fös 16. apríl 2021 17:15
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Hin hliđin - Heiđa Ragney Viđarsdóttir (Stjarnan)
watermark
Mynd: Egill Bjarni Friđjónsson
watermark Bryndís Lára
Bryndís Lára
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Sigrún Ösp
Sigrún Ösp
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Harpa Jóhanns
Harpa Jóhanns
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
watermark Lára Kristín
Lára Kristín
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Lára Hallgríms
Lára Hallgríms
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Heiđa Ragney er djúpur miđjumađur sem leikiđ hefur allan sinn feril međ Ţór/KA. Hún söđlađi um í vetur og mun leika međ Stjörnuna í Pepsi Max-deildinni.

Heiđa hefur ţá einnig leikiđ međ háskólaliđi í Bandaríkjunum. Hún lék á sínum tíma fimm unglingalandsleiki og á ađ baki 91 leik í deild, bikar og Meistarakeppni KSÍ. Í ţeim hefur hún skorađ ţrjú mörk. Í dag sýnir Heiđa á sér hina hliđina.

Fullt nafn: Heiđa Ragney Viđarsdóttir

Gćlunafn: Heidi

Aldur: 25 ára

Hjúskaparstađa: Einhleyp

Hvenćr lékstu ţinn fyrsta leik međ meistaraflokki: 2011 í lengjunni á móti Stjörnunni

Uppáhalds drykkur: Coke

Uppáhalds matsölustađur: Rub23

Hvernig bíl áttu: Keyri um á Kia Picanto

Uppáhalds sjónvarpsţáttur: Range-a frá GOT yfir í stutta grínţćtti. Er ađ horfa á Parks & Recreations núna

Uppáhalds tónlistarmađur: Undanfariđ hefur Matt Maeson veriđ mikiđ á fóninum

Uppáhalds hlađvarp: Í Ljósi sögunnar og svo er Fantasíusvítan nýja ćđiđ mitt. Lilja og Unnur eru snillingar, fyndnar og málefnalegar

Fyndnasti Íslendingurinn: Helga Braga er funny

Hvađ viltu í bragđarefinn ţinn: Lúxus dýfu, ţrist og jarđaber

Hvernig hljómar síđasta sms sem ţú fékkst: Status

Hvađa liđi myndir ţú aldrei spila međ: Efast um ađ ég fćri í annađ liđ úti á landi annađ en Ţór/KA

Besti leikmađur sem ţú hefur mćtt: Quinn sem spilar fyrir Kanadíska landsliđiđ, fyrrum leikmađur Duke

Besti ţjálfarinn sem hefur ţjálfađ ţig: Jónsi og Bojana lögđu allavega allan ţann grunn sem ég er međ í dag

Mest óţolandi leikmađur sem ţú hefur mćtt: Get ímyndađ mér ađ ţađ verđi illa pirrandi ađ spila á móti ţeim stöllum Huldu Björg og Örnu Sif í sumar, tuđ meistarar báđar tvćr

Sćtasti sigurinn: Junior year í USA vinnum viđ besta liđiđ í okkar conference alveg óvćnt í 4-liđa úrslitum. Skoruđum golden goal í double over time, hef aldrei upplifađ önnur eins fagnađarlćti. Enduđum ađ vinna conference og spila á móti Duke í 64-liđa úrslitum NCAA.

Mestu vonbrigđin: Töpuđum sophomore year í 32-liđa úrslitum eftir ađ hafa veriđ 3-0 yfir í hálfleik, enduđum á ţví ađ tapa 4-3

Uppáhalds liđ í enska: Man Utd

Ef ţú fengir ađ velja einn leikmann úr öđru íslensku liđi í ţitt liđ: Hörpu Jóhannsdóttir

Efnilegasti knattspyrnumađur/kona landsins: Margir efnilegir leikmenn ađ norđan ađ koma upp, verđur gaman ađ fylgjast međ Karlottu Björk Andradóttir

Fallegasti knattspyrnumađurinn á Íslandi: Ívar Örn Árnason

Fallegasta knattspyrnukonan á Íslandi: Rut Matthíasardóttir

Besti knattspyrnumađurinn frá upphafi: Elska Modric

Hver er mesti höstlerinn í liđinu: Sögur segja ađ Aníta sé svakaleg

Uppáhalds stađur á Íslandi: Heima hjá mömmu og pabba í 603

Segđu okkur frá skemmtilegu atviki sem gerst hefur í leik: Ég hef alltof oft dottiđ um mig sjálfa í leik

Ertu međ einhverja hjátrú tengda fótbolta: Neibb

Fyrir utan knattspyrnu, fylgist ţú međ öđrum íţróttum: Tek svona dellu tímabil fyrir ýmsum íţróttum

Í hvernig fótboltaskóm spilar ţú: Adidas x

Í hverju varstu/ertu lélegastur í skóla: Tungumálin flćktust fyrir mér, íslenska, danska og franska

Vandrćđalegasta augnablik: Ég fagnađi ađeins of mikiđ marki sem fór víst í hliđarnetiđ og liđsfélagi minn ţurfti ađ öskra á mig ađ hćttu ţessum fagnađarlátum og halda áfram

Hvađa ţrjá leikmenn tćkir ţú međ ţér á eyđieyju: Sigrún Ösp (Gróttu), Láru Hallgríms (HK) og Bryndísi Láru (Víking), yrđi ađeins of mikil steik

Sturluđ stađreynd um sjálfan ţig: Ćfđi dans til 15 ára aldurs, ţar til mfl ferillinn byrjađi

Hvađa samherji hefur komiđ ţér mest á óvart eftir ađ ţú kynntist honum og af hverju: Lára Kristín Pedersen. Vissi ekki viđ hverju ég átti ađ búast, einstakt eintak á besta mögulega hátt

Hverju laugstu síđast: Mćtti ljúga meira er ađeins of hreinskilin

Hvađ er leiđinlegast ađ gera á ćfingum: Fćra mörk

Ef ţú fengir eina spurningu til ađ spyrja hvern sem er: Hver yrđi spurningin og hvern myndiru spyrja: Vćri til í ađ heyra söguna á bak viđ Yoda tattóiđ hjá Katrín Ómars


Arna Sif reynir ađ komast fyrir skot, ţá má líka sjá hinn tuđ meistarann í svörtu (Hulda Björg).
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fim 25. mars 21:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 11. mars 13:30
laugardagur 15. maí
England - Úrvalsdeildin
19:00 Brighton - West Ham
Ítalía - Serie A
18:45 Roma - Lazio
sunnudagur 16. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Reynir H
Ásvellir
England - Úrvalsdeildin
11:00 Crystal Palace - Aston Villa
13:05 Tottenham - Wolves
15:30 West Brom - Liverpool
18:00 Everton - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A
10:30 Fiorentina - Napoli
13:00 Benevento - Crotone
13:00 Udinese - Sampdoria
16:00 Parma - Sassuolo
18:45 Milan - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
16:00 Mainz - Dortmund
18:30 RB Leipzig - Wolfsburg
Spánn - La Liga
16:30 Alaves - Granada CF
16:30 Athletic - Real Madrid
16:30 Atletico Madrid - Osasuna
16:30 Barcelona - Celta
16:30 Betis - Huesca
16:30 Getafe - Levante
16:30 Cadiz - Elche
16:30 Real Sociedad - Valladolid
16:30 Valencia - Eibar
16:30 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Sochi
11:00 Ufa - Arsenal T
11:00 Rubin - Rotor
11:00 Tambov - Zenit
11:00 Lokomotiv - Ural
11:00 Dinamo - CSKA
11:00 Akhmat Groznyi - Spartak
11:00 Rostov - FK Krasnodar
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:30 Keflavík-KA
HS Orku völlurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-FH
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB
Víkingsvöllur
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Bologna
ţriđjudagur 18. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Gullfálkinn
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Southampton - Leeds
17:00 Man Utd - Fulham
18:00 Brighton - Man City
19:15 Chelsea - Leicester
Ítalía - Serie A
18:30 Lazio - Torino
miđvikudagur 19. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
SaltPay-völlurinn
18:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
20:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 KFB-Stokkseyri
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KM
Tungubakkavöllur
20:00 Björninn-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
England - Úrvalsdeildin
17:00 Tottenham - Aston Villa
17:00 Newcastle - Sheffield Utd
17:00 Everton - Wolves
18:00 Crystal Palace - Arsenal
19:15 West Brom - West Ham
19:15 Burnley - Liverpool
fimmtudagur 20. maí
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
18:00 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
20:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:15 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Fram-Ţór
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Kórdrengir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-KV
Rafholtsvöllurinn
19:15 Reynir S.-Kári
BLUE-völlurinn
19:30 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
3. deild karla
18:00 KFG-KFS
OnePlus völlurinn
20:00 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 Snćfell-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
Spánn - La Liga
19:00 Levante - Cadiz
laugardagur 22. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
13:00 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
14:00 Afturelding-HK
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
16:00 KF-Leiknir F.
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
OnePlus völlurinn
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
16:00 Hamrarnir-SR
Boginn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Tindastóll
Würth völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KH
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KÁ
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Vćngir Júpiters
Blönduósvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Samherjar
Fagverksvöllurinn Varmá
Ítalía - Serie A
22:00 Torino - Benevento
22:00 Crotone - Fiorentina
22:00 Cagliari - Genoa
22:00 Bologna - Juventus
22:00 Sassuolo - Lazio
22:00 Atalanta - Milan
22:00 Sampdoria - Parma
22:00 Spezia - Roma
22:00 Inter - Udinese
22:00 Napoli - Verona
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Stuttgart - Arminia Bielefeld
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Köln - Schalke 04
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 Bayern - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Wolfsburg - Mainz
sunnudagur 23. maí
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Man Utd
15:00 West Ham - Southampton
15:00 Sheffield Utd - Burnley
15:00 Man City - Everton
15:00 Leicester - Tottenham
15:00 Leeds - West Brom
15:00 Fulham - Newcastle
15:00 Aston Villa - Chelsea
15:00 Arsenal - Brighton
15:00 Liverpool - Crystal Palace
Spánn - La Liga
16:00 Celta - Betis
16:00 Eibar - Barcelona
16:00 Granada CF - Getafe
16:00 Huesca - Valencia
16:00 Osasuna - Real Sociedad
16:00 Real Madrid - Villarreal
16:00 Sevilla - Alaves
16:00 Valladolid - Atletico Madrid
16:00 Elche - Athletic
mánudagur 24. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 Völsungur-KH
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
20:00 RB-GG
Reykjaneshöllin
20:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Mídas
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 26. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Berserkir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-SR
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţór/KA
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-ÍA
Kórinn
2. deild kvenna
20:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Ćgir-ÍH
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álafoss
Ásvellir
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:15 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 28. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Afturelding
SaltPay-völlurinn
19:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Hvíti riddarinn
Hertz völlurinn
laugardagur 29. maí
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
15:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Leiknir F.-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Sindri
Ţróttarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KM-Völsungur
KR-völlur
3. deild karla
13:00 KFS-Höttur/Huginn
Týsvöllur
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KFB-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:30 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
16:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
sunnudagur 30. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hamar
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KH-Hamrarnir
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Ísbjörninn
OnePlus völlurinn
mánudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Reynir H
Fjölnisvöllur - Gervigras
ţriđjudagur 1. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Álftanes
Versalavöllur
miđvikudagur 2. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Gullfálkinn
OnePlus völlurinn
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 Stokkseyri-Skallagrímur
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Vćngir Júpiters
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 3. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Kórdrengir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 ÍR-KV
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
20:00 Ćgir-Víđir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KÁ
KR-völlur
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
laugardagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
14:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
16:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
16:00 Tindastóll-Valur
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Vestri
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
15:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Würth völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-RB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-SR
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
13:00 Reynir H-Ýmir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Hörđur Í.-Björninn
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Léttir
Hrafnagilsvöllur
16:30 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-Grindavík
Meistaravellir
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
13:00 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-KM
Boginn
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
mánudagur 7. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
19:15 Fram-SR
Framvöllur
19:15 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 8. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 9. júní
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-Afríka
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Ísbjörninn
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
20:00 KH-SR
Valsvöllur
20:00 Gullfálkinn-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur
fimmtudagur 10. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-Tindastóll
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Haukar
KR-völlur
19:15 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
21:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
20:00 Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
föstudagur 11. júní
2. deild kvenna
19:15 KH-Fram
Valsvöllur
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
19:15 Álftanes-Fjölnir
OnePlus völlurinn
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Reynir H-Hörđur Í.
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 12. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:00 KM-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Tindastóll-ÍH
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Höttur/Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
16:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-Snćfell
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Smári-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-HK
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Kría
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
13:00 Ýmir-Hörđur Í.
Versalavöllur
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
20:00 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Würth völlurinn
20:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-KH
OnePlus völlurinn
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Björninn
KR-völlur
21:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
fimmtudagur 17. júní
3. deild karla
12:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
föstudagur 18. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór-Kórdrengir
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Selfoss
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Fram-KM
Framvöllur
19:15 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
19:15 SR-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:15 Léttir-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
laugardagur 19. júní
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
12:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Gullfálkinn
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álftanes
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-KB
Fagrilundur - gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Úlfarnir
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
17:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
17:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Leiknir R.
HS Orku völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
15:00 KFG-Dalvík/Reynir
OnePlus völlurinn
mánudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
20:00 KFR-RB
SS-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Álafoss
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 23. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Hamar
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Gullfálkinn
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Stokkseyri
Valsvöllur
20:00 SR-KFB
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-KÁ
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-KM
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KM-SR
KR-völlur
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Mídas
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 Kormákur/Hvöt-Samherjar
Blönduósvöllur
föstudagur 25. júní
Lengjudeild karla
18:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-völlur
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
20:00 ÍH-KFG
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vćngir Júpiters-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
laugardagur 26. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjarđarvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árborg-Snćfell
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Uppsveitir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
sunnudagur 27. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-Breiđablik
Kórinn
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-GG
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Reynir H
KR-völlur
mánudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Leiknir R.-Víkingur R.
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 29. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Kría
Reykjaneshöllin
miđvikudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Njarđvík
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-Magni
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Smári
OnePlus völlurinn
20:00 Gullfálkinn-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vćngir Júpiters
Framvöllur - Úlfarsárdal
fimmtudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
3. deild karla
20:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KFG-Ćgir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
föstudagur 2. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ýmir
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-ÍH
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Würth völlurinn
14:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
16:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KM-Hörđur Í.
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
sunnudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur V.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Leiknir F.
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
16:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:30 Fjarđabyggđ-Reynir S.
Eskjuvöllur
mánudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Haukar-Kári
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-Ţór/KA
HS Orku völlurinn
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjaneshöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Reynir H
Víkingsvöllur
miđvikudagur 7. júlí
2. deild kvenna
19:15 KH-KM
Valsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-KFB
Stokkseyrarvöllur
20:00 Gullfálkinn-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álftanes
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 8. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grótta
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KÁ
Tungubakkavöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
föstudagur 9. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Grótta
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-KV
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-ÍR
BLUE-völlurinn
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Kría
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Hamar
X-Mist völlurinn
laugardagur 10. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Vestri
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kári-Magni
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Einherji
Ţróttarvöllur
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
3. deild karla
12:00 Tindastóll-KFS
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Einherji
Nesfisk-völlurinn
14:00 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
16:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vćngir Júpiters-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Hvíti riddarinn
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 11. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-ÍBV
SaltPay-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KÁ
Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
ţriđjudagur 13. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
20:00 GG-RB
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Hamar
Valsvöllur