banner
fös 29.okt 2010 06:00
Magnús Már Einarsson
Lokahóf KA
watermark Sandor Matus var bestur hjá KA.
Sandor Matus var bestur hjá KA.
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
Lokahóf KA fór fram í lok síđasta mánađar. Ţar var Sandor Matus valinn bestur og Haukur Heiđar Hauksson efnilegastur.

Vinsamlegast sendiđ tölvupóst á [email protected] ef ţiđ hafiđ upplýsingar um verđlaunahafa á lokahófi hjá einhverju félagi.

Pepsi-deild karla:

Breiđablik:
Bestur: Alfređ Finnbogason
Efnilegastur: Elfar Freyr Helgason

ÍBV:
Bestur: Albert Sćvarsson
Efnilegastur: Rasmus Christiansen

KR:
Bestur: Óskar Örn Hauksson
Efnilegastur: Egill Jónsson

Fram:
Bestur: Sam Tillen
Efnilegastur: Jón Guđni Fjóluson

Keflavík:
Bestur: Haraldur Freyr Guđmundsson
Efnilegastur: Magnús Ţórir Mattíasson

Valur:
Bestur: Haukur Páll Sigurđsson
Efnilegastur: Arnar Sveinn Geirsson

Grindavík:
Bestur: Gilles Mbang Ondo
Efnilegastur: Alexander Magnússon

Stjarnan:
Bestur: Halldór Orri Björnsson
Efnilegastur: Baldvin Sturluson

Haukar:
Bestur: Arnar Bergmann Gunnlaugsson
Efnilegastur: Ásgeir Ţór Ingólfsson

Selfoss:
Bestur: Jóhann Ólafur Sigurđsson
Efnilegastur: Jón Dađi Böđvarsson

Pepsi-deild kvenna:

Valur:
Best: Hallbera Guđný Gísladóttir
Efnilegust: Dagný Brynjarsdóttir

Ţór/KA:
Best: Vesna Smiljkovic
Efnilegust: Lára Einarsdóttir

Breiđablik:
Best: Sara Björk Gunnarsdóttir
Efnilegust: Berglind Björg Ţorvaldsdóttir

Grindavík:
Best: Sarah McFadden
Efnilegust: Sara Hrund Helgadóttir

Afturelding:
Best: Aldís Mjöll Helgadóttir
Efnilegust: Telma Ţrastardóttir
Knattspyrnukona Aftureldingar: Sigríđur Ţóra Birgisdóttir

Haukar:
Best: Jóna Sigríđur Jónsdóttir
Efnilegust: Sonja Björk Guđmundsdóttir

1.deild karla:

Víkingur R.:
Bestur: Kristinn Jóhannes Magnússon
Efnilegastur: Marteinn Briem

Ţór:
Bestur: Atli Sigurjónsson
Efnilegastur: Jóhann Helgi Hannesson

Leiknir R.:
Bestir: Brynjar Hlöđversson og Aron Fuego Daníelsson
Efnilegastur: Hilmar Árni Halldórsson

Fjölnir:
Bestur: Aron Jóhannsson
Efnilegastur: Guđmundur Karl Guđmundsson

ÍA:
Bestur: Páll Gísli Jónsson
Efnilegastur: Andri Geir Alexandersson

ÍR:
Bestur: Karl Brynjar Björnsson
Efnilegastur: Jón Gísli Ström

Ţróttur R.:
Bestur: Halldór Hilmisson
Efnilegastur: Vilhjálmur Pálmason

HK:
Bestur: Hafsteinn Briem
Efnilegastur: Hólmbert Aron Friđjónsson

KA:
Bestur: Sandor Matus
Efnilegastur: Haukur Heiđar Hauksson

Grótta:
Bestur: Sölvi Davíđsson

Fjarđabyggđ:
Bestur: Srdjan Rajkovic
Efnilegastur: Hilmar Freyr Bjartţórsson

Njarđvík:
Bestur: Ingvar Jónsson
Efnilegastur: Andri Freyr Freysson

2.deild karla:

Víkingur Ó.:
Bestur: Ţorsteinn Már Ragnarsson
Efnilegastur: Dominik Bajda

BÍ/Bolungarvík:
Bestur: Sigurgeir Sveinn Gíslason
Efnilegastur: Emil Pálsson

Völsungur:
Bestur: Aron Bjarki Jósepsson
Efnilegastur: Hrannar Björn Steingrímsson

Höttur:
Bestur: Stefán Ţór Eyjólfsson
Efnilegastur: Ragnar Pétursson

Hvöt:
Bestur: Aron Bjarnason
Efnilegastur: Hilmar Ţór Kárason

Reynir S.:
Bestur: Marteinn Guđjónsson

Afturelding:
Bestur: Birgir Freyr Ragnarsson
Efnilegastur: Arnór Snćr Guđmundsson

Hamar:
Bestur: Ágúst Örlaugur Magnússon.
Efnilegastur: Sveinn Ingi Einarsson

ÍH:
Bestur: Sindri Örn Steinarsson

Víđir:
Bestur: Björn Bergmann Vilhjálmsson

KV:
Bestur: Aron Steinţórsson

3.deild karla:

Álftanes:
Bestur: Markús Vilhjálmsson
Efnilegastur: Magnús Ársćlsson

Árborg:
Bestur: Guđmundur Ármann Böđvarsson

Berserkir:
Bestur: Einar Guđnason

Björninn:
Bestur: Olgeir Óskarsson
Efnilegastur: Hjörleifur Ţórđarson

Dalvík/Reynir:
Bestur: Hermann Albertsson

Draupnir:
Bestur: Vikingur Hauksson

Hvíti riddarinn:
Bestur: Matthías Svavar Alfređsson
Efnilegastur: Birgir Örn Birgisson

KB:
Bestur: Valur Gunnarsson

KFG:
Bestur : Bernharđur M. Guđmundsson
Efnilegastur : Dagur Jónsson

KFK:
Bestur: Elvar Ţór Alfređsson
Efnilegastur: Sćvar Davíđsson

KFS:
Bestur: Anton Rafn Jónasson
Efnilegastur: Guđjón Orri Sigurjónsson

Léttir:
Bestur: Tinni Kári Jóhannesson
Efnilegastur: Bjarki Ţór Steinarsson

Magni:
Bestur: Pálmar Magnússon
Efnilegastur: Jón Geir Björnsson

Sindri:
Bestur: Atli Haraldsson
Efnilegastur: Alex Freyr Hilmarsson

Skallagrímur:
Bestur: Sölvi Geir Gylfason
Efnilegastur: Viggó Pétursson

Tindastóll:
Bestur: Arnar Sigurđsson
Efnilegastur: Loftur Páll Eiríksson

Ýmir:
Bestur: Birgir Ólafur Helgason
Efnilegastur: Gunnar Geir Gunnlaugsson

Ţróttur Vogum:
Bestur: Hallur K. Ásgeirsson
Efnilegastur: Gísli Sigurđarson

Ćgir:
Bestur: Bjarni Már Valdimarsson
Efnilegastur: Pálmi Ţór Ásbergsson

1.deild kvenna:

Fjarđabyggđ:
Best: Petra Lind Sigurđardóttir
Efnilegust: Rakel Dís Björnsdóttir

Fjölnir:
Best: Helena Konráđsdóttir
Efnilegust: Helena Ólafsdóttir

Fram:
Best: Sigríđur Bjarney Gunnarsdóttir
Efnilegust: Áslaug Eik Ólafsdóttir

HK/Víkingur:
Best: Guđrún Anna Atladóttir
Efnilegust: Ingibjörg Björnsdóttir

Höttur:
Best: Eva Ýr Óttarsdóttir
Efnilegust: Kristín Inga Vigfúsdóttir

ÍR:
Best: Tinna Karen Gunnarsdóttir
Efnilegust: María Kristín Bjarnadóttir

Keflavík:
Best: Nína Ósk Kristinsdóttir
Efnilegust: Arna Lind Kristinsdóttir

Selfoss:
Best: Ţóra Margrét Ólafsdóttir
Efnilegust: Bríet Mörk Ómarsdóttir

Sindri:
Best: Lejla Cardaklija
Efnilegust: Karen Halldórsdóttir

Tindastóll:
Best: Hrafnhildur Guđnadóttir
Efnilegust: Snćbjört Pálsdóttir

Völsungur:
Best: Jóney Ósk Sigurjónsdóttir
Efnilegust: Ruth Ragnarsdóttir

Ţróttur R.:
Best: Soffía Ummarin Kristinsdóttir
Efnilegust: Soffía Ummarin Kristinsdóttir
banner
Nýjustu fréttirnar
Jóhann Már Helgason
Jóhann Már Helgason | mán 15. október 09:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 04. október 17:10
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 27. september 13:10
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
fimmtudagur 15. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Belgía-Ísland
Koning Boudewijn Stadion
sunnudagur 18. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Sviss-Belgía