ţri 11. október 2011 06:00
Magnús Már Einarsson
Heimild: Heimasíđa Keflavíkur 
Lokahóf hjá Keflavík og Árborg
watermark Fanney Ţórunn Kristinsdóttir og Ómar Jóhannsson međ viđurkenningar sínar.
Fanney Ţórunn Kristinsdóttir og Ómar Jóhannsson međ viđurkenningar sínar.
Mynd: Heimasíđa Keflavíkur
watermark Andy Pew var bestur hjá Árborg.
Andy Pew var bestur hjá Árborg.
Mynd: Sunnlenska.is - Guđmundur Karl
Loahóf Keflavíkur fór fram í Bláa Lóninu síđastliđinn sunnudag. Ómar Jóhannsson leikmađur ársins hjá meistaraflokki karla en Arnór Ingvi Traustason var valinn efnilegasti leikmađurinn. Jóhann Birnir Guđmundsson fékk gullskóinn sem markahćsti leikmađurinn og Hilmar Geir Eiđsson fékk silfurskóinn.

Hjá meistaraflokki kvenna var Fanney Ţórunn Kristinsdóttir leikmađur ársins, Heiđrún Sjöfn Ţorsteinsdóttir var efnilegust og Karitas S. Ingimarsdóttir besti félaginn. Nína Ósk Kristinsdóttir fékk gullskóinn fyrir flest mörk en ţar á eftir kom Agnes Helgadóttir sem fékk silfurskóinn.

Árborg hélt lokahóf sitt síđastliđiđ laugardagskvöld. Ţar var Andy Pew bestur og Snorri Sigurđarsson efnilegastur.

Vinsamlegast sendiđ tölvupóst á [email protected] ef ţiđ hafiđ upplýsingar um verđlaunahafa á lokahófi hjá einhverju félagi.

Pepsi-deild karla:

KR:
Bestur: Hannes Ţór Halldórsson
Efnilegastur: Dofri Snorrason

ÍBV:
Bestur: Rasmus Christiansen
Efnilegastur: Guđmundur Ţórarinsson

Keflavík:
Bestur: Ómar Jóhannsson
Efnilegastur: Arnór Ingvi Traustason

Fram:
Bestur: Ögmundur Kristinsson
Efnilegastur: Orri Gunnarsson

Víkingur R.:
Bestur: Mark Rutgers
Efnilegastur: Aron Elís Ţrándarson

Grindavík:
Bestur: Óskar Pétursson
Efnilegastur: Óli Baldur Bjarnason

1. deild karla:

ÍA:
Bestur: Reynir Leósson
Efnilegastur: Gary Martin

Selfoss:
Bestir: Babacar Sarr og Einar Ottó Antonsson
Efnilegastur: Jón Dađi Böđvarsson

Haukar:
Bestur: Dađi Lárusson
Efnilegastur: Gunnlaugur Fannar Guđmundsson

Víkingur Ó.:
Bestur: Edin Beslija
Efnilegastur: Alfređ Már Hjaltalín

BÍ/Bolungarvík:
Bestur: Ţórđur Ingason
Efnilegastur: Matthías Króknes Jóhannsson

Ţróttur:
Bestur: Sveinbjörn Jónasson
Efnilegastur: Arnţór Ari Atlason

KA:
Bestur: Haukur Heiđar Hauksson
Efnilegastur: Ómar Friđriksson

ÍR:
Bestur: Róbert Örn Óskarsson
Efnilegastur: Jón Gísli Ström

Leiknir R.:
Bestur: Eyjólfur Tómasson
Efnilegastur: Hilmar Árni Halldórsson

Grótta:
Bestur: Kristján Finnbogason

Pepsi-deild kvenna:

ÍBV:
Best: Jullie Nelson:
Efnilegstu: Birna Berg Haraldsdóttir

Afturelding:
Best: Halldóra Ţóra Birgisdóttir
Efnilegust: Guđný Lena Jónsdóttir

KR:
Best: Berglind Bjarnadóttir
Efnilegust: Freyja Viđarsdóttir

Grindavík:
Best: Emma Higgins
Efnilegust: Ingibjörg Yrsla Ellertsdóttir

Ţróttur:
Bestar: Valgerđur Jóhannsdóttir og Alexandra Tóth
Efnilegust: Gunnhildur Ásmundsdóttir

1. deild kvenna:

Fjarđabyggđ:
Best: Ragnheiđur Björg Magnúsdóttir
Efnilegust: Klara Ívarsdóttir

Fram:
Best: Rósa Hugosdóttir
Efnilegust: Sara Lizzý Chontosh

Haukar:
Best: Ellen Ţóra Blöndal
Efnilegust: Sonja Björk Guđmundsdóttir

Höttur:
Best: Karítas Hvönn Baldursdóttir
Efnilegust: Fanndís Ósk Björnsdóttir

Keflavík:
Best: Fanney Ţórunn Kristinsdóttir
Efnilegust: Heiđrún Sjöfn Ţorsteinsdóttir

Selfoss:
Best: Guđmunda Brynja Óladóttir
Efnilegust: Guđrún Arnardóttir

Tindastóll:
Best: Sigurbjörg Ţ. Marteinsdóttir
Efnilegust: Guđný Ţóra Guđnadóttir

Völsungur:
Best: Elva Mary Baldursdóttir
Efnilegust: Anna Halldóra Ágústsdóttir

2. deild karla:

Tindastóll/Hvöt:
Bestur: Arnar Sigurđsson
Efnilegastur: Atli Arnarsson

Höttur:
Bestur: Ásgeir Ţór Magnússon
Efnilegastur: Ragnar Pétursson

Njarđvík:
Bestur: Andri Fannar Freysson
Efnilegastur: Gísli Freyr Ragnarsson

Afturelding:
Bestur: Wentzel Steinarr Ragnarsson Kamban
Efnilegastur: Arnór Snćr Guđmundsson

Dalvík/Reynir:
Bestur: Kristinn Ţór Björnsson
Efnilegastur: Hilmar Daníelsson

Fjarđabyggđ:
Bestur: Andri Hjörvar Albertsson
Efnilegastur: Hákon Ţór Sófusson

KF:
Bestur: Ţórđur Birgisson
Efnilegastur: Andri Freyr Sveinsson

Reynir S.:
Bestur: Guđmundur Gísli Gunnarsson

Hamar:
Bestur: Vilhjálmur Ţór Vilhjálmsson
Efnilegastur: Hrafnkell Freyr Ágústsson

Völsungur:
Bestur: Haukur Hinriksson
Efnilegastur: Hafţór Mar Ađalgeirsson

Árborg:
Bestur: Andy Pew
Efnilegastur: Snorri Sigurđarson

ÍH:
Bestur: Hörđur Ingţór Harđarson
Efnilegastur: Sverrir Ţór Garđarsson

3. deild karla:

Augnablik:
Bestur: Sigurđur Sćberg Ţorsteinsson
Efnilegastur: Esra Ţór Árnason

Álftanes:
Bestur: Guđbjörn Alexander Sćmundsson
Efnilegastur: Ingólfur Örn Ingólfsson

Berserkir:
Bestur: Jón Steinar Ágústsson

Einherji:
Bestur: Paul Thomson
Efnilegastur: Gunnlaugur Bjarnar Baldursson.

Grundarfjörđur:
Bestur: Aron Baldursson
Efnilegastur: Ingólfur Örn Kristjánsson.

Ísbjörninn:
Bestur: Aron Elfar Jónsson
Efnilegastur: Ţórólfur Hersir Vilhjálmsson

Kári:
Bestur: Almar Björn Viđarsson
Efnilegastur: Viktor Ýmir Elíasson

KB:
Bestur: Gunnar Wigelund

KFS:
Bestur: Sćţór Jóhannesson
Efnilegastur: Elías Fannar Stefnisson

KV:
Bestur: Valdemar Ásbjörnsson

Ţróttur Vogum:
Bestur: Ţorfinnur Gunnlaugsson
Efnilegastur: Arnţór Elíasson

Ćgir:
Bestur: Eyţór Guđnason
Efnilegastur: Ţorkell Ţráinsson
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 29. mars 21:02
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | sun 22. mars 17:13
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 17. mars 11:30
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | sun 15. mars 12:50
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fös 13. mars 15:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. febrúar 09:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 14. febrúar 10:30
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | fim 23. janúar 13:44
miđvikudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
19:00 ÍH-GG
Skessan
fimmtudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Álafoss-KH
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Uppsveitir
Víkingsvöllur
20:30 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-KM
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:30 KÁ-SR
Ásvellir
20:00 Vatnaliljur-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
20:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:30 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
föstudagur 3. apríl
England - Championship
18:45 Blackburn - Leeds
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Gladbach
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
21:00 Augnablik-ÍA
Fífan
laugardagur 4. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Aston Villa - Wolves
14:00 Bournemouth - Newcastle
14:00 Watford - Southampton
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Crystal Palace - Burnley
14:00 Brighton - Man Utd
16:30 Sheffield Utd - Tottenham
England - Championship
11:30 Derby County - Nott. Forest
11:30 Bristol City - Cardiff City
14:00 Swansea - Sheff Wed
14:00 West Brom - Hull City
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Charlton Athletic - Millwall
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Stoke City - Barnsley
Ítalía - Serie A
13:00 Cagliari - Atalanta
16:00 Napoli - Roma
18:45 Juventus - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hoffenheim - Koln
13:30 Union Berlin - Mainz
13:30 Augsburg - Paderborn
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Leverkusen - Wolfsburg
16:30 Dortmund - Bayern
Rússland - Efsta deild
11:00 Spartak - Ufa
13:30 Rubin - Lokomotiv
16:00 Rostov - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-ÍBV
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Haukar
Domusnovavöllurinn
15:15 Fjölnir-HK
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Hamar-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 5. apríl
England - Úrvalsdeildin
13:00 West Ham - Chelsea
15:30 Man City - Liverpool
Ítalía - Serie A
10:30 Sassuolo - Lecce
13:00 Sampdoria - Spal
13:00 Parma - Fiorentina
13:00 Brescia - Verona
16:00 Inter - Bologna
18:45 Lazio - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
16:00 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Real Sociedad - Real Madrid
18:00 Mallorca - Leganes
18:00 Espanyol - Levante
18:00 Getafe - Eibar
18:00 Athletic - Betis
18:00 Atletico Madrid - Valladolid
18:00 Celta - Alaves
18:00 Granada CF - Villarreal
18:00 Valencia - Osasuna
Rússland - Efsta deild
08:30 Ural - Tambov
11:00 Zenit - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:30 Orenburg - FK Krasnodar
16:00 Dinamo - CSKA
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Afturelding
Hertz völlurinn
mánudagur 6. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Everton - Leicester
Ítalía - Serie A
18:45 Udinese - Genoa
fimmtudagur 9. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
föstudagur 10. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Newcastle - West Ham
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Leeds - Stoke City
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
Rússland - Efsta deild
14:30 Ufa - Rubin
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Lettland
15:45 Ungverjaland-Ísland
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 11. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Man Utd - Bournemouth
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
16:30 Tottenham - Everton
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
13:30 Rostov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 12. apríl
England - Úrvalsdeildin
13:00 Chelsea - Watford
15:30 Liverpool - Aston Villa
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
18:00 Betis - Espanyol
Rússland - Efsta deild
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
16:30 CSKA - Spartak
mánudagur 13. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Wolves - Arsenal
England - Championship
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Stoke City - Birmingham
14:00 Swansea - Leeds
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
ţriđjudagur 14. apríl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Svíţjóđ-Ungverjaland
14:00 Slóvakía-Ísland
Spartak Myjava
miđvikudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:30 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:00 HK-Grindavík
Kórinn
19:00 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmárvöllur - gervigras
19:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
20:00 ÍA-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
föstudagur 17. apríl
Rússland - Efsta deild
16:30 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
19:00 KR-FH
KR-völlur
laugardagur 18. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Crystal Palace - Chelsea
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
16:30 Arsenal - Leicester
England - Championship
14:00 Nott. Forest - Swansea
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
14:00 Wigan - Hull City
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
13:30 Dortmund - Hertha
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
Rússland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
16:00 Dinamo - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
sunnudagur 19. apríl
England - Úrvalsdeildin
13:00 Sheffield Utd - Wolves
15:30 Aston Villa - Man Utd
Ítalía - Serie A
13:00 Inter - Torino
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
13:00 Genoa - Spal
Rússland - Efsta deild
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:30 FK Krasnodar - Zenit
16:00 Spartak - Tambov
mánudagur 20. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Brighton - Liverpool
ţriđjudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Ţróttur R.
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Lecce - Fiorentina
13:00 Atalanta - Brescia
13:00 Torino - Genoa
13:00 Roma - Verona
13:00 Bologna - Napoli
13:00 Milan - Parma
13:00 Udinese - Lazio
13:00 Spal - Inter
13:00 Sampdoria - Cagliari
13:00 Sassuolo - Juventus
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Valladolid
18:00 Celta - Barcelona
18:00 Villarreal - Valencia
18:00 Osasuna - Leganes
18:00 Levante - Betis
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Getafe - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Real Madrid
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Atletico Madrid - Alaves
laugardagur 25. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Liverpool - Burnley
14:00 Man Utd - Southampton
14:00 Wolves - Everton
14:00 Watford - Newcastle
14:00 Norwich - West Ham
14:00 Bournemouth - Leicester
16:30 Brighton - Man City
England - Championship
12:00 Derby County - Leeds
14:00 Charlton Athletic - Wigan
14:00 Fulham - Sheff Wed
14:00 Huddersfield - West Brom
14:00 Hull City - Luton
14:00 Middlesbrough - Cardiff City
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Swansea - Bristol City
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Reading
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Schalke 04 - Leverkusen
13:30 Mainz - Augsburg
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - RB Leipzig
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
Rússland - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Keflavík
Skessan
sunnudagur 26. apríl
England - Úrvalsdeildin
13:00 Sheffield Utd - Chelsea
15:30 Tottenham - Arsenal
Ítalía - Serie A
13:00 Milan - Bologna
13:00 Brescia - Spal
13:00 Parma - Sampdoria
13:00 Verona - Atalanta
13:00 Juventus - Lazio
13:00 Napoli - Udinese
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Cagliari - Sassuolo
13:00 Genoa - Lecce
13:00 Roma - Inter
Spánn - La Liga
18:00 Leganes - Sevilla
18:00 Alaves - Granada CF
18:00 Barcelona - Atletico Madrid
18:00 Betis - Villarreal
18:00 Eibar - Osasuna
18:00 Mallorca - Celta
18:00 Real Madrid - Getafe
18:00 Real Sociedad - Espanyol
18:00 Valencia - Athletic
18:00 Valladolid - Levante
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
13:30 Spartak - Lokomotiv
16:00 Zenit - Sochi
mánudagur 27. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Aston Villa - Crystal Palace
föstudagur 1. maí
Rússland - Efsta deild
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 FK Krasnodar - Ural
16:00 Sochi - Spartak
laugardagur 2. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 Chelsea - Norwich
14:00 Man City - Bournemouth
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Southampton - Brighton
14:00 West Ham - Watford
14:00 Leicester - Sheffield Utd
14:00 Crystal Palace - Man Utd
14:00 Burnley - Wolves
14:00 Arsenal - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
England - Championship
11:30 Cardiff City - Hull City
11:30 Leeds - Charlton Athletic
11:30 Luton - Blackburn
11:30 Millwall - Huddersfield
11:30 Nott. Forest - Stoke City
11:30 Reading - Swansea
11:30 Sheff Wed - Middlesbrough
11:30 West Brom - QPR
11:30 Wigan - Fulham
11:30 Birmingham - Derby County
11:30 Brentford - Barnsley
11:30 Bristol City - Preston NE
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Freiburg - Hertha
13:30 Augsburg - Hoffenheim
13:30 Werder - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
13:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
13:30 Leverkusen - Koln
13:30 Dortmund - Mainz
13:30 Gladbach - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Paderborn
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
13:30 Lokomotiv - Ufa
16:00 Arsenal T - Tambov
sunnudagur 3. maí
Ítalía - Serie A
13:00 Spal - Roma
13:00 Torino - Verona
13:00 Sampdoria - Genoa
13:00 Inter - Fiorentina
13:00 Lazio - Cagliari
13:00 Parma - Napoli
13:00 Lecce - Brescia
13:00 Sassuolo - Milan
13:00 Udinese - Juventus
13:00 Atalanta - Bologna
Spánn - La Liga
18:00 Celta - Betis
18:00 Espanyol - Leganes
18:00 Granada CF - Valencia
18:00 Valladolid - Alaves
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Sevilla - Eibar
18:00 Levante - Real Sociedad
18:00 Osasuna - Getafe
18:00 Athletic - Real Madrid
18:00 Atletico Madrid - Mallorca
Rússland - Efsta deild
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
16:00 CSKA - Rubin
miđvikudagur 6. maí
Rússland - Efsta deild
14:30 Ural - Arsenal T
14:30 Tambov - Sochi
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
laugardagur 9. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 Sheffield Utd - Everton
14:00 Tottenham - Leicester
14:00 Watford - Man City
14:00 Wolves - Crystal Palace
14:00 Norwich - Burnley
14:00 Man Utd - West Ham
14:00 Brighton - Newcastle
14:00 Bournemouth - Southampton
14:00 Liverpool - Chelsea
14:00 Aston Villa - Arsenal
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Paderborn - Gladbach
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
13:30 Bayern - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
sunnudagur 10. maí
Ítalía - Serie A
13:00 Brescia - Parma
13:00 Roma - Fiorentina
13:00 Cagliari - Udinese
13:00 Bologna - Lecce
13:00 Spal - Torino
13:00 Verona - Lazio
13:00 Napoli - Sassuolo
13:00 Milan - Atalanta
13:00 Genoa - Inter
13:00 Juventus - Sampdoria
Spánn - La Liga
18:00 Valencia - Valladolid
18:00 Real Sociedad - Granada CF
18:00 Mallorca - Levante
18:00 Getafe - Villarreal
18:00 Eibar - Leganes
18:00 Athletic - Sevilla
18:00 Barcelona - Espanyol
18:00 Betis - Osasuna
18:00 Celta - Atletico Madrid
18:00 Real Madrid - Alaves
mánudagur 11. maí
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - CSKA
miđvikudagur 13. maí
Spánn - La Liga
18:00 Granada CF - Real Madrid
18:00 Osasuna - Celta
18:00 Sevilla - Mallorca
18:00 Villarreal - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Eibar
18:00 Atletico Madrid - Betis
18:00 Alaves - Getafe
18:00 Leganes - Valencia
18:00 Valladolid - Barcelona
18:00 Levante - Athletic
laugardagur 16. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
sunnudagur 17. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 Southampton - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - Liverpool
14:00 Man City - Norwich
14:00 Leicester - Man Utd
14:00 Crystal Palace - Tottenham
14:00 Chelsea - Wolves
14:00 Burnley - Brighton
14:00 Arsenal - Watford
14:00 West Ham - Aston Villa
14:00 Everton - Bournemouth
Ítalía - Serie A
13:00 Torino - Roma
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Lazio - Brescia
13:00 Fiorentina - Bologna
13:00 Udinese - Lecce
13:00 Verona - Spal
13:00 Cagliari - Juventus
13:00 Parma - Atalanta
13:00 Inter - Napoli
13:00 Sassuolo - Genoa
Spánn - La Liga
18:00 Barcelona - Osasuna
18:00 Mallorca - Granada CF
18:00 Eibar - Valladolid
18:00 Valencia - Espanyol
18:00 Getafe - Atletico Madrid
18:00 Real Sociedad - Sevilla
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Celta - Levante
18:00 Betis - Alaves
18:00 Athletic - Leganes
Rússland - Efsta deild
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
11:00 Rostov - Zenit
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
sunnudagur 24. maí
Ítalía - Serie A
13:00 Bologna - Torino
13:00 Lecce - Parma
13:00 Sassuolo - Udinese
13:00 Brescia - Sampdoria
13:00 Juventus - Roma
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Atalanta - Inter
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Spal - Fiorentina
13:00 Genoa - Verona
Spánn - La Liga
18:00 Levante - Getafe
18:00 Valladolid - Betis
18:00 Osasuna - Mallorca
18:00 Alaves - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Celta
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Eibar
18:00 Granada CF - Athletic
18:00 Leganes - Real Madrid