Rabiot nálgast Man Utd - Mount til sölu - Branthwaite fær stórbættan samning - Kante hefur náð samkomulagi við West Ham
   fös 14. júní 2024 05:55
Ívan Guðjón Baldursson
Ísland um helgina - Hart barist í efstu deildum
Mynd: Tryggvi Már Gunnarsson
Mynd: Jónína Guðbjörg Guðbjartsdóttir
Mynd: Fótbolti.net - Hafliði Breiðfjörð
Það er nóg um að vera í íslenska boltanum um helgina þar sem kvennaboltinn verður í fullu fjöri sem og neðri deildir karla.

Veislan hefst strax í kvöld þegar Fram, ÍR og ÍA eiga heimaleiki í Lengjudeild kvenna á meðan þrír leikir fara einnig fram í neðri deildum.

Á morgun eru það FH og Stjarnan sem eiga heimaleiki í Bestu deild kvenna á meðan þrír áhugaverðir slagir fara fram í Lengjudeild karla.

Þá eru einnig leikir á dagskrá í Lengjudeild kvenna og neðri deildunum áður en Valur, Breiðablik og Víkingur R. mæta til leiks á sunnudeginum.

Í heildina fara 29 leikir fram í íslenska boltanum um helgina.

Föstudagur:
Lengjudeild kvenna
18:00 Fram-ÍBV (Lambhagavöllurinn)
19:15 ÍR-Grindavík (ÍR-völlur)
19:15 ÍA-HK (Akraneshöllin)

2. deild karla
19:15 Ægir-Kormákur/Hvöt (GeoSalmo völlurinn)

2. deild kvenna
19:15 KR-ÍH (Meistaravellir)

3. deild karla
19:15 Víðir-KV (Nesfisk-völlurinn)

Laugardagur:
Besta-deild kvenna
14:00 FH-Keflavík (Kaplakrikavöllur)
16:00 Stjarnan-Þór/KA (Samsungvöllurinn)

Lengjudeild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Keflavík (Dalvíkurvöllur)
14:00 Leiknir R.-Grindavík (Domusnovavöllurinn)
16:00 Fjölnir-Þór (Extra völlurinn)

Lengjudeild kvenna
14:00 Selfoss-Afturelding (JÁVERK-völlurinn)

2. deild karla
14:00 KF-Selfoss (Ólafsfjarðarvöllur)
19:00 KFG-Völsungur (Samsungvöllurinn)

2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjölnir (Vopnafjarðarvöllur)
14:00 Vestri-KH (Kerecisvöllurinn)

3. deild karla
16:00 Augnablik-Magni (Fífan)
18:00 Árbær-Sindri (Domusnovavöllurinn)

4. deild karla
16:00 Tindastóll-RB (Sauðárkróksvöllur)

5. deild karla - A-riðill
14:00 Spyrnir-Léttir (Fellavöllur)
16:00 Álafoss-Samherjar (Malbikstöðin að Varmá)

5. deild karla - B-riðill
14:00 Reynir H-Uppsveitir (Ólafsvíkurvöllur)
14:00 Smári-Hörður Í. (Fagrilundur - gervigras)

Sunnudagur
Besta-deild kvenna
14:00 Breiðablik-Þróttur R. (Kópavogsvöllur)
16:00 Tindastóll-Víkingur R. (Sauðárkróksvöllur)
16:00 Fylkir-Valur (Würth völlurinn)

Lengjudeild kvenna
12:30 FHL-Grótta (Fjarðabyggðarhöllin)

2. deild kvenna
16:00 Smári-Völsungur (Fagrilundur - gervigras)

5. deild karla - B-riðill
14:00 Stokkseyri-SR (Stokkseyrarvöllur)
Besta-deild kvenna
Lið L U J T Mörk mun Stig
1.    Breiðablik 13 12 0 1 33 - 4 +29 36
2.    Valur 13 12 0 1 36 - 12 +24 36
3.    Þór/KA 13 8 0 5 30 - 17 +13 24
4.    Víkingur R. 13 5 4 4 18 - 21 -3 19
5.    FH 13 6 1 6 18 - 23 -5 19
6.    Þróttur R. 13 4 1 8 13 - 19 -6 13
7.    Stjarnan 13 4 1 8 15 - 28 -13 13
8.    Tindastóll 13 3 2 8 13 - 26 -13 11
9.    Fylkir 13 2 3 8 14 - 25 -11 9
10.    Keflavík 13 3 0 10 9 - 24 -15 9
Lengjudeild karla
Lið L U J T Mörk mun Stig
Lengjudeild kvenna
Lið L U J T Mörk mun Stig
1.    FHL 11 9 1 1 40 - 18 +22 28
2.    Afturelding 11 6 2 3 17 - 12 +5 20
3.    Grótta 11 5 4 2 18 - 15 +3 19
4.    HK 11 5 2 4 24 - 15 +9 17
5.    ÍBV 11 5 1 5 20 - 18 +2 16
6.    Fram 11 4 3 4 23 - 20 +3 15
7.    ÍA 11 5 0 6 17 - 21 -4 15
8.    Grindavík 11 4 1 6 12 - 17 -5 13
9.    Selfoss 11 2 3 6 11 - 18 -7 9
10.    ÍR 11 1 1 9 10 - 38 -28 4
Athugasemdir
banner
banner
banner