fim 05. júlí 2012 18:33
Elvar Geir Magnússon
Fimm breytingar á byrjunarliđi Breiđabliks
watermark Gísli Páll viđ hestaheilsu.
Gísli Páll viđ hestaheilsu.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Fimm leikir eru í Pepsi-deild karla í kvöld og verđa allir í beinum textalýsingum hér á Fótbolta.net.

Í Kópavoginum fer fram leikur Breiđabliks og Keflavíkur. Ólafur Kristjánsson, ţjálfari Blika, gerir fimm breytingar á byrjunarliđi sínu frá 1-1 jafntefli gegn Fylki.

Ingvar Kale kemur aftur í markiđ eftir leikbann. Sindri Snćr Magnússon spilar sinn fyrsta byrjunarliđsleik en hann kom frá ÍR í vetur. Auk hans koma Elfar Árni Ađalsteinsson, Jökull Elísabetarson og Ţórđur Steinar Hreiđarsson inn.

Sigmar Ingi Sigurđarson, Rafn Andri Haraldsson, Olgeir Sigurgeirsson og Tómas Óli Garđarsson fara á bekkinn.

Bakvörđurinn Gísli Páll Helgason meiddist í leiknum gegn Fylki og er ekki í hópnum í kvöld.

Smelltu hér til ađ fara á textalýsinguna ţar sem hćgt er ađ sjá byrjunarliđin.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | mán 14. júní 23:40
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 09. júní 12:50
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
ţriđjudagur 3. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Keflavík
Greifavöllurinn
19:15 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
miđvikudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
fimmtudagur 5. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-Fjölnir
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
19:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
19:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
19:00 ÍH-Ćgir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-GG
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Gullfálkinn-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
19:00 Uppsveitir-Smári
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ýmir-Álafoss
Versalavöllur
20:00 Mídas-KÁ
Víkingsvöllur
20:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Breiđablik
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Kórdrengir
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-Ísbjörninn
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
England - Championship
18:45 Bournemouth - West Brom
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
laugardagur 7. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Leiknir F.
BLUE-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-KV
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-Einherji
Würth völlurinn
14:00 KFG-Víđir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KH-KFB
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álftanes-Hörđur Í.
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Vćngir Júpiters
Hrafnagilsvöllur
England - Championship
14:00 Blackburn - Swansea
14:00 Bristol City - Blackpool
14:00 Cardiff City - Barnsley
14:00 Derby County - Huddersfield
14:00 Luton - Peterboro
14:00 Preston NE - Hull City
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Reading
19:00 Sheffield Utd - Birmingham
Rússland - Efsta deild
14:00 Zenit - FK Krasnodar
14:30 Arsenal T - Kr. Sovetov
17:00 Spartak - Nizhnyi Novgorod
sunnudagur 8. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovavöllurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
15:00 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-SR
OnePlus völlurinn
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-KM
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
15:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-ÍH
Sindravellir
England - Championship
12:30 Fulham - Middlesbrough
15:30 Coventry - Nott. Forest
Rússland - Efsta deild
14:30 Khimki - Rostov
17:00 Dinamo - CSKA
17:00 Rubin - Akhmat Groznyi
mánudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 ÍR-KH
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álafoss-Reynir H
Tungubakkavöllur
Rússland - Efsta deild
16:00 Sochi - Ural
ţriđjudagur 10. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Afturelding
Domusnovavöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Gullfálkinn-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 11. ágúst
3. deild karla
19:00 Víđir-Ćgir
Nesfisk-völlurinn
20:00 ÍH-Augnablik
Skessan
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ýmir
KR-völlur
20:00 KÁ-Björninn
Ásvellir
fimmtudagur 12. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Dalvík/Reynir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 KB-Vatnaliljur
Domusnovavöllurinn
19:00 Vćngir Júpiters-Léttir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 13. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
20:00 KFB-SR
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Brentford - Arsenal
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Bayern
Spánn - La Liga
18:00 Valencia - Getafe
laugardagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
13:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
14:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
16:00 Ţór-Víkingur Ó.
SaltPay-völlurinn
16:00 Kórdrengir-ÍBV
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
13:00 Völsungur-Reynir S.
Vodafonevöllurinn Húsavík
13:30 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
16:00 Ţróttur V.-KF
Vogaídýfuvöllur
16:00 KV-ÍR
KR-völlur
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 RB-KFR
Reykjaneshöllin
14:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Berserkir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Gullfálkinn-Smári
Ţróttarvöllur
14:00 Stokkseyri-KH
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álafoss-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
16:00 Úlfarnir-Samherjar
Framvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Man Utd - Leeds
14:00 Burnley - Brighton
14:00 Chelsea - Crystal Palace
14:00 Everton - Southampton
14:00 Leicester - Wolves
14:00 Watford - Aston Villa
14:00 Norwich - Liverpool
England - Championship
11:30 Peterboro - Derby County
14:00 Barnsley - Coventry
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Blackpool - Cardiff City
14:00 Huddersfield - Fulham
14:00 Hull City - QPR
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Bournemouth
14:00 Reading - Preston NE
14:00 West Brom - Luton
19:00 Swansea - Sheffield Utd
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Bochum
13:30 Union Berlin - Leverkusen
13:30 Stuttgart - Greuther Furth
13:30 Mainz - RB Leipzig
13:30 Augsburg - Hoffenheim
13:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
13:30 Köln - Hertha
Spánn - La Liga
18:00 Osasuna - Espanyol
18:00 Mallorca - Betis
18:00 Cadiz - Levante
18:00 Alaves - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
14:30 Spartak - Ural
14:30 Nizhnyi Novgorod - Ufa
17:00 Rostov - CSKA
17:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
sunnudagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
17:00 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
12:00 Höttur/Huginn-Víđir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KM
Ólafsvíkurvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Tottenham - Man City
Spánn - La Liga
18:00 Celta - Atletico Madrid
18:00 Barcelona - Real Sociedad
18:00 Sevilla - Vallecano
Rússland - Efsta deild
14:30 Lokomotiv - Zenit
14:30 Rubin - Kr. Sovetov
17:00 FK Krasnodar - Arsenal T
mánudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
19:15 HK-KR
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 KM-ÍR
KR-völlur
19:15 SR-Fjölnir
Ţróttarvöllur
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
19:15 KH-Álftanes
Valsvöllur
Spánn - La Liga
18:00 Villarreal - Granada CF
18:00 Elche - Athletic
Rússland - Efsta deild
16:00 Sochi - Khimki
ţriđjudagur 17. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Tindastóll
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Stjarnan
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 Elliđi-KFG
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
England - Championship
18:45 Barnsley - Luton
18:45 Blackpool - Coventry
18:45 Huddersfield - Preston NE
18:45 Millwall - Fulham
18:45 Peterboro - Cardiff City
18:45 Swansea - Stoke City
19:00 Reading - Bristol City
miđvikudagur 18. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
2. deild karla
17:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
18:00 KF-Magni
Ólafsfjarđarvöllur
18:00 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
18:00 Reynir S.-Ţróttur V.
BLUE-völlurinn
19:15 Haukar-KV
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
18:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-RB
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
18:30 Uppsveitir-Skallagrímur
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-KÁ
Kórinn
England - Championship
18:45 Birmingham - Bournemouth
18:45 Hull City - Derby County
18:45 Middlesbrough - QPR
18:45 Nott. Forest - Blackburn
19:00 West Brom - Sheffield Utd
fimmtudagur 19. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Grindavík-Ţróttur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-Selfoss
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
18:00 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
18:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Álafoss
OnePlus völlurinn
20:00 Björninn-Mídas
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
20:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
18:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - B-riđill
18:30 Hamar-Gullfálkinn
Grýluvöllur
20:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:30 Hvíti riddarinn-KB
Fagverksvöllurinn Varmá
England - Championship
18:45 Bristol City - Swansea
Rússland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
laugardagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
16:15 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Einherji
Hertz völlurinn
14:00 Hamar-SR
Grýluvöllur
14:00 Fjölnir-KH
Extra völlurinn
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
14:00 Völsungur-Fram
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Höttur/Huginn-Elliđi
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KH-Skallagrímur
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Hörđur Í.-KM
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Hrafnagilsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Liverpool - Burnley
14:00 Aston Villa - Newcastle
14:00 Crystal Palace - Brentford
14:00 Leeds - Everton
14:00 Man City - Norwich
14:00 Brighton - Watford
England - Championship
11:30 QPR - Barnsley
14:00 Bournemouth - Blackpool
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Cardiff City - Millwall
14:00 Coventry - Reading
14:00 Derby County - Middlesbrough
14:00 Fulham - Hull City
14:00 Luton - Birmingham
14:00 Preston NE - Peterboro
14:00 Sheffield Utd - Huddersfield
14:00 Stoke City - Nott. Forest
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Köln
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Leverkusen - Gladbach
13:30 Freiburg - Dortmund
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Hertha - Wolfsburg
13:30 Bochum - Mainz
13:30 Greuther Furth - Arminia Bielefeld
Rússland - Efsta deild
14:30 CSKA - Akhmat Groznyi
14:30 Ufa - Zenit
17:00 Arsenal T - Spartak
sunnudagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
2. deild karla
13:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
13:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
13:30 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
16:00 KV-KF
KR-völlur
3. deild karla
14:00 KFS-Dalvík/Reynir
Týsvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Einherji-ÍH
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Árborg
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
15:00 Reynir H-Álftanes
Ólafsvíkurvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Southampton - Man Utd
14:00 Wolves - Tottenham
14:00 Arsenal - Chelsea
Ítalía - Serie A
13:00 Bologna - Salernitana
13:00 Cagliari - Spezia
13:00 Empoli - Lazio
13:00 Verona - Sassuolo
13:00 Inter - Genoa
13:00 Napoli - Venezia
13:00 Roma - Fiorentina
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Torino - Atalanta
13:00 Udinese - Juventus
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Mallorca
18:00 Athletic - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Elche
18:00 Betis - Cadiz
18:00 Getafe - Sevilla
18:00 Granada CF - Valencia
18:00 Espanyol - Villarreal
18:00 Levante - Real Madrid
18:00 Osasuna - Celta
18:00 Real Sociedad - Vallecano
Rússland - Efsta deild
14:30 Nizhnyi Novgorod - Rostov
14:30 Khimki - Rubin
17:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
mánudagur 23. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Leiknir R.-HK
Domusnovavöllurinn
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Ţór/KA
Eimskipsvöllurinn
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester
Rússland - Efsta deild
15:00 Kr. Sovetov - Sochi
ţriđjudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
18:00 Selfoss-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
18:00 Kórdrengir-Ţór
Domusnovavöllurinn
18:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
18:00 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Tindastóll
Origo völlurinn
18:00 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
3. deild karla
18:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
fimmtudagur 26. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 HK-Grótta
Kórinn
18:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
18:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
18:00 Afturelding-KR
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
2. deild karla
18:00 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
3. deild karla
20:30 KFG-Höttur/Huginn
Samsungvöllurinn
föstudagur 27. ágúst
2. deild karla
19:15 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
19:15 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
England - Championship
18:45 Peterboro - West Brom
laugardagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Grótta
Framvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Grindavík-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Fjarđabyggđ
Ásvellir
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
13:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
15:00 Elliđi-Víđir
Würth völlurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Aston Villa - Brentford
14:00 Brighton - Everton
14:00 Newcastle - Southampton
14:00 Norwich - Leicester
14:00 West Ham - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Chelsea
England - Championship
11:30 Derby County - Nott. Forest
11:30 Cardiff City - Bristol City
14:00 Barnsley - Birmingham
14:00 Fulham - Stoke City
14:00 Huddersfield - Reading
14:00 Hull City - Bournemouth
14:00 Luton - Sheffield Utd
14:00 Middlesbrough - Blackburn
14:00 Millwall - Blackpool
14:00 Preston NE - Swansea
14:00 QPR - Coventry
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Hertha
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - RB Leipzig
13:30 Union Berlin - Gladbach
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Mainz - Greuther Furth
13:30 Augsburg - Leverkusen
13:30 Arminia Bielefeld - Eintracht Frankfurt
13:30 Köln - Bochum
Rússland - Efsta deild
14:30 Dinamo - Lokomotiv
14:30 Khimki - Nizhnyi Novgorod
17:00 Zenit - CSKA
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
sunnudagur 29. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
17:00 KR-Leiknir R.
Meistaravellir
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 HK-Keflavík
Kórinn
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-Fjölnir
SaltPay-völlurinn
3. deild karla
13:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Leeds
14:00 Tottenham - Watford
14:00 Wolves - Man Utd
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Verona - Inter
13:00 Juventus - Empoli
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Salernitana - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Udinese - Venezia
Spánn - La Liga
18:00 Atletico Madrid - Villarreal
18:00 Barcelona - Getafe
18:00 Betis - Real Madrid
18:00 Celta - Athletic
18:00 Mallorca - Espanyol
18:00 Cadiz - Osasuna
18:00 Real Sociedad - Levante
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Vallecano - Granada CF
18:00 Elche - Sevilla
Rússland - Efsta deild
14:30 Ufa - Kr. Sovetov
14:30 Ural - Rostov
17:00 FK Krasnodar - Rubin
17:45 Spartak - Sochi
mánudagur 30. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
fimmtudagur 2. september
HM 2022 - karla - Landsliđ
18:45 Norđur-Makedónía-Armenía
National Arena Todor Proeski
18:45 Liechtenstein-Ţýskaland
Rheinpark
18:45 Ísland-Rúmenía
Laugardalsvöllur
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Hvíta-Rússland-Ísland
Torpedo
föstudagur 3. september
Lengjudeild karla
17:30 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
17:30 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 KFG-ÍH
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Augnablik
Würth völlurinn
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Liechtenstein-Kýpur
Sportpark Eschen-Mauren
laugardagur 4. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
14:00 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
14:00 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
14:00 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
14:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Haukar
Meistaravellir
17:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 Njarđvík-Reynir S.
Rafholtsvöllurinn
14:00 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
14:00 KV-Leiknir F.
KR-völlur
14:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
16:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFS-Ćgir
Týsvöllur
16:00 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
sunnudagur 5. september
HM 2022 - karla - Landsliđ
16:00 Ísland-Norđur-Makedónía
Laugardalsvöllur
18:45 Ţýskaland-Armenía
Mercedes-Benz Arena
18:45 Rúmenía-Liechtenstein
National Arena Bucharest
mánudagur 6. september
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Portúgal-Hvíta-Rússland
ţriđjudagur 7. september
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Ísland-Grikkland
Víkingsvöllur
00:00 Kýpur-Liechtenstein
miđvikudagur 8. september
HM 2022 - karla - Landsliđ
16:00 Armenía-Liechtenstein
Rep. Std. Vazgen Sargsyan
18:45 Norđur-Makedónía-Rúmenía
National Arena Todor Proeski
18:45 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
fimmtudagur 9. september
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Augnablik
Kórinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-FH
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
laugardagur 11. september
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Fram
Domusnovavöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
SaltPay-völlurinn
14:00 Víkingur Ó.-Grótta
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
14:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Magni
Vogaídýfuvöllur
14:00 Leiknir F.-Njarđvík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-KV
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Fjarđabyggđ
BLUE-völlurinn
3. deild karla
14:00 ÍH-Höttur/Huginn
Skessan
14:00 Víđir-Augnablik
Nesfisk-völlurinn
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:30 Sindri-KFS
Sindravellir
16:00 Dalvík/Reynir-Elliđi
Dalvíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Brentford - Brighton
14:00 Chelsea - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Tottenham
14:00 Everton - Burnley
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Leicester - Man City
14:00 Man Utd - Newcastle
14:00 Southampton - West Ham
14:00 Watford - Wolves
England - Championship
14:00 Bournemouth - Barnsley
14:00 Birmingham - Derby County
14:00 Blackburn - Luton
14:00 Blackpool - Fulham
14:00 Bristol City - Preston NE
14:00 Coventry - Middlesbrough
14:00 Nott. Forest - Cardiff City
14:00 Reading - QPR
14:00 Sheffield Utd - Peterboro
14:00 Stoke City - Huddersfield
14:00 Swansea - Hull City
14:00 West Brom - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
13:30 Leverkusen - Dortmund
13:30 Union Berlin - Augsburg
13:30 Gladbach - Arminia Bielefeld
13:30 Freiburg - Köln
13:30 Hoffenheim - Mainz
13:30 Bochum - Hertha
13:30 Greuther Furth - Wolfsburg
Rússland - Efsta deild
22:00 Zenit - Akhmat Groznyi
22:00 Spartak - Khimki
22:00 Rostov - FK Krasnodar
22:00 Dinamo - Nizhnyi Novgorod
22:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
22:00 Sochi - Ufa
22:00 Rubin - Ural
22:00 Arsenal T - CSKA
sunnudagur 12. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
16:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
16:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
14:00 Ţór/KA-Keflavík
SaltPay-völlurinn
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Tindastóll-Stjarnan
Sauđárkróksvöllur
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Fiorentina
13:00 Bologna - Verona
13:00 Cagliari - Genoa
13:00 Empoli - Venezia
13:00 Milan - Lazio
13:00 Napoli - Juventus
13:00 Roma - Sassuolo
13:00 Sampdoria - Inter
13:00 Spezia - Udinese
13:00 Torino - Salernitana
Spánn - La Liga
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Getafe - Elche
18:00 Cadiz - Real Sociedad
18:00 Granada CF - Betis
18:00 Espanyol - Atletico Madrid
18:00 Levante - Vallecano
18:00 Osasuna - Valencia
18:00 Real Madrid - Celta
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Villarreal - Alaves
mánudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 14. september
England - Championship
14:00 Bournemouth - QPR
14:00 Blackburn - Hull City
14:00 Blackpool - Huddersfield
14:00 Sheffield Utd - Preston NE
14:00 Reading - Peterboro
14:00 West Brom - Derby County
miđvikudagur 15. september
England - Championship
14:00 Birmingham - Fulham
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Coventry - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Middlesbrough
14:00 Swansea - Millwall
14:00 Stoke City - Barnsley
föstudagur 17. september
HM 2023 - kvenna - Landsliđ
00:00 Holland-Tékkland
00:00 Hvíta-Rússland-Kýpur
laugardagur 18. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Afturelding
Framvöllur
14:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
14:00 Vestri-Kórdrengir
Olísvöllurinn
14:00 Selfoss-Fjölnir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Grótta-ÍBV
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 Magni-Kári
Grenivíkurvöllur
14:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
14:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
14:00 Haukar-KF
Ásvellir
14:00 ÍR-Reynir S.
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 KFS-Tindastóll
Týsvöllur
14:00 Einherji-Víđir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Elliđi-ÍH
Würth völlurinn
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur - gervigras
England - Úrvalsdeildin
14:00 Aston Villa - Everton
14:00 Brighton - Leicester
14:00 Burnley - Arsenal
14:00 Liverpool - Crystal Palace
14:00 Man City - Southampton
14:00 Newcastle - Leeds
14:00 Norwich - Watford
14:00 Tottenham - Chelsea
14:00 West Ham - Man Utd
14:00 Wolves - Brentford
England - Championship
14:00 Barnsley - Blackburn
14:00 Cardiff City - Bournemouth
14:00 Derby County - Stoke City
14:00 Fulham - Reading
14:00 Huddersfield - Nott. Forest
14:00 Hull City - Sheffield Utd
14:00 Luton - Swansea
14:00 Middlesbrough - Blackpool
14:00 Millwall - Coventry
14:00 Peterboro - Birmingham
14:00 Preston NE - West Brom
14:00 QPR - Bristol City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Bochum
13:30 Dortmund - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Stuttgart - Leverkusen
13:30 Mainz - Freiburg
13:30 Augsburg - Gladbach
13:30 Hertha - Greuther Furth
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 Köln - RB Leipzig
Rússland - Efsta deild
22:00 Kr. Sovetov - Rostov
22:00 CSKA - Spartak
22:00 Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
22:00 Sochi - Dinamo
22:00 Rubin - Zenit
22:00 Nizhnyi Novgorod - Arsenal T
22:00 Ufa - Khimki
22:00 Ural - Lokomotiv
sunnudagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Ítalía - Serie A
13:00 Empoli - Sampdoria
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Verona - Roma
13:00 Inter - Bologna
13:00 Juventus - Milan
13:00 Lazio - Cagliari
13:00 Salernitana - Atalanta
13:00 Sassuolo - Torino
13:00 Udinese - Napoli
13:00 Venezia - Spezia
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Atletico Madrid - Athletic
18:00 Barcelona - Granada CF
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Celta - Cadiz
18:00 Mallorca - Villarreal
18:00 Real Sociedad - Sevilla
18:00 Valencia - Real Madrid
18:00 Vallecano - Getafe
18:00 Elche - Levante
mánudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
ţriđjudagur 21. september
HM 2023 - kvenna - Landsliđ
00:00 Tékkland-Kýpur
00:00 Ísland-Holland
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 22. september
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Sassuolo
13:00 Bologna - Genoa
13:00 Cagliari - Empoli
13:00 Fiorentina - Inter
13:00 Milan - Venezia
13:00 Roma - Udinese
13:00 Salernitana - Verona
13:00 Sampdoria - Napoli
13:00 Spezia - Juventus
13:00 Torino - Lazio
Spánn - La Liga
18:00 Athletic - Vallecano
18:00 Getafe - Atletico Madrid
18:00 Cadiz - Barcelona
18:00 Granada CF - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Alaves
18:00 Levante - Celta
18:00 Osasuna - Betis
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Elche
fimmtudagur 23. september
Rússland - Efsta deild
22:00 Zenit - Kr. Sovetov
22:00 Spartak - Ufa
föstudagur 24. september
Rússland - Efsta deild
13:00 Rostov - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Sochi
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 Nizhnyi Novgorod - CSKA
13:00 Ural - Arsenal T
13:00 Khimki - Lokomotiv
laugardagur 25. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Keflavík-ÍA
HS Orku völlurinn
14:00 KA-FH
Greifavöllurinn
14:00 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
14:00 Víkingur R.-Leiknir R.
Víkingsvöllur
14:00 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Arsenal - Tottenham
14:00 Brentford - Liverpool
14:00 Chelsea - Man City
14:00 Crystal Palace - Brighton
14:00 Everton - Norwich
14:00 Leeds - West Ham
14:00 Leicester - Burnley
14:00 Man Utd - Aston Villa
14:00 Southampton - Wolves
14:00 Watford - Newcastle
England - Championship
14:00 Bournemouth - Luton
14:00 Birmingham - Preston NE
14:00 Blackburn - Cardiff City
14:00 Blackpool - Barnsley
14:00 Bristol City - Fulham
14:00 Coventry - Peterboro
14:00 Nott. Forest - Millwall
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheffield Utd - Derby County
14:00 Stoke City - Hull City
14:00 Swansea - Huddersfield
14:00 West Brom - QPR
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Köln
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Union Berlin - Arminia Bielefeld
13:30 Gladbach - Dortmund
13:30 Freiburg - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Wolfsburg
13:30 Bochum - Stuttgart
13:30 Greuther Furth - Bayern
sunnudagur 26. september
Ítalía - Serie A
13:00 Empoli - Bologna
13:00 Genoa - Verona
13:00 Inter - Atalanta
13:00 Juventus - Sampdoria
13:00 Lazio - Roma
13:00 Napoli - Cagliari
13:00 Sassuolo - Salernitana
13:00 Spezia - Milan
13:00 Udinese - Fiorentina
13:00 Venezia - Torino
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Atletico Madrid
18:00 Barcelona - Levante
18:00 Betis - Getafe
18:00 Celta - Granada CF
18:00 Mallorca - Osasuna
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Real Sociedad - Elche
18:00 Sevilla - Espanyol
18:00 Valencia - Athletic
18:00 Vallecano - Cadiz
ţriđjudagur 28. september
England - Championship
14:00 Cardiff City - West Brom
14:00 Huddersfield - Blackburn
14:00 Hull City - Blackpool
14:00 Middlesbrough - Sheffield Utd
14:00 Preston NE - Stoke City
14:00 QPR - Birmingham
miđvikudagur 29. september
England - Championship
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Derby County - Reading
14:00 Fulham - Swansea
14:00 Luton - Coventry
14:00 Millwall - Bristol City
14:00 Peterboro - Bournemouth
föstudagur 1. október
Rússland - Efsta deild
13:00 Zenit - Sochi
13:00 CSKA - FK Krasnodar
13:00 Dinamo - Kr. Sovetov
13:00 Lokomotiv - Rostov
13:00 Akhmat Groznyi - Spartak
13:00 Rubin - Nizhnyi Novgorod
13:00 Arsenal T - Khimki
13:00 Ufa - Ural
laugardagur 2. október
England - Úrvalsdeildin
14:00 Brighton - Arsenal
14:00 Burnley - Norwich
14:00 Chelsea - Southampton
14:00 Crystal Palace - Leicester
14:00 Leeds - Watford
14:00 Liverpool - Man City
14:00 Man Utd - Everton
14:00 Tottenham - Aston Villa
14:00 West Ham - Brentford
14:00 Wolves - Newcastle
England - Championship
14:00 Bournemouth - Sheffield Utd
14:00 Barnsley - Millwall
14:00 Birmingham - Nott. Forest
14:00 Blackpool - Blackburn
14:00 Cardiff City - Reading
14:00 Coventry - Fulham
14:00 Derby County - Swansea
14:00 Hull City - Middlesbrough
14:00 Luton - Huddersfield
14:00 Peterboro - Bristol City
14:00 QPR - Preston NE
14:00 Stoke City - West Brom
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
13:30 RB Leipzig - Bochum
13:30 Dortmund - Augsburg
13:30 Wolfsburg - Gladbach
13:30 Stuttgart - Hoffenheim
13:30 Mainz - Union Berlin
13:30 Hertha - Freiburg
13:30 Arminia Bielefeld - Leverkusen
13:30 Köln - Greuther Furth