einn leik í deildinni ţegar Ingvar Kale meiddist. Fyrstu leikirnir fóru ađ mig minnir ágćtlega og ég hélt stöđunni út mótiđ."


Tćkifćri sem ţurfti ađ nýta
Efađist Anton aldrei, á ţessum tímapunkti ţegar Valur kallađi hann til baka, um ađ ţetta vćri rangt skref? Hann fengi leiki til ađ byrja međ en myndi svo enda aftur á bekknum í stađ ţess ađ spila alla leiki hjá Grindavík. Fréttaritari spurđi Anton út í hugsanir hans voriđ 2016.

„Ţetta var náttúrulega aldrei mín ákvörđun ţegar Valur kallađi mig til baka úr láni."

„En ég leit á ţetta ţannig ađ ég ţyrfti ađ bćta í og standa mig vel svo ég fćri ekki aftur á bekkinn."


Íslandsmeistarar tvö ár í röđ en Anton talsvert gagnrýndur
Tímabilin 2017 og 2018 voru góđ hjá Val. Liđiđ sigrađi Pepsi-deildina bćđi tímabilin og Anton varđi mark félagsins. Anton fékk talsverđa gagnrýni fyrir sína frammistöđu. Hann var beđinn um ađ bera saman Íslandsmeistaratímabilin tvö.

„Ađ sjalfsögđu verđur mađur var viđ gagnrýnina ađ einhverju leyti"
„Munurinn á tímabilunum 2017 og 18 var sá ađ 2018 var, ađ mér fannst, töluvert erfiđara. Ég er á ţví ađ ţađ sé erfiđara ađ verja titil heldur en ađ vinna hann i fyrsta skipti - öll liđ mćta 'extra' gíruđ til ađ vinna meistarana frá ţví áriđ áđur."

„Ég fylgist mjög lítiđ međ allri umrćđu um Pepsi Max-deildina en ađ sjalfsögđu verđur mađur var viđ gagnrýnina ađ einhverju leyti."

„Mér finnst best ađ leyfa utanađkomandi gagnrýni bara ađ fara inn um annađ eyrađ og svo út um hitt - mađur getur orđiđ alveg bilađur ef mađur hlustar á alla misgáfulega gagnrýni."


Erfitt ađ taka ţví ţegar landsliđsmarkvörđurinn kom
Fyrir tímabiliđ síđasta sumar, sumariđ 2019, var Hannes Ţór Halldórsson, landsliđsmarkvörđur, fenginn í Val. Ljóst var ţví ađ á brattann yrđi ađ sćkja fyrir Anton Ara hvađ spilmínútur varđađi. Var ţetta erfiđasta mögulega samkeppni sem möguleiki var á ţeim tímapunkti?

„Ţađ var erfitt ađ taka ţví ţegar ađ Hannes kom og ţađ er eflaust rétt ađ ţetta var erfiđasta samkeppni sem hćgt var ađ fá."

Hvernig undirbjó Anton sig fyrir leiki í sumar? Anton lék ţrjá deildarleiki, tvo Evrópudeildarleiki og hálfleik í Meistarakeppni KSÍ á liđnu tímabili.

„Ég reyndi ađ undirbúa mig eins og ađ ég vćri ađ fara spila alla leiki og ţá kom ţađ mér ekki úr jafnvćgi ef ég ţurfti ađ koma inn á eđa fékk ađ vita stuttu fyrir leik ađ ég ćtti ađ spila."

Skemmtilegur tími en hefđi mátt enda á betri nótum
Eins og komiđ var inn á í upphafi greinar er Anton genginn í rađir Breiđabliks og hefur ţví yfirgefiđ Val. Hvernig gerir hann upp tímann hjá Val?

„Ţetta var mjög skemmtilegur og lćrdómsríkur tími ţar sem ég öđlađist mikla reynslu. Ég tel ađ ég hafi bćtt mig mikiđ sem leikmađur hjá Val og kynntist hjá félaginu mikiđ af frábćru fólki."

„Skemmtilegur tími ţó ađ síđasta tímabiliđ hefđi auđvitađ mátt vera betra,"
sagđi Anton um tíma sinn hjá Val.

Mikil viđurkenning ađ vera valinn í landsliđshóp
Anton var valinn í landsliđshóp fyrst áriđ 2017 ţegar hann var varamarkvörđur gegn Mexíkó í ćfingaleik. Áriđ 2018 var hann svo valinn á ný og spilađi sinn fyrsta landsleik ţegar hann lék seinni hálfleikinn gegn Indónesíu. Fyrir um ári síđan lék hann svo síđustu tíu mínúturnar gegn Eistlandi.

Anton var ađ lokum spurđur út í landsliđiđiđ: Hvernig var ađ fá kalliđ í hópinn og í kjölfariđ vera í umrćđunni sem einn af ţeim markvörđum sem kćmu til greina í hópinn í keppnisleikjum?

„Ţađ var ađ sjálfögđu heiđur ađ vera valinn í landsliđiđ. Ţađ var mjög góđ og skemmtileg reynsla ađ sjá hvernig allt er í kringum liđiđ og fá ađ kynnast ţví umhverfi."

„Ég var nú sjálfur aldrei ađ gera ráđ fyrir ţví ađ vera valinn í hóp í keppnisleikjunum ţó svo ađ ţađ hafi mögulega veriđ í umrćđunni."

„Vissulega var ţetta mikil viđurkenning og stađfesting á ţví ađ mađur var ađ gera eitthvađ rétt,"
sagđi Anton ađ lokum.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner