mán 01. mars 2021 12:53
Elvar Geir Magnússon
Zlatko Kranjcar látinn
Mynd: Getty Images
Zlatko Kranjcar er látinn, 64 ára ađ aldri. Kranjcar var sóknarmađur og síđan ţjálfari.

Hann spilađi yfir 250 leiki fyrir Dinamo Zagreb og lék fyrir landsliđ Júgóslavíu og Króatíu. Hann var fyrirliđi Króatíu í ţeirra fyrsta opinbera landsleik.

Hann kom króatíska landsliđinu á HM 2006 en liđiđ var međ Íslandi í riđli í undankeppninni. Króatía vann Ísland 4-0 og 3-1 í ţeirri undankeppni.

Sonur hans er Niko Kranjcar, fyrrum leikmađur Tottenham og Portsmouth.


Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fim 25. mars 21:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 11. mars 13:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 05. mars 10:00
mánudagur 19. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Leeds - Liverpool
ţriđjudagur 20. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Chelsea - Brighton
England - Championship
17:00 Norwich - Watford
17:00 Brentford - Cardiff City
18:00 Swansea - QPR
18:00 Sheff Wed - Blackburn
18:00 Preston NE - Derby County
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Fiorentina
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Köln - RB Leipzig
18:30 Arminia Bielefeld - Schalke 04
18:30 Bayern - Leverkusen
18:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
miđvikudagur 21. apríl
England - Úrvalsdeildin
17:00 Tottenham - Southampton
19:15 Aston Villa - Man City
England - Championship
17:00 Rotherham - Middlesbrough
17:00 Millwall - Bournemouth
18:00 Stoke City - Coventry
18:00 Wycombe - Bristol City
18:45 Luton - Reading
18:45 Huddersfield - Barnsley
18:45 Birmingham - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
16:30 Milan - Sassuolo
18:45 Genoa - Benevento
18:45 Udinese - Cagliari
18:45 Spezia - Inter
18:45 Juventus - Parma
18:45 Crotone - Sampdoria
18:45 Bologna - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Hertha - Freiburg
18:30 Werder - Mainz
18:30 Stuttgart - Wolfsburg
18:30 Dortmund - Union Berlin
18:30 Hoffenheim - Gladbach
Spánn - La Liga
17:00 Levante - Sevilla
17:00 Osasuna - Valencia
18:00 Betis - Athletic
19:00 Alaves - Villarreal
19:00 Elche - Valladolid
20:00 Cadiz - Real Madrid
fimmtudagur 22. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Leicester - West Brom
Ítalía - Serie A
16:30 Roma - Atalanta
18:45 Napoli - Lazio
Spánn - La Liga
17:00 Atletico Madrid - Huesca
19:00 Granada CF - Eibar
19:00 Real Sociedad - Celta
20:00 Barcelona - Getafe
föstudagur 23. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Arsenal - Everton
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Augsburg - Köln
laugardagur 24. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Liverpool - Newcastle
16:30 West Ham - Chelsea
19:00 Sheffield Utd - Brighton
England - Championship
11:30 Bournemouth - Brentford
14:00 Watford - Millwall
14:00 QPR - Norwich
14:00 Nott. Forest - Stoke City
14:00 Middlesbrough - Sheff Wed
14:00 Derby County - Birmingham
14:00 Coventry - Preston NE
14:00 Cardiff City - Wycombe
14:00 Blackburn - Huddersfield
14:00 Barnsley - Rotherham
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Spezia
16:00 Parma - Crotone
18:45 Sassuolo - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Hertha
13:30 Wolfsburg - Dortmund
13:30 Mainz - Bayern
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Freiburg - Hoffenheim
16:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
12:00 Elche - Levante
14:15 Valladolid - Cadiz
16:30 Valencia - Alaves
19:00 Real Madrid - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:30 Zenit - Rotor
16:00 Tambov - Lokomotiv
16:00 Dinamo - Khimki
sunnudagur 25. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:00 Wolves - Burnley
13:00 Leeds - Man Utd
18:00 Aston Villa - West Brom
England - Championship
11:00 Reading - Swansea
12:00 Bristol City - Luton
Ítalía - Serie A
10:30 Benevento - Udinese
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Inter - Verona
16:00 Cagliari - Roma
18:45 Atalanta - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
16:00 Gladbach - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
12:00 Huesca - Getafe
14:15 Villarreal - Barcelona
16:30 Celta - Osasuna
16:30 Sevilla - Granada CF
19:00 Athletic - Atletico Madrid
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Sochi
13:30 Rostov - Arsenal T
13:30 Spartak - CSKA
16:00 Rubin - FK Krasnodar
mánudagur 26. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Leicester - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
16:30 Torino - Napoli
18:45 Lazio - Milan
Spánn - La Liga
19:00 Eibar - Real Sociedad
ţriđjudagur 27. apríl
England - Championship
18:00 Brentford - Rotherham
Spánn - La Liga
22:00 Athletic - Valladolid
22:00 Barcelona - Granada CF
föstudagur 30. apríl
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-ÍA
Origo völlurinn
Spánn - La Liga
19:00 Celta - Levante
laugardagur 1. maí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - Wolves
14:00 Tottenham - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Leicester
14:00 Newcastle - Arsenal
14:00 Man Utd - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Man City
14:00 Chelsea - Fulham
14:00 Burnley - West Ham
14:00 Brighton - Leeds
England - Championship
14:00 Wycombe - Bournemouth
14:00 Swansea - Derby County
14:00 Stoke City - QPR
14:00 Sheff Wed - Nott. Forest
14:00 Rotherham - Blackburn
14:00 Preston NE - Barnsley
14:00 Norwich - Reading
14:00 Millwall - Bristol City
14:00 Luton - Middlesbrough
14:00 Huddersfield - Coventry
14:00 Brentford - Watford
14:00 Birmingham - Cardiff City
Ítalía - Serie A
13:00 Verona - Spezia
16:00 Crotone - Inter
18:45 Milan - Benevento
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Alaves
14:15 Elche - Atletico Madrid
16:30 Huesca - Real Sociedad
19:00 Real Madrid - Osasuna
Rússland - Efsta deild
11:00 Rubin - Dinamo
11:00 Rotor - Akhmat Groznyi
13:30 CSKA - Ufa
16:00 FK Krasnodar - Sochi
sunnudagur 2. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
Ítalía - Serie A
10:30 Lazio - Genoa
13:00 Sassuolo - Atalanta
13:00 Napoli - Cagliari
13:00 Bologna - Fiorentina
16:00 Udinese - Juventus
18:45 Sampdoria - Roma
Spánn - La Liga
12:00 Valladolid - Betis
14:15 Villarreal - Getafe
16:30 Granada CF - Cadiz
19:00 Valencia - Barcelona
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Ural
13:30 Rostov - Tambov
16:00 Zenit - Lokomotiv
mánudagur 3. maí
Ítalía - Serie A
18:45 Torino - Parma
Spánn - La Liga
19:00 Sevilla - Athletic
Rússland - Efsta deild
13:30 Arsenal T - Spartak
ţriđjudagur 4. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
England - Championship
18:00 Luton - Rotherham
miđvikudagur 5. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Ţróttur R.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 6. maí
Lengjudeild karla
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
19:15 Augnablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
föstudagur 7. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KR-KA
Meistaravellir
Lengjudeild karla
18:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Kórdrengir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Reynir S.
Ásvellir
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hertha - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
19:00 Real Sociedad - Elche
Rússland - Efsta deild
15:00 Akhmat Groznyi - Tambov
17:00 Sochi - Rotor
laugardagur 8. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Leiknir R.-Breiđablik
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Leiknir F.
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 KV-Magni
KR-völlur
3. deild karla
13:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
14:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fellavöllur
14:00 KFS-Einherji
Týsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Brighton
14:00 West Ham - Everton
14:00 Sheffield Utd - Crystal Palace
14:00 Man City - Chelsea
14:00 Liverpool - Southampton
14:00 Leicester - Newcastle
14:00 Leeds - Tottenham
14:00 Fulham - Burnley
14:00 Aston Villa - Man Utd
14:00 Arsenal - West Brom
England - Championship
11:30 Watford - Swansea
11:30 Reading - Huddersfield
11:30 QPR - Luton
11:30 Nott. Forest - Preston NE
11:30 Middlesbrough - Wycombe
11:30 Derby County - Sheff Wed
11:30 Coventry - Millwall
11:30 Cardiff City - Rotherham
11:30 Bristol City - Brentford
11:30 Blackburn - Birmingham
11:30 Barnsley - Norwich
11:30 Bournemouth - Stoke City
Ítalía - Serie A
22:00 Parma - Atalanta
22:00 Udinese - Bologna
22:00 Benevento - Cagliari
22:00 Roma - Crotone
22:00 Fiorentina - Lazio
22:00 Spezia - Napoli
22:00 Inter - Sampdoria
22:00 Genoa - Sassuolo
22:00 Verona - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Union Berlin
13:30 Werder - Leverkusen
13:30 Hoffenheim - Schalke 04
13:30 Dortmund - RB Leipzig
16:30 Bayern - Gladbach
Spánn - La Liga
12:00 Alaves - Levante
14:15 Barcelona - Atletico Madrid
16:30 Cadiz - Huesca
19:00 Athletic - Osasuna
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Zenit
13:30 Arsenal T - Rubin
13:30 Lokomotiv - Dinamo
16:30 CSKA - FK Krasnodar
sunnudagur 9. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
Ítalía - Serie A
18:45 Juventus - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Köln - Freiburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:00 Stuttgart - Augsburg
Spánn - La Liga
12:00 Getafe - Eibar
14:15 Valencia - Valladolid
16:30 Villarreal - Celta
19:00 Real Madrid - Sevilla
mánudagur 10. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
Spánn - La Liga
19:00 Betis - Granada CF
Rússland - Efsta deild
13:30 Ural - Rostov
16:00 Spartak - Khimki
ţriđjudagur 11. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-Tindastóll
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
18:45 Everton - Sheffield Utd
18:45 Burnley - Leeds
18:45 Brighton - West Ham
19:00 Crystal Palace - Aston Villa
19:00 Man Utd - Leicester
19:00 West Brom - Liverpool
Ítalía - Serie A
22:00 Atalanta - Benevento
22:00 Cagliari - Fiorentina
22:00 Bologna - Genoa
22:00 Sassuolo - Juventus
22:00 Torino - Milan
22:00 Lazio - Parma
22:00 Sampdoria - Spezia
22:00 Napoli - Udinese
22:00 Crotone - Verona
Spánn - La Liga
17:00 Osasuna - Cadiz
18:00 Elche - Alaves
20:00 Levante - Barcelona
miđvikudagur 12. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Leiknir R.
Greifavöllurinn
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
19:15 KH-Hamar
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
18:45 Tottenham - Wolves
18:45 Southampton - Fulham
18:45 Newcastle - Man City
18:45 Chelsea - Arsenal
Ítalía - Serie A
17:45 Inter - Roma
Spánn - La Liga
17:00 Sevilla - Valencia
18:00 Celta - Getafe
18:00 Eibar - Betis
18:00 Granada CF - Real Madrid
18:00 Huesca - Athletic
20:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
fimmtudagur 13. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-Grindavík
Ţórsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 SR-Völsungur
Ţróttarvöllur
3. deild karla
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Snćfell
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hamar-Uppsveitir
Grýluvöllur
Spánn - La Liga
17:00 Valladolid - Villarreal
föstudagur 14. maí
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Kári-KV
Akraneshöllin
2. deild kvenna
20:00 KM-Fjölnir
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
laugardagur 15. maí
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Tindastóll-ÍBV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
14:00 ÍH-Dalvík/Reynir
Skessan
14:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-KB
Hrafnagilsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - West Ham
14:00 Tottenham - Aston Villa
14:00 Southampton - Leeds
14:00 Newcastle - Sheffield Utd
14:00 Man Utd - Fulham
14:00 Everton - Wolves
14:00 Crystal Palace - Arsenal
14:00 Chelsea - Leicester
14:00 Burnley - Liverpool
14:00 Brighton - Man City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Dortmund
13:30 RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 Hertha - Köln
13:30 Freiburg - Bayern
13:30 Gladbach - Stuttgart
13:30 Schalke 04 - Eintracht Frankfurt
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 Leverkusen - Union Berlin
13:30 Augsburg - Werder
sunnudagur 16. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Reynir H
Ásvellir
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Atalanta
13:00 Verona - Bologna
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Benevento - Crotone
13:00 Juventus - Inter
13:00 Roma - Lazio
13:00 Fiorentina - Napoli
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Parma - Sassuolo
13:00 Spezia - Torino
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Granada CF
18:00 Athletic - Real Madrid
18:00 Atletico Madrid - Osasuna
18:00 Barcelona - Celta
18:00 Betis - Huesca
18:00 Getafe - Levante
18:00 Cadiz - Elche
18:00 Real Sociedad - Valladolid
18:00 Valencia - Eibar
18:00 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Sochi
11:00 Ufa - Arsenal T
11:00 Rubin - Rotor
11:00 Tambov - Zenit
11:00 Lokomotiv - Ural
11:00 Dinamo - CSKA
11:00 Akhmat Groznyi - Spartak
11:00 Rostov - FK Krasnodar
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 18. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Gullfálkinn
Valsvöllur
miđvikudagur 19. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 KFB-Stokkseyri
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KM
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 20. maí
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
20:00 Björninn-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Ţór
Framvöllur
18:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur Ó.-Kórdrengir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild karla
19:15 Njarđvík-KV
Rafholtsvöllurinn
19:15 Reynir S.-Kári
BLUE-völlurinn
19:15 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
19:15 KF-Leiknir F.
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
3. deild karla
18:00 KFG-KFS
Bessastađavöllur
20:00 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 22. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
14:00 Afturelding-HK
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-SR
Boginn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Tindastóll
Fylkisvöllur
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KH
Flúđavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KÁ
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Vćngir Júpiters
Blönduósvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Samherjar
Fagverksvöllurinn Varmá
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Stuttgart - Arminia Bielefeld
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Köln - Schalke 04
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 Bayern - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Wolfsburg - Mainz
sunnudagur 23. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Man Utd
14:00 West Ham - Southampton
14:00 Sheffield Utd - Burnley
14:00 Man City - Everton
14:00 Leicester - Tottenham
14:00 Leeds - West Brom
14:00 Fulham - Newcastle
14:00 Aston Villa - Chelsea
14:00 Arsenal - Brighton
14:00 Liverpool - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
13:00 Torino - Benevento
13:00 Crotone - Fiorentina
13:00 Cagliari - Genoa
13:00 Bologna - Juventus
13:00 Sassuolo - Lazio
13:00 Atalanta - Milan
13:00 Sampdoria - Parma
13:00 Spezia - Roma
13:00 Inter - Udinese
13:00 Napoli - Verona
Spánn - La Liga
18:00 Celta - Betis
18:00 Eibar - Barcelona
18:00 Granada CF - Getafe
18:00 Huesca - Valencia
18:00 Levante - Cadiz
18:00 Osasuna - Real Sociedad
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Sevilla - Alaves
18:00 Valladolid - Atletico Madrid
18:00 Elche - Athletic
mánudagur 24. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 Völsungur-KH
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-GG
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
20:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Mídas
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 26. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Berserkir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-SR
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţór/KA
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-ÍA
Kórinn
2. deild kvenna
20:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
20:00 Ćgir-ÍH
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álafoss
Ásvellir
20:00 Álftanes-KM
Bessastađavöllur
20:15 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 28. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Afturelding
Ţórsvöllur
19:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Hvíti riddarinn
Hertz völlurinn
laugardagur 29. maí
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
15:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Sindri
Ţróttarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KM-Völsungur
KR-völlur
16:00 KH-Hamrarnir
Valsvöllur
3. deild karla
13:00 KFS-Höttur/Huginn
Týsvöllur
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KFB-Uppsveitir
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
16:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
sunnudagur 30. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hamar
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
mánudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Reynir H
Fjölnisvöllur - Gervigras
ţriđjudagur 1. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Álftanes
Versalavöllur
miđvikudagur 2. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Gullfálkinn
Bessastađavöllur
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 Stokkseyri-Skallagrímur
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Vćngir Júpiters
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 3. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Kórdrengir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 ÍR-KV
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
20:00 Ćgir-Víđir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
20:00 KM-KÁ
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
laugardagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
16:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
16:00 Tindastóll-Valur
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Vestri
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
15:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-RB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-SR
Flúđavöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Reynir H-Ýmir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Hörđur Í.-Björninn
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Léttir
Hrafnagilsvöllur
16:30 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-Grindavík
Meistaravellir
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
13:00 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-KM
Boginn
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
mánudagur 7. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
19:15 Fram-SR
Framvöllur
19:15 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 KFR-Ísbjörninn
SS-völlurinn
ţriđjudagur 8. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 9. júní
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-Afríka
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
20:00 KH-SR
Valsvöllur
20:00 Gullfálkinn-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur
fimmtudagur 10. júní
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Haukar
KR-völlur
19:15 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
21:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
föstudagur 11. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KH-Fram
Valsvöllur
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Reynir H-Hörđur Í.
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 12. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:00 KM-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Víđir-Höttur/Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Tindastóll-ÍH
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
16:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-Snćfell
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Smári-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Kría
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Ýmir-Hörđur Í.
Versalavöllur
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
Bessastađavöllur
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
20:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
20:30 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
20:00 KM-Björninn
KR-völlur
fimmtudagur 17. júní
3. deild karla
12:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur