mán 30. apríl 2018 17:00
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Bestur í 1. umferđ: Ađ ćtla sér hluti frekar en ađ vilja ţá
Sveinn Aron Guđjohnsen (Breiđablik)
Vef
Sveinn Aron Guđjohnsen byrjar sitt tímabil vel. Tvö mörk í fyrsta leik.
Sveinn Aron Guđjohnsen byrjar sitt tímabil vel. Tvö mörk í fyrsta leik.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd: Fotbolti.net - Anna Ţonn
Sveinn Aron Guđjohnsen er leikmađur 1. umferđar Pepsi-deildar karla hjá Fótbolta.net. Sveinn Aron skorađi tvö mörk fyrir Blika gegn ÍBV á Kópavogsvelli á laugardag og var fantagóđur í leiknum.

„Ţađ var gott ađ byrja svona vel og fá sjálfstraust fyrir nćstkomandi leiki," segir Sveinn Aron í samtali viđ Fótbolta.net

Sveinn Aron hefur skorađ 10 deildarmörk á ferlinum og ţau hafa nánast öll komiđ gegn liđum á landsbyggđinni, ţar af hafa fjögur komiđ gegn ÍBV. Sveinn segist ekkert hafa á móti landsbyggđinni.

„Ég reyni auđvitađ ađ skora í hverjum einasta leik og gera mitt besta fyrir liđiđ," segir Sveinn léttur.

Hinn 19 ára gamli Sveinn byrjar ţetta tímabil vel. Hefur hann veriđ ađ gera eitthvađ sérstakt í vetur til ţess ađ gera betur núna en í fyrra?

„Er ţetta ekki alltaf ţađ sama? Passa matarćđiđ og koma sér stand, og ćtla sér hluti frekar en ađ vilja ţá. Ţađ er ţannig."

Jákvćđur blćr međ Gústa
Ágúst Gylfason tók viđ Blikum fyrir tímabiliđ. Hann segir stefnuna vera ađ enda í efstu ţremur sćtunum. Sveinn Aron segir ađ ţađ sé klárlega raunhćft markmiđ.

„Viđ erum međ frábćrt liđ, góđa leikmenn í öllum stöđum. Viđ erum líka međ leikmenn sem geta komiđ inn af bekknum og breytt leikjum. Mér finnst ţađ mjög raunhćft."

„Mér finnst Gústi frábćr. Ţađ hefur kannski veriđ frekar ţungt yfir Breiđabliksmönnum síđustu árin. Ţađ er allt annađ ađ fá Gústa og ţađ eru allir ánćgđir í klefanum."

„Ég hef ekki enn sett mér persónuleg markmiđ fyrir sumariđ. Ég vil bara gera mitt besta í hverjum einasta leik og sjá hversu langt ţađ fleytir mér. Ég pćldi ekki í ţví fyrir fyrir sumariđ ađ senda mér persónuleg markmiđ fyrir sumariđ."

„Ég er sonur hans, ég ţekki ekkert annađ"
Eins og allir eflaust vita er Sveinn Aron sonur Eiđs Smára Guđjohnsen, fyrrum landsliđsfyrirliđa sem spilađi međ Chelsea og Barcelona á ferli sínum. Ţegar Sveinn Aron stendur sig vel á knattspyrnuvellinum ţá beinist umrćđan oft ađ ţví ađ hann sé "sonur Eiđs Smára", en ekki bara "Sveinn Aron".

Ađspurđur segist Sveinn Aron ţetta ekki fara í taugarnar á sér persónulega, meira fólkinu í kringum sig.

„Ţađ fer ekki í taugarnar mér, ađallega lćtur fólkiđ í kringum mig ţetta fara í taugarnar á sér."

„Mér er alveg sama. Ég er sonur hans, ég ţekki ekkert annađ."

„Ţađ ađ vera sonur hans setur enga auka pressu á mig. Ég ţekki ekkert annađ en ađ vera sonur hans."

Domino's gefur verđlaun
Leikmenn umferđarinnar í Pepsi-deild karla og kvenna fá Pizzu veislur frá Domino's í sumar.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
banner
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | ţri 23. febrúar 14:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 22. febrúar 09:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 08. febrúar 10:06
KSÍ
KSÍ | fim 31. desember 08:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 14. desember 14:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 12. desember 11:00
Siggi Ágústsson
Siggi Ágústsson | fim 26. nóvember 12:30
miđvikudagur 24. febrúar
England - Championship
19:00 Swansea - Coventry
19:00 Brentford - Sheffield Wed
19:00 Barnsley - Stoke City
19:45 Preston NE - QPR
19:45 Blackburn - Watford
19:45 Bournemouth - Cardiff City
Spain - La Liga
18:00 Barcelona - Elche
fimmtudagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
20:00 HK-Grótta
Kórinn
föstudagur 26. febrúar
England - Championship
19:45 Derby County - Nott. Forest
Italy - Serie A
19:45 Torino - Sassuolo
Germany - Bundesliga
19:30 Werder - Eintracht Frankfurt
Spain - La Liga
20:00 Levante - Athletic
Russian Federation - Efsta deild
16:00 Tambov - Rotor
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-FH
Framvöllur
19:00 Víkingur R.-Kórdrengir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-KV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:00 KFG-Reynir S.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Grindavík
Akraneshöllin
20:15 Augnablik-Haukar
Fífan
laugardagur 27. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Manchester City - West Ham
15:00 West Brom - Brighton
17:30 Leeds - Aston Villa
20:00 Newcastle - Wolves
England - Championship
12:30 Bournemouth - Watford
15:00 Swansea - Bristol City
15:00 Rotherham - Reading
15:00 Preston NE - Huddersfield
15:00 Middlesbrough - Cardiff City
15:00 Luton - Sheffield Wed
15:00 Brentford - Stoke City
15:00 Blackburn - Coventry
15:00 Barnsley - Millwall
15:00 Birmingham - QPR
Italy - Serie A
14:00 Spezia - Parma
17:00 Bologna - Lazio
19:45 Verona - Juventus
Germany - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Hertha
14:30 Bayern - Koln
14:30 Borussia D. - Arminia Bielefeld
14:30 Stuttgart - Schalke 04
17:30 RB Leipzig - Borussia M.
Spain - La Liga
13:00 Eibar - Huesca
15:15 Sevilla - Barcelona
17:30 Alaves - Osasuna
20:00 Getafe - Valencia
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Khimki - Ufa
13:30 Zenit - Rostov
16:00 Sochi - Arsenal T
16:00 Lokomotiv - CSKA
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
17:00 KA-HK
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:15 Ţór-KR
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Grótta-Stjarnan
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFS-Ţróttur V.
Domusnovavöllurinn
14:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Víđir
Domusnovavöllurinn
14:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
10:30 Breiđablik-Fylkir
Fífan
14:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
15:00 FH-Ţór/KA
Skessan
sunnudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:00 Leicester City - Arsenal
12:00 Crystal Palace - Fulham
14:00 Tottenham - Burnley
16:30 Chelsea - Manchester Utd
19:15 Sheffield Utd - Liverpool
England - Championship
12:00 Wycombe Wanderers - Norwich
Italy - Serie A
11:30 Sampdoria - Atalanta
14:00 Crotone - Cagliari
14:00 Udinese - Fiorentina
14:00 Inter - Genoa
17:00 Napoli - Benevento
19:45 Roma - Milan
Germany - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Hoffenheim
14:30 Mainz - Augsburg
17:00 Bayer - Freiburg
Spain - La Liga
13:00 Celta - Valladolid
15:15 Cadiz - Betis
17:30 Granada CF - Elche
20:00 Villarreal - Atletico Madrid
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Spartak - Rubin
13:30 Akhmat Groznyi - Dinamo
16:00 FK Krasnodar - Ural
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Valur-Víkingur Ó.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
18:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Vatnaliljur-Mídas
Fagrilundur - gervigras
16:00 Álafoss-GG
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
mánudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Everton - Southampton
Spain - La Liga
20:00 Real Madrid - Real Sociedad
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
ţriđjudagur 2. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Manchester City - Wolves
England - Championship
19:00 Millwall - Preston NE
19:00 Huddersfield - Birmingham
19:00 Coventry - Middlesbrough
19:00 Cardiff City - Derby County
19:45 Nott. Forest - Luton
20:00 Reading - Blackburn
Italy - Serie A
17:30 Lazio - Torino
19:45 Juventus - Spezia
miđvikudagur 3. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Sheffield Utd - Aston Villa
18:00 Burnley - Leicester City
20:15 Crystal Palace - Manchester Utd
England - Championship
17:30 Norwich - Brentford
19:00 QPR - Barnsley
19:45 Watford - Wycombe Wanderers
19:45 Sheffield Wed - Rotherham
19:45 Bristol City - Bournemouth
20:15 Stoke City - Swansea
Italy - Serie A
17:30 Sassuolo - Napoli
19:45 Cagliari - Bologna
19:45 Atalanta - Crotone
19:45 Fiorentina - Roma
19:45 Genoa - Sampdoria
19:45 Milan - Udinese
19:45 Benevento - Verona
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
fimmtudagur 4. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 West Brom - Everton
20:15 Liverpool - Chelsea
Italy - Serie A
19:45 Parma - Inter
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Stokkseyri
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Kría-SR
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. mars
Germany - Bundesliga
19:30 Schalke 04 - Mainz
Spain - La Liga
20:00 Valencia - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
20:00 ÍA-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
20:00 Fjölnir-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-KFS
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Valur
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 Augnablik-Grindavík
Fífan
laugardagur 6. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Burnley - Arsenal
15:00 Sheffield Utd - Southampton
17:30 Aston Villa - Wolves
20:00 Brighton - Leicester City
England - Championship
15:00 Watford - Nott. Forest
15:00 Swansea - Middlesbrough
15:00 Stoke City - Wycombe Wanderers
15:00 Reading - Sheffield Wed
15:00 Preston NE - Bournemouth
15:00 Norwich - Luton
15:00 Millwall - Blackburn
15:00 Huddersfield - Cardiff City
15:00 Coventry - Derby County
15:00 Bristol City - QPR
15:00 Brentford - Rotherham
15:00 Barnsley - Birmingham
Italy - Serie A
14:00 Spezia - Benevento
17:00 Udinese - Sassuolo
19:45 Juventus - Lazio
Germany - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
14:30 Hoffenheim - Wolfsburg
14:30 Hertha - Augsburg
14:30 Freiburg - RB Leipzig
14:30 Borussia M. - Bayer
17:30 Bayern - Borussia D.
Spain - La Liga
13:00 Valladolid - Getafe
15:15 Elche - Sevilla
17:30 Cadiz - Eibar
20:00 Osasuna - Barcelona
Russian Federation - Efsta deild
13:30 Rotor - Khimki
16:00 Rostov - Sochi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 Valur-HK
Origo völlurinn
15:00 Afturelding-KA
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 KR-Kórdrengir
KR-völlur
15:00 FH-Ţór
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 ÍR-Reynir S.
Hertz völlurinn
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
17:00 ÍH-Magni
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Samherjar
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Léttir-Snćfell
Hertz völlurinn
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
12:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-FH
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 KH-Hamar
Valsvöllur
sunnudagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:00 West Brom - Newcastle
14:00 Liverpool - Fulham
16:30 Manchester City - Manchester Utd
19:15 Tottenham - Crystal Palace
Italy - Serie A
11:30 Roma - Genoa
14:00 Verona - Milan
14:00 Fiorentina - Parma
14:00 Crotone - Torino
17:00 Sampdoria - Cagliari
19:45 Napoli - Bologna
Germany - Bundesliga
14:30 Koln - Werder
17:00 Arminia Bielefeld - Union Berlin
Spain - La Liga
13:00 Huesca - Celta
15:15 Atletico Madrid - Real Madrid
17:30 Real Sociedad - Levante
20:00 Athletic - Granada CF
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Ural - Ufa
13:30 Dinamo - Tambov
16:00 Spartak - FK Krasnodar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:30 Haukar-Víđir
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-Smári
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
16:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
18:45 Fram-ÍR
Egilshöll
mánudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Chelsea - Everton
20:00 West Ham - Leeds
Italy - Serie A
19:45 Inter - Atalanta
Spain - La Liga
20:00 Betis - Alaves
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Lokomotiv
13:30 Rubin - Zenit
16:00 CSKA - Akhmat Groznyi
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 9. mars
England - Championship
19:00 Luton - Rotherham
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 ÍA-Grótta
Akraneshöllin
fimmtudagur 11. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
föstudagur 12. mars
Italy - Serie A
14:00 Lazio - Crotone
19:45 Atalanta - Spezia
Germany - Bundesliga
19:30 Augsburg - Borussia M.
Spain - La Liga
20:00 Levante - Valencia
Russian Federation - Efsta deild
16:00 Khimki - Rostov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 KR-FH
KR-völlur
19:00 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
21:00 Ţór-Víkingur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Björninn-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Fjölnir-Hamar
Egilshöll
laugardagur 13. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leeds - Chelsea
15:00 Southampton - Brighton
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Manchester Utd - West Ham
15:00 Leicester City - Sheffield Utd
15:00 Fulham - Manchester City
15:00 Crystal Palace - West Brom
England - Championship
15:00 Luton - Swansea
15:00 Wycombe Wanderers - Preston NE
15:00 Rotherham - Coventry
15:00 QPR - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Middlesbrough - Stoke City
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Cardiff City - Watford
15:00 Blackburn - Brentford
15:00 Birmingham - Bristol City
15:00 Bournemouth - Barnsley
15:00 Sheffield Wed - Norwich
Italy - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Benevento - Fiorentina
19:45 Genoa - Udinese
Germany - Bundesliga
14:30 Werder - Bayern
14:30 Mainz - Freiburg
14:30 Union Berlin - Koln
14:30 Wolfsburg - Schalke 04
17:30 Borussia D. - Hertha
Spain - La Liga
13:00 Alaves - Cadiz
15:15 Real Madrid - Elche
17:30 Osasuna - Valladolid
20:00 Getafe - Atletico Madrid
Russian Federation - Efsta deild
09:00 Ural - Rotor
11:00 Arsenal T - CSKA
13:30 Zenit - Akhmat Groznyi
16:00 Dinamo - Spartak
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
15:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
15:00 KA-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-ÍA
Reykjaneshöllin
12:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
13:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
15:00 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KV-KFS
KR-völlur
14:00 Elliđi-Njarđvík
Fylkisvöllur
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Magni-Kári
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Ýmir-Uppsveitir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
15:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Léttir
Kórinn - Gervigras
14:00 KB-Snćfell
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 ÍR-KH
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Burnley
16:30 Arsenal - Tottenham
Italy - Serie A
11:30 Bologna - Sampdoria
14:00 Torino - Inter
14:00 Parma - Roma
17:00 Cagliari - Juventus
19:45 Milan - Napoli
Germany - Bundesliga
12:30 Bayer - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
17:00 Stuttgart - Hoffenheim
Spain - La Liga
13:00 Celta - Athletic
15:15 Granada CF - Real Sociedad
17:30 Eibar - Villarreal
20:00 Sevilla - Betis
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Ufa - Rubin
13:30 Tambov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 KF-ÍH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-GG
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
mánudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Wolves - Liverpool
Spain - La Liga
20:00 Barcelona - Huesca
ţriđjudagur 16. mars
England - Championship
15:00 Rotherham - Watford
15:00 Middlesbrough - Preston NE
15:00 Luton - Coventry
15:00 Derby County - Brentford
15:00 Cardiff City - Stoke City
15:00 Bournemouth - Swansea
miđvikudagur 17. mars
England - Championship
15:00 Wycombe Wanderers - Barnsley
15:00 Sheffield Wed - Huddersfield
15:00 QPR - Millwall
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Nott. Forest - Norwich
15:00 Birmingham - Reading
Spain - La Liga
18:00 Sevilla - Elche
Russian Federation - Efsta deild
15:00 Rotor - Rostov
17:00 CSKA - Zenit
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:20 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 18. mars
Russian Federation - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
16:00 Spartak - Ural
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Ísbjörninn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
20:00 HK-Afturelding
Kórinn
föstudagur 19. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Fulham - Leeds
23:00 Tottenham - Southampton
Italy - Serie A
19:45 Parma - Genoa
Germany - Bundesliga
19:30 Arminia Bielefeld - RB Leipzig
Russian Federation - Efsta deild
16:00 Rubin - Khimki
16:00 Sochi - Tambov
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-Ţróttur V.
Reykjaneshöllin
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:00 Haukar-KFG
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Hamar-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
laugardagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Brighton - Newcastle
England - Championship
15:00 Watford - Birmingham
15:00 Swansea - Cardiff City
15:00 Stoke City - Derby County
15:00 Reading - QPR
15:00 Preston NE - Luton
15:00 Norwich - Blackburn
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Coventry - Wycombe Wanderers
15:00 Bristol City - Rotherham
15:00 Brentford - Nott. Forest
15:00 Barnsley - Sheffield Wed
15:00 Huddersfield - Bournemouth
Italy - Serie A
14:00 Crotone - Bologna
17:00 Spezia - Cagliari
19:45 Inter - Sassuolo
Germany - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
14:30 Bayern - Stuttgart
14:30 Werder - Wolfsburg
14:30 Koln - Borussia D.
17:30 Schalke 04 - Borussia M.
Spain - La Liga
23:00 Athletic - Eibar
23:00 Atletico Madrid - Alaves
23:00 Betis - Levante
23:00 Celta - Real Madrid
23:00 Getafe - Elche
23:00 Huesca - Osasuna
23:00 Real Sociedad - Barcelona
23:00 Valencia - Granada CF
23:00 Valladolid - Sevilla
23:00 Villarreal - Cadiz
Russian Federation - Efsta deild
23:00 FK Krasnodar - Dinamo
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
12:00 KFS-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KM
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
sunnudagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Arsenal
Italy - Serie A
11:30 Verona - Atalanta
14:00 Juventus - Benevento
14:00 Udinese - Lazio
14:00 Sampdoria - Torino
17:00 Fiorentina - Milan
19:45 Roma - Napoli
Germany - Bundesliga
12:30 Hoffenheim - Mainz
14:30 Hertha - Bayer
17:00 Freiburg - Augsburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 KF-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
14:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
14:00 Álafoss-Skallagrímur
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Stokkseyri-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KFR-KFB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Samherjar-Smári
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 24. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Stokkseyri
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 KH-Fjölnir
Valsvöllur
19:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
19:00 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
20:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Ýmir-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
20:00 KÁ-Kría
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 FH-Breiđablik
Skessan
laugardagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Ćgir-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Víđir-Reynir S.
Domusnovavöllurinn
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
16:00 KFG-ÍR
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
17:00 Magni-Augnablik
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
12:00 Uppsveitir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-KFR
Valsvöllur
15:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Kormákur/Hvöt
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-ÍBV
KR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
15:00 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 HK-ÍA
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álafoss-Mídas
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Skallagrímur-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 KM-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
mánudagur 29. mars
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 30. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Stokkseyri-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Berserkir
Framvöllur
16:00 Afríka-Árborg
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
15:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KÁ
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
föstudagur 2. apríl
England - Championship
14:00 Wycombe Wanderers - Blackburn
14:00 Watford - Sheffield Wed
14:00 QPR - Coventry
14:00 Preston NE - Norwich
14:00 Huddersfield - Brentford
14:00 Derby County - Luton
14:00 Cardiff City - Nott. Forest
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Barnsley - Reading
14:00 Bournemouth - Middlesbrough
14:00 Millwall - Rotherham
laugardagur 3. apríl
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
14:00 Tindastóll-Ţór/KA
KA-völlur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - West Ham
14:00 Southampton - Burnley
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Manchester Utd - Brighton
14:00 Leicester City - Manchester City
14:00 Leeds - Sheffield Utd
14:00 Everton - Crystal Palace
14:00 Chelsea - West Brom
14:00 Aston Villa - Fulham
14:00 Arsenal - Liverpool
Italy - Serie A
13:00 Napoli - Crotone
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Bologna - Inter
13:00 Torino - Juventus
13:00 Benevento - Parma
13:00 Sassuolo - Roma
13:00 Milan - Sampdoria
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Atalanta - Udinese
13:00 Cagliari - Verona
Germany - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Koln
13:30 Bayer - Schalke 04
13:30 Mainz - Arminia Bielefeld
13:30 Borussia D. - Eintracht Frankfurt
13:30 Augsburg - Hoffenheim
16:30 RB Leipzig - Bayern
18:30 Borussia M. - Freiburg
Spain - La Liga
22:00 Alaves - Celta
22:00 Barcelona - Valladolid
22:00 Cadiz - Valencia
22:00 Granada CF - Villarreal
22:00 Levante - Huesca
22:00 Osasuna - Getafe
22:00 Real Madrid - Eibar
22:00 Real Sociedad - Athletic
22:00 Sevilla - Atletico Madrid
22:00 Elche - Betis
Russian Federation - Efsta deild
22:00 Ural - Arsenal T
22:00 Rotor - Lokomotiv
22:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
22:00 Rostov - Spartak
22:00 Dinamo - Ufa
22:00 Tambov - CSKA
22:00 Zenit - Khimki
22:00 Rubin - Sochi
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Björninn-Uppsveitir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hamar-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 4. apríl
Germany - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Werder
16:00 Union Berlin - Hertha
mánudagur 5. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - Preston NE
14:00 Stoke City - Millwall
14:00 Sheffield Wed - Cardiff City
14:00 Rotherham - Wycombe Wanderers
14:00 Reading - Derby County
14:00 Nott. Forest - QPR
14:00 Norwich - Huddersfield
14:00 Middlesbrough - Watford
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Coventry - Bristol City
14:00 Brentford - Birmingham
14:00 Blackburn - Bournemouth
miđvikudagur 7. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
fimmtudagur 8. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:30 Fjölnir-Fram
Egilshöll
20:00 Hamar-ÍR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 9. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
20:00 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
laugardagur 10. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester City
14:00 West Brom - Southampton
14:00 Tottenham - Manchester Utd
14:00 Sheffield Utd - Arsenal
14:00 Manchester City - Leeds
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Fulham - Wolves
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Burnley - Newcastle
14:00 Brighton - Everton
England - Championship
14:00 Millwall - Swansea
14:00 Preston NE - Brentford
14:00 QPR - Sheffield Wed
14:00 Watford - Reading
14:00 Wycombe Wanderers - Luton
14:00 Huddersfield - Rotherham
14:00 Derby County - Norwich
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Bristol City - Nott. Forest
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Barnsley - Middlesbrough
14:00 Bournemouth - Coventry
Germany - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Borussia D.
13:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
13:30 Werder - RB Leipzig
13:30 Koln - Mainz
13:30 Schalke 04 - Augsburg
13:30 Hertha - Borussia M.
13:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
13:30 Hoffenheim - Bayer
13:30 Bayern - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 11. apríl
Italy - Serie A
13:00 Fiorentina - Atalanta
13:00 Roma - Bologna
13:00 Inter - Cagliari
13:00 Spezia - Crotone
13:00 Juventus - Genoa
13:00 Verona - Lazio
13:00 Parma - Milan
13:00 Sampdoria - Napoli
13:00 Benevento - Sassuolo
13:00 Udinese - Torino
Spain - La Liga
18:00 Athletic - Alaves
18:00 Betis - Atletico Madrid
18:00 Celta - Sevilla
18:00 Eibar - Levante
18:00 Getafe - Cadiz
18:00 Huesca - Elche
18:00 Real Madrid - Barcelona
18:00 Valencia - Real Sociedad
18:00 Valladolid - Granada CF
18:00 Villarreal - Osasuna
Russian Federation - Efsta deild
13:00 CSKA - Rotor
13:00 Dinamo - Ural
13:00 Khimki - Tambov
13:00 Ufa - Akhmat Groznyi
13:00 Arsenal T - FK Krasnodar
13:00 Sochi - Zenit
13:00 Lokomotiv - Spartak
13:00 Rostov - Rubin
miđvikudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 Fram-KH
Framvöllur
20:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
fimmtudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 HK-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 16. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
19:00 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
20:00 ÍA-Augnablik
Akraneshöllin
laugardagur 17. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Crystal Palace
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Manchester Utd - Burnley
14:00 Leicester City - West Brom
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Everton - Tottenham
14:00 Chelsea - Brighton
14:00 Aston Villa - Manchester City
14:00 Arsenal - Fulham
England - Championship
14:00 Swansea - Wycombe Wanderers
14:00 Stoke City - Preston NE
14:00 Sheffield Wed - Bristol City
14:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Reading - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Huddersfield
14:00 Norwich - Bournemouth
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Luton - Watford
14:00 Coventry - Barnsley
14:00 Brentford - Millwall
14:00 Blackburn - Derby County
Germany - Bundesliga
13:30 Mainz - Hertha
13:30 Augsburg - Arminia Bielefeld
13:30 Union Berlin - Stuttgart
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Bayer - Koln
13:30 Borussia M. - Eintracht Frankfurt
13:30 RB Leipzig - Hoffenheim
13:30 Borussia D. - Werder
sunnudagur 18. apríl
Italy - Serie A
13:00 Lazio - Benevento
13:00 Sassuolo - Fiorentina
13:00 Milan - Genoa
13:00 Napoli - Inter
13:00 Atalanta - Juventus
13:00 Cagliari - Parma
13:00 Torino - Roma
13:00 Bologna - Spezia
13:00 Crotone - Udinese
13:00 Sampdoria - Verona
Russian Federation - Efsta deild
13:00 Ural - Rubin
13:00 Sochi - CSKA
13:00 Lokomotiv - Rostov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Arsenal T - Tambov
13:00 Rotor - Dinamo
13:00 Akhmat Groznyi - Khimki
ţriđjudagur 20. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - QPR
14:00 Sheffield Wed - Blackburn
14:00 Preston NE - Derby County
14:00 Norwich - Watford
14:00 Brentford - Cardiff City
14:00 Birmingham - Nott. Forest
miđvikudagur 21. apríl
England - Championship
14:00 Stoke City - Coventry
14:00 Wycombe Wanderers - Bristol City
14:00 Rotherham - Middlesbrough
14:00 Millwall - Bournemouth
14:00 Luton - Reading
14:00 Huddersfield - Barnsley
Italy - Serie A
13:00 Roma - Atalanta
13:00 Genoa - Benevento
13:00 Udinese - Cagliari
13:00 Verona - Fiorentina
13:00 Spezia - Inter
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Juventus - Parma
13:00 Crotone - Sampdoria
13:00 Milan - Sassuolo
13:00 Bologna - Torino
Germany - Bundesliga
13:30 Koln - RB Leipzig
13:30 Werder - Mainz
13:30 Stuttgart - Wolfsburg
13:30 Arminia Bielefeld - Schalke 04
13:30 Bayern - Bayer
13:30 Borussia D. - Union Berlin
13:30 Hoffenheim - Borussia M.
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Hertha - Freiburg
Spain - La Liga
18:00 Alaves - Villarreal
18:00 Atletico Madrid - Huesca
18:00 Barcelona - Getafe
18:00 Betis - Athletic
18:00 Cadiz - Real Madrid
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Levante - Sevilla
18:00 Osasuna - Valencia
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Elche - Valladolid
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-ÍA
Ásvellir
fimmtudagur 22. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
föstudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
20:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
laugardagur 24. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Burnley
14:00 West Ham - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Brighton
14:00 Manchester City - Southampton
14:00 Liverpool - Newcastle
14:00 Leicester City - Crystal Palace
14:00 Leeds - Manchester Utd
14:00 Fulham - Tottenham
14:00 Aston Villa - West Brom
14:00 Arsenal - Everton
England - Championship
14:00 Watford - Millwall
14:00 Reading - Swansea
14:00 QPR - Norwich
14:00 Nott. Forest - Stoke City
14:00 Middlesbrough - Sheffield Wed
14:00 Derby County - Birmingham
14:00 Coventry - Preston NE
14:00 Cardiff City - Wycombe Wanderers
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Blackburn - Huddersfield
14:00 Barnsley - Rotherham
14:00 Bournemouth - Brentford
Germany - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Hertha
13:30 Bayer - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Borussia D.
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Mainz - Bayern
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Borussia M. - Arminia Bielefeld
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Freiburg - Hoffenheim
sunnudagur 25. apríl
Italy - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Parma - Crotone
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Lazio - Milan
13:00 Torino - Napoli
13:00 Cagliari - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Genoa - Spezia
13:00 Benevento - Udinese
13:00 Inter - Verona
Spain - La Liga
18:00 Athletic - Atletico Madrid
18:00 Celta - Osasuna
18:00 Eibar - Real Sociedad
18:00 Huesca - Getafe
18:00 Real Madrid - Betis
18:00 Sevilla - Granada CF
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Valladolid - Cadiz
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Elche - Levante
Russian Federation - Efsta deild
13:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:00 Ufa - Sochi
13:00 Tambov - Lokomotiv
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Spartak - CSKA
13:00 Zenit - Rotor
13:00 Dinamo - Khimki
13:00 Rubin - FK Krasnodar