sun 10. nóvember 2019 08:00
Auglýsingar
Coerver Coaching í Kórnum, Kópavogi 27. -29. desember
watermark
Mynd: Coerver Coaching
watermark
Mynd: Coerver Coaching
watermark
Mynd: Coerver Coaching
Coerver Coaching verđur međ jólanámskeiđ í Kórnum, Kópavogi 27.-29. desember nk.

Námskeiđiđ er fyrir alla drengi og stúlkur fćdd 2006-2013.

Coerver Coaching er ćfinga og kennsluáćtlun sem hentar öllum aldurshópum, en ţetta námskeiđ er sniđiđ ađ ţörfum iđkenda á aldrinum 6-14 ára.

Ađalmarkmiđ Coerver Coaching er ađ ţjálfa fćrni, sjálfstraust og sköpunargleđi hjá leikmönnum.

Gera leikinn skemmtilegan í ćfingum og í leik.

Virđa sigur en ekki meira en gott hugarfar og frammistöđu.

Bjóđa upp á öruggt og lćrdómsríkt umhverfi sem mćtir best ţjálfunarmarkmiđunum.

Á námskeiđinu verđa tveir erlendir ţjálfarar frá Coerver Coaching!

Ćfinga og kennsluáćtlun Coerver Coacing er sú fremsta í heiminum ađ margra mati m.a. FIFA, Vicente del Bosque (sem sigrađi Meistaradeild Evrópu tvisvar međ Real Madrid og gerđi Spán ađ Heims og Evrópumeisturum), Jurgen Klinsmann(heims og Evrópumeistari međ Ţjóđverjum) og Kristine Lilly(ein fremsta knattspyrnukona fyrr og síđar).

Coerver Coaching sér um ţjálfaramenntun margra liđa og knattspyrnusambanda. Á ţessu ári hefur Coerver Coaching unniđ mjög náiđ međ Juventus, Benfica, PSG í París og franska knattspyrnusambandinu. Einnig FC Basel í Sviss og knattspyrnuakademíu Man Utd.

Á undangengnum árum hefur Coerver Coaching einnig séđ um ţjálfaramenntun og unniđ međ liđum líkt og Real Madrid, Bayern Munchen, AC Milan og Porto.

Skráning er hafin og fer fram hér

Einnig er hćgt ađ skrá međ ţví ađ senda nafn og fćđingarár á póstfangiđ [email protected]

Allir iđkendur fá Coerver treyju frá Adidas.

Allir ţjálfarar koma frá Coerver Coaching og ţ.a. verđa tveir erlendir Coerver Coaching ţjálfarar.

Yfirţjálfari er Heiđar Birnir Torleifsson.

Hér er dagskráin:

Iđkendur f. 2010-2013
Fös-Lau-Sun kl. 09.00-12.00

Iđkendur f. 2006-2009
Fös-Lau-Sun kl. 13.00-16.00

Hér er ćfingasíđa fyrir ţá sem vilja ćfa sig heima

Hér eru fjömargir pistlar um hugmyndafrćđi Coerver Coaching.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. febrúar 09:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 14. febrúar 10:30
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | fim 23. janúar 13:44
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | mán 20. janúar 13:30
Alexander Freyr Einarsson
Alexander Freyr Einarsson | fös 10. janúar 15:30
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fim 09. janúar 13:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 19. desember 14:15
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 06. desember 15:00
föstudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Norwich - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Hertha
Spánn - La Liga
20:00 Real Sociedad - Valladolid
Rússland - Efsta deild
15:30 Kr. Sovetov - Orenburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding
Egilshöll
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-KV
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
19:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
laugardagur 29. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Brighton - Crystal Palace
15:00 Bournemouth - Chelsea
15:00 Aston Villa - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Burnley
15:00 West Ham - Southampton
17:30 Watford - Liverpool
England - Championship
12:30 Hull City - Leeds
15:00 West Brom - Wigan
15:00 Blackburn - Swansea
15:00 Cardiff City - Brentford
15:00 Fulham - Preston NE
15:00 Huddersfield - Charlton Athletic
15:00 Luton - Stoke City
15:00 Millwall - Bristol City
15:00 QPR - Birmingham
15:00 Reading - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Derby County
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Bologna
17:00 Udinese - Fiorentina
19:45 Napoli - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Augsburg - Gladbach
14:30 Dortmund - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Mainz - Paderborn
17:30 Koln - Schalke 04
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Levante
15:00 Valencia - Betis
17:30 Leganes - Alaves
20:00 Granada CF - Celta
Rússland - Efsta deild
11:00 CSKA - Ural
13:30 Dinamo - Spartak
16:00 Akhmat Groznyi - Rostov
16:00 Zenit - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Keflavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
12:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Skessan
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Njarđvík-Augnablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
16:30 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Selfoss
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Man Utd
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Tottenham - Wolves
Ítalía - Serie A
11:30 Milan - Genoa
14:00 Parma - Spal
14:00 Sassuolo - Brescia
14:00 Lecce - Atalanta
17:00 Cagliari - Roma
19:45 Juventus - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Wolfsburg
14:30 RB Leipzig - Leverkusen
17:00 Werder - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
11:00 Sevilla - Osasuna
13:00 Athletic - Villarreal
15:00 Espanyol - Atletico Madrid
17:30 Mallorca - Getafe
20:00 Real Madrid - Barcelona
Rússland - Efsta deild
11:00 Tambov - Rubin
13:30 FK Krasnodar - Ufa
16:00 Sochi - Arsenal T
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-KR
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Magni-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 Ţór-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
18:00 Ćgir-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Höttur/Huginn-KF
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:00 SR-Vatnaliljur
Eimskipsvöllurinn
mánudagur 2. mars
England - Championship
19:45 Middlesbrough - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
19:45 Sampdoria - Verona
miđvikudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Norđur-Írland-Ísland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Skotland
Pinatar Arena
fimmtudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-Leiknir R.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 6. mars
England - Championship
19:45 Nott. Forest - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga
19:00 Paderborn - Koln
Spánn - La Liga
20:00 Alaves - Valencia
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 Selfoss-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Liverpool - Bournemouth
15:00 Arsenal - West Ham
15:00 Crystal Palace - Watford
15:00 Sheffield Utd - Norwich
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Wolves - Brighton
17:30 Burnley - Tottenham
England - Championship
12:30 Bristol City - Fulham
15:00 Barnsley - Cardiff City
15:00 Birmingham - Reading
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Charlton Athletic - Middlesbrough
15:00 Leeds - Huddersfield
15:00 Preston NE - QPR
15:00 Stoke City - Hull City
15:00 Swansea - West Brom
15:00 Wigan - Luton
Ítalía - Serie A
14:00 Genoa - Parma
17:00 Atalanta - Lazio
19:45 Spal - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
14:30 Wolfsburg - RB Leipzig
14:30 Hertha - Werder
14:30 Freiburg - Union Berlin
14:30 Schalke 04 - Hoffenheim
17:30 Gladbach - Dortmund
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Mallorca
15:00 Atletico Madrid - Sevilla
17:30 Barcelona - Real Sociedad
20:00 Getafe - Celta
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Arsenal T
13:30 Dinamo - Tambov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
14:00 Kórdrengir-Víđir
Domusnovavöllurinn
14:00 KFG-Njarđvík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 ÍR-Elliđi
Hertz völlurinn
13:00 Álftanes-Kári
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Uppsveitir-Kría
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Berserkir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-KB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Ísland-Skotland
Pinatar Arena
18:00 Norđur-Írland-Úkraína
Pinatar Arena
sunnudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Chelsea - Everton
16:30 Man Utd - Man City
England - Championship
15:00 Derby County - Blackburn
Ítalía - Serie A
11:30 Fiorentina - Brescia
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Verona - Napoli
17:00 Bologna - Juventus
19:45 Roma - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Augsburg
17:00 Mainz - Fortuna Dusseldorf
Spánn - La Liga
11:00 Osasuna - Espanyol
13:00 Valladolid - Athletic
15:00 Levante - Granada CF
17:30 Villarreal - Leganes
20:00 Betis - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
11:00 Rubin - Kr. Sovetov
13:30 Sochi - Ural
16:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Breiđablik
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Keflavík-Magni
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 ÍBV-Vestri
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Mídas-ÍH
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
15:00 Snćfell-Álafoss
Akraneshöllin
17:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
19:00 KM-Ýmir
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur
17:00 Skallagrímur-SR
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Hamar-KFB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
15:15 KR-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
17:00 HK-Haukar
Skessan
mánudagur 9. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Leicester - Aston Villa
Ítalía - Serie A
17:45 Torino - Udinese
20:00 Lecce - Milan
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - CSKA
13:30 Spartak - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Ufa
ţriđjudagur 10. mars
Spánn - La Liga
19:00 Eibar - Real Sociedad
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Leiknir R.
KR-völlur
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Úkraína-Ísland
Pinatar Arena
19:30 Skotland-Norđur-Írland
Pinatar Arena
miđvikudagur 11. mars
Ţýskaland - Bundesliga
17:30 Gladbach - Koln
Rússland - Efsta deild
16:30 Sochi - Orenburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
fimmtudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 KA-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:30 Njarđvík-Víđir
Reykjaneshöllin
föstudagur 13. mars
England - Championship
19:45 Fulham - Brentford
Ítalía - Serie A
19:45 Juventus - Lecce
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Paderborn
Spánn - La Liga
20:00 Real Madrid - Eibar
Rússland - Efsta deild
16:30 Akhmat Groznyi - Dinamo
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 KH-Snćfell
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 FH-Víkingur R.
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
laugardagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Watford - Leicester
15:00 Bournemouth - Crystal Palace
15:00 Brighton - Arsenal
15:00 Man City - Burnley
15:00 Newcastle - Sheffield Utd
15:00 Norwich - Southampton
17:30 Aston Villa - Chelsea
England - Championship
12:30 West Brom - Birmingham
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Huddersfield - Wigan
15:00 Hull City - Charlton Athletic
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Swansea
15:00 Millwall - Derby County
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Napoli - Spal
19:45 Sampdoria - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Schalke 04
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Hertha
14:30 Koln - Mainz
17:30 Union Berlin - Bayern
Spánn - La Liga
12:00 Leganes - Valladolid
15:00 Valencia - Levante
17:30 Mallorca - Barcelona
20:00 Celta - Villarreal
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Spartak
13:30 Zenit - Ural
16:00 Arsenal T - Rubin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Stjarnan-Vestri
Samsung völlurinn
15:15 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Ţróttur V.-Sindri
Domusnovavöllurinn
15:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Stokkseyri-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Álafoss-Samherjar
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
13:00 KFB-KFS
Bessastađavöllur
16:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:30 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Wolves
16:30 Tottenham - Man Utd
England - Championship
13:00 Cardiff City - Leeds
Ítalía - Serie A
11:30 Lazio - Fiorentina
14:00 Cagliari - Torino
14:00 Brescia - Genoa
14:00 Udinese - Atalanta
17:00 Parma - Inter
19:45 Milan - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Gladbach
17:00 Augsburg - Wolfsburg
Spánn - La Liga
11:00 Espanyol - Alaves
13:00 Real Sociedad - Osasuna
15:00 Athletic - Atletico Madrid
17:30 Granada CF - Getafe
20:00 Sevilla - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Sochi - FK Krasnodar
13:30 CSKA - Ufa
16:00 Rostov - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovavöllurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Léttir-Mídas
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
13:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
16:00 Hamar-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
18:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
mánudagur 16. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Everton - Liverpool
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Werder - Leverkusen
Rússland - Efsta deild
16:30 Tambov - Kr. Sovetov
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
19:45 KÁ-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 17. mars
England - Championship
19:45 Barnsley - Millwall
19:45 Brentford - West Brom
19:45 Bristol City - Sheff Wed
19:45 Charlton Athletic - QPR
19:45 Derby County - Reading
miđvikudagur 18. mars
England - Championship
19:45 Preston NE - Cardiff City
19:45 Birmingham - Hull City
19:45 Leeds - Fulham
19:45 Nott. Forest - Huddersfield
19:45 Swansea - Luton
19:45 Wigan - Blackburn
20:00 Stoke City - Middlesbrough
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
föstudagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Tottenham - West Ham
Ítalía - Serie A
19:45 Fiorentina - Sassuolo
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Mainz - RB Leipzig
Rússland - Efsta deild
16:30 Sochi - Rostov
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
20:00 KB-Ýmir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Skallagrímur-KÁ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
19:00 Árborg-KFB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
laugardagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Chelsea - Man City
15:00 Man Utd - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Wolves - Bournemouth
15:00 Norwich - Everton
15:00 Burnley - Watford
17:30 Liverpool - Crystal Palace
England - Championship
12:30 QPR - Fulham
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Cardiff City - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Middlesbrough
15:00 Leeds - Luton
15:00 Millwall - Swansea
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Preston NE - Derby County
15:00 Reading - Brentford
15:00 Sheff Wed - West Brom
15:00 Wigan - Stoke City
Ítalía - Serie A
14:00 Torino - Lazio
17:00 Genoa - Juventus
19:45 Spal - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Augsburg
14:30 Freiburg - Werder
14:30 Koln - Fortuna Dusseldorf
14:30 Paderborn - Hoffenheim
17:30 Hertha - Union Berlin
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - Rubin
13:30 Arsenal T - Spartak
16:00 Lokomotiv - Orenburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Ćgir-Víđir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-Kórdrengir
Reykjaneshöllin
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
14:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-KF
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-Stokkseyri
Domusnovavöllurinn
16:00 ÍH-Léttir
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
18:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
sunnudagur 22. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Leicester - Brighton
16:30 Southampton - Arsenal
Ítalía - Serie A
11:30 Bologna - Cagliari
14:00 Verona - Parma
14:00 Lecce - Sampdoria
14:00 Atalanta - Napoli
17:00 Roma - Udinese
19:45 Inter - Brescia
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
17:00 Wolfsburg - Dortmund
Spánn - La Liga
19:00 Real Madrid - Valencia
19:00 Valladolid - Celta
19:00 Villarreal - Mallorca
19:00 Osasuna - Atletico Madrid
19:00 Barcelona - Leganes
19:00 Betis - Granada CF
19:00 Eibar - Athletic
19:00 Alaves - Real Sociedad
19:00 Levante - Sevilla
19:00 Getafe - Espanyol
Rússland - Efsta deild
11:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
11:00 Ufa - Tambov
13:30 CSKA - Zenit
16:00 FK Krasnodar - Dinamo
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 KV-Sindri
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
16:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
12:00 Sindri-Tindastóll
Domusnovavöllurinn
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
miđvikudagur 25. mars
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
fimmtudagur 26. mars
U21 - EM 2021
00:00 Armenía-Svíţjóđ
00:00 Lúxemborg-Ítalía
17:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
föstudagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:30 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:20 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:30 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Hamar
Fífan
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
13:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
12:00 KF-Völsungur
Dalvíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 GG-Mídas
Domusnovavöllurinn
16:00 Stokkseyri-ÍH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
17:30 Snćfell-Samherjar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Uppsveitir-Afríka
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KM-KFR
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Hamar-KFS
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
sunnudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 KH-Kormákur/Hvöt
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
13:30 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 HK-Leiknir R.
Kórinn
15:15 Fjölnir-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Afturelding-Álftanes
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Hamrarnir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Tindastóll-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Boginn
ţriđjudagur 31. mars
U21 - EM 2021
00:00 Ítalía-Svíţjóđ
00:00 Armenía-Ísland
FFA Academy Stadium
00:00 Lúxemborg-Írland
miđvikudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
19:00 ÍH-GG
Skessan
fimmtudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Álafoss-KH
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Uppsveitir
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-KM
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:30 KÁ-SR
Ásvellir
20:00 Vatnaliljur-Skallagrímur
Fagrilundur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
20:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 3. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Gladbach
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
21:00 Augnablik-ÍA
Fífan
laugardagur 4. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Aston Villa - Wolves
14:00 Bournemouth - Newcastle
14:00 Watford - Southampton
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Crystal Palace - Burnley
14:00 Brighton - Man Utd
16:30 Sheffield Utd - Tottenham
England - Championship
12:00 Derby County - Nott. Forest
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Stoke City - Barnsley
14:00 Swansea - Sheff Wed
14:00 West Brom - Hull City
14:00 Blackburn - Leeds
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Bristol City - Cardiff City
14:00 Charlton Athletic - Millwall
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
Ítalía - Serie A
13:00 Cagliari - Atalanta
16:00 Napoli - Roma
18:45 Juventus - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Leverkusen - Wolfsburg
13:30 Hoffenheim - Koln
13:30 Union Berlin - Mainz
13:30 Augsburg - Paderborn
16:30 Dortmund - Bayern
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-ÍBV
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Haukar
Domusnovavöllurinn
15:15 Fjölnir-HK
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Hamar-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 5. apríl
England - Úrvalsdeildin
13:00 West Ham - Chelsea
15:30 Man City - Liverpool
Ítalía - Serie A
10:30 Sassuolo - Lecce
13:00 Brescia - Verona
13:00 Sampdoria - Spal
13:00 Parma - Fiorentina
16:00 Inter - Bologna
18:45 Lazio - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
16:00 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Real Sociedad - Real Madrid
18:00 Mallorca - Leganes
18:00 Espanyol - Levante
18:00 Getafe - Eibar
18:00 Athletic - Betis
18:00 Atletico Madrid - Valladolid
18:00 Celta - Alaves
18:00 Granada CF - Villarreal
18:00 Valencia - Osasuna
Rússland - Efsta deild
13:00 Rubin - Lokomotiv
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Dinamo - CSKA
13:00 Orenburg - FK Krasnodar
13:00 Ural - Tambov
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Afturelding
Hertz völlurinn
mánudagur 6. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Everton - Leicester
Ítalía - Serie A
18:45 Udinese - Genoa
fimmtudagur 9. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 10. apríl
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Leeds - Stoke City
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Ungverjaland-Ísland
Illovsky Rudolf Stadion
00:00 Slóvakía-Lettland
laugardagur 11. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Man Utd - Bournemouth
14:00 Chelsea - Watford
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
14:00 Tottenham - Everton
14:00 Wolves - Arsenal
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - West Ham
Ítalía - Serie A
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
13:30 Gladbach - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 12. apríl
Spánn - La Liga
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
Rússland - Efsta deild
13:00 Sochi - Dinamo
13:00 Rostov - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Zenit
13:00 Orenburg - Ural
13:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
13:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Ufa - Rubin
mánudagur 13. apríl
England - Championship
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Stoke City - Birmingham
14:00 Swansea - Leeds
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
ţriđjudagur 14. apríl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Ísland
Spartak Myjava
00:00 Svíţjóđ-Ungverjaland
miđvikudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:30 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:00 HK-Grindavík
Kórinn
19:00 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmárvöllur - gervigras
19:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
20:00 ÍA-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
föstudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
19:00 KR-FH
KR-völlur
laugardagur 18. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Aston Villa - Man Utd
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Sheffield Utd - Wolves
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Brighton - Liverpool
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Arsenal - Leicester
England - Championship
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Swansea
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
14:00 Wigan - Hull City
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
13:30 Dortmund - Hertha
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
sunnudagur 19. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Spal
13:00 Inter - Torino
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
Rússland - Efsta deild
13:00 Ufa - Ural
13:00 Lokomotiv - Sochi
13:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:00 Rubin - Orenburg
13:00 Akhmat Groznyi - CSKA
13:00 Dinamo - Arsenal T
13:00 Spartak - Tambov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
miđvikudagur 22. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Sassuolo - Juventus
13:00 Lecce - Fiorentina
13:00 Atalanta - Brescia
13:00 Torino - Genoa
13:00 Roma - Verona
13:00 Bologna - Napoli
13:00 Milan - Parma
13:00 Udinese - Lazio
13:00 Spal - Inter
13:00 Sampdoria - Cagliari
Spánn - La Liga
18:00 Getafe - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Real Madrid
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Atletico Madrid - Alaves
18:00 Sevilla - Valladolid
18:00 Celta - Barcelona
18:00 Villarreal - Valencia
18:00 Osasuna - Leganes
18:00 Levante - Betis
18:00 Granada CF - Eibar
laugardagur 25. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Liverpool - Burnley
14:00 Man Utd - Southampton
14:00 Wolves - Everton
14:00 Watford - Newcastle
14:00 Sheffield Utd - Chelsea
14:00 Norwich - West Ham
14:00 Bournemouth - Leicester
14:00 Tottenham - Arsenal
14:00 Aston Villa - Crystal Palace
14:00 Brighton - Man City
England - Championship
12:00 Derby County - Leeds
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Reading
14:00 Charlton Athletic - Wigan
14:00 Fulham - Sheff Wed
14:00 Huddersfield - West Brom
14:00 Hull City - Luton
14:00 Middlesbrough - Cardiff City
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Swansea - Bristol City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Schalke 04 - Leverkusen
13:30 Mainz - Augsburg
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - RB Leipzig
13:30 Bayern - Gladbach
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
14:00 Víkingur R.-Ţróttur R.
Víkingsvöllur
14:00 FH-Keflavík
Skessan
sunnudagur 26. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Roma - Inter
13:00 Milan - Bologna
13:00 Brescia - Spal
13:00 Parma - Sampdoria
13:00 Verona - Atalanta
13:00 Juventus - Lazio
13:00 Napoli - Udinese
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Cagliari - Sassuolo
13:00 Genoa - Lecce
Spánn - La Liga
18:00 Valencia - Athletic
18:00 Valladolid - Levante
18:00 Leganes - Sevilla
18:00 Alaves - Granada CF
18:00 Barcelona - Atletico Madrid
18:00 Betis - Villarreal
18:00 Eibar - Osasuna
18:00 Mallorca - Celta
18:00 Real Madrid - Getafe
18:00 Real Sociedad - Espanyol
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Dinamo
13:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
13:00 Rubin - FK Krasnodar
13:00 Spartak - Lokomotiv
13:00 Rostov - Ufa
13:00 Tambov - Akhmat Groznyi
13:00 Zenit - Sochi
13:00 Orenburg - CSKA