banner
mán 17.júl 2017 16:15
Fótbolti.net
Liđ 12. umferđar í Inkasso-deildinni: Sókndjörf uppstilling
watermark Tómas Óli Garđarsson er í liđinu.
Tómas Óli Garđarsson er í liđinu.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Ţađ var hart barist í leik Ţórs og Fylkis á laugardaginn.
Ţađ var hart barist í leik Ţórs og Fylkis á laugardaginn.
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
Ţađ var líf og fjör í tólftu umferđinni í Inkasso-deildinni sem var á dagskrá á laugardaginn. Grótta sigrađi Leikni F. 3-0 í botnbárattuslag á Seltjarnarnesi. Pétur Steinn Ţorsteinsson skorađi tvö mörk ţar en hann er mađur umferđarinnar. Andri Ţór Magnússon var einnig öflugur í vörninni.

Ţór og Fylkir gerđu 1-1 jafntefli en ţar voru heimamenn manni fćrri allan síđari hálfleikinn eftir ađ Ármann Pétur Ćvarsson var rekinn af velli. Aron Birkir Stefánsson varđi oft mjög vel í marki Ţórs og Orri Sigurjónsson var öflugur á miđjunni en hann átti ţátt í jöfnunarmarkinu undir lokin.

Leiknismenn skelltu sjóđheitu liđi Keflvíkinga suđur međ sjó. Tómas Óli Garđarsson skorađi sigurmarkiđ og var mađur leiksins en Ósvald Jarl Traustason lagđi upp fyrra markiđ og átti góđan dag í bakverđinum.

Grétar Sigfinnur Sigurđarson var bestur í liđi Ţróttar R. í markalausu jafntefli gegn Haukum og ţeir Ásgeir Marteinsson og Brynjar Jónasson voru báđir á skotskónum í 3-2 útisigri HK á Fram.

Elvar Ingi Vignisson skorađi fyrsta mark Selfyssinga í 3-1 útisigri á ÍR. Ţar var Óskar Jónsson miđjumađur Breiđhyltinga mađur leiksins en hann skorađi međ ţrumuskoti í leiknum.

Sjá einnig:
Ţeir bestu í umferđum 1-11 í Inkasso-deildinni
Inkasso deildin 1. deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Keflavík 21 14 4 3 42 - 22 +20 46
2.    Fylkir 21 14 3 4 48 - 18 +30 45
3.    Ţróttur R. 21 12 3 6 33 - 21 +12 39
4.    HK 21 13 0 8 34 - 27 +7 39
5.    Leiknir R. 21 9 6 6 36 - 30 +6 33
6.    Haukar 21 9 6 6 33 - 37 -4 33
7.    Ţór 21 9 4 8 32 - 31 +1 31
8.    Fram 21 7 6 8 32 - 35 -3 27
9.    Selfoss 21 7 4 10 25 - 28 -3 25
10.    ÍR 21 5 4 12 26 - 36 -10 19
11.    Leiknir F. 21 3 1 17 23 - 50 -27 10
12.    Grótta 21 2 3 16 15 - 44 -29 9
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
föstudagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
16:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
2. deild karla
12:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Tékkland
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq