fös 21.apr 2017 12:30
Arnar Dađi Arnarsson
Hin hliđin - Gísli Eyjólfsson (Breiđablik)
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Breiđblik í Pepsi-deild karla er spáđ 5. sćti í deildinni. Í dag er ţađ miđjumađurinn Gísli Eyjólfsson sem sýnir á sér hina hliđina.

Fullt nafn: Gísli Eyjólfsson

Gćlunafn sem ţú ţolir ekki: Viđ vorum tveir Gíslar í Blikum ţannig ég var skírđur Pési í einni ćfingaferđinni.

Aldur: 22 ára

Hjúskaparstađa: Single

Hvenćr lékstu ţinn fyrsta leik međ meistaraflokki: 2012 međ Augnablik ţar sem ég lćrđi á lífiđ

Uppáhalds drykkur: Hámark

Uppáhalds matsölustađur: Einhver indverskurstađur á Tenerife

Hvernig bíl áttu: Kia

Uppáhalds sjónvarpsţáttur: Always Sunny in Philadelphia. Er samt veikur fyrir rugli eins og Bacholer og Survivor.

Uppáhalds tónlistarmađur: Veit ekkert um tónlist ţannig segi hérna Hr. Hnetursmjör

Uppáhalds samskiptamiđill: Tinder

Skemmtilegasti “vinur" ţinn á Snapchat: Big ÁV ţegar hann hefur ekkert ađ gera í Svíţjóđ.

Hvađ viltu í bragđarefinn ţinn: Mikilvćgt ađ prófa nýjar blöndur í hvert skipti.

Hvernig hljómar síđasta sms sem ţú fékkst: Mamma: ok, ţá ertu međ hita ☹ endilega láttu mig vita ef ég get gert eitthvađ fyrir ţig, elsku rúsínan mín.

Hvađa liđi myndir ţú aldrei spila međ: Aldrei ađ segja aldrei! En myndi samt aldrei spila međ Stjörnunni.

Besti leikmađur sem ţú hefur mćtt: Hafţór Haukur Steinţórsson. Eitruđ vinstri löpp.

Mest óţolandi leikmađur sem ţú hefur mćtt: Ţórhallur Kári Knútsson, alltof soft leikmađur.

Sćtasti sigurinn: Úrsllitaleikur Esso mótsins. Unnum 1-0 sigur á ÍR, ţar sem ég lagđi upp markiđ á Höskuld.

Mestu vonbrigđin: Ţegar viđ náđum ekki Evrópusćti í fyrra eftir 3-0 tap á móti Fjölnir í seinasta leiknum.

Uppáhalds liđ í enska: Wenger laust Arsenal liđ.

Ef ţú fengir ađ velja einn leikmann úr öđru íslensku liđi í ţitt liđ: Kára Ársćlsson

Fyrsta verk ef ţú yrđir formađur KSÍ: Ósk frá Kópacabana: Held ţađ myndi myndast rosaleg stemming ef menn gćtu keypt sér einn kaldann í hálfleik.

Efnilegasti knattspyrnumađur/kona landsins: Rosalegt efni í Andra Yeoman

Fallegasti knattspyrnumađurinn á Íslandi: Međ ţetta tan sem hann fékk eftir ćfingaferđina á spáni verđ ég ađ segja Gulli Gul
l
Fallegasta knattspyrnukonan á Íslandi: Rebekka Katrín Arnţórsdóttir

Hver er mesti höstlerinn í liđinu: Herbergisfélagarnir Viktor og Arnţór Ari eru svakalegir

Uppáhalds stađur á Íslandi: Vallargerđi

Segđu okkur frá skemmtilegu atviki sem gerst hefur í leik: Ég var í 4fl ađ keppa á Danacup, og fyrir annan leikinn hjá okkur í riđlinum vorum viđ mikiđ ađ velta ţví fyrir okkur hvernig andstćđingurinn myndi vera en svo sjáum viđ ţá byrja hita upp og eftir smá stund ţá kveikja nokkrir leikmenn hjá ţeim sér í nagla og skokka međ hann uppí kjaftinum. Svo á svona 60 mínútu í leiknum biđur leikmađur í ţeirra liđi um skiptingu og hann fékk hana, tillti hann sér ţá á bekkinn og kveikti sér í öđrum nagla. Ţađ var mjög grillađ enda vorum viđ ekki nema 14 ára gamlir.

Hvađ er ţađ fyrsta sem ţú gerir ţegar ţú vaknar: Snooze-takkinn er mjög vinsćll.

Fyrir utan knattspyrnu, fylgist ţú međ öđrum íţróttum: UFC, NFL, Olisdeildin og Dominosdeildin.

Í hvernig fótboltaskóm spilar ţú: Ţessum svörtu og bláu.
Í hverju varstu/ertu lélegastur í skóla: Heilla stelpurnar. Í 3. bekk kom geitungur inn í stofuna og allar stelpurnar skíthrćddar, ţá ákvađ ég ađ grípa geitunginn og henda honum út til ađ vera töff en ţá stakk hann mig og ég var eins og aumingi ađ kćla höndina restina af tímanum og allar stelpurnar grenjandi úr hlátri.

Uppáhalds Eurovision lag frá upphafi: Gleđibankinn er sturlađ gott lag.

Vandrćđalegasta augnablik: Ţegar ég var steggjađur í sumar af leikmönnum Blika ţegar ţađ var ekkert brúđkaup á nćstunni.

Hvađa ţrjá leikmenn tćkir ţú međ ţér á eyđieyju: Fanndís, Hallbera og Fjolla Shala.

Sturluđ stađreynd um sjálfan ţig: Var stórstjarna í 5. bekk eftir leikrit í grunnskóla ţar sem ég lék Danny Zuko í Grease og kyssti sćtustu stelpuna í bekknum í lokin á leikritinu.

Sjá einnig:
Spá Fótbolta.net - 5. sćti: Breiđablik
Arnar Grétars: Reynum ađ gera atlögu ađ titlum
Af djamminu yfir í fremstu röđ
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
miđvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:10 Breiđablik-Grindavík
Fífan
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
18:30 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:10 Breiđablik-ÍBV
Fífan
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 KR-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
18:40 Njarđvík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
18:00 HK-FH
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:30 KH-Reynir S.
Valsvöllur
laugardagur 24. febrúar
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
13:00 ÍA-ÍBV
Akraneshöllin
17:15 Fram-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
14:15 Breiđablik-Magni
Fífan
15:15 KR-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
17:00 Ţór-Fylkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
11:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Víđir-Sindri
Reykjaneshöllin
14:00 KV-Grótta
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Afturelding
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Leiknir F.-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
18:15 ÍR-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:00 Haukar-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
16:15 Leiknir R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 KFG-Berserkir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:00 Völsungur-KF
Boginn
ţriđjudagur 27. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
miđvikudagur 28. febrúar
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
19:00 Keflavík-Augnablik
Reykjaneshöllin
föstudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
18:30 Kári-KFG
Akraneshöllin
20:30 Vestri-Ćgir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KV-KH
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
laugardagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Reynir S.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Ţróttur V.
Bessastađavöllur
16:00 Afturelding-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Leiknir F.
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
15:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
19:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Akraneshöllin
20:15 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
17:00 Ţór-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
13:00 Vestri-Berserkir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
16:00 Ýmir-Úlfarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Varmárvöllur
14:00 SR-Mídas
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
17:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
16:15 ÍR-Grótta
Egilshöll
18:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
föstudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Valur-ÍA
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 KB-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK/Víkingur-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
laugardagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
19:00 Magni-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
12:00 Stjarnan-Víkingur Ó.
Kórinn
17:15 Fjölnir-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 HK-Ţór
Kórinn
15:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
15:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
16:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
13:00 KH-Víđir
Valsvöllur
14:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
16:30 Ţróttur V.-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-SR
Varmárvöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Snćfell/UDN
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Kóngarnir-ÍH
Leiknisvöllur
16:00 KFR-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
15:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
16:15 KR-ÍR
Egilshöll
17:00 KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
12:00 FH-Grindavík
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
15:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 GG-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 FH-ÍBV
Leiknisvöllur
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
18:15 Valur-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 KR-Grindavík
Egilshöll
mánudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
18:30 Fjölnir-Keflavík
Egilshöll
ţriđjudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
20:30 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
miđvikudagur 14. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
föstudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Fram-Njarđvík
Egilshöll
21:00 Valur-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
20:00 ÍBV-Ţór/KA
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
11:00 Breiđablik-KR
Fífan
15:15 ÍR-Magni
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
13:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Akraneshöllin
13:00 Haukar-Fjölnir
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
17:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Grótta-Reynir S.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Afturelding
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Kórdrengir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-GG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 ÍH-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
17:00 Hamar-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Breiđablik-Valur
Fífan
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
13:00 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
12:00 Keflavík-Sindri
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:15 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
12:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Álftanes-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
15:00 KF-Leiknir F.
Boginn
17:00 Völsungur-Höttur
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:30 ÍBV-Stjarnan
Kórinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:15 HK/Víkingur-Selfoss
Egilshöll
20:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
fimmtudagur 22. mars
Landsliđ - U21 vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KH-Grótta
Valsvöllur
föstudagur 23. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norđur-Írland-Spánn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
00:00 Mexíkó-Ísland
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:30 Augnablik-Vestri
Fífan
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Egilshöll
21:00 Fylkir-Haukar
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
20:00 Keflavík-ÍR
Reykjaneshöllin
laugardagur 24. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - C1
16:00 Undanúrslit-B1 - D1
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
16:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
14:00 Sindri-KV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
17:00 Tindastóll-Afturelding
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Ýmir-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
17:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
14:00 ÍH-Hamar
Leiknisvöllur
16:00 Ísbjörninn-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Ţór/KA-FH
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
16:00 Víkingur Ó.-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
13:00 Augnablik-Sindri
Fífan
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Hamrarnir-Einherji
Boginn
sunnudagur 25. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-KFG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:30 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:30 KF-Fjarđabyggđ/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:30 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 26. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Ísland
Showgrounds
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 27. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Eistland
00:00 Slóvakía-Albanía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
23:59 Perú-Ísland
Red Bull Arena
miđvikudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
20:00 KFR-ÍH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Berserkir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 KV-Víđir
KR-völlur
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Boginn
17:00 Tindastóll-Álftanes
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KF
Fellavöllur
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
14:00 Úlfarnir-Kórdrengir
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Varmárvöllur
14:00 SR-Skallagrímur
Eimskipsvöllurinn
14:00 Kormákur/Hvöt-Mídas
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
14:00 Álafoss-Afríka
Varmárvöllur
16:00 GG-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
17:00 Hamar-Stál-úlfur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
mánudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Boginn
föstudagur 6. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ísland
Sportni Park Lendava
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
19:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Ţróttur R.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 7. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Tékkland
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
14:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
15:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 Afríka-Léttir
Leiknisvöllur
17:00 Snćfell/UDN-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
12:00 Hamar-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kóngarnir-KFR
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
12:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Varmárvöllur
14:00 Afturelding/Fram-Víkingur Ó.
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
15:15 ÍR-Sindri
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
sunnudagur 8. apríl
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Ýmir-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-ÍH
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 10. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ţýskaland
16:00 Fćreyjar-Ísland
Ţórshöfn í Fćreyjum
föstudagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
19:00 Ţróttur R.-Hvíti riddarinn
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
17:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍA
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Álftanes-Víkingur Ó.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - A4
16:00 Undanúrslit-A2 - A3
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:45 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan