fim 02. desember 2021 20:40
Brynjar Ingi Erluson
Sjáđu markiđ: De Gea lá óvígur eftir samstuđ viđ Fred
David De Gea lá í markinu eftir samstuđ viđ Fred
David De Gea lá í markinu eftir samstuđ viđ Fred
Mynd: EPA
Emile Smith Rowe var ađ koma Arsenal yfir gegn Manchester United á Old Trafford en markiđ ţykir afar umdeilt. David De Gea, markvörđur United, lá óvígur í markinu eftir hornspyrnu.

Arsenal fékk hornspyrnu á ţrettándu mínútu. Boltinn kom inn í teiginn og var hreinsađur burt en á sama tíma datt De Gea. Enginn leikmađur Arsenal var nálćgt en brasilíski miđjumađurinn Fred steig á ökklann á markverđinum.

De Gea datt ţví og lá óvígur. Smith Rowe fékk boltann fyrir utan teiginn og lét vađa á markiđ og skorađi.

Í fyrstu var haldiđ ađ markiđ myndi ekki standa en ţađ stóđ og virtist Martin Atkinson, dómari, ekki hafa flautađ áđur en boltinn fór í netiđ. Ţessu var mótmćlt en ţađ hafđi lítiđ upp á sig. Hćgt er ađ sjá markiđ hér fyrir neđan.

Sjáđu markiđ hér



Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
banner
Magnús Valur Böđvarsson
Magnús Valur Böđvarsson | ţri 14. desember 13:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fim 09. desember 08:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | ţri 19. október 06:00
Matthías Freyr Matthíasson
Matthías Freyr Matthíasson | sun 10. október 12:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. október 10:07
Garđar Örn Hinriksson
Garđar Örn Hinriksson | sun 12. september 10:00
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | fim 09. september 19:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 06. ágúst 11:38
föstudagur 21. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 1
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Nettóhöllin-gervigras
19:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
18:15 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Víkingsvöllur
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
21:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
England - Úrvalsdeildin
20:00 Watford - Norwich
Ítalía - Serie A
19:45 Verona - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
20:00 Espanyol - Betis
laugardagur 22. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 1
13:00 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
13:00 Keflavík-Leiknir R.
Nettóhöllin
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 2
12:00 ÍA-ÍBV
Akraneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
14:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
16:15 Haukar-Kári
Skessan
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
14:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
15:00 Fram-KR
Framvöllur
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
12:00 Fram-Valur
Framvöllur
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 1
17:30 Völsungur-Magni
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 2
12:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fjarđabyggđ/Leiknir-Höttur/Huginn 2
Fjarđabyggđarhöllin
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 2
15:00 KF-KA 2
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
17:00 Samherjar-KA 4
KA-völlur
England - Úrvalsdeildin
12:30 Everton - Aston Villa
15:00 Brentford - Wolves
15:00 Leeds - Newcastle
15:00 Man Utd - West Ham
17:30 Southampton - Man City
England - Championship
12:30 Bristol City - Cardiff City
12:30 Nott. Forest - Derby County
15:00 Bournemouth - Hull City
15:00 Birmingham - Barnsley
15:00 Blackpool - Millwall
15:00 Coventry - QPR
15:00 Reading - Huddersfield
15:00 Sheffield Utd - Luton
15:00 Stoke City - Fulham
15:00 Swansea - Preston NE
15:00 West Brom - Peterboro
Ítalía - Serie A
14:00 Genoa - Udinese
17:00 Inter - Venezia
19:45 Lazio - Atalanta
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Augsburg
14:30 Gladbach - Union Berlin
14:30 Freiburg - Stuttgart
14:30 Hoffenheim - Dortmund
14:30 Greuther Furth - Mainz
17:30 Bochum - Köln
Spánn - La Liga
13:00 Levante - Cadiz
15:15 Villarreal - Mallorca
17:30 Sevilla - Celta
20:00 Atletico Madrid - Valencia
sunnudagur 23. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
16:00 Víkingur Ó.-KV
Akraneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
12:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Fagverksvöllurinn Varmá
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
14:00 KR-Ţróttur R.
KR-völlur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 Arsenal - Burnley
14:00 Crystal Palace - Liverpool
14:00 Leicester - Brighton
16:30 Chelsea - Tottenham
Ítalía - Serie A
11:30 Cagliari - Fiorentina
14:00 Napoli - Salernitana
14:00 Spezia - Sampdoria
14:00 Torino - Sassuolo
17:00 Empoli - Roma
19:45 Milan - Juventus
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 RB Leipzig - Wolfsburg
16:30 Hertha - Bayern
Spánn - La Liga
13:00 Granada CF - Osasuna
15:15 Real Madrid - Elche
17:30 Real Sociedad - Getafe
17:30 Vallecano - Athletic
20:00 Alaves - Barcelona
mánudagur 24. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
20:00 KFR-Árborg
JÁVERK-völlurinn
England - Championship
19:45 Blackburn - Middlesbrough
ţriđjudagur 25. janúar
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
20:00 KA 4-Hamrarnir
KA-völlur
England - Championship
19:45 Luton - Bristol City
19:45 Coventry - Stoke City
19:45 QPR - Swansea
19:45 Birmingham - Peterboro
19:45 Nott. Forest - Barnsley
miđvikudagur 26. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
20:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Skessan
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
20:30 Tindastóll-KA 3
Boginn
England - Championship
20:00 West Brom - Preston NE
fimmtudagur 27. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
20:15 Reynir S.-Elliđi
Nettóhöllin-gervigras
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:30 Fjölnir-Fram
Egilshöll
föstudagur 28. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
20:00 Kári-Árborg
Akraneshöllin
England - Championship
19:45 Huddersfield - Stoke City
laugardagur 29. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
12:00 Haukar-KFR
Skessan
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
12:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Fjarđabyggđ/Leiknir
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn 2-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
16:15 Samherjar-KA 3
KA-völlur
England - Championship
15:00 Barnsley - Bournemouth
15:00 Fulham - Blackpool
15:00 Hull City - Swansea
15:00 Luton - Blackburn
15:00 Middlesbrough - Coventry
15:00 Millwall - West Brom
15:00 Preston NE - Bristol City
15:00 QPR - Reading
17:30 Peterboro - Sheffield Utd
sunnudagur 30. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
17:00 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
14:00 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
16:00 Fram-ÍR
Egilshöll
England - Championship
13:30 Derby County - Birmingham
16:00 Cardiff City - Nott. Forest
ţriđjudagur 1. febrúar
England - Championship
19:45 Millwall - Preston NE
19:45 Swansea - Luton
miđvikudagur 2. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
18:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
19:00 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
19:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
England - Championship
19:45 Barnsley - Cardiff City
19:45 Huddersfield - Derby County
föstudagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Fagverksvöllurinn Varmá
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
20:00 Kári-KFR
Akraneshöllin
England - Championship
19:45 Birmingham - Sheffield Utd
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hertha - Bochum
Spánn - La Liga
20:00 Athletic - Espanyol
laugardagur 5. febrúar
England - Championship
15:00 Blackpool - Bristol City
15:00 Hull City - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Fulham
15:00 Millwall - QPR
15:00 Nott. Forest - Coventry
15:00 Peterboro - Luton
15:00 Reading - Stoke City
15:00 West Brom - Bournemouth
17:30 Swansea - Blackburn
Ítalía - Serie A
23:00 Atalanta - Cagliari
23:00 Bologna - Empoli
23:00 Fiorentina - Lazio
23:00 Inter - Milan
23:00 Juventus - Verona
23:00 Roma - Genoa
23:00 Salernitana - Spezia
23:00 Sampdoria - Sassuolo
23:00 Udinese - Torino
23:00 Venezia - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Stuttgart - Eintracht Frankfurt
14:30 Mainz - Hoffenheim
14:30 Augsburg - Union Berlin
14:30 Arminia Bielefeld - Gladbach
14:30 Köln - Freiburg
17:30 Bayern - RB Leipzig
Spánn - La Liga
13:00 Mallorca - Cadiz
15:15 Osasuna - Sevilla
17:30 Valencia - Real Sociedad
20:00 Betis - Villarreal
sunnudagur 6. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
17:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
19:00 Árborg-Haukar
JÁVERK-völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Leverkusen
16:30 Wolfsburg - Greuther Furth
Spánn - La Liga
13:00 Celta - Vallecano
15:15 Barcelona - Atletico Madrid
17:30 Getafe - Levante
20:00 Real Madrid - Granada CF
mánudagur 7. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 KR-Fylkir
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
19:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Spánn - La Liga
20:00 Elche - Alaves
ţriđjudagur 8. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 West Ham - Watford
19:45 Newcastle - Everton
20:00 Burnley - Man Utd
England - Championship
19:45 Coventry - Blackpool
19:45 Derby County - Hull City
19:45 Fulham - Millwall
19:45 Luton - Barnsley
19:45 Stoke City - Swansea
miđvikudagur 9. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 Norwich - Crystal Palace
19:45 Tottenham - Southampton
19:45 Man City - Brentford
20:00 Aston Villa - Leeds
England - Championship
15:00 Bristol City - Reading
15:00 Preston NE - Huddersfield
15:00 QPR - Middlesbrough
15:00 Sheffield Utd - West Brom
19:45 Cardiff City - Peterboro
19:45 Bournemouth - Birmingham
19:45 Blackburn - Nott. Forest
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Ţróttur V.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Keflavík-Leiknir R.
Nettóhöllin
fimmtudagur 10. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 Wolves - Arsenal
19:45 Liverpool - Leicester
föstudagur 11. febrúar
England - Úrvalsdeildin
23:00 Chelsea - Arsenal
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 RB Leipzig - Köln
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
18:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
laugardagur 12. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Man Utd - Southampton
15:00 Brentford - Crystal Palace
15:00 Everton - Leeds
15:00 Watford - Brighton
17:30 Norwich - Man City
England - Championship
15:00 Barnsley - QPR
15:00 Birmingham - Luton
15:00 Blackpool - Bournemouth
15:00 Huddersfield - Sheffield Utd
15:00 Hull City - Fulham
15:00 Middlesbrough - Derby County
15:00 Millwall - Cardiff City
15:00 Nott. Forest - Stoke City
15:00 Peterboro - Preston NE
15:00 Reading - Coventry
15:00 West Brom - Blackburn
Ítalía - Serie A
23:00 Atalanta - Juventus
23:00 Empoli - Cagliari
23:00 Genoa - Salernitana
23:00 Verona - Udinese
23:00 Lazio - Bologna
23:00 Milan - Sampdoria
23:00 Napoli - Inter
23:00 Sassuolo - Roma
23:00 Spezia - Fiorentina
23:00 Torino - Venezia
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
14:30 Gladbach - Augsburg
14:30 Freiburg - Mainz
14:30 Bochum - Bayern
14:30 Greuther Furth - Hertha
17:30 Leverkusen - Stuttgart
Spánn - La Liga
23:00 Alaves - Valencia
23:00 Atletico Madrid - Getafe
23:00 Mallorca - Athletic
23:00 Cadiz - Celta
23:00 Espanyol - Barcelona
23:00 Levante - Betis
23:00 Real Sociedad - Granada CF
23:00 Sevilla - Elche
23:00 Vallecano - Osasuna
23:00 Villarreal - Real Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 HK-ÍBV
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
12:00 KV-Fjölnir
KR-völlur
14:00 ÍA-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
11:00 FH-Selfoss
Skessan
14:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
16:00 Grindavík-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
13:00 Breiđablik-Tindastóll
Fífan
15:15 KR-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Keflavík
Boginn
sunnudagur 13. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Liverpool
14:00 Newcastle - Aston Villa
14:00 Tottenham - Wolves
16:30 Leicester - West Ham
England - Championship
15:00 Swansea - Bristol City
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Union Berlin - Dortmund
16:30 Hoffenheim - Arminia Bielefeld
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 Valur-Grótta
Origo völlurinn
mánudagur 14. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Víkingur R.-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Keflavík-Kórdrengir
Nettóhöllin
ţriđjudagur 15. febrúar
England - Championship
15:00 Peterboro - Reading
miđvikudagur 16. febrúar
Spánn - La Liga
18:00 Atletico Madrid - Levante
föstudagur 18. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Mainz - Leverkusen
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 Leiknir R.-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 Kári-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
laugardagur 19. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 West Ham - Newcastle
15:00 Arsenal - Brentford
15:00 Aston Villa - Watford
15:00 Brighton - Burnley
15:00 Crystal Palace - Chelsea
15:00 Liverpool - Norwich
15:00 Southampton - Everton
17:30 Man City - Tottenham
England - Championship
15:00 Bournemouth - Nott. Forest
15:00 Blackburn - Millwall
15:00 Bristol City - Middlesbrough
15:00 Cardiff City - Blackpool
15:00 Coventry - Barnsley
15:00 Derby County - Peterboro
15:00 Fulham - Huddersfield
15:00 Luton - West Brom
15:00 Preston NE - Reading
15:00 QPR - Hull City
15:00 Sheffield Utd - Swansea
15:00 Stoke City - Birmingham
Ítalía - Serie A
23:00 Bologna - Spezia
23:00 Cagliari - Napoli
23:00 Fiorentina - Atalanta
23:00 Inter - Sassuolo
23:00 Juventus - Torino
23:00 Roma - Verona
23:00 Salernitana - Milan
23:00 Sampdoria - Empoli
23:00 Udinese - Lazio
23:00 Venezia - Genoa
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Hoffenheim
14:30 Stuttgart - Bochum
14:30 Augsburg - Freiburg
14:30 Arminia Bielefeld - Union Berlin
17:30 Köln - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
23:00 Athletic - Real Sociedad
23:00 Betis - Mallorca
23:00 Celta - Levante
23:00 Cadiz - Getafe
23:00 Granada CF - Villarreal
23:00 Espanyol - Sevilla
23:00 Osasuna - Atletico Madrid
23:00 Real Madrid - Alaves
23:00 Valencia - Barcelona
23:00 Elche - Vallecano
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
14:00 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
15:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
12:00 ÍA-KV
Akraneshöllin
15:00 Ţór-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Kórdrengir-Afturelding
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-Grindavík
Würth völlurinn
17:00 KA-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
13:00 KH-KFS
Valsvöllur
14:00 ÍR-Víđir
ÍR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Ţróttur R.-Reynir S.
Eimskipsvöllurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Njarđvík-Kormákur/Hvöt
Nettóhöllin-gervigras
16:15 Haukar-ÍH
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Leiknir-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Magni
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 20. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Leeds - Man Utd
16:30 Wolves - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Greuther Furth
16:30 Dortmund - Gladbach
18:30 Hertha - RB Leipzig
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 KR-Vestri
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
ţriđjudagur 22. febrúar
England - Championship
15:00 Bristol City - Coventry
15:00 Hull City - Barnsley
15:00 Middlesbrough - West Brom
15:00 Preston NE - Nott. Forest
15:00 Swansea - Bournemouth
15:00 Reading - Birmingham
miđvikudagur 23. febrúar
England - Championship
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Fulham - Peterboro
15:00 Huddersfield - Cardiff City
15:00 QPR - Blackpool
15:00 Sheffield Utd - Blackburn
15:00 Stoke City - Luton
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK-Haukar
Kórinn
föstudagur 25. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Southampton - Norwich
23:00 Arsenal - Liverpool
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hoffenheim - Stuttgart
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 HK-Ţróttur V.
Kórinn
19:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
20:00 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
19:00 Leiknir R.-Kórdrengir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KH-ÍR
Valsvöllur
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Ćgir
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 26. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leeds - Tottenham
15:00 Brentford - Newcastle
15:00 Brighton - Aston Villa
15:00 Crystal Palace - Burnley
15:00 Man Utd - Watford
15:00 West Ham - Wolves
17:30 Everton - Man City
23:00 Chelsea - Leicester
England - Championship
15:00 Bournemouth - Stoke City
15:00 Barnsley - Middlesbrough
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Blackburn - QPR
15:00 Blackpool - Reading
15:00 Cardiff City - Fulham
15:00 Coventry - Preston NE
15:00 Luton - Derby County
15:00 Millwall - Sheffield Utd
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Peterboro - Hull City
15:00 West Brom - Swansea
Ítalía - Serie A
23:00 Atalanta - Sampdoria
23:00 Empoli - Juventus
23:00 Genoa - Inter
23:00 Verona - Venezia
23:00 Lazio - Napoli
23:00 Milan - Udinese
23:00 Salernitana - Bologna
23:00 Sassuolo - Fiorentina
23:00 Spezia - Roma
23:00 Torino - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Arminia Bielefeld
14:30 Union Berlin - Mainz
14:30 Gladbach - Wolfsburg
14:30 Freiburg - Hertha
14:30 Greuther Furth - Köln
17:30 Eintracht Frankfurt - Bayern
Spánn - La Liga
23:00 Atletico Madrid - Celta
23:00 Barcelona - Athletic
23:00 Mallorca - Valencia
23:00 Getafe - Alaves
23:00 Granada CF - Cadiz
23:00 Levante - Elche
23:00 Real Sociedad - Osasuna
23:00 Sevilla - Betis
23:00 Vallecano - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
23:00 Zenit - Rubin
23:00 Spartak - CSKA
23:00 Rostov - Kr. Sovetov
23:00 FK Krasnodar - Lokomotiv
23:00 Akhmat Groznyi - Ufa
23:00 Sochi - Arsenal T
23:00 Nizhnyi Novgorod - Ural
23:00 Khimki - Dinamo
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Ţór-KV
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Reynir S.-Sindri
Domusnovavöllurinn
16:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Njarđvík-Haukar
Nettóhöllin-gervigras
16:00 ÍH-KFG
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 RB-KM
Nettóhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Tindastóll-KR
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
15:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
sunnudagur 27. febrúar
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bochum - RB Leipzig
16:30 Augsburg - Dortmund
Spánn - La Liga
19:00 Villarreal - Espanyol
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Grótta-ÍBV
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
16:00 KA-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
15:00 KFS-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Vodafonevöllurinn Húsavík
18:00 KF-Höttur/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
17:00 Árborg-Gullfálkinn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
15:00 Afturelding-Ţór/KA
Fagverksvöllurinn Varmá
mánudagur 28. febrúar
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
20:00 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 1. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 2. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
18:00 HK-Valur
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Keflavík-Afturelding
Nettóhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Keflavík-Afturelding
Nettóhöllin-gervigras
fimmtudagur 3. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:30 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
20:00 FH-Grindavík
Skessan
föstudagur 4. mars
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Arminia Bielefeld - Augsburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur R.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Ýmir-Léttir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 ÍA-Hamar
Akraneshöllin
laugardagur 5. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Aston Villa - Southampton
15:00 Burnley - Chelsea
15:00 Leicester - Leeds
15:00 Liverpool - West Ham
15:00 Man City - Man Utd
15:00 Newcastle - Brighton
15:00 Norwich - Brentford
15:00 Tottenham - Everton
15:00 Watford - Arsenal
15:00 Wolves - Crystal Palace
England - Championship
15:00 Bristol City - Birmingham
15:00 Derby County - Barnsley
15:00 Fulham - Blackburn
15:00 Huddersfield - Peterboro
15:00 Hull City - West Brom
15:00 Middlesbrough - Luton
15:00 Preston NE - Bournemouth
15:00 QPR - Cardiff City
15:00 Reading - Millwall
15:00 Sheffield Utd - Nott. Forest
15:00 Stoke City - Blackpool
15:00 Swansea - Coventry
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Leverkusen
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Wolfsburg - Union Berlin
14:30 Stuttgart - Gladbach
14:30 Mainz - Dortmund
14:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
14:30 Köln - Hoffenheim
14:30 Bochum - Greuther Furth
Rússland - Efsta deild
23:00 Zenit - Ufa
23:00 Rostov - Sochi
23:00 FK Krasnodar - Ural
23:00 Kr. Sovetov - Arsenal T
23:00 CSKA - Nizhnyi Novgorod
23:00 Dinamo - Spartak
23:00 Lokomotiv - Khimki
23:00 Akhmat Groznyi - Rubin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur V.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
12:00 ÍA-Fjölnir
Akraneshöllin
14:00 KV-Stjarnan
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Kórdrengir-Vestri
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fram-FH
Framvöllur
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 ÍR-Kári
ÍR-völlur
14:00 Víkingur Ó.-KH
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Úlfarnir-Gullfálkinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
16:00 KM-Mídas
KR-völlur
17:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Kría
Fagverksvöllurinn Varmá
17:00 Ísbjörninn-Reynir H
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
13:00 Álftanes-KFR
OnePlus völlurinn
16:00 SR-Afríka
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
13:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
14:00 ÍBV-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
17:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 6. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Torino
14:00 Cagliari - Lazio
14:00 Fiorentina - Verona
14:00 Genoa - Empoli
14:00 Inter - Salernitana
14:00 Juventus - Spezia
14:00 Napoli - Milan
14:00 Roma - Atalanta
14:00 Udinese - Sampdoria
14:00 Venezia - Sassuolo
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Sevilla
19:00 Athletic - Levante
19:00 Betis - Atletico Madrid
19:00 Celta - Mallorca
19:00 Cadiz - Vallecano
19:00 Espanyol - Getafe
19:00 Osasuna - Villarreal
19:00 Real Madrid - Real Sociedad
19:00 Valencia - Granada CF
19:00 Elche - Barcelona
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Ţór-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Víđir-KFS
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Ćgir-Reynir S.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
18:00 Magni-Fjarđabyggđ/Leiknir
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
16:00 Skallagrímur-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
16:00 Berserkir-Tindastóll
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
15:00 KR-Stjarnan
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
13:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
17:00 KM-SR
KR-völlur
mánudagur 7. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Smári-Vatnaliljur
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
21:00 KÁ-KFB
Ásvellir
ţriđjudagur 8. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-ÍR
OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 Fram-KH
Framvöllur
miđvikudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 10. mars
Rússland - Efsta deild
23:00 Spartak - FK Krasnodar
23:00 Kr. Sovetov - Zenit
23:00 Lokomotiv - CSKA
23:00 Rubin - Rostov
23:00 Arsenal T - Dinamo
23:00 Ufa - Nizhnyi Novgorod
23:00 Ural - Akhmat Groznyi
23:00 Khimki - Sochi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fram-Grindavík
Framvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:00 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
20:00 FH-Augnablik
Skessan
föstudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 Fjölnir-Ţór
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 KR-Kórdrengir
KR-völlur
20:00 Vestri-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
21:00 KFG-Njarđvík
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Léttir-Hörđur Í.
ÍR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-GG
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Fylkir-Afturelding
Würth völlurinn
laugardagur 12. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Arsenal - Leicester
15:00 Brentford - Burnley
15:00 Brighton - Liverpool
15:00 Chelsea - Newcastle
15:00 Crystal Palace - Man City
15:00 Everton - Wolves
15:00 Leeds - Norwich
15:00 Man Utd - Tottenham
15:00 Southampton - Watford
15:00 West Ham - Aston Villa
England - Championship
15:00 Bournemouth - Derby County
15:00 Barnsley - Fulham
15:00 Birmingham - Hull City
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Blackpool - Swansea
15:00 Cardiff City - Preston NE
15:00 Coventry - Sheffield Utd
15:00 Luton - QPR
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Peterboro - Stoke City
15:00 West Brom - Huddersfield
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Arminia Bielefeld
14:30 Eintracht Frankfurt - Bochum
14:30 Leverkusen - Köln
14:30 Union Berlin - Stuttgart
14:30 Gladbach - Hertha
14:30 Freiburg - Wolfsburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Augsburg - Mainz
14:30 Greuther Furth - RB Leipzig
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
11:00 FH-Fylkir
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
16:15 Haukar-Kormákur/Hvöt
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Magni
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Ýmir-Smári
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
13:00 Álftanes-Afríka
OnePlus völlurinn
14:00 SR-Uppsveitir
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
16:30 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
15:00 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Hamar-Völsungur
Akraneshöllin
sunnudagur 13. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Atalanta - Genoa
14:00 Fiorentina - Bologna
14:00 Verona - Napoli
14:00 Lazio - Venezia
14:00 Milan - Empoli
14:00 Salernitana - Sassuolo
14:00 Sampdoria - Juventus
14:00 Spezia - Cagliari
14:00 Torino - Inter
14:00 Udinese - Roma
Spánn - La Liga
19:00 Atletico Madrid - Cadiz
19:00 Barcelona - Osasuna
19:00 Betis - Athletic
19:00 Mallorca - Real Madrid
19:00 Getafe - Valencia
19:00 Granada CF - Elche
19:00 Levante - Espanyol
19:00 Real Sociedad - Alaves
19:00 Vallecano - Sevilla
19:00 Villarreal - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
16:00 KA-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
12:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
15:00 Stokkseyri-KÁ
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Tindastóll-KB
Sauđárkróksvöllur
14:00 Álafoss-Berserkir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:00 ÍR-Sindri
ÍR-völlur
mánudagur 14. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
19:00 Breiđablik-KV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 SR-Grótta
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 Fram-ÍA
Framvöllur
ţriđjudagur 15. mars
England - Championship
15:00 Bournemouth - Reading
15:00 Barnsley - Bristol City
15:00 Birmingham - Middlesbrough
15:00 Blackburn - Derby County
15:00 Nott. Forest - QPR
15:00 West Brom - Fulham
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. mars
England - Championship
15:00 Blackpool - Sheffield Utd
15:00 Cardiff City - Stoke City
15:00 Coventry - Hull City
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Millwall - Huddersfield
15:00 Peterboro - Swansea
fimmtudagur 17. mars
Rússland - Efsta deild
23:00 Zenit - Arsenal T
23:00 CSKA - Rubin
23:00 Dinamo - Rostov
23:00 Akhmat Groznyi - Lokomotiv
23:00 Sochi - Kr. Sovetov
23:00 Nizhnyi Novgorod - Spartak
23:00 Ufa - FK Krasnodar
23:00 Ural - Khimki
föstudagur 18. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Léttir-Smári
ÍR-völlur
16:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Álafoss
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
19:00 Keflavík-Valur
Nettóhöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 ÍA-KH
Akraneshöllin
laugardagur 19. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Aston Villa - Arsenal
15:00 Burnley - Southampton
15:00 Leicester - Brentford
15:00 Liverpool - Man Utd
15:00 Man City - Brighton
15:00 Newcastle - Crystal Palace
15:00 Norwich - Chelsea
15:00 Tottenham - West Ham
15:00 Watford - Everton
15:00 Wolves - Leeds
England - Championship
15:00 Bristol City - West Brom
15:00 Derby County - Coventry
15:00 Fulham - Nott. Forest
15:00 Huddersfield - Bournemouth
15:00 Hull City - Luton
15:00 Middlesbrough - Cardiff City
15:00 Preston NE - Blackpool
15:00 QPR - Peterboro
15:00 Reading - Blackburn
15:00 Sheffield Utd - Barnsley
15:00 Stoke City - Millwall
15:00 Swansea - Birmingham
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Union Berlin
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
14:30 Wolfsburg - Leverkusen
14:30 Stuttgart - Augsburg
14:30 Mainz - Arminia Bielefeld
14:30 Hertha - Hoffenheim
14:30 Köln - Dortmund
14:30 Bochum - Gladbach
14:30 Greuther Furth - Freiburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Víđir-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
14:00 Kári-KH
Akraneshöllin
14:00 ÍR-KFS
ÍR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
15:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Njarđvík-Elliđi
Nettóhöllin-gervigras
14:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Skessan
16:15 Haukar-KFG
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ/Leiknir
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Úlfarnir-KM
Framvöllur - Úlfarsárdal
16:00 Mídas-Árborg
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Reynir H-Kría
Ólafsvíkurvöllur
17:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
13:00 Álftanes-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
16:00 Skallagrímur-Stokkseyri
Akraneshöllin
16:30 KFB-Hamar
OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-Selfoss
KR-völlur
14:00 Tindastóll-Stjarnan
Sauđárkróksvöllur
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:15 SR-Sindri
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Völsungur-Fram
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 20. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Atalanta
14:00 Cagliari - Milan
14:00 Empoli - Verona
14:00 Genoa - Torino
14:00 Inter - Fiorentina
14:00 Juventus - Salernitana
14:00 Napoli - Udinese
14:00 Roma - Lazio
14:00 Sassuolo - Spezia
14:00 Venezia - Sampdoria
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Granada CF
19:00 Athletic - Getafe
19:00 Celta - Betis
19:00 Cadiz - Villarreal
19:00 Espanyol - Mallorca
19:00 Osasuna - Levante
19:00 Real Madrid - Barcelona
19:00 Sevilla - Real Sociedad
19:00 Vallecano - Atletico Madrid
19:00 Elche - Valencia
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 KF-Magni
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 RB-Gullfálkinn
Nettóhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Samherjar-Tindastóll
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
16:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 FH-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
18:00 Einherji-Hamar
Boginn
mánudagur 21. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn