mán 01.apr 2019 15:00
Fótbolti.net
Komnir/farnir og samningslausir í Pepsi Max-deild karla
watermark Valur krćkti í Gary Martin, Lasse Petry og Emil Lyng.
Valur krćkti í Gary Martin, Lasse Petry og Emil Lyng.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark FH fékk Björn Daníel Sverrisson heim úr atvinnumennsku.
FH fékk Björn Daníel Sverrisson heim úr atvinnumennsku.
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark Viktor Karl Einarsson gekk til liđs viđ Breiđablik.
Viktor Karl Einarsson gekk til liđs viđ Breiđablik.
Mynd: Breiđablik
watermark Ćgir Jarl kom til KR frá Fjölni
Ćgir Jarl kom til KR frá Fjölni
Mynd: Fótbolti.net - Elvar Geir Magnússon
watermark Guđmann er mćttur aftur í FH.
Guđmann er mćttur aftur í FH.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Almarr snýr aftur á Akureyri eftir ár í Grafarvogi.
Almarr snýr aftur á Akureyri eftir ár í Grafarvogi.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Fylkir krćkti í Sam Hewson.
Fylkir krćkti í Sam Hewson.
Mynd: Ađsend
watermark Víkingur samdi viđ James Mack og Ţórđ Ingason.
Víkingur samdi viđ James Mack og Ţórđ Ingason.
Mynd: Víkingur R.
watermark Patrick N'Koyi og Vladimir Tufegdzic styrkja sóknarlínu Grindvíkinga.
Patrick N'Koyi og Vladimir Tufegdzic styrkja sóknarlínu Grindvíkinga.
Mynd: Grindavík
watermark Tryggvi Hrafn Haraldsson er mćttur heim í ÍA.
Tryggvi Hrafn Haraldsson er mćttur heim í ÍA.
Mynd: Fótbolti.net - J.L.
watermark Emil Atlason samdi viđ nýliđa HK.
Emil Atlason samdi viđ nýliđa HK.
Mynd: Heimasíđa HK
Félög í Pepsi-deildinni eru ađ mynda leikmannahópa sína fyrir átökin nćsta sumar. Hér er listi yfir félagaskiptin frá ţví á síđasta tímabili. Fariđ er eftir vefsíđu KSÍ og tilkynningum frá félögum í vetur.

Ef ţú hefur athugasemdir viđ listann eđa veist um breytingar ţá biđjum viđ ţig ađ hafa samband viđ okkur á netfangiđ [email protected]


Valur

Komnir:
Birnir Snćr Ingason frá Fjölni
Emil Lyng frá frá Haládas
Garđar Bergmann Gunnlaugsson frá ÍA
Gary Martin frá Lilleström
Kaj Leó í Bartalsstovu frá ÍBV
Lasse Petry frá Nordsjćlland
Orri Sigurđur Ómarsson frá Sarpsborg
Hannes Ţór Halldórsson frá Qara­bag í Aser­baíd­sj­an

Farnir:
Andri Fannar Stefánsson í KA
Dion Acoff til SJK í Finnlandi
Guđjón Pétur Lýđsson í Breiđablik
Jón Freyr Eyţórsson í KH (Á láni)
Patrick Pedersen til Sheriff Tiraspol í Moldavíu
Tobias Thomsen í KR
Ásgeir Ţór Magnússon í Stjörnuna
Rasmus Christiansen í Fjölni (Á láni)

Breiđablik

Komnir:
Kwame Quee frá Víkingi Ólafsvík
Viktor Karl Einarsson frá IFK Värnamo í Svíţjóđ
Ţórir Guđjónsson frá Fjölni
Guđjón Pétur Lýđsson frá KA

Farnir:
Arnór Gauti Ragnarsson í Fylki
Arnţór Ari Atlason í HK
Davíđ Kristján Ólafsson í Álasund
Gísli Eyjólfsson til Mjallby (Á láni)
Oliver Sigurjónsson til Bodö/Glimt (Var á láni)
Ólafur Íshólm Ólafsson í Fram (Á láni)
Willum Ţór Willumsson í BATE Borisov
Aron Kári Ađalsteinsson í HK (á láni)

Stjarnan

Komnir:
Björn Berg Bryde frá Grindavík
Elís Rafn Björnsson frá Fylki
Martin Rauschenberg frá Brommapojkarna
Nimo Gribenco frá AGF (á láni)
Ásgeir Ţór Magnússon frá Val

Farnir:
Óttar Bjarni Guđmundsson í ÍA
Björn Berg Bryde í HK (Á láni)
Terrance Dietrich til Bandaríkjanna
Kári Pétursson í HK

KR

Komnir:
Alex Freyr Hilmarsson frá Víkingi R.
Arnţór Ingi Kristinsson frá Víkingi R.
Tobias Thomsen frá Val
Ćgir Jarl Jónasson frá Fjölni

Farnir:
Albert Watson
Axel Sigurđarson í Gróttu (á láni)
Bjarki Leósson í Gróttu (á láni)
Óliver Dagur Thorlacius í Gróttu
Ţorsteinn Örn Bernharđsson í Ţrótt R. (á láni)

Samningslausir:
Morten Beck

FH

Komnir:
Björn Daníel Sverrisson frá AGF
Brynjar Ásgeir Guđmundsson frá Grindavík
Guđmann Ţórisson frá KA

Farnir:
Atli Viđar Björnsson hćttur
Eddi Gomes til Henan Jianye (Var á láni)
Grétar Snćr Gunnarsson í Víking Ó.
Rennico Clarke
Robbie Crawford til IFK Marienham
Viđar Ari Jónsson til Brann (Var á láni)
Zeiko Lewis
Bjarni Ţór Viđarsson hćttur
Geoffrey Castillion í Fylki (Á láni)

ÍBV

Komnir:
Evariste Ngolok frá Aris Limassol á Kýpur
Felix Örn Friđriksson frá Vejle (Var á láni)
Guđmundur Magnússon frá Fram
Jonathan Glenn frá Fylki
Matt Garner frá KFS
Óskar Elías Zoega Óskarsson frá Ţór
Rafael Veloso frá Valdres
Telmo Castanheira frá Frofense í Portúgal
Gilson Correia frá Peniche í Portúgal
Benamin Prah frá Gana

Farnir:
Atli Arnarson í HK
Gunnar Heiđar Ţorvaldsson hćttur
Kaj Leó í Bartalssotvu í Val
Kassa Guy Gnabouyou til Grikklands
Yvan Yann Erichot
David Atkinson til Englands
Derby Carrillo til El Salvador
Frans Sigurđsson í Hauka

Samningslausir:
Róbert Aron Eysteinsson

KA

Komnir:
Alexander Groven frá Hönefoss
Almarr Ormarsson frá Fjölni
Andri Fannar Stefánsson frá KA
Guđjón Pétur Lýđsson frá Val
Haukur Heiđar Hauksson frá AIK
Nökkvi Ţeyr Ţórisson frá Dalvík/Reyni
Torfi Tímoteus Gunnarsson frá Fjölni
Ţorri Mar Ţórisson frá Dalvík/Reyni
Kristijan Jajalo frá Grindavík

Farnir:
Aleksandar Trninic til Kúveit
Archange Nkumu til Karingey Borough
Bjarni Mark Antonsson til Brage
Cristian Martinez í Víđi Garđi
Guđmann Ţórisson í FH
Milan Joksimovic í Gorodeya
Vladimir Tufegdzic í Grindavík
Aron Elí Gíslason í Magna (á láni)
Bjarni Ađalsteinsson í Magna (á láni)

Fylkir

Komnir:
Arnór Gauti Ragnarsson frá Breiđabliki
Leonard Sigurđsson frá Keflavík
Sam Hewson frá Grindavík
Tristan Koskor frá Tammeka í Eistlandi
Geoffrey Castillion frá FH (Á láni)

Farnir:Albert Brynjar Ingason í Fjölni
Ásgeir Börkur Ásgeirsson í HK
Ásgeir Örn Arnţórsson í Aftureldingu
Elís Rafn Björnsson í Stjörnuna
Jonathan Glenn í ÍBV
Oddur Ingi Guđmundsson

Víkingur R.

Komnir:
James Mack frá Vestra
Júlíus Magnússon frá Heerenveen
Ţórđur Ingason frá Fjölni
Atli Hrafn Andrason frá Fulham
Mohamed Didé Fofana frá Sogndal (Á láni)
Francisco Marmolejo Mancilla frá Víkingi Ó.

Farnir:
Alex Freyr Hilmarsson í KR
Andreas Larsen í Trelleborgs
Aris Vaporakis
Arnţór Ingi Kristinsson í KR
Geoffrey Castillion í FH (Var á láni)
Jörgen Richardsen
Milos Ozegovic
Morice Mbaye
Valdimar Ingi Jónsson í Fjölni
Aron Már Brynjarsson í Torns IF í Svíţjóđ
Róbert Örn Óskarsson
Sindri Scheving í Ţrótt (á láni)

Grindavík

Komnir:
Josip Zeba frá HAGL
Marc McAusland frá Keflavík
Mirza Hasecic frá Sindra
Patrick N'Koyi frá Top Oss í Hollandi
Vladan Djogatovic frá Serbíu
Vladimir Tufegdzic frá KA
Hermann Ágúst Björnsson frá ÍH

Farnir:
Björn Berg Bryde í Stjörnuna
Brynjar Ásgeir Guđmundsson í FH
Kristijan Jajalo í KA
Sam Hewson í Fylki
Sito til Bandaríkjanna
Will Daniels til Bandaríkjanna

ÍA

Komnir:
Gonzalo Zamorano Leon frá Víkingi Ó.
Jón Gísli Eyland Sveinsson frá Tindastóli
Marcus Johansson frá Silkeborg
Óttar Bjarni Guđmundsson frá Stjörnunni
Tryggvi Hrafn Haraldsson frá Halmstad
Viktor Jónsson frá Ţrótti R.

Farnir:
Garđar Bergmann Gunnlaugsson í Val
Vincent Weijl
Ragnar Leósson í Kára

HK

Komnir:
Arnţór Ari Atlason frá Breiđabliki
Atli Arnarson frá ÍBV
Ásgeir Börkur Ásgeirsson frá Fylki
Emil Atlason frá Ţrótti R.
Aron Kári Ađalsteinsson frá Breiđablik (Á láni)
Kári Pétursson frá Stjörnunni

Farnir:
Aron Elí Sćvarsson í Val (Var á láni)
Sigurpáll Melberg Pálsson í Fjölni (Var á láni)
Zeiko Lewis (Var á láni)
Eiđur Gauti Sćbjörnsson
Hákon Ţór Sófusson
Ingiberg Ólafur Jónsson

Samningslausir:
Árni Arnarson
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Ingibjörg Hinriksdóttir
Ingibjörg Hinriksdóttir | fös 12. júlí 08:00
Sigurđur Helgason
Sigurđur Helgason | fim 11. júlí 17:00
Ingibjörg Hinriksdóttir
Ingibjörg Hinriksdóttir | ţri 09. júlí 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 03. júlí 22:08
Haraldur Pálsson
Haraldur Pálsson | mán 13. maí 16:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 26. mars 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 24. mars 10:12
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
laugardagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
14:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Rafholtsvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Ţór
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
13:30 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Skallagrímur
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
14:00 Höttur/Huginn-Kórdrengir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KF-Álftanes
Ólafsfjarđarvöllur
Rússland - Efsta deild 2018/2019
13:30 Kr. Sovetov - Arsenal T
16:00 CSKA - Orenburg
18:30 Rostov - Spartak
2. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
16:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Árborg-Samherjar
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Afríka
Blönduósvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
sunnudagur 21. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
17:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Keflavík
Framvöllur
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:30 Lokomotiv - Tambov
16:00 Dinamo - Rubin
18:30 Sochi - Zenit
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Grótta
Sindravellir
mánudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Fenrir-GG
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Víkingsvöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
miđvikudagur 24. júlí
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Vćngir Júpiters
Framvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-ÍH
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
20:00 KM-Afríka
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KÁ
Fylkisvöllur
20:00 Ćgir-Kría
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 25. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Haukar-Fram
Ásvellir
19:15 Afturelding-Keflavík
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
17:30 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Augnablik
Skallagrímsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Augnablik
Mustad völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
föstudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Dinamo - Ural
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
laugardagur 27. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
15:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Fjölnir
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 KV-Einherji
KR-völlur
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
15:00 KH-KF
Valsvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Ufa - Kr. Sovetov
13:30 Tambov - Spartak
16:00 FK Krasnodar - Sochi
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
17:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Hvammstangavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
12:00 Kría-KFS
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 28. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Grindavík-ÍBV
Mustad völlurinn
17:00 KA-FH
Greifavöllurinn
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Fylkir
Meistaravellir
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Orenburg - Zenit
13:30 Arsenal T - Rostov
16:00 CSKA - Lokomotiv
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
13:00 Léttir-Hörđur Í.
Hertz völlurinn
mánudagur 29. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Rubin - Akhmat Groznyi
ţriđjudagur 30. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
19:15 Keflavík-Njarđvík
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-ÍR
Kópavogsvöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grindavík
Varmárvöllur - gervigras
miđvikudagur 31. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
19:15 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
2. deild karla
18:00 Leiknir F.-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur V.-KFG
Vogaídýfuvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
19:00 KF-Skallagrímur
Ólafsfjarđarvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
19:00 Reynir S.-Kórdrengir
Europcarvöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
fimmtudagur 1. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
föstudagur 2. ágúst
England - Championship 2018/2019
18:45 Luton - Middlesbrough
laugardagur 3. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍBV-HK
Hásteinsvöllur
England - Championship 2018/2019
14:00 Reading - Sheff Wed
14:00 Stoke City - QPR
14:00 Swansea - Hull City
14:00 Wigan - Cardiff City
14:00 Millwall - Preston NE
14:00 Brentford - Birmingham
14:00 Blackburn - Charlton Athletic
14:00 Barnsley - Fulham
16:30 Nott. Forest - West Brom
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Ural - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - Lokomotiv
16:00 Spartak - Dinamo
18:30 Zenit - FK Krasnodar
sunnudagur 4. ágúst
England - Championship 2018/2019
15:30 Bristol City - Leeds
Rússland - Efsta deild 2018/2019
13:30 Tambov - Arsenal T
16:00 Rubin - CSKA
18:30 Sochi - Ufa
mánudagur 5. ágúst
England - Championship 2018/2019
18:45 Huddersfield - Derby County
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Akhmat Groznyi - Orenburg
ţriđjudagur 6. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Grindavík
Meistaravellir
miđvikudagur 7. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
fimmtudagur 8. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Ţróttur R.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
19:15 Haukar-Augnablik
Ásvellir
19:15 ÍR-Afturelding
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
19:00 Stokkseyri-Fenrir
Stokkseyrarvöllur
19:00 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
20:00 Berserkir-Álafoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
21:00 Kría-Kóngarnir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 9. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-HK/Víkingur
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
17:30 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Njarđvík-Fjölnir
Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
20:00 KH-Skallagrímur
Valsvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
19:00 Liverpool - Norwich
2. deild kvenna
19:15 Leiknir R.-Álftanes
Leiknisvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Afríka-Úlfarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:15 KÁ-KFR
Ásvellir
laugardagur 10. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
2. deild karla
13:30 KFG-Leiknir F.
Samsung völlurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogaídýfuvöllur
14:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Kórdrengir-Einherji
Framvöllur
16:00 Sindri-KF
Sindravellir
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
11:30 West Ham - Man City
14:00 Watford - Brighton
14:00 Crystal Palace - Everton
14:00 Bournemouth - Sheffield Utd
14:00 Burnley - Southampton
16:30 Tottenham - Aston Villa
England - Championship 2018/2019
14:00 Charlton Athletic - Stoke City
14:00 QPR - Huddersfield
14:00 Hull City - Reading
14:00 Fulham - Blackburn
14:00 West Brom - Millwall
14:00 Sheff Wed - Barnsley
14:00 Leeds - Nott. Forest
14:00 Middlesbrough - Brentford
14:00 Preston NE - Wigan
14:00 Derby County - Swansea
14:00 Birmingham - Bristol City
14:00 Cardiff City - Luton
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Orenburg - Tambov
13:30 FK Krasnodar - Rubin
16:00 Dinamo - Zenit
2. deild kvenna
12:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Björninn-Mídas
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 ÍH-KB
Leiknisvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
16:00 Snćfell-KM
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Hamar
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Ćgir
Týsvöllur
sunnudagur 11. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
16:00 HK-KR
Kórinn
16:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
16:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
20:00 Valur-FH
Origo völlurinn
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
13:00 Newcastle - Arsenal
13:00 Leicester - Wolves
15:30 Man Utd - Chelsea
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Arsenal T - Ufa
13:30 Lokomotiv - Ural
16:00 CSKA - Sochi
18:30 Akhmat Groznyi - Spartak
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 SR-Samherjar
Ţróttarvöllur
mánudagur 12. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Grindavík
Würth völlurinn
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Rostov - Kr. Sovetov
ţriđjudagur 13. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
19:15 Afturelding-Haukar
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
19:00 Stokkseyri-GG
Stokkseyrarvöllur
20:00 Fenrir-Berserkir
Hertz völlurinn
miđvikudagur 14. ágúst
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 KB-Úlfarnir
Leiknisvöllur
fimmtudagur 15. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
18:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
18:00 Ţór/KA-Keflavík
Ţórsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Fylkir
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Njarđvík
Framvöllur
3. deild karla
19:00 Reynir S.-KH
Europcarvöllurinn
19:00 Álftanes-Kórdrengir
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Vatnaliljur
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Hvíti riddarinn
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
19:00 Hamar-Léttir
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
19:00 Ćgir-KÁ
Ţorlákshafnarvöllur
föstudagur 16. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
18:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:15 Kári-ÍR
Akraneshöllin
Ţýskaland - Bundes deild 2018/2019
18:30 Bayern - Hertha
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Orenburg - Sochi
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Árborg-SR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 17. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogaídýfuvöllur
15:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
16:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur - gervigras
14:00 Skallagrímur-Sindri
Skallagrímsvöllur
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
14:00 Chelsea - Leicester
14:00 Everton - Watford
14:00 Man City - Tottenham
14:00 Norwich - Newcastle
14:00 Sheffield Utd - Crystal Palace
14:00 Southampton - Liverpool
14:00 Arsenal - Burnley
14:00 Aston Villa - Bournemouth
14:00 Wolves - Man Utd
14:00 Brighton - West Ham
England - Championship 2018/2019
14:00 Luton - West Brom
14:00 Wigan - Leeds
14:00 Stoke City - Derby County
14:00 Millwall - Sheff Wed
14:00 Huddersfield - Fulham
14:00 Blackburn - Middlesbrough
14:00 Brentford - Hull City
14:00 Nott. Forest - Birmingham
14:00 Reading - Cardiff City
14:00 Bristol City - QPR
14:00 Swansea - Preston NE
14:00 Barnsley - Charlton Athletic
Ţýskaland - Bundes deild 2018/2019
13:30 Dortmund - Augsburg
13:30 Wolfsburg - Koln
13:30 Eintracht Frankfurt - Hoffenheim
13:30 Werder - Fortuna Dusseldorf
13:30 Freiburg - Mainz
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Leverkusen - Paderborn
13:30 Gladbach - Schalke 04
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Ural - Kr. Sovetov
13:30 Tambov - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Akhmat Groznyi
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Björninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:00 Álafoss-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFR-Elliđi
SS-völlurinn
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
sunnudagur 18. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
16:00 Grindavík-HK
Mustad völlurinn
18:00 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
15:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
Spánn - Efsta deild 2018/2019
18:00 Alaves - Levante
18:00 Athletic - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Getafe
18:00 Betis - Valladolid
18:00 Celta - Real Madrid
18:00 Espanyol - Sevilla
18:00 Leganes - Osasuna
18:00 Mallorca - Eibar
18:00 Valencia - Real Sociedad
18:00 Villarreal - Granada CF
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Rubin - Arsenal T
13:30 Ufa - Rostov
16:00 Dinamo - Lokomotiv
2. deild kvenna
14:00 Leiknir R.-Sindri
Leiknisvöllur
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Grindavík-Fjölnir
Mustad völlurinn
18:00 ÍR-FH
Hertz völlurinn
18:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
18:00 Haukar-ÍA
Ásvellir
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Spartak - CSKA
ţriđjudagur 20. ágúst
England - Championship 2018/2019
18:45 Birmingham - Barnsley
18:45 Hull City - Blackburn
18:45 Derby County - Bristol City
18:45 Middlesbrough - Wigan
18:45 Sheff Wed - Luton
miđvikudagur 21. ágúst
2. deild karla
17:30 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
17:30 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
18:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
18:00 ÍR-Vestri
Hertz völlurinn
18:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 KFG-Selfoss
Samsung völlurinn
3. deild karla
19:00 Kórdrengir-Augnablik
Framvöllur
England - Championship 2018/2019
18:45 Preston NE - Stoke City
18:45 Cardiff City - Huddersfield
18:45 Charlton Athletic - Nott. Forest
18:45 Fulham - Millwall
18:45 Leeds - Brentford
18:45 QPR - Swansea
19:00 West Brom - Reading
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 ÍH-KM
Ásvellir
20:00 Afríka-KB
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
18:30 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
20:15 Berserkir-Stokkseyri
Víkingsvöllur
fimmtudagur 22. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Haukar-Afturelding
Ásvellir
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
18:30 SR-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
18:30 Vatnaliljur-Mídas
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
18:30 Hvíti riddarinn-Snćfell
Varmárvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Álafoss
Hertz völlurinn
föstudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
20:00 KV-Skallagrímur
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
19:15 Afturelding-Augnablik
Varmárvöllur - gervigras
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-Árborg
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:30 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
20:00 KÁ-Kóngarnir
Ásvellir
laugardagur 24. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
14:00 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
14:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Einherji
Europcarvöllurinn
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
16:00 Höttur/Huginn-KF
Vilhjálmsvöllur
Inkasso deild kvenna
14:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 Grindavík-Tindastóll
Mustad völlurinn
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
14:00 Tottenham - Newcastle
14:00 Watford - West Ham
14:00 Wolves - Burnley
14:00 Bournemouth - Man City
14:00 Aston Villa - Everton
14:00 Brighton - Southampton
14:00 Liverpool - Arsenal
14:00 Man Utd - Crystal Palace
14:00 Norwich - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Leicester
England - Championship 2018/2019
14:00 Charlton Athletic - Brentford
14:00 Blackburn - Cardiff City
14:00 Barnsley - Luton
14:00 Swansea - Birmingham
14:00 Derby County - West Brom
14:00 Fulham - Nott. Forest
14:00 Huddersfield - Reading
14:00 Hull City - Bristol City
14:00 Middlesbrough - Millwall
14:00 Preston NE - Sheff Wed
14:00 QPR - Wigan
14:00 Stoke City - Leeds
Ţýskaland - Bundes deild 2018/2019
13:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Werder
13:30 Fortuna Dusseldorf - Leverkusen
13:30 Hertha - Wolfsburg
13:30 Mainz - Gladbach
13:30 Schalke 04 - Bayern
13:30 Augsburg - Union Berlin
13:30 Koln - Dortmund
13:30 Paderborn - Freiburg
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Tambov - Dinamo
13:30 Ufa - Zenit
16:00 FK Krasnodar - Lokomotiv
2. deild kvenna
16:00 Grótta-Hamrarnir
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Ýmir-Samherjar
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Fenrir
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Kría
Týsvöllur
sunnudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifavöllurinn
16:00 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
18:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
14:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
14:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
15:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
15:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
16:00 Völsungur-KFG
Húsavíkurvöllur
16:00 Ţróttur V.-Tindastóll
Vogaídýfuvöllur
Spánn - Efsta deild 2018/2019
18:00 Leganes - Atletico Madrid
18:00 Granada CF - Sevilla
18:00 Getafe - Athletic
18:00 Celta - Valencia
18:00 Alaves - Espanyol
18:00 Barcelona - Betis
18:00 Mallorca - Real Sociedad
18:00 Real Madrid - Valladolid
18:00 Osasuna - Eibar
18:00 Levante - Villarreal
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Kr. Sovetov - Spartak
13:30 CSKA - Akhmat Groznyi
16:00 Rostov - Rubin
18:30 Arsenal T - Orenburg
mánudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Rússland - Efsta deild 2018/2019
15:00 Ural - Sochi
17:00 Sochi - Ural
fimmtudagur 29. ágúst
3. deild karla
18:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
föstudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
18:00 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
18:00 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 KFG-Kári
Samsung völlurinn
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Rússland - Efsta deild 2018/2019
17:00 Kr. Sovetov - Dinamo
laugardagur 31. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 Grindavík-KA
Mustad völlurinn
18:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Afturelding-Njarđvík
Varmárvöllur - gervigras
16:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
16:00 Magni-Grótta
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Vestri
Dalvíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
14:00 Skallagrímur-Höttur/Huginn
Skallagrímsvöllur
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
14:00 Crystal Palace - Aston Villa
14:00 Everton - Wolves
14:00 Leicester - Bournemouth
14:00 Man City - Brighton
14:00 Newcastle - Watford
14:00 Southampton - Man Utd
14:00 West Ham - Norwich
14:00 Arsenal - Tottenham
14:00 Burnley - Liverpool
14:00 Chelsea - Sheffield Utd
England - Championship 2018/2019
14:00 West Brom - Blackburn
14:00 Wigan - Barnsley
14:00 Leeds - Swansea
14:00 Cardiff City - Fulham
14:00 Nott. Forest - Preston NE
14:00 Reading - Charlton Athletic
14:00 Luton - Huddersfield
14:00 Millwall - Hull City
14:00 Bristol City - Middlesbrough
14:00 Brentford - Derby County
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Sheff Wed - QPR
Ţýskaland - Bundes deild 2018/2019
13:30 Union Berlin - Dortmund
13:30 Werder - Augsburg
13:30 Wolfsburg - Paderborn
13:30 Gladbach - RB Leipzig
13:30 Bayern - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Fortuna Dusseldorf
13:30 Leverkusen - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Koln
13:30 Schalke 04 - Hertha
Rússland - Efsta deild 2018/2019
08:30 Ufa - Orenburg
11:00 Rubin - Sochi
13:30 Lokomotiv - Rostov
16:00 Akhmat Groznyi - Tambov
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 1. september
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
16:00 KR-ÍA
Meistaravellir
16:00 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Spánn - Efsta deild 2018/2019
18:00 Villarreal - Real Madrid
18:00 Valencia - Mallorca
18:00 Sevilla - Celta
18:00 Osasuna - Barcelona
18:00 Levante - Valladolid
18:00 Getafe - Alaves
18:00 Betis - Leganes
18:00 Atletico Madrid - Eibar
18:00 Athletic - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Granada CF
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 Ural - FK Krasnodar
13:30 Arsenal T - CSKA
16:00 Spartak - Zenit
ţriđjudagur 3. september
3. deild karla
19:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 5. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
17:30 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
föstudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
20:00 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
19:00 KV-KH
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
17:00 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
17:30 ÍR-Grindavík
Hertz völlurinn
19:15 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
U21 - EM 2021
00:00 Írland-Armenía
00:00 Ísland-Lúxemborg
Víkingsvöllur
laugardagur 7. september
3. deild karla
12:00 Kórdrengir-Skallagrímur
Framvöllur
A-landsliđ karla - EM 2022
16:00 Ísland-Moldóva
Laugardalsvöllur
18:45 Frakkland-Albanía
Stade de France
18:45 Tyrkland-Andorra
2. deild kvenna
13:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sindravellir
13:00 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
14:00 Hamrarnir-Leiknir R.
Boginn
sunnudagur 8. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsung völlurinn
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 KR-Ţór/KA
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Ţór-Fjölnir
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-KFG
Olísvöllurinn
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
14:00 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
14:00 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
15:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Augnablik
Europcarvöllurinn
14:00 Höttur/Huginn-Sindri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
U21 - EM 2021
00:00 Svíţjóđ-Ítalía
00:00 Lúxemborg-Armenía
2. deild kvenna
12:00 Völsungur-Leiknir R.
Húsavíkurvöllur
mánudagur 9. september
U21 - EM 2021
00:00 Ísland-Armenía
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 10. september
A-landsliđ karla - EM 2022
18:45 Albanía-Ísland
18:45 Moldóva-Tyrkland
Stadional Zimbru
18:45 Frakkland-Andorra
Stade de France
U21 - EM 2021
00:00 Ítalía-Lúxemborg
00:00 Svíţjóđ-Írland
föstudagur 13. september
Inkasso deild kvenna
17:15 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
17:15 FH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
17:15 Grindavík-Haukar
Mustad völlurinn
17:15 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
17:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
laugardagur 14. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
14:00 Njarđvík-Grótta
Rafholtsvöllurinn
14:00 Fjölnir-Leiknir R.
Extra völlurinn
14:00 Afturelding-Víkingur Ó.
Varmárvöllur - gervigras
14:00 Fram-Ţór
Framvöllur
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Selfoss-Völsungur
JÁVERK-völlurinn
14:00 KFG-Fjarđabyggđ
Samsung völlurinn
14:00 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 KH-Álftanes
Valsvöllur
14:00 Sindri-Kórdrengir
Sindravellir
14:00 Skallagrímur-Vćngir Júpiters
Skallagrímsvöllur
14:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
England - Úrvalsdeildin 2018/2019
14:00 Tottenham - Crystal Palace
14:00 Sheffield Utd - Southampton
14:00 Man Utd - Leicester
14:00 Liverpool - Newcastle
14:00 Brighton - Burnley
14:00 Aston Villa - West Ham
14:00 Bournemouth - Everton
14:00 Norwich - Man City
14:00 Wolves - Chelsea
14:00 Watford - Arsenal
England - Championship 2018/2019
14:00 Blackburn - Millwall
14:00 Hull City - Wigan
14:00 Middlesbrough - Reading
14:00 Preston NE - Brentford
14:00 QPR - Luton
14:00 Stoke City - Bristol City
14:00 Swansea - Nott. Forest
14:00 Huddersfield - Sheff Wed
14:00 Fulham - West Brom
14:00 Derby County - Cardiff City
14:00 Charlton Athletic - Birmingham
14:00 Barnsley - Leeds
Ţýskaland - Bundes deild 2018/2019
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 RB Leipzig - Bayern
13:30 Hoffenheim - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Wolfsburg
13:30 Mainz - Hertha
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Paderborn - Schalke 04
13:30 Augsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Koln - Gladbach
sunnudagur 15. september
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-HK
Greifavöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
16:00 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Spánn - Efsta deild 2018/2019
18:00 Eibar - Espanyol
18:00 Celta - Granada CF
18:00 Barcelona - Valencia
18:00 Alaves - Sevilla
18:00 Mallorca - Athletic
18:00 Betis - Getafe
18:00 Valladolid - Osasuna
18:00 Real Sociedad - Atletico Madrid
18:00 Real Madrid - Levante
18:00 Leganes - Villarreal
Rússland - Efsta deild 2018/2019
13:00 Sochi - Lokomotiv
13:00 Orenburg - Rubin
13:00 Tambov - CSKA
13:00 Dinamo - Ufa
13:00 FK Krasnodar - Kr. Sovetov
13:00 Rostov - Akhmat Groznyi
13:00 Zenit - Arsenal T
13:00 Spartak - Ural
mánudagur 16. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn