banner
mi­ 11. september 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla frß tapinu Ý AlbanÝu Ý gŠr
Icelandair ═sland tapa­i 4 - 2 gegn AlbanÝu Ý undankeppni EM 2020 Ý gŠrkv÷ldi en leiki­ var Ý Elbasan Ý AlbanÝu. HÚr a­ ne­an mß sjß myndir ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | ■ri 16. j˙nÝ 12:15
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | sun 07. j˙nÝ 12:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 12. maÝ 11:30
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 06. maÝ 18:44
١rir Hßkonarson
١rir Hßkonarson | mßn 04. maÝ 09:15
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | lau 25. aprÝl 12:15
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | f÷s 24. aprÝl 22:30
laugardagur 4. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grˇtta-HK
Vivaldiv÷llurinn
14:00 Fj÷lnir-Fylkir
Extra v÷llurinn
17:00 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-GrindavÝk
OlÝsv÷llurinn
3. deild karla
13:30 Einherji-Reynir S.
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 Sindri-Elli­i
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 V÷lsungur-Fj÷lnir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 ═sbj÷rninn-KM
Kˇrinn - Gervigras
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Man Utd - Bournemouth
14:00 Leicester - Crystal Palace
16:30 Wolves - Arsenal
19:00 Chelsea - Watford
England - Championship
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
14:00 Stoke City - Barnsley
14:00 Blackburn - Leeds
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Bristol City - Cardiff City
═talÝa - Serie A
15:15 Juventus - Torino
17:30 Sassuolo - Lecce
19:45 Lazio - Milan
Spßnn - La Liga
15:00 Celta - Betis
17:30 Valladolid - Alaves
20:00 Granada CF - Valencia
R˙ssland - Efsta deild
13:30 Dinamo - Arsenal T
15:30 Kr. Sovetov - Rostov
15:30 Spartak - Tambov
17:30 Lokomotiv - Sochi
17:30 Akhmat Groznyi - CSKA
sunnudagur 5. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Brei­ablik
Greifav÷llurinn
3. deild karla
19:00 Tindastˇll-KFG
Sau­ßrkrˇksv÷llur
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-HK
Vilhjßlmsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
16:00 Uppsveitir-AfrÝka
Fl˙­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 ┴lafoss-KFR
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 K┴-SkallagrÝmur
┴svellir
14:00 Berserkir-Hamar
VÝkingsv÷llur
16:00 KFB-Samherjar
Bessasta­av÷llur
England - ┌rvalsdeildin
11:00 Burnley - Sheffield Utd
13:15 Newcastle - West Ham
15:30 Liverpool - Aston Villa
18:00 Southampton - Man City
England - Championship
11:00 Swansea - Sheff Wed
13:00 Middlesbrough - QPR
14:00 West Brom - Hull City
═talÝa - Serie A
15:15 Inter - Bologna
17:30 Brescia - Verona
17:30 Cagliari - Atalanta
17:30 Sampdoria - Spal
17:30 Udinese - Genoa
17:30 Parma - Fiorentina
19:45 Napoli - Roma
Spßnn - La Liga
12:00 Athletic - Real Madrid
15:00 Espanyol - Leganes
17:30 Osasuna - Getafe
20:00 Villarreal - Barcelona
R˙ssland - Efsta deild
13:30 Ufa - Ural
15:30 Rubin - Orenburg
17:30 FK Krasnodar - Zenit
mßnudagur 6. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
19:15 FH-Ůrˇttur R.
Kaplakrikav÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksv÷llurinn Varmß
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 Ţmir-KFS
Versalav÷llur
20:00 ═H-Vatnaliljur
┴svellir
20:00 LÚttir-GG
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SnŠfell-Kormßkur/Hv÷t
Stykkishˇlmsv÷llur
20:00 Bj÷rninn-SR
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 HvÝti riddarinn-KB
Varmßrv÷llur
20:00 MÝdas-KH
VÝkingsv÷llur
20:00 KrÝa-┴rborg
Vivaldiv÷llurinn
England - ┌rvalsdeildin
19:00 Tottenham - Everton
Spßnn - La Liga
17:30 Levante - Real Sociedad
20:00 Sevilla - Eibar
■ri­judagur 7. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksv÷llurinn Varmß
18:00 Leiknir R.-═BV
Domusnovav÷llurinn
19:15 VÝkingur Ë.-Fram
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Ůrˇttur V.
Rafholtsv÷llurinn
19:15 DalvÝk/Reynir-KF
DalvÝkurv÷llur
19:15 Haukar-Selfoss
┴svellir
19:15 VÝ­ir-═R
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 V÷lsungur-Fjar­abygg­
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
20:00 Kßri-Kˇrdrengir
Akranesh÷llin
3. deild karla
20:00 VŠngir J˙piters-Augnablik
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 ═A-V÷lsungur
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-KeflavÝk
Extra v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Grˇtta
VÝkingsv÷llur
19:15 Tindastˇll-Augnablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
17:00 Watford - Norwich
17:00 Crystal Palace - Chelsea
19:15 Arsenal - Leicester
England - Championship
16:00 Nott. Forest - Fulham
17:00 Brentford - Charlton Athletic
17:00 Luton - Barnsley
17:00 Reading - Huddersfield
18:45 Cardiff City - Blackburn
═talÝa - Serie A
17:30 Lecce - Lazio
19:45 Milan - Juventus
Spßnn - La Liga
17:30 Valencia - Valladolid
20:00 Celta - Atletico Madrid
R˙ssland - Efsta deild
15:30 Tambov - Akhmat Groznyi
17:30 Arsenal T - Kr. Sovetov
mi­vikudagur 8. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 VÝkingur R.-Valur
VÝkingsv÷llur
19:15 ═A-HK
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-Grˇtta
Extra v÷llurinn
20:15 Brei­ablik-FH
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Vestri
١rsv÷llur
19:15 GrindavÝk-KeflavÝk
GrindavÝkurv÷llur
19:30 Leiknir F.-Ůrˇttur R.
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
19:00 H÷ttur/Huginn-Einherji
Vilhjßlmsv÷llur
19:00 ┴lftanes-Tindastˇll
Bessasta­av÷llur
19:00 Sindri-Ăgir
Sindravellir
20:00 KFG-KV
Samsungv÷llurinn
20:00 Elli­i-Reynir S.
Fylkisv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
17:00 West Ham - Burnley
17:00 Sheffield Utd - Wolves
17:00 Man City - Newcastle
19:15 Brighton - Liverpool
England - Championship
14:00 Millwall - Middlesbrough
16:00 West Brom - Derby County
17:00 Birmingham - Swansea
17:00 Bristol City - Hull City
17:00 Wigan - QPR
18:45 Sheff Wed - Preston NE
═talÝa - Serie A
17:30 Fiorentina - Cagliari
17:30 Genoa - Napoli
19:45 Atalanta - Sampdoria
19:45 Torino - Brescia
19:45 Bologna - Sassuolo
19:45 Roma - Parma
Spßnn - La Liga
17:30 Getafe - Villarreal
17:30 Betis - Osasuna
20:00 Barcelona - Espanyol
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Orenburg - CSKA
15:00 Zenit - Sochi
17:30 Spartak - Lokomotiv
17:30 Rostov - Ufa
fimmtudagur 9. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
WŘrth v÷llurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsungv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 HK-═R
Kˇrinn
19:15 GrindavÝk-┴lftanes
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Hamar-Sindri
Grřluv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
17:00 Bournemouth - Tottenham
17:00 Everton - Southampton
19:15 Aston Villa - Man Utd
England - Championship
16:00 Leeds - Stoke City
═talÝa - Serie A
17:30 Spal - Udinese
19:45 Verona - Inter
Spßnn - La Liga
17:30 Mallorca - Levante
17:30 Eibar - Leganes
20:00 Athletic - Sevilla
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
17:30 Rubin - FK Krasnodar
f÷studagur 10. j˙lÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 GG-Uppsveitir
GrindavÝkurv÷llur
20:00 Vatnaliljur-Ţmir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-Stokkseyri
Ůrˇttarv÷llur
20:00 KFR-Bj÷rninn
SS-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:15 Hamar-═sbj÷rninn
Grřluv÷llur
20:00 KM-KFB
KR-v÷llur
20:00 SkallagrÝmur-Berserkir
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KH-Smßri
Valsv÷llur
20:00 KB-MÝdas
Domusnovav÷llurinn
20:00 ┴rborg-HvÝti riddarinn
J┴VERK-v÷llurinn
Spßnn - La Liga
17:30 Real Sociedad - Granada CF
20:00 Real Madrid - Alaves
laugardagur 11. j˙lÝ
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framv÷llur
16:00 Magni-VÝkingur Ë.
GrenivÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 DalvÝk/Reynir-VÝ­ir
DalvÝkurv÷llur
14:00 V÷lsungur-Ůrˇttur V.
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 Haukar-Kˇrdrengir
┴svellir
14:00 Selfoss-Fjar­abygg­
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Kßri-═R
Akranesh÷llin
16:00 Njar­vÝk-KF
Rafholtsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFS-LÚttir
Třsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-K┴
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-KrÝa
OlÝsv÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Arsenal T - Tambov
15:30 Akhmat Groznyi - Zenit
17:30 Sochi - Spartak
sunnudagur 12. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grˇtta-═A
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
19:15 HK-VÝkingur R.
Kˇrinn
Lengjudeild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksv÷llurinn Varmß
14:00 Vestri-Ůrˇttur R.
OlÝsv÷llurinn
16:00 ═BV-GrindavÝk
Hßsteinsv÷llur
16:00 KeflavÝk-١r
Nettˇv÷llurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-VŠngir J˙piters
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 Tindastˇll-Sindri
Sau­ßrkrˇksv÷llur
14:00 Ăgir-Elli­i
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 KV-┴lftanes
KR-v÷llur
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-H÷ttur/Huginn
BLUE-v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
16:00 AfrÝka-═H
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Kormßkur/Hv÷t-┴lafoss
Bl÷nduˇsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
13:30 Lokomotiv - Ufa
15:30 CSKA - Rubin
15:30 Dinamo - Kr. Sovetov
17:30 FK Krasnodar - Ural
mßnudagur 13. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fj÷lnir
Greifav÷llurinn
19:15 KR-Brei­ablik
Meistaravellir
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikav÷llur
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kˇrinn
■ri­judagur 14. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ١r/KA-FH
١rsv÷llur
18:00 ═BV-Brei­ablik
Hßsteinsv÷llur
19:15 Stjarnan-KR
Samsungv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-Selfoss
Eimskipsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Sindravellir
mi­vikudagur 15. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ═sbj÷rninn-KFB
Kˇrinn - Gervigras
19:15 Hamar-SkallagrÝmur
Grřluv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-Smßri
VÝkingsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:00 Ural - Arsenal T
13:00 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Tambov - Sochi
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-VÝkingur R.
┴svellir
19:15 Grˇtta-Tindastˇll
Vivaldiv÷llurinn
19:15 KeflavÝk-═A
Nettˇv÷llurinn
20:00 Augnablik-Fj÷lnir
Kˇpavogsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Uppsveitir-═H
Fl˙­av÷llur
20:00 LÚttir-Vatnaliljur
Hertz v÷llurinn
20:00 Ţmir-AfrÝka
Versalav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-┴rborg
Domusnovav÷llurinn
f÷studagur 17. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild karla
19:15 VÝkingur Ë.-Afturelding
ËlafsvÝkurv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-KeflavÝk
Eimskipsv÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Fram
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 ═R-Njar­vÝk
Hertz v÷llurinn
19:15 KF-Haukar
Ëlafsfjar­arv÷llur
19:15 VÝ­ir-Kßri
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Fjar­abygg­-DalvÝk/Reynir
Eskjuv÷llur
19:15 Ůrˇttur V.-Selfoss
VogaÝdřfuv÷llur
3. deild karla
20:00 ┴lftanes-Augnablik
Bessasta­av÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-Reynir S.
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 V÷lsungur-Afturelding
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-SnŠfell
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-KM
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KrÝa-KH
Vivaldiv÷llurinn
20:00 HvÝti riddarinn-H÷r­ur ═.
Varmßrv÷llur
laugardagur 18. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fj÷lnir-FH
Extra v÷llurinn
16:00 KA-Grˇtta
Greifav÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 ١r-═BV
١rsv÷llur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
16:00 Kˇrdrengir-V÷lsungur
Framv÷llur
3. deild karla
11:15 H÷ttur/Huginn-Elli­i
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 KFG-Einherji
Samsungv÷llurinn
16:00 Ăgir-Tindastˇll
Ůorlßkshafnarv÷llur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 ┴lftanes-HK
Bessasta­av÷llur
14:15 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Hamar
Vilhjßlmsv÷llur
16:00 ═R-Hamrarnir
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 GG-KFS
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 SR-KFR
Ůrˇttarv÷llur
17:00 Kormßkur/Hv÷t-Bj÷rninn
Bl÷nduˇsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Berserkir-Samherjar
VÝkingsv÷llur
sunnudagur 19. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
17:30 Fylkir-KR
WŘrth v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
20:00 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-١r/KA
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-ri­ill
13:00 Smßri-H÷r­ur ═.
Fagrilundur - gervigras
R˙ssland - Efsta deild
17:00 FK Krasnodar - Dinamo
mßnudagur 20. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-═BV
Kaplakrikav÷llur
19:15 Fylkir-Stjarnan
WŘrth v÷llurinn
19:15 KR-Ůrˇttur R.
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 ═A-Augnablik
Nor­urßlsv÷llurinn
■ri­judagur 21. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
19:15 GrindavÝk-Afturelding
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Fram
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Tindastˇll-Fj÷lnir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Grˇtta-Haukar
Vivaldiv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-V÷lsungur
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KFB-K┴
Bessasta­av÷llur
20:00 SkallagrÝmur-═sbj÷rninn
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 KM-Berserkir
KR-v÷llur
mi­vikudagur 22. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikav÷llur
20:15 KR-Fj÷lnir
Meistaravellir
Lengjudeild karla
17:30 Vestri-═BV
OlÝsv÷llurinn
19:15 Leiknir R.-VÝkingur Ë.
Domusnovav÷llurinn
19:15 ١r-Magni
١rsv÷llur
21:00 Leiknir F.-KeflavÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
18:00 Kßri-DalvÝk/Reynir
Akranesh÷llin
19:15 V÷lsungur-KF
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
19:15 Ůrˇttur V.-Fjar­abygg­
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Haukar-═R
┴svellir
19:15 Njar­vÝk-VÝ­ir
Rafholtsv÷llurinn
19:15 Selfoss-Kˇrdrengir
J┴VERK-v÷llurinn
3. deild karla
17:00 H÷ttur/Huginn-VŠngir J˙piters
Vilhjßlmsv÷llur
19:00 Tindastˇll-Elli­i
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-v÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-KeflavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
fimmtudagur 23. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 ═A-Stjarnan
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Grˇtta-VÝkingur R.
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo v÷llurinn
20:15 HK-Brei­ablik
Kˇrinn
3. deild karla
19:00 Einherji-┴lftanes
Vopnafjar­arv÷llur
20:00 KV-Ăgir
KR-v÷llur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Fram
Grřluv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 AfrÝka-LÚttir
Hofssta­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-┴lafoss
Stokkseyrarv÷llur
f÷studagur 24. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ١r/KA-Fylkir
١rsv÷llur
19:15 KR-FH
Meistaravellir
20:15 Ůrˇttur R.-Brei­ablik
Eimskipsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═H-Ţmir
Skessan
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Smßri-KrÝa
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-HvÝti riddarinn
Valsv÷llur
20:00 ┴rborg-MÝdas
J┴VERK-v÷llurinn
laugardagur 25. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
14:00 V÷lsungur-Grˇtta
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-┴lftanes
KA-v÷llur
14:00 GrindavÝk-Sindri
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFS-Uppsveitir
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 SnŠfell-Bj÷rninn
Stykkishˇlmsv÷llur
17:00 Kormßkur/Hv÷t-KFR
Hvammstangav÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-Hamar
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-KB
OlÝsv÷llurinn
sunnudagur 26. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifav÷llurinn
19:15 Brei­ablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Magni-GrindavÝk
GrenivÝkurv÷llur
14:00 KeflavÝk-Vestri
Nettˇv÷llurinn
16:00 Fram-١r
Framv÷llur
16:00 VÝkingur Ë.-Leiknir F.
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 Fjar­abygg­-Kßri
Eskjuv÷llur
16:00 ═R-V÷lsungur
Hertz v÷llurinn
16:00 DalvÝk/Reynir-Njar­vÝk
DalvÝkurv÷llur
16:00 KF-Selfoss
Ëlafsfjar­arv÷llur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Tindastˇll
Fagrilundur - gervigras
14:00 Einherji-Ăgir
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-┴lftanes
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Reynir S.-Sindri
BLUE-v÷llurinn
mßnudagur 27. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-HK
WŘrth v÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-Valur
Extra v÷llurinn
19:15 FH-Grˇtta
Kaplakrikav÷llur
20:15 Stjarnan-VÝkingur R.
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 ═BV-Ůrˇttur R.
Hßsteinsv÷llur
19:15 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
19:15 VÝ­ir-Haukar
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Kˇrdrengir-Ůrˇttur V.
Framv÷llur
■ri­judagur 28. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ═BV-Selfoss
Hßsteinsv÷llur
18:00 ١r/KA-KR
١rsv÷llur
19:15 Stjarnan-Ůrˇttur R.
Samsungv÷llurinn
3. deild karla
20:00 KV-Elli­i
KR-v÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-KFG
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Fj÷lnir-═A
Extra v÷llurinn
19:15 KeflavÝk-VÝkingur R.
Nettˇv÷llurinn
19:15 Haukar-Tindastˇll
┴svellir
20:00 Augnablik-Afturelding
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
18:00 Sindri-HK
Sindravellir
19:15 ═R-Hamar
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ═sbj÷rninn-K┴
Kˇrinn - Gervigras
20:00 KFB-Berserkir
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KH-KB
Valsv÷llur
20:00 Smßri-HvÝti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
mi­vikudagur 29. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Brei­ablik
WŘrth v÷llurinn
19:15 Valur-FH
Origo v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-GrindavÝk
Framv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 Vatnaliljur-KFS
Fagrilundur - gervigras
20:00 Uppsveitir-Ţmir
Fl˙­av÷llur
20:00 AfrÝka-GG
Hofssta­av÷llur
20:00 ═H-LÚttir
Skessan
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Kormßkur/Hv÷t-SR
Bl÷nduˇsv÷llur
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-v÷llurinn
20:00 SnŠfell-┴lafoss
Stykkishˇlmsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 Samherjar-SkallagrÝmur
Hrafnagilsv÷llur
19:15 KM-Hamar
KR-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 H÷r­ur ═.-┴rborg
OlÝsv÷llurinn
20:00 MÝdas-KrÝa
VÝkingsv÷llur
fimmtudagur 30. j˙lÝ
3. deild karla
19:00 ┴lftanes-Reynir S.
Bessasta­av÷llur
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
KA-v÷llur
mßnudagur 3. ßg˙st
Lengjudeild karla
16:00 Afturelding-١r
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 Magni-Ůrˇttur R.
GrenivÝkurv÷llur
17:00 Fram-Vestri
Framv÷llur
19:15 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
13:00 Kˇrdrengir-Fjar­abygg­
Framv÷llur
14:00 V÷lsungur-VÝ­ir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Haukar-DalvÝk/Reynir
┴svellir
16:00 Ůrˇttur V.-KF
VogaÝdřfuv÷llur
3. deild karla
13:00 KFG-H÷ttur/Huginn
Samsungv÷llurinn
16:00 Tindastˇll-KV
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
19:00 Elli­i-VŠngir J˙piters
Fylkisv÷llur
■ri­judagur 4. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-HK
Greifav÷llurinn
19:15 Brei­ablik-Stjarnan
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Grˇtta-KR
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fylkir-VÝkingur R.
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 ═BV-KeflavÝk
Hßsteinsv÷llur
19:15 VÝkingur Ë.-GrindavÝk
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Selfoss-═R
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Njar­vÝk-Kßri
Rafholtsv÷llurinn
3. deild karla
19:00 Ăgir-Augnablik
Ůorlßkshafnarv÷llur
mi­vikudagur 5. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fj÷lnir-═A
Extra v÷llurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikav÷llur
2. deild kvenna
19:15 ═R-┴lftanes
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 ┴rborg-KH
J┴VERK-v÷llurinn
fimmtudagur 6. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Fylkir
Kaplakrikav÷llur
18:00 Selfoss-Valur
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 KR-═BV
Meistaravellir
18:00 Ůrˇttur R.-١r/KA
Eimskipsv÷llurinn
18:00 Brei­ablik-Stjarnan
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grˇtta-KeflavÝk
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Tindastˇll-═A
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Afturelding-Fj÷lnir
Fagverksv÷llurinn Varmß
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 LÚttir-Ţmir
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 Berserkir-K┴
VÝkingsv÷llur
19:00 SkallagrÝmur-KM
SkallagrÝmsv÷llur
19:15 Hamar-KFB
Grřluv÷llur
f÷studagur 7. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-Augnablik
VÝkingsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-GrindavÝk
Grřluv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 GG-═H
GrindavÝkurv÷llur
20:00 Vatnaliljur-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SR-SnŠfell
Ůrˇttarv÷llur
20:00 Bj÷rninn-┴lafoss
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 HvÝti riddarinn-KrÝa
Varmßrv÷llur
19:30 KB-Smßri
Domusnovav÷llurinn
laugardagur 8. ßg˙st
Lengjudeild karla
14:00 ١r-VÝkingur Ë.
١rsv÷llur
14:00 ═BV-Leiknir F.
Hßsteinsv÷llur
14:00 GrindavÝk-Leiknir R.
GrindavÝkurv÷llur
14:00 Ůrˇttur R.-Afturelding
Eimskipsv÷llurinn
16:00 KeflavÝk-Fram
Nettˇv÷llurinn
2. deild karla
13:00 Kßri-Haukar
Akranesh÷llin
14:00 ═R-Ůrˇttur V.
Hertz v÷llurinn
14:00 DalvÝk/Reynir-V÷lsungur
DalvÝkurv÷llur
14:00 KF-Kˇrdrengir
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 Njar­vÝk-Fjar­abygg­
Rafholtsv÷llurinn
3. deild karla
14:00 VŠngir J˙piters-Sindri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
14:00 Einherji-KV
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-Ăgir
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Augnablik-Elli­i
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Tindastˇll
BLUE-v÷llurinn
14:00 KFG-┴lftanes
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-V÷lsungur
┴svellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Framv÷llur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-ri­ill
17:00 KFS-AfrÝka
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Kormßkur/Hv÷t-Stokkseyri
Hvammstangav÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-═sbj÷rninn
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
16:30 H÷r­ur ═.-MÝdas
OlÝsv÷llurinn
sunnudagur 9. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
19:15 Stjarnan-Fj÷lnir
Samsungv÷llurinn
19:15 Valur-Grˇtta
Origo v÷llurinn
19:15 ═A-FH
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 HK-KR
Kˇrinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
OlÝsv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 ┴lftanes-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Bessasta­av÷llur
mßnudagur 10. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Brei­ablik-Fylkir
Kˇpavogsv÷llur
2. deild karla
19:15 VÝ­ir-Selfoss
Nesfisk-v÷llurinn
■ri­judagur 11. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
19:15 ═A-Afturelding
Nor­urßlsv÷llurinn
20:00 Augnablik-Grˇtta
Kˇpavogsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 KFB-SkallagrÝmur
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KH-┴rborg
Valsv÷llur
mi­vikudagur 12. ßg˙st
3. deild karla
19:00 Tindastˇll-Einherji
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:00 ┴lftanes-VŠngir J˙piters
Bessasta­av÷llur
19:00 Sindri-H÷ttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ăgir-Reynir S.
Ůorlßkshafnarv÷llur
20:00 KV-Augnablik
KR-v÷llur
20:00 Elli­i-KFG
Fylkisv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Extra v÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Haukar
Nettˇv÷llurinn
19:15 V÷lsungur-Tindastˇll
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
19:15 GrindavÝk-HK
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
18:00 KM-Samherjar
KR-v÷llur
19:00 ═sbj÷rninn-Berserkir
Kˇrinn - Gervigras
20:00 K┴-Hamar
┴svellir
fimmtudagur 13. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grˇtta
Samsungv÷llurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:00 ┴lftanes-Hamar
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 Ţmir-GG
Versalav÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 ┴lafoss-SR
Tungubakkav÷llur
19:00 Stokkseyri-Bj÷rninn
Stokkseyrarv÷llur
f÷studagur 14. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 VÝkingur R.-Brei­ablik
VÝkingsv÷llur
19:15 HK-Fj÷lnir
Kˇrinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-═BV
Framv÷llur
19:15 VÝkingur Ë.-Ůrˇttur R.
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
18:00 Fjar­abygg­-KF
Eskjuv÷llur
19:00 Ůrˇttur V.-VÝ­ir
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Haukar-Njar­vÝk
┴svellir
19:15 Kˇrdrengir-═R
Framv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-HvÝti riddarinn
VÝkingsv÷llur
20:00 Smßri-┴rborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 KrÝa-KB
Vivaldiv÷llurinn
laugardagur 15. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
16:00 ═A-Fylkir
Nor­urßlsv÷llurinn
16:00 Valur-KA
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-GrindavÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 Magni-KeflavÝk
GrenivÝkurv÷llur
16:00 Leiknir R.-١r
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
16:00 V÷lsungur-Kßri
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Selfoss-DalvÝk/Reynir
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-═R
Sindravellir
15:00 Fram-Hamrarnir
Framv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 ═H-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-LÚttir
Fl˙­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SnŠfell-KFR
Stykkishˇlmsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
16:00 KH-H÷r­ur ═.
Valsv÷llur
sunnudagur 16. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
16:00 Stjarnan-١r/KA
Samsungv÷llurinn
19:15 FH-Brei­ablik
Kaplakrikav÷llur
3. deild karla
14:00 KFG-Sindri
Samsungv÷llurinn
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 H÷ttur/Huginn-Tindastˇll
Vilhjßlmsv÷llur
Lengjudeild kvenna
16:00 KeflavÝk-V÷lsungur
Nettˇv÷llurinn
16:00 Tindastˇll-Afturelding
Sau­ßrkrˇksv÷llur
2. deild kvenna
14:00 GrindavÝk-Hamrarnir
GrindavÝkurv÷llur
16:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-═R
Fjar­abygg­arh÷llin
4. deild karla - A-ri­ill
16:00 AfrÝka-Vatnaliljur
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsv÷llur
mßnudagur 17. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-v÷llurinn
20:00 Elli­i-┴lftanes
Fylkisv÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-Ăgir
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 ═A-VÝkingur R.
Nor­urßlsv÷llurinn
18:00 Fj÷lnir-Grˇtta
Extra v÷llurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grřluv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 SkallagrÝmur-K┴
SkallagrÝmsv÷llur
■ri­judagur 18. ßg˙st
2. deild karla
18:00 VÝ­ir-KF
Nesfisk-v÷llurinn
18:00 ═R-Fjar­abygg­
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
18:30 Hamar-Berserkir
Grřluv÷llur
mi­vikudagur 19. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Brei­ablik-١r/KA
Kˇpavogsv÷llur
18:00 Fylkir-═BV
WŘrth v÷llurinn
19:15 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Magni
Framv÷llur
18:00 Vestri-Leiknir R.
OlÝsv÷llurinn
18:00 KeflavÝk-VÝkingur Ë.
Nettˇv÷llurinn
18:00 ١r-Leiknir F.
١rsv÷llur
18:15 ═BV-Afturelding
Hßsteinsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-GrindavÝk
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
18:00 Njar­vÝk-Selfoss
Rafholtsv÷llurinn
18:00 Haukar-V÷lsungur
┴svellir
18:00 DalvÝk/Reynir-Kˇrdrengir
DalvÝkurv÷llur
19:15 Kßri-Ůrˇttur V.
Akranesh÷llin
fimmtudagur 20. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Extra v÷llurinn
19:15 Grˇtta-Brei­ablik
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 KFR-┴lafoss
SS-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-═sbj÷rninn
KR-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-HvÝti riddarinn
Domusnovav÷llurinn
20:00 KH-MÝdas
Valsv÷llur
f÷studagur 21. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-═A
Greifav÷llurinn
18:00 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
19:15 Fylkir-Stjarnan
WŘrth v÷llurinn
3. deild karla
18:00 Ăgir-KFG
Ůorlßkshafnarv÷llur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fj÷lnir
┴svellir
19:15 Grˇtta-═A
Vivaldiv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Afturelding
VÝkingsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 ═R-Fram
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
18:30 GG-LÚttir
GrindavÝkurv÷llur
18:30 AfrÝka-Uppsveitir
Leikv. ˇßkve­inn
20:00 Vatnaliljur-═H
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 SR-Bj÷rninn
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 ┴rborg-KrÝa
J┴VERK-v÷llurinn
laugardagur 22. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Magni-═BV
GrenivÝkurv÷llur
16:00 Vestri-VÝkingur Ë.
OlÝsv÷llurinn
16:00 Afturelding-KeflavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 GrindavÝk-١r
GrindavÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elli­i
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 KV-H÷ttur/Huginn
KR-v÷llur
16:00 Tindastˇll-VŠngir J˙piters
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:30 Sindri-┴lftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 V÷lsungur-Augnablik
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 ┴lftanes-Sindri
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFS-Ţmir
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Kormßkur/Hv÷t-SnŠfell
Bl÷nduˇsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 K┴-Samherjar
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
12:00 H÷r­ur ═.-Smßri
OlÝsv÷llurinn
sunnudagur 23. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ═BV-١r/KA
Hßsteinsv÷llur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ůrˇttur R.
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
14:00 Fjar­abygg­-Haukar
Eskjuv÷llur
14:00 Selfoss-Kßri
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Kˇrdrengir-VÝ­ir
Framv÷llur
16:00 V÷lsungur-Njar­vÝk
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Ůrˇttur V.-DalvÝk/Reynir
VogaÝdřfuv÷llur
16:00 KF-═R
Ëlafsfjar­arv÷llur
Lengjudeild kvenna
16:00 KeflavÝk-Tindastˇll
Nettˇv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-GrindavÝk
Vilhjßlmsv÷llur
mßnudagur 24. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
19:15 Brei­ablik-Selfoss
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Fylkir-KR
WŘrth v÷llurinn
19:15 Valur-Ůrˇttur R.
Origo v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Bj÷rninn-KFR
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ═sbj÷rninn-Hamar
Kˇrinn - Gervigras
■ri­judagur 25. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungv÷llurinn
19:15 Fylkir-Fj÷lnir
WŘrth v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-KR
VÝkingsv÷llur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungv÷llurinn
19:15 Brei­ablik-KA
Smßrinn
19:15 HK-Grˇtta
Kˇrinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 KFB-KM
Bessasta­av÷llur
19:00 Berserkir-SkallagrÝmur
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
18:00 HvÝti riddarinn-┴rborg
Varmßrv÷llur
20:00 Smßri-KH
Fagrilundur - gervigras
mi­vikudagur 26. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 ═A-Valur
Nor­urßlsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 LÚttir-KFS
Hertz v÷llurinn
18:00 Ţmir-Vatnaliljur
Versalav÷llur
18:00 Uppsveitir-GG
Fl˙­av÷llur
20:00 ═H-AfrÝka
Skessan
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 ┴lafoss-Kormßkur/Hv÷t
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-KB
VÝkingsv÷llur
fimmtudagur 27. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
18:00 ═A-Haukar
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Afturelding-Grˇtta
Fagverksv÷llurinn Varmß
20:00 Augnablik-KeflavÝk
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 GrindavÝk-═R
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Fram-┴lftanes
Framv÷llur
f÷studagur 28. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-KeflavÝk
Domusnovav÷llurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
18:00 Njar­vÝk-Kˇrdrengir
Rafholtsv÷llurinn
19:15 Haukar-Ůrˇttur V.
┴svellir
3. deild karla
18:00 ┴lftanes-Ăgir
Bessasta­av÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-KV
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fj÷lnir-V÷lsungur
Extra v÷llurinn
19:15 Tindastˇll-VÝkingur R.
Sau­ßrkrˇksv÷llur
laugardagur 29. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grˇtta-Fylkir
Vivaldiv÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ůrˇttur R.-Fylkir
Eimskipsv÷llurinn
14:00 KR-Brei­ablik
Meistaravellir
14:00 ١r/KA-Valur
١rsv÷llur
14:00 Stjarnan-═BV
Samsungv÷llurinn
14:00 Selfoss-FH
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 VÝkingur Ë.-═BV
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 ١r-Ůrˇttur R.
١rsv÷llur
14:00 GrindavÝk-Vestri
GrindavÝkurv÷llur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
14:00 VÝ­ir-Fjar­abygg­
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 Kßri-KF
Akranesh÷llin
16:00 DalvÝk/Reynir-═R
DalvÝkurv÷llur
16:00 V÷lsungur-Selfoss
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
14:00 H÷ttur/Huginn-Augnablik
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-v÷llurinn
14:00 Elli­i-Sindri
Fylkisv÷llur
16:00 KFG-Tindastˇll
Samsungv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 HK-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Kˇrinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 SkallagrÝmur-Hamar
SkallagrÝmsv÷llur
14:00 KFB-═sbj÷rninn
Bessasta­av÷llur
14:00 KM-K┴
KR-v÷llur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 KH-KrÝa
Valsv÷llur
14:00 H÷r­ur ═.-HvÝti riddarinn
OlÝsv÷llurinn
sunnudagur 30. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
14:00 KA-Stjarnan
Greifav÷llurinn
14:00 KR-═A
Meistaravellir
17:00 FH-VÝkingur R.
Kaplakrikav÷llur
17:00 Fj÷lnir-Brei­ablik
Extra v÷llurinn
19:15 Valur-HK
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
13:00 Vatnaliljur-LÚttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFS-GG
Třsv÷llur
14:00 ═H-Uppsveitir
Skessan
16:00 AfrÝka-Ţmir
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 SnŠfell-Stokkseyri
Stykkishˇlmsv÷llur
16:00 Bj÷rninn-Kormßkur/Hv÷t
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 ┴rborg-KB
J┴VERK-v÷llurinn
16:00 Smßri-MÝdas
Fagrilundur - gervigras
mßnudagur 31. ßg˙st
2. deild kvenna
18:00 ┴lftanes-GrindavÝk
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 KFR-SR
SS-v÷llurinn
■ri­judagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ůrˇttur V.-Njar­vÝk
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Kßri
Framv÷llur
3. deild karla
17:15 Einherji-H÷ttur/Huginn
Vopnafjar­arv÷llur
17:30 Ăgir-Sindri
Ůorlßkshafnarv÷llur
17:30 Reynir S.-Elli­i
BLUE-v÷llurinn
17:30 Augnablik-VŠngir J˙piters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastˇll-┴lftanes
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjudeild kvenna
17:30 V÷lsungur-═A
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
19:15 Haukar-Afturelding
┴svellir
2. deild kvenna
17:30 ═R-HK
Hertz v÷llurinn