Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
föstudagur 22. júní
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
laugardagur 23. júní
2. deild karla
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Kári
Fellavöllur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
14:00 Augnablik-Einherji
Fífan
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 Sindri-KFG
Sindravellir
14:00 KH-KF
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fylkir-ÍA
Fylkisvöllur
16:00 Hamrarnir-Fjölnir
Boginn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell/UDN-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Vatnaliljur
Geislavöllur
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
15:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
2. deild karla
18:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Norđfjarđarvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-GG
Týsvöllur
mánudagur 25. júní
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Ţór-Stjarnan
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 26. júní
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Ísland-Króatía
Rostov Arena
18:00 Nígería-Argentína
Saint Petersburg Stadium
miđvikudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Fram
Kórinn
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Afturelding/Fram
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Björninn-Stál-úlfur
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Afríka
Tungubakkavöllur
20:00 Álftanes-Árborg
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kórdrengir
Hertz völlurinn
fimmtudagur 28. júní
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Snćfell/UDN
Víkingsvöllur
20:00 KFR-KB
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Tungubakkavöllur
20:00 Reynir S.-Skallagrímur
Europcarvöllurinn
föstudagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogabćjarvöllur
19:15 Leiknir F.-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
20:00 KH-Dalvík/Reynir
Valsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
Mjólkurbikar kvenna
17:30 Fylkir-ÍBV
Fylkisvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
laugardagur 30. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Eskjuvöllur
14:00 Huginn-Vestri
Fellavöllur
16:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
3. deild karla
14:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
13:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Hörđur Í.
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Hvammstangavöllur
16:00 Kría-Geisli A
Vivaldivöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 ÍR-Breiđablik
Hertz völlurinn
sunnudagur 1. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
17:00 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Reynir S.-Hörđur Í.
Europcarvöllurinn
mánudagur 2. júlí
Pepsi-deild karla
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
1. deild kvenna
17:15 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 3. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Ýmir
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-Björninn
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Léttir
Ásvellir
miđvikudagur 4. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Norđfjarđarvöllur
19:15 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
fimmtudagur 5. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
19:15 ÍR-HK
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
20:00 GG-Álftanes
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kría
Fagrilundur
föstudagur 6. júlí
3. deild karla
19:15 Augnablik-KH
Fagrilundur
19:15 KV-KFG
KR-völlur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
laugardagur 7. júlí
Pepsi-deild karla
12:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
16:00 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fram-Magni
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Fjarđabyggđ
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogabćjarvöllur
16:00 Höttur-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kormákur/Hvöt
Geislavöllur
sunnudagur 8. júlí
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
1. deild kvenna
16:00 Sindri-Afturelding/Fram
Sindravellir
2. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 ÍH-Kría
Ásvellir
mánudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 10. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Fellavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
miđvikudagur 11. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-HK/Víkingur
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
1. deild kvenna
18:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Reynir S.
Víkingsvöllur
20:00 SR-Hvíti riddarinn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 12. júlí
Pepsi-deild karla
18:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍA
Varmárvöllur
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Léttir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-Kórdrengir
Fagrilundur
föstudagur 13. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Sindri
Floridana völlurinn
laugardagur 14. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
16:00 Vestri-Kári
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Sindri-KH
Sindravellir
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álftanes-KFS
Bessastađavöllur
16:30 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-ÍH
Geislavöllur
sunnudagur 15. júlí
2. deild karla
12:30 Huginn-Grótta
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
12:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
12:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Úlfarnir
Olísvöllurinn
mánudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 17. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-HK/Víkingur
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Stál-úlfur
Versalavöllur
20:00 Hamar-KB
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Björninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 18. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Tungubakkavöllur
20:00 Skallagrímur-Mídas
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-SR
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-GG
Leiknisvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
fimmtudagur 19. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
19:15 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kórdrengir
Ásvellir
föstudagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Njarđvík
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
19:15 KH-Ćgir
Valsvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Blönduósvöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
laugardagur 21. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-KF
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
14:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
18:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Elliđi
Olísvöllurinn
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Álftanes
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
1. deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Stál-úlfur
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
15:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
mánudagur 25. júní
Mjólkurbikar karla
18:00 ÍA 0 - 0 FH
föstudagur 22. júní
HM í Rússlandi
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild kvenna
ţriđjudagur 19. júní
1. deild kvenna
Pepsi-deild kvenna
Pepsi-deild karla
Pepsi-deild kvenna
laugardagur 16. júní
HM í Rússlandi
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
miđvikudagur 13. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK 0 - 0 ÍA
Pepsi-deild karla
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
19:15 KR 2 - 2 FH
laugardagur 9. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
föstudagur 8. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
fimmtudagur 7. júní
Vináttulandsleikur
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
sunnudagur 3. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
laugardagur 2. júní
Vináttuleikur
Inkasso deildin - 1. deild karla
Mjólkurbikar kvenna
föstudagur 1. júní
fimmtudagur 31. maí
16-liđa úrslit Mjólkurbikarsins
Inkasso deildin - 1. deild karla
16-liđa úrslit Mjólkurbikarsins
18:00 FH 1 - 0 KA
miđvikudagur 30. maí
Pepsi-deild kvenna
16-liđa úrslit Mjólkurbikarsins
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
sunnudagur 27. maí
17:00 KR 2 - 0 KA
Pepsi-deild kvenna
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
föstudagur 25. maí
fimmtudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild karla
Pepsi-deild kvenna
ţriđjudagur 22. maí
Pepsi-deild karla
mánudagur 21. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
laugardagur 19. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild kvenna
föstudagur 18. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
fös 21.apr 2017 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 5. sćti: Breiđablik

Breiđablik hafnar í fimmta sćti Pepsi-deildarinnar í sumar ef spá Fótbolta.net rćtist. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig.

Oliver er mikilvćgur hlekkur.
Oliver er mikilvćgur hlekkur.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Davíđ Kristján er reynslunni ríkari.
Davíđ Kristján er reynslunni ríkari.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Nćr Höskuldur ađ rísa upp á ný?
Nćr Höskuldur ađ rísa upp á ný?
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Gísli Eyjólfsson var öflugur í fyrra.
Gísli Eyjólfsson var öflugur í fyrra.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Viktor Örn Margeirsson fyllir skarđ Elfars í hjarta varnarinnar.
Viktor Örn Margeirsson fyllir skarđ Elfars í hjarta varnarinnar.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Andri Rafn Yeoman.
Andri Rafn Yeoman.
Mynd/Fótbolti.net - Ómar Vilhelmsson
Gunnleifur verđur 42 ára í sumar.
Gunnleifur verđur 42 ára í sumar.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. Breiđablik 66 stig
6. Fjölnir 52 stig
7. KA 44 stig
8. Víkingur R. 42 stig
9. ÍBV 35 stig
10. ÍA 24 stig
11. Grindavík 19 stig
12. Víkingur Ólafsvík 10 stig

Um liđiđ: Endirinn á síđasta tímabili voru gríđarleg vonbrigđi fyrir Breiđablik. Liđiđ gaf rćkilega eftir í lokaleikjunum og missti af Evrópusćti. Ţađ er alveg ljóst ađ fimmta sćtiđ í ár yrđu einnig stór vonbrigđi fyrir Blika enda stefna ţeir sjálfir hátt í sumar og telja sig hafa hópinn til ţess ađ gefa ţessari spá langt nef. Reynslumiklir leikmenn eru farnir og ungir leikmenn munu klárlega fá tćkifćri til ađ láta ađ sér kveđa í sumar.

Ţjálfari – Arnar Grétarsson: Nýtur verđskuldađrar virđingar í Kópavoginum enda slćr hjarta hans međ Breiđabliki og hann er fyrrum fyrirliđi liđsins. Hefur sótt mikla reynslu og ţađ er alltaf fróđlegt ađ hlusta ţegar hann tjáir sig um fótbolta. Neikvćđur endir á síđasta tímabili var ţó svartur blettur og ljóst ađ Breiđablik ţarf ađ byrja tímabiliđ vel, annars verđur pressa fljót ađ myndast.

Ný sóknarlína fengin á einu bretti

Styrkleikar: Áhersla Arnars í vetur var ađ laga vandamáliđ í fyrra og ţađ gerđi hann međ hvelli. Markaskorun gekk bölvanlega og ný sóknarlína var keypt á einu bretti og ţađ allt ţrír leikmenn sem voru markakóngar hjá sínum félögum í Pepsi-deildinni í fyrra; Aron Bjarna frá ÍBV, Martin Lund frá Fjölni og Tokic frá Víkingi Ólafsvík. Einkennismerki Blika hefur veriđ góđur varnarleikur alls liđsins međ reynsluboltann síunga Gunnleif Gunnleifsson í markinu.

Veikleikar: Miklar breytingar hafa orđiđ á varnarlínunni en alls ţrír leikmenn sem léku stór hlutverk í öftustu línu eru horfnir á braut. Mögulegt er ađ Elfar Freyr Helgason snúi aftur en annars verđur hćgara sagt en gert ađ ná upp sömu dínamík í miđverđinum og hann skapađi međ Damir. Blikum hefur gengiđ illa ađ klára leiki en vonast til ţess ađ liđsstyrkurinn sóknarlega umturni ţví.

Lykilmenn: Damir Muminovic og Oliver Sigurjónsson. Damir var í úrvalsliđi deildarinnar í fyrra. Hefur sannađ sig sem einn allra besti varnarmađur sem spilar hér á landi og myndađ frábćrt miđvarđapar međ Elfari Frey. Oliver er akkeriđ á miđjunni sem tengir saman vörn og sókn. Veitir öftustu línu öflugt skjól og getur líka látiđ markverđi andstćđingana hafa fyrir hlutunum.

Gaman ađ fylgjast međ: Davíđ Kristján Ólafsson er ađ verđa öflugri í vinstri bakverđinum. Var settur í ţá stöđu í fyrra og er reynslunni ríkari. Breiđablik vill vera međ bakverđi sem taka virkan ţátt í sóknarleiknum og Davíđ er svo sannarlega leikmađur sem getur látiđ ađ sér kveđa međ krafti í ţeim ţćtti.

Spurningamerkiđ: Hversu vel smella nýju sóknarmennirnir saman? Aron Bjarnason og Martin Lund Pedersen eru báđir stórskemmtilegir leikmenn sem eru illviđráđanlegir ţegar ţeir eru á deginum sínum. Hrvoje Tokic er hreinrćktađur markaskorari sem er nú međ betri leikmenn í kringum sig. Blikar vilja forđast ađra Glenn martröđ.

Völlurinn: Kópavogsvöllur er yfirleitt í toppstandi enda er vallarstjórn í höndum Bö-vélarinnar, Magnúsar Vals Böđvarssonar. Tekur um 1.700 áhorfendur í sćti en ekki eru mjög mörg ár síđan flott stúka var tekin í notkun.

„Spáin kemur mér fullkomlega á óvart"

Formađurinn segir – Ólafur Hrafn Ólafsson
„Ţađ kemur mér fullkomlega á óvart ađ Breiđablik sé ađeins spáđ 5. sćtinu í sumar. Ég hafđi satt ađ segja reiknađ međ ađ okkur yrđi spáđ einu af topp ţremur sćtunum. Viđ höfum veriđ í topp baráttunni undanfarin ár og markmiđ okkar er ađ halda okkur í henni. Viđ teljum okkur hafa styrkt hópinn okkar töluvert fyrir átök sumarsins og ungu strákarnir okkar eru einu árinu reyndari. En auđvitađ eru svona spár fyrst og fremst skemmtilegir samkvćmisleikir, ţađ sem skiptir máli er hvađ menn gera inn á vellinum."

Sjá einnig:
Arnar Grétars: Reynum ađ gera atlögu ađ titlum
Af djamminu yfir í fremstu röđ
Hin hliđin - Gísli Eyjólfsson (Breiđablik)

Komnir:
Aron Bjarnason frá ÍBV
Hrvoje Tokic frá Víkingi Ó.
Martin Lund Pedersen frá Fjölni

Farnir:
Alfons Sampsted til Norrköping
Aron Snćr Friđriksson í Fylki
Arnór Sveinn Ađalsteinsson í KR
Atli Sigurjónsson
Árni Vilhjálmsson í Jönköping (Var á láni)
Daniel Bamberg
Elfar Freyr Helgason til Horsens (Á láni)
Ellert Hreinsson í Augnablik
Gunnlaugur Hlynur Birgisson í Víking Ó.
Jonathan Glenn til Armada FC í Bandaríkjunum
Kári Ársćlsson í Augnablik

Leikmenn Breiđabliks sumariđ 2017:
1 Gunnleifur Gunnleifsson
2 Kolbeinn Ţórđarson
3 Oliver Sigurjónsson
4 Damir Muminovic 
6 Aron Kári Ađalsteinsson
7 Höskuldur Gunnlaugsson 
8 Arnţór Ari Atlason
9 Hrvoje Tokic
10 Martin Lund Pedersen
11 Gísli Eyjólfsson
13 Sólon Breki Leifsson
14 Óskar Jónsson
15 Davíđ Kristján Ólafsson 
16 Ernir Bjarnason
18 Willum Ţór Willumsson
19 Aron Bjarnason
20 Ólafur Hrafn Kjartansson
21 Viktor Örn Margeirsson
22 Sindri Ţór Ingimarsson
23 Skúli E. Kristjánsson Sigurz
24 Elías Rafn Ólafsson
25 Davíđ Ingvarsson
28 Alexander Helgi Sigurđarson
29 Gísli Martin Sigurđsson
30 Andri Rafn Yeoman
31 Guđmundur Friđriksson

Leikir Breiđabliks 2017:
1.maí Breiđablik – KA
8.maí Fjölnir – Breiđablik
14.maí Breiđablik – Stjarnan
21.maí Víkingur R – Breiđablik
28.maí Breiđablik – Víkingur Ó
5.júní ÍA – Breiđablik
14.júní Breiđablik – Valur
18.júní KR – Breiđablik
26.júní Breiđablik – Grindavík
9.júlí ÍBV – Breiđablik
15.júlí Breiđablik – FH
23.júlí KA – Breiđablik
31.júlí Breiđablik – Fjölnir
9.ágúst Stjarnan – Breiđablik
14.ágúst Breiđablik – Víkingur R
20.ágúst Víkingur Ó – Breiđablik
27.ágúst Breiđablik – ÍA
10.sept Valur – Breiđablik
14.sept Breiđablik – KR
17.sept Grindavík – Breiđablik
24.sept Breiđablik – ÍBV
30.sept FH – Breiđablik

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Alexander Freyr Einarsson, Brynjar Ingi Erluson, Elvar Geir Magnússon, Hafliđi Breiđfjörđ, Kristófer Kristjánsson, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar