banner
mán 01.apr 2019 15:00
Fótbolti.net
Komnir/farnir og samningslausir í Pepsi Max-deild karla
watermark Valur krćkti í Gary Martin, Lasse Petry og Emil Lyng.
Valur krćkti í Gary Martin, Lasse Petry og Emil Lyng.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark FH fékk Björn Daníel Sverrisson heim úr atvinnumennsku.
FH fékk Björn Daníel Sverrisson heim úr atvinnumennsku.
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark Viktor Karl Einarsson gekk til liđs viđ Breiđablik.
Viktor Karl Einarsson gekk til liđs viđ Breiđablik.
Mynd: Breiđablik
watermark Ćgir Jarl kom til KR frá Fjölni
Ćgir Jarl kom til KR frá Fjölni
Mynd: Fótbolti.net - Elvar Geir Magnússon
watermark Guđmann er mćttur aftur í FH.
Guđmann er mćttur aftur í FH.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Almarr snýr aftur á Akureyri eftir ár í Grafarvogi.
Almarr snýr aftur á Akureyri eftir ár í Grafarvogi.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Fylkir krćkti í Sam Hewson.
Fylkir krćkti í Sam Hewson.
Mynd: Ađsend
watermark Víkingur samdi viđ James Mack og Ţórđ Ingason.
Víkingur samdi viđ James Mack og Ţórđ Ingason.
Mynd: Víkingur R.
watermark Patrick N'Koyi og Vladimir Tufegdzic styrkja sóknarlínu Grindvíkinga.
Patrick N'Koyi og Vladimir Tufegdzic styrkja sóknarlínu Grindvíkinga.
Mynd: Grindavík
watermark Tryggvi Hrafn Haraldsson er mćttur heim í ÍA.
Tryggvi Hrafn Haraldsson er mćttur heim í ÍA.
Mynd: Fótbolti.net - J.L.
watermark Emil Atlason samdi viđ nýliđa HK.
Emil Atlason samdi viđ nýliđa HK.
Mynd: Heimasíđa HK
Félög í Pepsi-deildinni eru ađ mynda leikmannahópa sína fyrir átökin nćsta sumar. Hér er listi yfir félagaskiptin frá ţví á síđasta tímabili. Fariđ er eftir vefsíđu KSÍ og tilkynningum frá félögum í vetur.

Ef ţú hefur athugasemdir viđ listann eđa veist um breytingar ţá biđjum viđ ţig ađ hafa samband viđ okkur á netfangiđ [email protected]


Valur

Komnir:
Birnir Snćr Ingason frá Fjölni
Emil Lyng frá frá Haládas
Garđar Bergmann Gunnlaugsson frá ÍA
Gary Martin frá Lilleström
Kaj Leó í Bartalsstovu frá ÍBV
Lasse Petry frá Nordsjćlland
Orri Sigurđur Ómarsson frá Sarpsborg
Hannes Ţór Halldórsson frá Qara­bag í Aser­baíd­sj­an

Farnir:
Andri Fannar Stefánsson í KA
Dion Acoff til SJK í Finnlandi
Guđjón Pétur Lýđsson í Breiđablik
Jón Freyr Eyţórsson í KH (Á láni)
Patrick Pedersen til Sheriff Tiraspol í Moldavíu
Tobias Thomsen í KR
Ásgeir Ţór Magnússon í Stjörnuna
Rasmus Christiansen í Fjölni (Á láni)

Breiđablik

Komnir:
Kwame Quee frá Víkingi Ólafsvík
Viktor Karl Einarsson frá IFK Värnamo í Svíţjóđ
Ţórir Guđjónsson frá Fjölni
Guđjón Pétur Lýđsson frá KA

Farnir:
Arnór Gauti Ragnarsson í Fylki
Arnţór Ari Atlason í HK
Davíđ Kristján Ólafsson í Álasund
Gísli Eyjólfsson til Mjallby (Á láni)
Oliver Sigurjónsson til Bodö/Glimt (Var á láni)
Ólafur Íshólm Ólafsson í Fram (Á láni)
Willum Ţór Willumsson í BATE Borisov
Aron Kári Ađalsteinsson í HK (á láni)

Stjarnan

Komnir:
Björn Berg Bryde frá Grindavík
Elís Rafn Björnsson frá Fylki
Martin Rauschenberg frá Brommapojkarna
Nimo Gribenco frá AGF (á láni)
Ásgeir Ţór Magnússon frá Val

Farnir:
Óttar Bjarni Guđmundsson í ÍA
Björn Berg Bryde í HK (Á láni)
Terrance Dietrich til Bandaríkjanna
Kári Pétursson í HK

KR

Komnir:
Alex Freyr Hilmarsson frá Víkingi R.
Arnţór Ingi Kristinsson frá Víkingi R.
Tobias Thomsen frá Val
Ćgir Jarl Jónasson frá Fjölni

Farnir:
Albert Watson
Axel Sigurđarson í Gróttu (á láni)
Bjarki Leósson í Gróttu (á láni)
Óliver Dagur Thorlacius í Gróttu
Ţorsteinn Örn Bernharđsson í Ţrótt R. (á láni)

Samningslausir:
Morten Beck

FH

Komnir:
Björn Daníel Sverrisson frá AGF
Brynjar Ásgeir Guđmundsson frá Grindavík
Guđmann Ţórisson frá KA

Farnir:
Atli Viđar Björnsson hćttur
Eddi Gomes til Henan Jianye (Var á láni)
Grétar Snćr Gunnarsson í Víking Ó.
Rennico Clarke
Robbie Crawford til IFK Marienham
Viđar Ari Jónsson til Brann (Var á láni)
Zeiko Lewis
Bjarni Ţór Viđarsson hćttur
Geoffrey Castillion í Fylki (Á láni)

ÍBV

Komnir:
Evariste Ngolok frá Aris Limassol á Kýpur
Felix Örn Friđriksson frá Vejle (Var á láni)
Guđmundur Magnússon frá Fram
Jonathan Glenn frá Fylki
Matt Garner frá KFS
Óskar Elías Zoega Óskarsson frá Ţór
Rafael Veloso frá Valdres
Telmo Castanheira frá Frofense í Portúgal
Gilson Correia frá Peniche í Portúgal
Benamin Prah frá Gana

Farnir:
Atli Arnarson í HK
Gunnar Heiđar Ţorvaldsson hćttur
Kaj Leó í Bartalssotvu í Val
Kassa Guy Gnabouyou til Grikklands
Yvan Yann Erichot
David Atkinson til Englands
Derby Carrillo til El Salvador
Frans Sigurđsson í Hauka

Samningslausir:
Róbert Aron Eysteinsson

KA

Komnir:
Alexander Groven frá Hönefoss
Almarr Ormarsson frá Fjölni
Andri Fannar Stefánsson frá KA
Guđjón Pétur Lýđsson frá Val
Haukur Heiđar Hauksson frá AIK
Nökkvi Ţeyr Ţórisson frá Dalvík/Reyni
Torfi Tímoteus Gunnarsson frá Fjölni
Ţorri Mar Ţórisson frá Dalvík/Reyni
Kristijan Jajalo frá Grindavík

Farnir:
Aleksandar Trninic til Kúveit
Archange Nkumu til Karingey Borough
Bjarni Mark Antonsson til Brage
Cristian Martinez í Víđi Garđi
Guđmann Ţórisson í FH
Milan Joksimovic í Gorodeya
Vladimir Tufegdzic í Grindavík
Aron Elí Gíslason í Magna (á láni)
Bjarni Ađalsteinsson í Magna (á láni)

Fylkir

Komnir:
Arnór Gauti Ragnarsson frá Breiđabliki
Leonard Sigurđsson frá Keflavík
Sam Hewson frá Grindavík
Tristan Koskor frá Tammeka í Eistlandi
Geoffrey Castillion frá FH (Á láni)

Farnir:Albert Brynjar Ingason í Fjölni
Ásgeir Börkur Ásgeirsson í HK
Ásgeir Örn Arnţórsson í Aftureldingu
Elís Rafn Björnsson í Stjörnuna
Jonathan Glenn í ÍBV
Oddur Ingi Guđmundsson

Víkingur R.

Komnir:
James Mack frá Vestra
Júlíus Magnússon frá Heerenveen
Ţórđur Ingason frá Fjölni
Atli Hrafn Andrason frá Fulham
Mohamed Didé Fofana frá Sogndal (Á láni)
Francisco Marmolejo Mancilla frá Víkingi Ó.

Farnir:
Alex Freyr Hilmarsson í KR
Andreas Larsen í Trelleborgs
Aris Vaporakis
Arnţór Ingi Kristinsson í KR
Geoffrey Castillion í FH (Var á láni)
Jörgen Richardsen
Milos Ozegovic
Morice Mbaye
Valdimar Ingi Jónsson í Fjölni
Aron Már Brynjarsson í Torns IF í Svíţjóđ
Róbert Örn Óskarsson
Sindri Scheving í Ţrótt (á láni)

Grindavík

Komnir:
Josip Zeba frá HAGL
Marc McAusland frá Keflavík
Mirza Hasecic frá Sindra
Patrick N'Koyi frá Top Oss í Hollandi
Vladan Djogatovic frá Serbíu
Vladimir Tufegdzic frá KA
Hermann Ágúst Björnsson frá ÍH

Farnir:
Björn Berg Bryde í Stjörnuna
Brynjar Ásgeir Guđmundsson í FH
Kristijan Jajalo í KA
Sam Hewson í Fylki
Sito til Bandaríkjanna
Will Daniels til Bandaríkjanna

ÍA

Komnir:
Gonzalo Zamorano Leon frá Víkingi Ó.
Jón Gísli Eyland Sveinsson frá Tindastóli
Marcus Johansson frá Silkeborg
Óttar Bjarni Guđmundsson frá Stjörnunni
Tryggvi Hrafn Haraldsson frá Halmstad
Viktor Jónsson frá Ţrótti R.

Farnir:
Garđar Bergmann Gunnlaugsson í Val
Vincent Weijl
Ragnar Leósson í Kára

HK

Komnir:
Arnţór Ari Atlason frá Breiđabliki
Atli Arnarson frá ÍBV
Ásgeir Börkur Ásgeirsson frá Fylki
Emil Atlason frá Ţrótti R.
Aron Kári Ađalsteinsson frá Breiđablik (Á láni)
Kári Pétursson frá Stjörnunni

Farnir:
Aron Elí Sćvarsson í Val (Var á láni)
Sigurpáll Melberg Pálsson í Fjölni (Var á láni)
Zeiko Lewis (Var á láni)
Eiđur Gauti Sćbjörnsson
Hákon Ţór Sófusson
Ingiberg Ólafur Jónsson

Samningslausir:
Árni Arnarson
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Haraldur Pálsson
Haraldur Pálsson | mán 13. maí 16:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 26. mars 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 24. mars 10:12
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
laugardagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 HK-Grindavík
Kórinn
16:30 KA-ÍBV
Greifavöllurinn
18:00 Víkingur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:30 Völsungur-ÍR
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
16:00 Skallagrímur-KF
Skallagrímsvöllur
Ítalía - Serie A 2018/2019
16:00 Frosinone - Chievo
18:30 Bologna - Napoli
2. deild kvenna
13:00 Hamrarnir-Grótta
Boginn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
17:00 Vatnaliljur-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 KM-KB
KR-völlur
16:00 Afríka-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
sunnudagur 26. maí
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Ţór/KA
Nettóvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-KFG
Fjarđabyggđarhöllin
Ítalía - Serie A 2018/2019
13:00 Torino - Lazio
16:00 Sampdoria - Juventus
18:30 Spal - Milan
18:30 Roma - Parma
18:30 Atalanta - Sassuolo
18:30 Cagliari - Udinese
18:30 Inter - Empoli
18:30 Fiorentina - Genoa
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 CSKA - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Rostov
11:00 Zenit - Yenisey
11:00 Dinamo - Arsenal T
11:00 FK Krasnodar - Rubin
11:00 Anzhi - Ural
11:00 Lokomotiv - Ufa
11:00 Orenburg - Spartak
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-GG
Skeiđisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
mánudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-HK/Víkingur
Würth völlurinn
ţriđjudagur 28. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Berserkir
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Fenrir
Tungubakkavöllur
20:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
miđvikudagur 29. maí
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-Snćfell
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Kóngarnir
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
fimmtudagur 30. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Selfoss
Boginn
3. deild karla
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Einherji-Kórdrengir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
Europcarvöllurinn
20:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Leiknir R.
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
14:00 Ýmir-SR
Kórinn
16:00 Björninn-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Árborg
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-KM
Blönduósvöllur
föstudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
laugardagur 1. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grindavík-Víkingur R.
Mustad völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fjölnir-Njarđvík
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Norđfjarđarvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsung völlurinn
3. deild karla
15:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
sunnudagur 2. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KR-KA
Meistaravellir
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
17:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 4. júní
2. deild kvenna
19:15 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Fenrir
Grindavíkurvöllur
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFS-KFR
Týsvöllur
miđvikudagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Álftanes
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Úlfarnir
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:30 KÁ-Elliđi
Ásvellir
20:30 Kría-Ćgir
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Fram
Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
20:00 KH-Reynir S.
Valsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Vatnaliljur-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 7. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Kórinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Haukar-Ţór
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Víđir
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
U21 - Vináttuleikir 2019
15:00 Danmörk-Ísland
CASA Arena Horsens
laugardagur 8. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
13:00 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
16:00 Moldóva-Andorra
18:45 Tyrkland-Frakkland
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
17:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 9. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:00 Hörđur Í.-Léttir
Olísvöllurinn
mánudagur 10. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
16:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
17:00 Vestri-ÍR
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-KFG
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Skallagrímur
Sindravellir
16:00 KV-KF
KR-völlur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
17:00 Fenrir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 11. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
18:45 Andorra-Frakkland
18:45 Ísland-Tyrkland
Laugardalsvöllur
18:45 Albanía-Moldóva
miđvikudagur 12. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Berserkir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Kría
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-KÁ
SS-völlurinn
fimmtudagur 13. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Grótta
Framvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Haukar
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
A-landsliđ kvenna - Vináttuleikir 2019
15:30 Finnland-Ísland
Veritas Stadium
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-KV
Skallagrímsvöllur
20:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Snćfell
KR-völlur
20:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
laugardagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 KA-Grindavík
Greifavöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFG-Völsungur
Samsung völlurinn
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Kórdrengir
Fagrilundur - gervigras
16:00 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Leiknir R.
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-SR
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 16. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
15:00 Sindri-KH
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Leiknir R.
Eskjuvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
13:00 Fenrir-Hörđur Í.
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
mánudagur 17. júní
A-landsliđ kvenna - Vináttuleikir 2019
15:30 Finnland-Ísland
Tapiola Sports Park
ţriđjudagur 18. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Stokkseyri
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 19. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KM
Varmárvöllur
20:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
20:00 KÁ-Ćgir
Ásvellir
fimmtudagur 20. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Afturelding
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kári-KFG
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 SR-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Vatnaliljur-Ísbjörninn
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Fenrir
Víkingsvöllur
föstudagur 21. júní
3. deild karla
20:00 KH-Einherji
Valsvöllur
20:00 Reynir S.-Álftanes
Europcarvöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
18:00 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-ÍR
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-Snćfell
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Leikv. óákveđinn
laugardagur 22. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
17:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Grótta-Magni
Vivaldivöllurinn
16:00 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Dalvík/Reynir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Höttur/Huginn-Skallagrímur
Vilhjálmsvöllur
15:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Leiknir R.-Hamrarnir
Leiknisvöllur
16:30 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Björninn-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 23. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
17:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
17:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
14:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
mánudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 25. júní
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Vatnaliljur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Berserkir
Stokkseyrarvöllur
20:00 Hamar-GG
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KÁ
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 26. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
20:00 KM-ÍH
KR-völlur
20:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Kórdrengir
Skallagrímsvöllur
20:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
20:00 KV-KH
KR-völlur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-SR
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Björninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Léttir
Tungubakkavöllur
föstudagur 28. júní
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Grindavík
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
laugardagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Stokkseyri
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
16:30 Kría-KFS
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 30. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
2. deild kvenna
13:00 Leiknir R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Leiknisvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ýmir
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
ţriđjudagur 2. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 3. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Mustad völlurinn
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Úlfarnir
KR-völlur
20:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Léttir
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-KFR
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Elliđi
Ţróttarvöllur
21:00 Kría-KÁ
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
2. deild karla
17:30 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Njarđvík
Vivaldivöllurinn
20:00 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Skallagrímur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
17:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-ÍH
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 6. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-KFG
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Selfoss
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Kórdrengir-Sindri
Framvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Europcarvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Mídas
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
sunnudagur 7. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
ţriđjudagur 9. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Fenrir
Grýluvöllur
miđvikudagur 10. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
3. deild karla
19:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
19:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 KH-Höttur/Huginn
Valsvöllur
20:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
20:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Kórdrengir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 KFR-Kóngarnir
SS-völlurinn
20:00 Elliđi-Kría
Fylkisvöllur
fimmtudagur 11. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Ísbjörninn
Versalavöllur
20:30 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
2. deild karla
19:15 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-KB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
laugardagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
15:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Eskjuvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 KM-Kormákur/Hvöt
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:15 Hörđur Í.-Berserkir
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KÁ-KFS
Ásvellir
sunnudagur 14. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KV
Europcarvöllurinn
14:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
14:00 Kórdrengir-KH
Framvöllur
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 15. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
ţriđjudagur 16. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 KR-HK/Víkingur
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Keflavík-Magni
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Leiknir R.-Afturelding
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Álafoss
Hertz völlurinn
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 17. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Hvíti riddarinn
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Léttir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-Ćgir
Ţróttarvöllur
20:30 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 18. júlí
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-Ţróttur R.
Mustad völlurinn
19:15 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Mídas
Kórinn - Gervigras
20:00 SR-Ýmir
Ţróttarvöllur
20:00 Vatnaliljur-Björninn
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 19. júlí
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-KH
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Snćfell
Framvöllur - Úlfarsárdal
laugardagur 20. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
14:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Rafholtsvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Ţór
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
13:30 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Skallagrímur
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Kórdrengir
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
16:00 KF-Álftanes
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
16:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Árborg-Samherjar
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Afríka
Blönduósvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
sunnudagur 21. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
16:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
16:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Keflavík
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Grótta
Sindravellir
mánudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-FH
Kórinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Fenrir-GG
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
18:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Víkingsvöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn