banner
sun 16. j˙nÝ 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: KR ß toppinn eftir sigur ß Akranesi
KR er komi­ ß topp Pepsi Max-deildar karla eftir 1-3 sigur ß ═A ß Akranesvelli Ý gŠr. HÚr a­ ne­an mß sjß fj÷lda mynda ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
banner
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | f÷s 14. febr˙ar 10:30
Sigmundur Ë. Steinarsson
Sigmundur Ë. Steinarsson | fim 23. jan˙ar 13:44
Sigmundur Ë. Steinarsson
Sigmundur Ë. Steinarsson | mßn 20. jan˙ar 13:30
Alexander Freyr Einarsson
Alexander Freyr Einarsson | f÷s 10. jan˙ar 15:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | fim 09. jan˙ar 13:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | fim 19. desember 14:15
Magn˙s Mßr Einarsson
Magn˙s Mßr Einarsson | f÷s 06. desember 15:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | mßn 02. desember 10:30
f÷studagur 21. febr˙ar
England - Championship
19:45 Derby County - Fulham
═talÝa - Serie A
19:45 Brescia - Napoli
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Bayern - Paderborn
Spßnn - La Liga
20:00 Betis - Mallorca
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
19:00 Afturelding-Brei­ablik
Varmßrv÷llur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
18:30 Haukar-VŠngir J˙piters
┴svellir
19:00 KV-Ůrˇttur V.
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
19:00 ═R-Reynir S.
Egilsh÷ll
laugardagur 22. febr˙ar
England - ┌rvalsdeildin
12:30 Chelsea - Tottenham
15:00 Burnley - Bournemouth
15:00 Sheffield Utd - Brighton
15:00 Southampton - Aston Villa
15:00 Crystal Palace - Newcastle
17:30 Leicester - Man City
England - Championship
12:30 Brentford - Blackburn
15:00 Birmingham - Sheff Wed
15:00 Bristol City - West Brom
15:00 Charlton Athletic - Luton
15:00 Leeds - Reading
15:00 Nott. Forest - QPR
15:00 Preston NE - Hull City
15:00 Stoke City - Cardiff City
15:00 Swansea - Huddersfield
15:00 Wigan - Millwall
15:00 Barnsley - Middlesbrough
═talÝa - Serie A
14:00 Bologna - Udinese
17:00 Spal - Juventus
19:45 Fiorentina - Milan
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Koln
14:30 Werder - Dortmund
14:30 Gladbach - Hoffenheim
14:30 Freiburg - Fortuna Dusseldorf
17:30 Schalke 04 - RB Leipzig
Spßnn - La Liga
12:00 Celta - Leganes
15:00 Barcelona - Eibar
17:30 Real Sociedad - Valencia
20:00 Levante - Real Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
15:15 Fram-KA
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
11:30 HK-Ůrˇttur R.
Kˇrinn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
12:00 Valur-Fj÷lnir
Origo v÷llurinn
12:00 Stjarnan-═BV
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
14:00 KFG-Kˇrdrengir
Samsung v÷llurinn
15:00 Augnablik-VÝ­ir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
16:00 Sindri-Tindastˇll
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
13:00 ┴lftanes-Selfoss
Bessasta­av÷llur
14:00 Kßri-Elli­i
Akranesh÷llin
sunnudagur 23. febr˙ar
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Wolves - Norwich
14:00 Man Utd - Watford
16:30 Arsenal - Everton
═talÝa - Serie A
11:30 Genoa - Lazio
14:00 Verona - Cagliari
14:00 Torino - Parma
14:00 Atalanta - Sassuolo
17:00 Roma - Lecce
19:45 Inter - Sampdoria
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Augsburg
17:00 Wolfsburg - Mainz
Spßnn - La Liga
11:00 Osasuna - Granada CF
13:00 Alaves - Athletic
15:00 Valladolid - Espanyol
17:30 Getafe - Sevilla
20:00 Atletico Madrid - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
12:00 ═A-Leiknir F.
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
13:00 KeflavÝk-VÝkingur R.
Reykjanesh÷llin
15:15 Fylkir-Magni
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
16:00 GrindavÝk-١r
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
14:00 Vestri-VÝkingur Ë.
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
18:00 Njar­vÝk-Ăgir
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
16:00 V÷lsungur-DalvÝk/Reynir
H˙savÝkurv÷llur
17:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Selfoss-Fylkir
J┴VERK-v÷llurinn
mßnudagur 24. febr˙ar
England - ┌rvalsdeildin
20:00 Liverpool - West Ham
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Brei­ablik
Origo v÷llurinn
■ri­judagur 25. febr˙ar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Nott. Forest
19:45 Huddersfield - Bristol City
19:45 Luton - Brentford
19:45 QPR - Derby County
20:00 West Brom - Preston NE
mi­vikudagur 26. febr˙ar
England - Championship
19:45 Fulham - Swansea
19:45 Blackburn - Stoke City
19:45 Hull City - Barnsley
19:45 Middlesbrough - Leeds
19:45 Millwall - Birmingham
19:45 Sheff Wed - Charlton Athletic
20:00 Reading - Wigan
f÷studagur 28. febr˙ar
England - ┌rvalsdeildin
20:00 Norwich - Leicester
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Hertha
Spßnn - La Liga
20:00 Real Sociedad - Valladolid
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding
Egilsh÷ll
19:15 Brei­ablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
19:00 VÝkingur R.-Fylkir
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
18:30 Haukar-KV
┴svellir
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
19:00 ┴lftanes-Reynir S.
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung v÷llurinn
laugardagur 29. febr˙ar
England - ┌rvalsdeildin
12:30 Brighton - Crystal Palace
15:00 Bournemouth - Chelsea
15:00 Aston Villa - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Burnley
15:00 West Ham - Southampton
17:30 Watford - Liverpool
England - Championship
12:30 Hull City - Leeds
15:00 Huddersfield - Charlton Athletic
15:00 Luton - Stoke City
15:00 Millwall - Bristol City
15:00 QPR - Birmingham
15:00 Reading - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Derby County
15:00 West Brom - Wigan
15:00 Blackburn - Swansea
15:00 Cardiff City - Brentford
15:00 Fulham - Preston NE
═talÝa - Serie A
14:00 Lazio - Bologna
17:00 Udinese - Fiorentina
19:45 Napoli - Torino
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Mainz - Paderborn
14:30 Augsburg - Gladbach
17:30 Koln - Schalke 04
Spßnn - La Liga
12:00 Eibar - Levante
15:00 Valencia - Betis
17:30 Leganes - Alaves
20:00 Granada CF - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
15:00 KA-KeflavÝk
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
14:00 Grˇtta-GrindavÝk
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
14:00 Valur-═BV
Origo v÷llurinn
14:00 VÝkingur Ë.-Fj÷lnir
ËlafsvÝkurv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
16:00 Njar­vÝk-Augnablik
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
15:00 Tindastˇll-Ůrˇttur V.
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:30 VŠngir J˙piters-Sindri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
14:00 Kßri-═R
Akranesh÷llin
14:00 Elli­i-Selfoss
Fylkisv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
15:00 DalvÝk/Reynir-Einherji
DalvÝkurv÷llur
15:15 Fjar­abygg­-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 ١r/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 1. mars
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Everton - Man Utd
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Tottenham - Wolves
═talÝa - Serie A
11:30 Milan - Genoa
14:00 Parma - Spal
14:00 Sassuolo - Brescia
14:00 Lecce - Atalanta
17:00 Cagliari - Roma
19:45 Juventus - Inter
Ůřskaland - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Wolfsburg
14:30 RB Leipzig - Leverkusen
17:00 Werder - Eintracht Frankfurt
Spßnn - La Liga
11:00 Sevilla - Osasuna
13:00 Athletic - Villarreal
15:00 Espanyol - Atletico Madrid
17:30 Mallorca - Getafe
20:00 Real Madrid - Barcelona
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Kr. Sovetov - Orenburg
14:00 FK Krasnodar - Ufa
14:00 Tambov - Rubin
14:00 CSKA - Ural
14:00 Dinamo - Spartak
14:00 Akhmat Groznyi - Rostov
14:00 Sochi - Arsenal T
14:00 Zenit - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
13:00 Leiknir F.-KR
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
17:00 Magni-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
15:00 ١r-Ůrˇttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
18:00 KFG-VÝ­ir
Samsung v÷llurinn
18:00 Ăgir-Kˇrdrengir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
15:00 H÷ttur/Huginn-KF
Fellav÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
18:00 SR-Vatnaliljur
Eimskipsv÷llurinn
mßnudagur 2. mars
England - Championship
19:45 Middlesbrough - Nott. Forest
═talÝa - Serie A
19:45 Sampdoria - Verona
mi­vikudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung v÷llurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsli­ kvenna
14:00 Nor­ur-═rland-═sland
Pinatar Arena
18:00 ┌kraÝna-Skotland
Pinatar Arena
fimmtudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
20:00 ═A-Leiknir R.
Akranesh÷llin
f÷studagur 6. mars
England - Championship
19:45 Nott. Forest - Millwall
Ůřskaland - Bundesliga
19:00 Paderborn - Koln
Spßnn - La Liga
20:00 Alaves - Valencia
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
19:00 KR-Afturelding
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
19:00 Fram-Fylkir
Framv÷llur
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
19:00 Ůrˇttur R.-Grˇtta
Eimskipsv÷llurinn
19:00 FH-GrindavÝk
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
19:00 Fj÷lnir-Vestri
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
20:00 K┴-H÷r­ur ═.
┴svellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
18:00 Leiknir R.-GrindavÝk
Domusnovav÷llurinn
21:00 Fj÷lnir-Grˇtta
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
19:15 ═A-Afturelding
Akranesh÷llin
21:00 Augnablik-┴lftanes
FÝfan
laugardagur 7. mars
England - ┌rvalsdeildin
12:30 Liverpool - Bournemouth
15:00 Arsenal - West Ham
15:00 Crystal Palace - Watford
15:00 Sheffield Utd - Norwich
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Wolves - Brighton
17:30 Burnley - Tottenham
England - Championship
12:30 Bristol City - Fulham
15:00 Stoke City - Hull City
15:00 Swansea - West Brom
15:00 Wigan - Luton
15:00 Barnsley - Cardiff City
15:00 Birmingham - Reading
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Charlton Athletic - Middlesbrough
15:00 Leeds - Huddersfield
15:00 Preston NE - QPR
═talÝa - Serie A
14:00 Genoa - Parma
17:00 Atalanta - Lazio
19:45 Spal - Cagliari
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
14:30 Wolfsburg - RB Leipzig
14:30 Hertha - Werder
14:30 Freiburg - Union Berlin
14:30 Schalke 04 - Hoffenheim
17:30 Gladbach - Dortmund
Spßnn - La Liga
12:00 Osasuna - Espanyol
15:00 Atletico Madrid - Sevilla
17:30 Barcelona - Real Sociedad
20:00 Getafe - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
16:00 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
15:00 HK-١r
Kˇrinn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
14:00 VÝkingur Ë.-Stjarnan
ËlafsvÝkurv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
14:00 Augnablik-Ăgir
Fagrilundur
14:00 Kˇrdrengir-VÝ­ir
Domusnovav÷llurinn
14:00 KFG-Njar­vÝk
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
12:00 Selfoss-Reynir S.
J┴VERK-v÷llurinn
13:00 ┴lftanes-Kßri
Bessasta­av÷llur
13:00 ═R-Elli­i
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
14:00 DalvÝk/Reynir-KF
DalvÝkurv÷llur
14:00 V÷lsungur-H÷ttur/Huginn
H˙savÝkurv÷llur
15:15 Fjar­abygg­-Einherji
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
16:00 Fenrir-KrÝa
Hertz v÷llurinn
16:00 AfrÝka-Berserkir
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
16:00 KFR-KB
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
14:00 ┴rborg-KFS
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
17:15 ═R-Hamar
Egilsh÷ll
Pinatar Cup 2020 - A-landsli­ kvenna
14:00 ═sland-Skotland
Pinatar Arena
18:00 Nor­ur-═rland-┌kraÝna
Pinatar Arena
sunnudagur 8. mars
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Chelsea - Everton
16:30 Man Utd - Man City
England - Championship
15:00 Derby County - Blackburn
═talÝa - Serie A
11:30 Fiorentina - Brescia
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Verona - Napoli
17:00 Bologna - Juventus
19:45 Roma - Sampdoria
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Augsburg
17:00 Mainz - Fortuna Dusseldorf
Spßnn - La Liga
11:00 Eibar - Mallorca
13:00 Valladolid - Athletic
15:00 Levante - Granada CF
17:30 Villarreal - Leganes
20:00 Betis - Real Madrid
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Dinamo - Tambov
14:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
14:00 Rostov - CSKA
14:00 Sochi - Ural
14:00 Orenburg - Arsenal T
14:00 Rubin - Kr. Sovetov
14:00 Spartak - FK Krasnodar
14:00 Zenit - Ufa
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
13:00 Leiknir F.-Brei­ablik
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
16:00 KeflavÝk-Magni
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
14:00 ═BV-Vestri
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
14:00 LÚttir-GG
Hertz v÷llurinn
16:00 MÝdas-═H
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
15:00 SnŠfell-┴lafoss
Akranesh÷llin
17:00 Samherjar-Kormßkur/Hv÷t
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
14:00 KM-Ţmir
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
14:00 Vatnaliljur-H÷r­ur ═.
Fagrilundur
17:00 SkallagrÝmur-SR
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
18:00 Hamar-┌lfarnir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
15:15 KR-Ůrˇttur R.
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
17:00 HK-Haukar
Kˇrinn
mßnudagur 9. mars
England - ┌rvalsdeildin
20:00 Leicester - Aston Villa
═talÝa - Serie A
17:45 Torino - Udinese
20:00 Lecce - Milan
■ri­judagur 10. mars
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
19:00 KR-Leiknir R.
KR-v÷llur
Pinatar Cup 2020 - A-landsli­ kvenna
14:00 ┌kraÝna-═sland
Pinatar Arena
19:30 Skotland-Nor­ur-═rland
Pinatar Arena
mi­vikudagur 11. mars
Ůřskaland - Bundesliga
17:30 Gladbach - Koln
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
20:00 Afturelding-═A
Varmßrv÷llur - gervigras
fimmtudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
20:00 KA-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
18:30 Njar­vÝk-VÝ­ir
Reykjanesh÷llin
f÷studagur 13. mars
England - Championship
19:45 Fulham - Brentford
═talÝa - Serie A
19:45 Juventus - Lecce
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Paderborn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
19:00 Fylkir-KeflavÝk
WŘrth v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Fram
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
19:00 Ůrˇttur R.-GrindavÝk
Eimskipsv÷llurinn
19:00 Grˇtta-HK
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
18:00 Valur-VÝkingur Ë.
Origo v÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
19:00 KV-VŠngir J˙piters
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
20:00 KH-SnŠfell
Valsv÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
19:00 ═R-Augnablik
Hertz v÷llurinn
laugardagur 14. mars
England - ┌rvalsdeildin
12:30 Watford - Leicester
15:00 Bournemouth - Crystal Palace
15:00 Brighton - Arsenal
15:00 Man City - Burnley
15:00 Newcastle - Sheffield Utd
15:00 Norwich - Southampton
17:30 Aston Villa - Chelsea
England - Championship
12:30 West Brom - Birmingham
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Huddersfield - Wigan
15:00 Hull City - Charlton Athletic
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Swansea
15:00 Millwall - Derby County
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Nott. Forest
═talÝa - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Napoli - Spal
19:45 Sampdoria - Bologna
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Schalke 04
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Hertha
14:30 Koln - Mainz
17:30 Union Berlin - Bayern
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
14:00 Stjarnan-Vestri
Samsung v÷llurinn
15:15 Fj÷lnir-═BV
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
13:00 Ůrˇttur V.-Sindri
Domusnovav÷llurinn
15:00 Tindastˇll-Haukar
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
14:00 Fjar­abygg­-H÷ttur/Huginn
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
16:00 Stokkseyri-GG
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
16:00 ┴lafoss-Samherjar
Varmßrv÷llur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
14:00 KrÝa-AfrÝka
Vivaldiv÷llurinn
14:00 HvÝti riddarinn-Fenrir
Varmßrv÷llur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
14:00 Bj÷rninn-KM
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
14:00 Ţmir-KFR
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
14:00 ┌lfarnir-KFS
Framv÷llur
16:00 ═sbj÷rninn-Hamar
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Valur-Fylkir
Origo v÷llurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
J┴VERK-v÷llurinn
16:00 Brei­ablik-١r/KA
Kˇpavogsv÷llur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 KeflavÝk-═BV
Reykjanesh÷llin
14:00 FH-VÝkingur R.
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
12:30 Grˇtta-HK
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
13:00 ┴lftanes-═A
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Fjar­ab/Leiknir/H÷ttur
H˙savÝkurv÷llur
sunnudagur 15. mars
England - ┌rvalsdeildin
14:00 West Ham - Wolves
16:30 Tottenham - Man Utd
England - Championship
15:00 Cardiff City - Leeds
═talÝa - Serie A
11:30 Lazio - Fiorentina
14:00 Cagliari - Torino
14:00 Brescia - Genoa
14:00 Udinese - Atalanta
17:00 Parma - Inter
19:45 Milan - Roma
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Gladbach
17:00 Augsburg - Wolfsburg
Spßnn - La Liga
19:00 Espanyol - Alaves
19:00 Athletic - Atletico Madrid
19:00 Mallorca - Barcelona
19:00 Celta - Villarreal
19:00 Valencia - Levante
19:00 Sevilla - Betis
19:00 Real Sociedad - Osasuna
19:00 Real Madrid - Eibar
19:00 Leganes - Valladolid
19:00 Granada CF - Getafe
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Rostov - Lokomotiv
14:00 Tambov - Kr. Sovetov
14:00 CSKA - Ufa
14:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
14:00 Sochi - FK Krasnodar
14:00 Arsenal T - Rubin
14:00 Orenburg - Spartak
14:00 Zenit - Ural
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovav÷llurinn
19:15 Brei­ablik-KR
Kˇpavogsv÷llur
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
16:00 ١r-FH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
16:00 LÚttir-MÝdas
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
16:00 Hamar-Afturelding
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
18:00 Hamrarnir-Tindastˇll
Boginn
mßnudagur 16. mars
England - ┌rvalsdeildin
20:00 Everton - Liverpool
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Werder - Leverkusen
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
19:45 K┴-Vatnaliljur
┴svellir
■ri­judagur 17. mars
England - Championship
19:45 Barnsley - Millwall
19:45 Brentford - West Brom
19:45 Bristol City - Sheff Wed
19:45 Charlton Athletic - QPR
19:45 Derby County - Reading
mi­vikudagur 18. mars
England - Championship
19:45 Leeds - Fulham
19:45 Nott. Forest - Huddersfield
19:45 Swansea - Luton
19:45 Wigan - Blackburn
19:45 Preston NE - Cardiff City
19:45 Birmingham - Hull City
20:00 Stoke City - Middlesbrough
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Selfoss
Origo v÷llurinn
f÷studagur 20. mars
England - ┌rvalsdeildin
20:00 Tottenham - West Ham
═talÝa - Serie A
19:45 Fiorentina - Sassuolo
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Mainz - RB Leipzig
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
18:30 Haukar-Ůrˇttur V.
┴svellir
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
20:00 Berserkir-KrÝa
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
20:00 KB-Ţmir
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
20:00 SkallagrÝmur-K┴
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
19:00 ┴rborg-┌lfarnir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-KeflavÝk
KR-v÷llur
19:00 Ůrˇttur R.-FH
Eimskipsv÷llurinn
laugardagur 21. mars
England - ┌rvalsdeildin
12:30 Chelsea - Man City
15:00 Man Utd - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Wolves - Bournemouth
15:00 Norwich - Everton
15:00 Burnley - Watford
17:30 Liverpool - Crystal Palace
England - Championship
15:00 Reading - Brentford
15:00 Sheff Wed - West Brom
15:00 Wigan - Stoke City
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Cardiff City - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Middlesbrough
15:00 Leeds - Luton
15:00 Millwall - Swansea
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Preston NE - Derby County
15:00 QPR - Fulham
═talÝa - Serie A
14:00 Torino - Lazio
17:00 Genoa - Juventus
19:45 Spal - Milan
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Augsburg
14:30 Freiburg - Werder
14:30 Koln - Fortuna Dusseldorf
14:30 Paderborn - Hoffenheim
17:30 Hertha - Union Berlin
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
14:00 Njar­vÝk-Kˇrdrengir
Reykjanesh÷llin
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Ăgir-VÝ­ir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
16:00 VŠngir J˙piters-Tindastˇll
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
14:00 ═R-┴lftanes
Hertz v÷llurinn
14:00 Kßri-Selfoss
Akranesh÷llin
14:00 Elli­i-Reynir S.
Fylkisv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
14:00 Fjar­abygg­-KF
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 V÷lsungur-Einherji
H˙savÝkurv÷llur
15:00 H÷ttur/Huginn-DalvÝk/Reynir
Fellav÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
14:00 MÝdas-Stokkseyri
Domusnovav÷llurinn
16:00 ═H-LÚttir
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
18:00 Kormßkur/Hv÷t-┴lafoss
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
16:00 AfrÝka-HvÝti riddarinn
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
16:00 KFR-Bj÷rninn
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
14:00 ═sbj÷rninn-KFS
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:00 Brei­ablik-Stjarnan
Kˇpavogsv÷llur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 VÝkingur R.-═BV
VÝkingsv÷llur
sunnudagur 22. mars
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Leicester - Brighton
16:30 Southampton - Arsenal
═talÝa - Serie A
11:30 Bologna - Cagliari
14:00 Verona - Parma
14:00 Lecce - Sampdoria
14:00 Atalanta - Napoli
17:00 Roma - Udinese
19:45 Inter - Brescia
Ůřskaland - Bundesliga
12:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
17:00 Wolfsburg - Dortmund
Spßnn - La Liga
19:00 Real Madrid - Valencia
19:00 Valladolid - Celta
19:00 Villarreal - Mallorca
19:00 Osasuna - Atletico Madrid
19:00 Barcelona - Leganes
19:00 Betis - Granada CF
19:00 Eibar - Athletic
19:00 Alaves - Real Sociedad
19:00 Levante - Sevilla
19:00 Getafe - Espanyol
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Sochi - Rostov
14:00 Arsenal T - Spartak
14:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
14:00 Ufa - Tambov
14:00 Ural - Rubin
14:00 FK Krasnodar - Dinamo
14:00 CSKA - Zenit
14:00 Lokomotiv - Orenburg
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
13:00 KV-Sindri
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
19:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 ١r/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
14:00 Leiknir R.-Fj÷lnir
Domusnovav÷llurinn
16:00 GrindavÝk-Haukar
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
12:00 Sindri-Tindastˇll
Domusnovav÷llurinn
14:00 Fjar­ab/Leiknir/H÷ttur-Hamrarnir
Fjar­abygg­arh÷llin
mi­vikudagur 25. mars
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Fylkir-Brei­ablik
WŘrth v÷llurinn
fimmtudagur 26. mars
U21 - EM 2021
00:00 ArmenÝa-SvÝ■jˇ­
00:00 L˙xemborg-═talÝa
17:00 ═rland-═sland
Tallaght Stadium
f÷studagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
20:30 VŠngir J˙piters-Ůrˇttur V.
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
20:20 Reynir S.-Kßri
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
19:00 HvÝti riddarinn-Berserkir
Varmßrv÷llur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
18:30 Bj÷rninn-KB
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
20:00 SR-H÷r­ur ═.
Eimskipsv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
20:00 Haukar-Grˇtta
┴svellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
19:15 ═A-═R
Akranesh÷llin
21:00 Augnablik-Hamar
FÝfan
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
14:00 KFG-Ăgir
Samsung v÷llurinn
14:00 Kˇrdrengir-Augnablik
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
15:00 Tindastˇll-KV
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
12:00 Selfoss-═R
J┴VERK-v÷llurinn
13:00 ┴lftanes-Elli­i
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
12:00 KF-V÷lsungur
DalvÝkurv÷llur
15:00 H÷ttur/Huginn-Einherji
Fellav÷llur
16:00 DalvÝk/Reynir-Fjar­abygg­
DalvÝkurv÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
12:00 GG-MÝdas
Domusnovav÷llurinn
16:00 Stokkseyri-═H
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
17:30 SnŠfell-Samherjar
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
14:00 Fenrir-AfrÝka
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
16:00 KM-KFR
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
14:00 Hamar-KFS
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 ═sbj÷rninn-┴rborg
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
16:00 Stjarnan-١r/KA
Samsung v÷llurinn
sunnudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
13:00 Haukar-Sindri
┴svellir
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
14:00 KH-Kormßkur/Hv÷t
Valsv÷llur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
13:30 SkallagrÝmur-H÷r­ur ═.
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
14:00 HK-Leiknir R.
Kˇrinn
15:15 Fj÷lnir-GrindavÝk
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
14:00 Afturelding-┴lftanes
Varmßrv÷llur - gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 Hamrarnir-Sindri
Fjar­abygg­arh÷llin
18:00 Tindastˇll-Fjar­ab/Leiknir/H÷ttur
Boginn
■ri­judagur 31. mars
U21 - EM 2021
00:00 ═talÝa-SvÝ■jˇ­
00:00 ArmenÝa-═sland
FFA Academy Stadium
00:00 L˙xemborg-═rland
mi­vikudagur 1. aprÝl
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
19:00 ═H-GG
Skessan
fimmtudagur 2. aprÝl
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 1
20:00 LÚttir-Stokkseyri
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
19:00 ┴lafoss-KH
Varmßrv÷llur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 3
20:00 Berserkir-Fenrir
VÝkingsv÷llur
20:00 KrÝa-HvÝti riddarinn
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 4
18:00 Ţmir-Bj÷rninn
Kˇrinn - Gervigras
20:00 KB-KM
Domusnovav÷llurinn
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
18:30 K┴-SR
┴svellir
20:00 Vatnaliljur-SkallagrÝmur
Fagrilundur
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 6
20:00 ┌lfarnir-═sbj÷rninn
Framv÷llur
20:00 ┴rborg-Hamar
J┴VERK-v÷llurinn
f÷studagur 3. aprÝl
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Gladbach
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 2
20:00 Kormßkur/Hv÷t-SnŠfell
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KeflavÝk-Ůrˇttur R.
Reykjanesh÷llin
19:00 VÝkingur R.-KR
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
21:00 Augnablik-═A
FÝfan
laugardagur 4. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
14:00 West Ham - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Tottenham
14:00 Man City - Liverpool
14:00 Bournemouth - Newcastle
14:00 Watford - Southampton
14:00 Everton - Leicester
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Aston Villa - Wolves
14:00 Crystal Palace - Burnley
14:00 Brighton - Man Utd
England - Championship
12:00 Derby County - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Leeds
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Charlton Athletic - Millwall
14:00 Bristol City - Cardiff City
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Stoke City - Barnsley
14:00 Swansea - Sheff Wed
14:00 West Brom - Hull City
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Hoffenheim - Koln
13:30 Union Berlin - Mainz
13:30 Augsburg - Paderborn
13:30 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
13:30 Dortmund - Bayern
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Leverkusen - Wolfsburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-═BV
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
14:00 Leiknir R.-Haukar
Domusnovav÷llurinn
15:15 Fj÷lnir-HK
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
14:00 Hamar-┴lftanes
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 Sindri-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
sunnudagur 5. aprÝl
═talÝa - Serie A
13:00 Parma - Fiorentina
13:00 Inter - Bologna
13:00 Lazio - Milan
13:00 Napoli - Roma
13:00 Juventus - Torino
13:00 Brescia - Verona
13:00 Cagliari - Atalanta
13:00 Sampdoria - Spal
13:00 Sassuolo - Lecce
13:00 Udinese - Genoa
Spßnn - La Liga
18:00 Mallorca - Leganes
18:00 Espanyol - Levante
18:00 Getafe - Eibar
18:00 Athletic - Betis
18:00 Atletico Madrid - Valladolid
18:00 Celta - Alaves
18:00 Granada CF - Villarreal
18:00 Valencia - Osasuna
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Real Sociedad - Real Madrid
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Rubin - Lokomotiv
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Dinamo - CSKA
13:00 Orenburg - FK Krasnodar
13:00 Ural - Tambov
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
14:00 Grˇtta-GrindavÝk
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
14:00 ═R-Afturelding
Hertz v÷llurinn
fimmtudagur 9. aprÝl
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Hamrarnir
H˙savÝkurv÷llur
f÷studagur 10. aprÝl
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Leeds - Stoke City
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SlˇvakÝa-Lettland
00:00 Ungverjaland-═sland
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 11. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Man Utd - Bournemouth
14:00 Chelsea - Watford
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
14:00 Tottenham - Everton
14:00 Wolves - Arsenal
═talÝa - Serie A
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
13:30 Gladbach - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 Fjar­ab/Leiknir/H÷ttur-Sindri
Fjar­abygg­arh÷llin
sunnudagur 12. aprÝl
Spßnn - La Liga
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Orenburg - Ural
13:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
13:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Ufa - Rubin
13:00 Sochi - Dinamo
13:00 Rostov - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Zenit
mßnudagur 13. aprÝl
England - Championship
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Stoke City - Birmingham
14:00 Swansea - Leeds
■ri­judagur 14. aprÝl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SlˇvakÝa-═sland
Spartak Myjava
00:00 SvÝ■jˇ­-Ungverjaland
mi­vikudagur 15. aprÝl
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
18:30 Haukar-Fj÷lnir
┴svellir
19:00 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
19:00 Grˇtta-Leiknir R.
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmßrv÷llur - gervigras
19:00 ┴lftanes-═R
Bessasta­av÷llur
20:00 ═A-Hamar
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
19:00 Tindastˇll-V÷lsungur
Sau­ßrkrˇksv÷llur
f÷studagur 17. aprÝl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KeflavÝk-VÝkingur R.
Reykjanesh÷llin
19:00 KR-FH
KR-v÷llur
laugardagur 18. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Sheffield Utd - Wolves
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Brighton - Liverpool
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Arsenal - Leicester
14:00 Aston Villa - Man Utd
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
England - Championship
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Swansea
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
14:00 Wigan - Hull City
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
13:30 Dortmund - Hertha
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
sunnudagur 19. aprÝl
═talÝa - Serie A
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
13:00 Genoa - Spal
13:00 Inter - Torino
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Spartak - Tambov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
13:00 Ufa - Ural
13:00 Lokomotiv - Sochi
13:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:00 Rubin - Orenburg
13:00 Akhmat Groznyi - CSKA
13:00 Dinamo - Arsenal T