lau 25. júní 2016 11:26
Elvar Geir Magnússon
KR búiđ ađ reka Bjarna Guđjónsson (Stađfest)
Gummi Ben lćtur einnig af störfum
watermark Guđmundur Benediktsson og Bjarni Guđjónsson.
Guđmundur Benediktsson og Bjarni Guđjónsson.
Mynd: Fótbolti.net - Ómar Vilhelmsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Ómar Vilhelmsson
KR hefur sent frá sér yfirlýsingu ţar sem fram kemur ađ Bjarni Guđjónsson sé hćttur sem ţjálfari KR. Samkvćmt íţróttadeild RÚV mun Arnar Gunnlaugsson stýra ćfingu í dag en ekki sé búiđ ađ ákveđa hver taki viđ af Bjarna.

Bjarni tók viđ KR fyrir tímabiliđ 2015. Liđinu hefur gengiđ illa í sumar eftir ađ miklu púđri var eytt í ađ styrkja leikmannahópinn.

KR tapađi óvćnt fyrir Selfossi í bikarnum og er tveimur stigum fyrir ofan fallsćti í Pepsi-deildinni. Liđiđ hefur ađeins unniđ 2 af 9 leikjum sínum í deildinni og skorađ 8 mörk.

Yfirlýsing frá KR:
Knattspyrnudeild KR, Bjarni Eggerts Guđjónsson ađalţjálfari og Guđmundur Benediktsson ađstođarţjálfari meistaraflokks karla hafa komist ađ sameiginlegri niđurstöđu um ađ ţjálfararnir láti nú af störfum hjá félaginu.

Ástćđa starfsloka er árangur liđsins ţađ sem af er sumri, sem ađilar eru sammála um ađ hafi veriđ óviđunandi.

Knattspyrnudeild KR ţakkar Bjarna og Guđmundi fyrir ánćgjulegt samstarf og óskar ţeim velfarnađar í framtíđinni.

Reykjavík, 26. júní 2016,
Kristinn Kjćrnested, formađur stjórnar Knattspyrnudeildar KR
Bjarni Eggerts Guđjónsson
Guđmundur Benediktsson

Af ţessu tilefni vill Bjarni senda eftirfarandi kveđju til félagsins:

„Frá fyrsta degi mínum í starfi sem ţjálfari KR hef ég lagt áherslu á ađ hagsmunir liđsins séu ćtíđ í forgangi. Eftir slćma byrjun á tímabilinu hef ég ásamt stjórn félagsins, komist ađ ţeirri niđurstöđu ađ ţađ sé hagsmunum liđsins nú fyrir bestu ađ ég láti af störfum.

Ég er ţakklátur stjórn KR fyrir ađ hafa treyst mér fyrir ţjálfun liđsins. Framtíđ KR er björt og ég er sannfćrđur um ađ liđiđ muni komast aftur á toppinn, ţar sem ţađ á heima, áđur en langt um líđur.

Áfram KR,
Bjarni Eggerts Guđjónsson.“




Stöđutaflan
  L U J T ms: mf: mun Stig
0 0 0 0 0 0 0 0 0
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
21:50
21:40
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 08. júlí 09:11
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
miđvikudagur 15. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Smári
Víkingsvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Burnley - Wolves
17:00 Man City - Bournemouth
17:00 Newcastle - Tottenham
19:15 Arsenal - Liverpool
England - Championship
16:00 Brentford - Preston NE
16:00 Bristol City - Stoke City
17:00 Nott. Forest - Swansea
17:00 Birmingham - Charlton Athletic
Ítalía - Serie A
17:30 Bologna - Napoli
17:30 Milan - Parma
17:30 Sampdoria - Cagliari
19:45 Sassuolo - Juventus
19:45 Lecce - Fiorentina
19:45 Roma - Verona
19:45 Udinese - Lazio
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Arsenal T
15:00 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
15:00 Spartak - Akhmat Groznyi
17:30 Zenit - Orenburg
fimmtudagur 16. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
20:00 Augnablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Uppsveitir-ÍH
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
20:00 Ýmir-Afríka
Kórinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
England - Úrvalsdeildin
17:00 Leicester - Sheffield Utd
17:00 Everton - Aston Villa
19:15 Southampton - Brighton
19:15 Crystal Palace - Man Utd
England - Championship
16:00 Leeds - Barnsley
Ítalía - Serie A
17:30 Torino - Genoa
19:45 Spal - Inter
Spánn - La Liga
16:30 Eibar - Valladolid
19:00 Mallorca - Granada CF
19:00 Valencia - Espanyol
19:00 Getafe - Atletico Madrid
19:00 Real Sociedad - Sevilla
19:00 Real Madrid - Villarreal
19:00 Celta - Levante
19:00 Betis - Alaves
19:00 Athletic - Leganes
19:00 Barcelona - Osasuna
Rússland - Efsta deild
15:00 Ufa - Dinamo
15:00 Rubin - Rostov
17:30 Tambov - Sochi
17:30 Lokomotiv - CSKA
föstudagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Völsungur-Afturelding
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Snćfell
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-KH
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Varmárvöllur
England - Úrvalsdeildin
19:00 West Ham - Watford
England - Championship
16:30 Huddersfield - West Brom
laugardagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
16:00 KA-Grótta
Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kórdrengir-Völsungur
Framvöllur
3. deild karla
11:15 Höttur/Huginn-Elliđi
Vilhjálmsvöllur
13:00 KFG-Einherji
Samsungvöllurinn
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
16:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-HK
Bessastađavöllur
14:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamar
Vilhjálmsvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Björninn
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Berserkir-Samherjar
Víkingsvöllur
England - Úrvalsdeildin
16:30 Norwich - Burnley
England - Championship
11:30 Charlton Athletic - Wigan
11:30 Stoke City - Brentford
14:00 Blackburn - Reading
14:00 Fulham - Sheff Wed
14:00 Hull City - Luton
14:00 Middlesbrough - Cardiff City
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 QPR - Millwall
14:00 Swansea - Bristol City
Ítalía - Serie A
15:15 Verona - Atalanta
17:30 Cagliari - Sassuolo
19:45 Milan - Bologna
sunnudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:30 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
13:00 Smári-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
England - Úrvalsdeildin
13:00 Bournemouth - Southampton
15:00 Tottenham - Leicester
England - Championship
13:00 Derby County - Leeds
14:00 Barnsley - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
15:15 Parma - Sampdoria
17:30 Brescia - Spal
17:30 Napoli - Udinese
17:30 Fiorentina - Torino
17:30 Genoa - Lecce
19:45 Roma - Inter
Spánn - La Liga
19:00 Sevilla - Valencia
19:00 Villarreal - Eibar
19:00 Granada CF - Athletic
19:00 Leganes - Real Madrid
19:00 Levante - Getafe
19:00 Valladolid - Betis
19:00 Osasuna - Mallorca
19:00 Alaves - Barcelona
19:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
19:00 Espanyol - Celta
Rússland - Efsta deild
17:30 FK Krasnodar - Dinamo
mánudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
17:00 Sheffield Utd - Everton
17:00 Brighton - Newcastle
19:15 Wolves - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
19:45 Juventus - Lazio
ţriđjudagur 21. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Völsungur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KFB-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 KM-Berserkir
KR-völlur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Watford - Man City
19:15 Aston Villa - Arsenal
Ítalía - Serie A
17:30 Atalanta - Bologna
19:45 Sassuolo - Milan
miđvikudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
20:15 KR-Fjölnir
Meistaravellir
Lengjudeild karla
17:30 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
19:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
2. deild karla
18:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Víđir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
20:00 Höttur/Huginn-Vćngir Júpiters
Vilhjálmsvöllur
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
England - Úrvalsdeildin
17:00 Man Utd - West Ham
19:15 Liverpool - Chelsea
England - Championship
18:30 West Brom - QPR
18:30 Wigan - Fulham
18:30 Birmingham - Derby County
18:30 Brentford - Barnsley
18:30 Bristol City - Preston NE
18:30 Cardiff City - Hull City
18:30 Leeds - Charlton Athletic
18:30 Luton - Blackburn
18:30 Millwall - Huddersfield
18:30 Nott. Forest - Stoke City
18:30 Reading - Swansea
18:30 Sheff Wed - Middlesbrough
Ítalía - Serie A
17:30 Parma - Napoli
19:45 Spal - Roma
19:45 Torino - Verona
19:45 Sampdoria - Genoa
19:45 Inter - Fiorentina
19:45 Lecce - Brescia
Rússland - Efsta deild
16:00 Kr. Sovetov - Sochi
16:00 Ural - Lokomotiv
16:00 Ufa - Arsenal T
16:00 Dinamo - Orenburg
16:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
16:00 CSKA - Tambov
16:00 Rostov - Zenit
16:00 Rubin - Spartak
fimmtudagur 23. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
20:15 HK-Breiđablik
Kórinn
3. deild karla
19:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
20:00 KV-Ćgir
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Afríka-Léttir
Hofsstađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 24. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
19:15 KR-FH
Meistaravellir
20:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-Ýmir
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 25. júlí
Lengjudeild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Sindri
Grindavíkurvöllur
14:00 Hamrarnir-Álftanes
KA-völlur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Uppsveitir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Snćfell-Björninn
Stykkishólmsvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-KFR
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Hamar
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Keflavík-Vestri
Nettóvöllurinn
14:00 Magni-Grindavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Fram-Ţór
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Leiknir F.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
16:00 KF-Selfoss
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Njarđvík
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Sindri
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
mánudagur 27. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
20:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Víđir-Haukar
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
ţriđjudagur 28. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Haukar-Tindastóll
Ásvellir
20:00 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:00 Sindri-HK
Sindravellir
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KÁ
Kórinn - Gervigras
20:00 KFB-Berserkir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-KB
Valsvöllur
20:00 Smári-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 29. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Vatnaliljur-KFS
Fagrilundur - gervigras
20:00 Uppsveitir-Ýmir
Flúđavöllur
20:00 Afríka-GG
Hofsstađavöllur
20:00 ÍH-Léttir
Skessan
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-Álafoss
Stykkishólmsvöllur
20:00 Kormákur/Hvöt-SR
Blönduósvöllur
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Samherjar-Skallagrímur
Hrafnagilsvöllur
19:15 KM-Hamar
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hörđur Í.-Árborg
Olísvöllurinn
20:00 Mídas-Kría
Víkingsvöllur
fimmtudagur 30. júlí
3. deild karla
19:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
KA-völlur
mánudagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
16:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
17:00 Fram-Vestri
Framvöllur
19:15 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
13:00 Kórdrengir-Fjarđabyggđ
Framvöllur
14:00 Völsungur-Víđir
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-KF
Vogaídýfuvöllur
16:00 Haukar-Dalvík/Reynir
Ásvellir
3. deild karla
13:00 KFG-Höttur/Huginn
Samsungvöllurinn
16:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
19:00 Elliđi-Vćngir Júpiters
Fylkisvöllur
ţriđjudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-HK
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
19:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
miđvikudagur 5. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:00 Árborg-KH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
18:00 KR-ÍBV
Meistaravellir
18:00 Ţróttur R.-Ţór/KA
Eimskipsvöllurinn
18:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
18:00 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KM
Skallagrímsvöllur
19:00 Berserkir-KÁ
Víkingsvöllur
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
föstudagur 7. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grindavík
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 GG-ÍH
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Snćfell
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hvíti riddarinn-Kría
Varmárvöllur
19:30 KB-Smári
Domusnovavöllurinn
laugardagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
14:00 ÍBV-Leiknir F.
Hásteinsvöllur
14:00 Grindavík-Leiknir R.
Grindavíkurvöllur
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
16:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
2. deild karla
13:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Álftanes
Samsungvöllurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Tindastóll
BLUE-völlurinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill
17:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Stokkseyri
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:30 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
sunnudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
mánudagur 10. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
miđvikudagur 12. ágúst
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 14. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
laugardagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
15:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
2. deild karla
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
fimmtudagur 20. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
föstudagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-KA
Smárinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
19:00 KM-KFB
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Varmárvöllur
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
17:15 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-ÍA
Meistaravellir
14:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras
mánudagur 31. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Álftanes-Grindavík
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-SR
SS-völlurinn
ţriđjudagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Kári
Framvöllur
3. deild karla
17:15 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
17:30 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
17:30 Reynir S.-Elliđi
BLUE-völlurinn
17:30 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
17:30 Völsungur-ÍA
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild kvenna
17:30 ÍR-HK
Hertz völlurinn
miđvikudagur 2. september
Lengjudeild karla
17:30 ÍBV-Leiknir R.
Hásteinsvöllur
17:30 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
17:30 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
17:30 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
19:15 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
17:30 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
17:30 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
17:30 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
17:30 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-KFG
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
17:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
17:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
fimmtudagur 3. september
Lengjudeild kvenna
17:30 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Smári
Vivaldivöllurinn
föstudagur 4. september
4. deild karla - A-riđill
17:30 Uppsveitir-KFS
Flúđavöllur
17:30 GG-Vatnaliljur
Grindavíkurvöllur
17:30 Ýmir-ÍH
Versalavöllur
20:00 Léttir-Afríka
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
laugardagur 5. september
2. deild karla
12:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - B-riđill
12:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Berserkir-KM
Víkingsvöllur
12:00 KÁ-KFB
Ásvellir
12:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
12:00 Hamar-Samherjar
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hvíti riddarinn-KH
Varmárvöllur
sunnudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Ţróttur R.-Vestri
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Leiknir R.-Fram
Domusnovavöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
16:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
16:00 Afturelding-Völsungur
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild kvenna
13:30 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Fram-Sindri
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-ÍR
Boginn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Álafoss-Snćfell
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
mánudagur 7. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
17:30 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Haukar
Framvöllur
3. deild karla
20:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Álftanes
Kórinn
miđvikudagur 9. september
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 10. september
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 11. september
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
laugardagur 12. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Ţór
Hásteinsvöllur
15:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
16:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Völsungur-Kórdrengir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
14:00 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
16:00 Haukar-KF
Ásvellir
3. deild karla
13:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
BLUE-völlurinn
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
14:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
16:30 Völsungur-Víkingur R.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Hamrarnir
Bessastađavöllur
16:00 Sindri-Grindavík
Sindravellir