Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
miđvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:10 Breiđablik-Grindavík
Fífan
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
18:30 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:10 Breiđablik-ÍBV
Fífan
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 KR-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
18:40 Njarđvík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
18:00 HK-FH
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:30 KH-Reynir S.
Valsvöllur
laugardagur 24. febrúar
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
13:00 ÍA-ÍBV
Akraneshöllin
17:15 Fram-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
14:15 Breiđablik-Magni
Fífan
15:15 KR-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
17:00 Ţór-Fylkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
11:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Víđir-Sindri
Reykjaneshöllin
14:00 KV-Grótta
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Afturelding
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Leiknir F.-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
18:15 ÍR-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:00 Haukar-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
16:15 Leiknir R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 KFG-Berserkir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:00 Völsungur-KF
Boginn
ţriđjudagur 27. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
miđvikudagur 28. febrúar
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
19:00 Keflavík-Augnablik
Reykjaneshöllin
föstudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
18:30 Kári-KFG
Akraneshöllin
20:30 Vestri-Ćgir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KV-KH
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
laugardagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Reynir S.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Ţróttur V.
Bessastađavöllur
16:00 Afturelding-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Leiknir F.
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
15:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
19:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Akraneshöllin
20:15 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
17:00 Ţór-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
13:00 Vestri-Berserkir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
16:00 Ýmir-Úlfarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Varmárvöllur
14:00 SR-Mídas
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
17:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
16:15 ÍR-Grótta
Egilshöll
18:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
föstudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Valur-ÍA
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 KB-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK/Víkingur-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
laugardagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
19:00 Magni-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
12:00 Stjarnan-Víkingur Ó.
Kórinn
17:15 Fjölnir-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 HK-Ţór
Kórinn
15:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
15:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
16:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
13:00 KH-Víđir
Valsvöllur
14:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
16:30 Ţróttur V.-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-SR
Varmárvöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Snćfell/UDN
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Kóngarnir-ÍH
Leiknisvöllur
16:00 KFR-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
15:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
16:15 KR-ÍR
Egilshöll
17:00 KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
12:00 FH-Grindavík
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
15:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 GG-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 FH-ÍBV
Leiknisvöllur
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
18:15 Valur-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 KR-Grindavík
Egilshöll
mánudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
18:30 Fjölnir-Keflavík
Egilshöll
ţriđjudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
20:30 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
miđvikudagur 14. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
föstudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Fram-Njarđvík
Egilshöll
21:00 Valur-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
20:00 ÍBV-Ţór/KA
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
11:00 Breiđablik-KR
Fífan
15:15 ÍR-Magni
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
13:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Akraneshöllin
13:00 Haukar-Fjölnir
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
17:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Grótta-Reynir S.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Afturelding
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Kórdrengir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-GG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 ÍH-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
17:00 Hamar-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Breiđablik-Valur
Fífan
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
13:00 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
12:00 Keflavík-Sindri
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:15 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
12:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Álftanes-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
15:00 KF-Leiknir F.
Boginn
17:00 Völsungur-Höttur
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:30 ÍBV-Stjarnan
Kórinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:15 HK/Víkingur-Selfoss
Egilshöll
20:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
fimmtudagur 22. mars
Landsliđ - U21 vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KH-Grótta
Valsvöllur
föstudagur 23. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norđur-Írland-Spánn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
00:00 Mexíkó-Ísland
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:30 Augnablik-Vestri
Fífan
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Egilshöll
21:00 Fylkir-Haukar
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
20:00 Keflavík-ÍR
Reykjaneshöllin
laugardagur 24. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - C1
16:00 Undanúrslit-B1 - D1
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
16:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
14:00 Sindri-KV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
17:00 Tindastóll-Afturelding
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Ýmir-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
17:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
14:00 ÍH-Hamar
Leiknisvöllur
16:00 Ísbjörninn-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Ţór/KA-FH
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
16:00 Víkingur Ó.-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
13:00 Augnablik-Sindri
Fífan
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Hamrarnir-Einherji
Boginn
sunnudagur 25. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-KFG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:30 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:30 KF-Fjarđabyggđ/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:30 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 26. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Ísland
Showgrounds
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 27. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Eistland
00:00 Slóvakía-Albanía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
23:59 Perú-Ísland
Red Bull Arena
miđvikudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
20:00 KFR-ÍH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Berserkir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 KV-Víđir
KR-völlur
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Boginn
17:00 Tindastóll-Álftanes
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KF
Fellavöllur
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
14:00 Úlfarnir-Kórdrengir
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Varmárvöllur
14:00 SR-Skallagrímur
Eimskipsvöllurinn
14:00 Kormákur/Hvöt-Mídas
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
14:00 Álafoss-Afríka
Varmárvöllur
16:00 GG-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
17:00 Hamar-Stál-úlfur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
mánudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Boginn
föstudagur 6. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ísland
Sportni Park Lendava
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
19:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Ţróttur R.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 7. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Tékkland
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
14:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
15:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 Afríka-Léttir
Leiknisvöllur
17:00 Snćfell/UDN-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
12:00 Hamar-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kóngarnir-KFR
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
12:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Varmárvöllur
14:00 Afturelding/Fram-Víkingur Ó.
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
15:15 ÍR-Sindri
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
sunnudagur 8. apríl
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Ýmir-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-ÍH
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 10. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ţýskaland
16:00 Fćreyjar-Ísland
Ţórshöfn í Fćreyjum
föstudagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
19:00 Ţróttur R.-Hvíti riddarinn
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
17:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍA
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Álftanes-Víkingur Ó.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - A4
16:00 Undanúrslit-A2 - A3
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:45 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
mánudagur 5. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
laugardagur 3. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
fimmtudagur 1. febrúar
Undanúrslit Reykjavíkurmótsins
sunnudagur 14. janúar
Vináttulandsleikur (seinni)
fimmtudagur 11. janúar
Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 14. nóvember
fimmtudagur 9. nóvember
Meistaradeild kvenna - 16 liđa úrslit
miđvikudagur 8. nóvember
Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
föstudagur 20. október
mánudagur 9. október
Undankeppni HM
föstudagur 6. október
fimmtudagur 5. október
Meistaradeild kvenna - 32 liđa úrslit
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
fimmtudagur 28. september
miđvikudagur 27. september
Evrópukeppni unglingaliđa
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
laugardagur 23. september
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild kvenna
föstudagur 22. september
fimmtudagur 21. september
Pepsi-deild karla
mánudagur 18. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
Pepsi-deild karla
sunnudagur 17. september
16:00 KR 0 - 0 KA
laugardagur 16. september
2. deild karla
Inkasso deildin 1. deild karla
fimmtudagur 14. september
Pepsi-deild karla
miđvikudagur 13. september
4. deild karla - úrslitakeppni
sunnudagur 10. september
Pepsi-deild karla
17:00 ÍA 2 - 0 KA
3. deild karla
laugardagur 9. september
Borgunarbikar kvenna
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild karla
1. deild kvenna
2. deild karla
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild karla
fimmtudagur 7. september
Inkasso deildin 1. deild karla
miđvikudagur 6. september
Pepsi-deild kvenna
ţriđjudagur 5. september
Undankeppni HM
mánudagur 4. september
Pepsi-deild kvenna 2017
Undankeppni EM U21
laugardagur 2. september
Undankeppni HM
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
fimmtudagur 31. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
Pepsi-deild karla 2017
17:45 FH 0 - 1 KR
miđvikudagur 30. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
Pepsi-deild kvenna 2017
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 ÍR 2 - 3 HK
Pepsi-deild kvenna 2017
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
sunnudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
banner
fös 21.apr 2017 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 5. sćti: Breiđablik

Breiđablik hafnar í fimmta sćti Pepsi-deildarinnar í sumar ef spá Fótbolta.net rćtist. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig.

Oliver er mikilvćgur hlekkur.
Oliver er mikilvćgur hlekkur.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Davíđ Kristján er reynslunni ríkari.
Davíđ Kristján er reynslunni ríkari.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Nćr Höskuldur ađ rísa upp á ný?
Nćr Höskuldur ađ rísa upp á ný?
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Gísli Eyjólfsson var öflugur í fyrra.
Gísli Eyjólfsson var öflugur í fyrra.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Viktor Örn Margeirsson fyllir skarđ Elfars í hjarta varnarinnar.
Viktor Örn Margeirsson fyllir skarđ Elfars í hjarta varnarinnar.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Andri Rafn Yeoman.
Andri Rafn Yeoman.
Mynd/Fótbolti.net - Ómar Vilhelmsson
Gunnleifur verđur 42 ára í sumar.
Gunnleifur verđur 42 ára í sumar.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. Breiđablik 66 stig
6. Fjölnir 52 stig
7. KA 44 stig
8. Víkingur R. 42 stig
9. ÍBV 35 stig
10. ÍA 24 stig
11. Grindavík 19 stig
12. Víkingur Ólafsvík 10 stig

Um liđiđ: Endirinn á síđasta tímabili voru gríđarleg vonbrigđi fyrir Breiđablik. Liđiđ gaf rćkilega eftir í lokaleikjunum og missti af Evrópusćti. Ţađ er alveg ljóst ađ fimmta sćtiđ í ár yrđu einnig stór vonbrigđi fyrir Blika enda stefna ţeir sjálfir hátt í sumar og telja sig hafa hópinn til ţess ađ gefa ţessari spá langt nef. Reynslumiklir leikmenn eru farnir og ungir leikmenn munu klárlega fá tćkifćri til ađ láta ađ sér kveđa í sumar.

Ţjálfari – Arnar Grétarsson: Nýtur verđskuldađrar virđingar í Kópavoginum enda slćr hjarta hans međ Breiđabliki og hann er fyrrum fyrirliđi liđsins. Hefur sótt mikla reynslu og ţađ er alltaf fróđlegt ađ hlusta ţegar hann tjáir sig um fótbolta. Neikvćđur endir á síđasta tímabili var ţó svartur blettur og ljóst ađ Breiđablik ţarf ađ byrja tímabiliđ vel, annars verđur pressa fljót ađ myndast.

Ný sóknarlína fengin á einu bretti

Styrkleikar: Áhersla Arnars í vetur var ađ laga vandamáliđ í fyrra og ţađ gerđi hann međ hvelli. Markaskorun gekk bölvanlega og ný sóknarlína var keypt á einu bretti og ţađ allt ţrír leikmenn sem voru markakóngar hjá sínum félögum í Pepsi-deildinni í fyrra; Aron Bjarna frá ÍBV, Martin Lund frá Fjölni og Tokic frá Víkingi Ólafsvík. Einkennismerki Blika hefur veriđ góđur varnarleikur alls liđsins međ reynsluboltann síunga Gunnleif Gunnleifsson í markinu.

Veikleikar: Miklar breytingar hafa orđiđ á varnarlínunni en alls ţrír leikmenn sem léku stór hlutverk í öftustu línu eru horfnir á braut. Mögulegt er ađ Elfar Freyr Helgason snúi aftur en annars verđur hćgara sagt en gert ađ ná upp sömu dínamík í miđverđinum og hann skapađi međ Damir. Blikum hefur gengiđ illa ađ klára leiki en vonast til ţess ađ liđsstyrkurinn sóknarlega umturni ţví.

Lykilmenn: Damir Muminovic og Oliver Sigurjónsson. Damir var í úrvalsliđi deildarinnar í fyrra. Hefur sannađ sig sem einn allra besti varnarmađur sem spilar hér á landi og myndađ frábćrt miđvarđapar međ Elfari Frey. Oliver er akkeriđ á miđjunni sem tengir saman vörn og sókn. Veitir öftustu línu öflugt skjól og getur líka látiđ markverđi andstćđingana hafa fyrir hlutunum.

Gaman ađ fylgjast međ: Davíđ Kristján Ólafsson er ađ verđa öflugri í vinstri bakverđinum. Var settur í ţá stöđu í fyrra og er reynslunni ríkari. Breiđablik vill vera međ bakverđi sem taka virkan ţátt í sóknarleiknum og Davíđ er svo sannarlega leikmađur sem getur látiđ ađ sér kveđa međ krafti í ţeim ţćtti.

Spurningamerkiđ: Hversu vel smella nýju sóknarmennirnir saman? Aron Bjarnason og Martin Lund Pedersen eru báđir stórskemmtilegir leikmenn sem eru illviđráđanlegir ţegar ţeir eru á deginum sínum. Hrvoje Tokic er hreinrćktađur markaskorari sem er nú međ betri leikmenn í kringum sig. Blikar vilja forđast ađra Glenn martröđ.

Völlurinn: Kópavogsvöllur er yfirleitt í toppstandi enda er vallarstjórn í höndum Bö-vélarinnar, Magnúsar Vals Böđvarssonar. Tekur um 1.700 áhorfendur í sćti en ekki eru mjög mörg ár síđan flott stúka var tekin í notkun.

„Spáin kemur mér fullkomlega á óvart"

Formađurinn segir – Ólafur Hrafn Ólafsson
„Ţađ kemur mér fullkomlega á óvart ađ Breiđablik sé ađeins spáđ 5. sćtinu í sumar. Ég hafđi satt ađ segja reiknađ međ ađ okkur yrđi spáđ einu af topp ţremur sćtunum. Viđ höfum veriđ í topp baráttunni undanfarin ár og markmiđ okkar er ađ halda okkur í henni. Viđ teljum okkur hafa styrkt hópinn okkar töluvert fyrir átök sumarsins og ungu strákarnir okkar eru einu árinu reyndari. En auđvitađ eru svona spár fyrst og fremst skemmtilegir samkvćmisleikir, ţađ sem skiptir máli er hvađ menn gera inn á vellinum."

Sjá einnig:
Arnar Grétars: Reynum ađ gera atlögu ađ titlum
Af djamminu yfir í fremstu röđ
Hin hliđin - Gísli Eyjólfsson (Breiđablik)

Komnir:
Aron Bjarnason frá ÍBV
Hrvoje Tokic frá Víkingi Ó.
Martin Lund Pedersen frá Fjölni

Farnir:
Alfons Sampsted til Norrköping
Aron Snćr Friđriksson í Fylki
Arnór Sveinn Ađalsteinsson í KR
Atli Sigurjónsson
Árni Vilhjálmsson í Jönköping (Var á láni)
Daniel Bamberg
Elfar Freyr Helgason til Horsens (Á láni)
Ellert Hreinsson í Augnablik
Gunnlaugur Hlynur Birgisson í Víking Ó.
Jonathan Glenn til Armada FC í Bandaríkjunum
Kári Ársćlsson í Augnablik

Leikmenn Breiđabliks sumariđ 2017:
1 Gunnleifur Gunnleifsson
2 Kolbeinn Ţórđarson
3 Oliver Sigurjónsson
4 Damir Muminovic 
6 Aron Kári Ađalsteinsson
7 Höskuldur Gunnlaugsson 
8 Arnţór Ari Atlason
9 Hrvoje Tokic
10 Martin Lund Pedersen
11 Gísli Eyjólfsson
13 Sólon Breki Leifsson
14 Óskar Jónsson
15 Davíđ Kristján Ólafsson 
16 Ernir Bjarnason
18 Willum Ţór Willumsson
19 Aron Bjarnason
20 Ólafur Hrafn Kjartansson
21 Viktor Örn Margeirsson
22 Sindri Ţór Ingimarsson
23 Skúli E. Kristjánsson Sigurz
24 Elías Rafn Ólafsson
25 Davíđ Ingvarsson
28 Alexander Helgi Sigurđarson
29 Gísli Martin Sigurđsson
30 Andri Rafn Yeoman
31 Guđmundur Friđriksson

Leikir Breiđabliks 2017:
1.maí Breiđablik – KA
8.maí Fjölnir – Breiđablik
14.maí Breiđablik – Stjarnan
21.maí Víkingur R – Breiđablik
28.maí Breiđablik – Víkingur Ó
5.júní ÍA – Breiđablik
14.júní Breiđablik – Valur
18.júní KR – Breiđablik
26.júní Breiđablik – Grindavík
9.júlí ÍBV – Breiđablik
15.júlí Breiđablik – FH
23.júlí KA – Breiđablik
31.júlí Breiđablik – Fjölnir
9.ágúst Stjarnan – Breiđablik
14.ágúst Breiđablik – Víkingur R
20.ágúst Víkingur Ó – Breiđablik
27.ágúst Breiđablik – ÍA
10.sept Valur – Breiđablik
14.sept Breiđablik – KR
17.sept Grindavík – Breiđablik
24.sept Breiđablik – ÍBV
30.sept FH – Breiđablik

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Alexander Freyr Einarsson, Brynjar Ingi Erluson, Elvar Geir Magnússon, Hafliđi Breiđfjörđ, Kristófer Kristjánsson, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner