banner
fim 14.jún 2018 23:33
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Draumaliđsdeildin: Skýrslur og bónusstig 9. umferđar
watermark Kristinn Freyr og Guđjón Baldvinsson fá bónusstig.
Kristinn Freyr og Guđjón Baldvinsson fá bónusstig.
Mynd: Fótbolti.net - Bára Dröfn Kristinsdóttir
watermark Willum var besti mađur Blika.
Willum var besti mađur Blika.
Mynd: Raggi Óla
Níundu umferđ Pepsi-deildar karla lauk í kvöld međ fjórum leikjum. Hinir tveir leikirnir voru í gćr.

Sjá einnig:
Pepsi-deildin: Stórsigrar hjá FH og KR - Grindavík lagđi Fjölni
Pepsi-deildin: Vítaspyrnumark örlagavaldurinn á Akureyri
Pepsi-deildin: Blikar lögđu sprćka Fylkismenn
Pepsi-deildin: Ljótt fótbrot setti dökkan blett á sigur Vals

Draumaliđsdeild Eyjabita er í fullum gangi og hér ađ neđan má sjá skýrslur og bónusstig umferđarinnar.

Mađur leiksins fćr ţrjú bónusstig á međan nćst-besti leikmađur vallarins fćr tvö stig.

ÍBV 0 - 1 Valur
3 - Kristinn Freyr Sigurđsson (Valur)
2 - Eiđur Aron Sigurbjörnsson (Valur)

Breiđablik 2 - 0 Fylkir
3 - Willum Ţór Willumsson (Breiđablik)
2 - Gunnleifur Gunnleifsson (Breiđablik)

KA 1 - 2 Stjarnan
3 - Guđjón Baldvinsson (Stjarnan)
2 - Haraldur Björnsson (Stjarnan)

Keflavík 0 - 4 KR
3 - Óskar Örn Hauksson (KR)
2 - Kristinn Jónsson (KR)

Fjölnir 0 - 1 Grindavík
3 - Gunnar Ţorsteinsson (Grindavík)
2 - Sam Hewson (Grindavík)

FH 3 - 0 Víkingur R.
3 - Jónatan Ingi Jónsson (FH)
2 - Brandur Olsen (FH)

Smelltu hér til ađ taka ţátt í Draumaliđsdeild Eyjabita.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 11. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
16:45 Ísland-Norđur-Írland
Floridana völlurinn
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Albanía
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
16:45 Ísland-Spánn
Floridana völlurinn
fimmtudagur 15. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Belgía-Ísland
Koning Boudewijn Stadion
sunnudagur 18. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Sviss-Belgía