mán 20. maí 2019 21:07
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Pepsi Max-deildin: Valur níu stigum frá toppliđi ÍA
FH, KR og Grindavík međ sigra í kvöld
watermark FH lagđi Val.
FH lagđi Val.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark FH fer upp ađ hliđ Blika.
FH fer upp ađ hliđ Blika.
Mynd: Fótbolti.net - J.L.
watermark Íslandsmeistarar Vals eru ađeins međ fjögur stig.
Íslandsmeistarar Vals eru ađeins međ fjögur stig.
Mynd: Fótbolti.net - J.L.
watermark KR tókst ađ knýja fram sigur.
KR tókst ađ knýja fram sigur.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Beitir varđi vítaspyrnu.
Beitir varđi vítaspyrnu.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Grindavík er međ átta stig.
Grindavík er međ átta stig.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Zeba skorađi sigurmark Grindavíkur.
Zeba skorađi sigurmark Grindavíkur.
Mynd: Grindavík
Hver hefđi búist viđ ţví ađ Valur, Íslandsmeistarar síđustu tveggja ára, yrđu níu stigum á eftir nýliđum ÍA eftir fyrstu fimm umferđirnar í Pepsi Max-deildinni? Svoleiđis er stađan.

Krísa hjá Val?
Valur heimsótti FH í stórleik umferđarinnar í Pepsi Max-deildinni í kvöld. Ólafur Jóhannesson, ţjálfari Vals, var ađ fara á sinn gamla heimavöll. Hann hefur ţjálfađ FH ţrisvar á sínum ţjálfaraferli, nú síđast 2003 til 2007 međ frábćrum árangri.

Gary Martin er enn úti í kuldanum hjá Val og var ekki í leikmannahópi liđsins í kvöld.

Valsmenn voru ađ spila ágćtlega í fyrri hálfleiknum í Kaplakrika en ţeir lentu undir á 34. mínútu ţegar Brandur Olsen skorađi úr vítaspyrnu. Lionel Messi gat ekki skorađ úr vítaspyrnu fram hjá Hannesi Ţór Halldórssyni en Brandur var eitursvalur og sendi Hannes í rangt horn.


Stuttu síđar vildu Valsmenn fá vítaspyrnu en Ívar Orri, dómari, dćmdi ekkert.

Stađan var 1-0 í hálfleik fyrir FH. Valsmenn fengu ótal hornspyrnur í leiknum og tókst ţeim ađ skora úr einni slíkri til ađ jafna leikinn á 69. mínútu. Eiđur Aron Sigurbjörnsson skorađi eftir ađ Vignir í marki FH mistókst ađ kýla boltann í burtu. Eiđur ţurfti síđar ađ fara meiddur af velli.

Á 76. mínútu skorađi Steven Lennon og kom FH-ingum aftur yfir. Markiđ var hiđ glćsilegasta. „Lennon ekki lengi ađ stimpla sig inn í sumar! Brandur međ horniđ sem Bjarni skallar út, boltinn dettur á Lennon sem tekur hann viđstöđulaust niđri í nćrhorniđ, alvöru finish!" skrifađi Egill Sigfússon í beinni textalýsingu á Fótbolta.net.

Valsmenn jöfnuđu strax og aftur skoruđu ţeir eftir hornspyrnu. Í ţetta skiptiđ var ţađ Ólafur Karl Finsen, sem átti góđan leik fyrir Val, sem skorađi.

Stađan jöfn ţegar tíu mínútur voru eftir. Ţessi leikur var frábćr skemmtun og stóđst ţćr vćntingar sem voru gerđar til hans. Ţađ var tími fyrir sigurmark og voru ţađ FH-ingar sem fóru glađari heim. Jákup Thomsen skorađi sigurmark FH á 86. mínútu. „FH komnir yfir í ţriđja skiptiđ í kvöld! Halldór Orri međ sendingu á Lennon sem er aleinn, hann hittir boltann illa en boltinn beint á Jákup sem setur hann inn fyrir línuna og kemur FH í 3-2 ţegar 5 mínútur eru eftir!" sagđi Egill í textalýsingunni.

Valsmenn náđu ekki ađ svara og lokatölur ţví 3-2 fyrir FH sem fer upp í ţriđja sćti deildarinnr međ 10 stig, eins og Breiđablik. Valur er í níunda sćti. Hörmuleg byrjun hjá Val á tímabilinu!


HK nćstum ţví međ ótrúlega endurkomu gegn KR
KR fékk HK í heimsókn og náđi ađ landa sigri gegn nýliđunum. Ţađ var ţó hćgara sagt en gert á endanum.

Rúnar Kristinsson, ţjálfari KR, gerđi nokkrar breytingar fyrir leikinn. Finnur Tómas Pálmason, sem er fćddur 2001, kom inn í byrjunarliđiđ og vakti ţađ ánćgju KR-inga.

KR-ingar voru virkilega flottir í fyrri hálfleiknum í kvöld og leiddu ađ honum loknum 2-0. Pálmi Rafn Pálmason kom KR yfir og Tobias Thomsen bćtti viđ marki fyrir leikhlé.

Í upphafi seinni hálfleiks skorađi Björgvin Stefánsson ţriđja mark KR og héldu einhverjir ađ ţessi leikur vćri búinn ţarna en annađ kom á daginn.

HK fékk vítaspyrnu á 65. mínútu eftir ađ hinn ungi Finnur Tómas braut af sér. Brynjar Jónasson fór á vítapunktinn en Beitir í marki KR varđi frá honum. Ţetta átti eftir ađ vera dýrkeypt fyrir HK.

Ţetta átti eftir ađ vera dýrkeypt ţví HK skorađi tvisvar undir lokin. Birkir Valur Jónsson og Kári Pétursson skoruđu. Eftir seinna mark HK komust ţeir nálćgt ţví ađ bćta viđ ţriđja markinu. „DAUĐAFĆRI!! Brynjar Jónas fćr frían skalla á fjćr en setur hann beint á Beiti í marki KR!" skrifađi Ţorgeir Leó Gunnarsson í beinni textalýsingu á Fótbolta.net.

Endurkoman hefđi veriđ rosaleg en ţví miđur fyrir HK ţá gekk hún ekki upp. KR er í fjórđa sćti međ átta stig og HK međ fjögur stig í tíunda sćti.


Annar sigur Grindavíkur í röđ
Grindavík er komiđ upp í sjötta sćti deildarinnar eftir annan sigur sinn í röđ.

Grindavík tók á móti Fylki suđur međ sjó og ţar var ađeins eitt mark sem skildi liđin ađ.

Eina markiđ gerđi Josip Zeba á 74. mínútu leiksins „MAAAAAARK!!!!!! Hornspyrna Arons Jó skoppar af allavega tveimur höfđum áđur en Zeba kemur boltanum í netiđ af fjćrstönginni," sagđi Sverrir Örn Einarsson í beinni textalýsingu á Fótbolta.net ţegar Zeba skorađi.

Grindavík náđi ađ landa sigrinum og verđur Túfa, ţjálfari liđsins, vćntanlega mjög sáttur í viđtali eftir leik.

Grindavík er eins og áđur segir međ átta stig. Fylkir er međ fimm stig í áttunda sćti.


Hér ađ neđan eru úrslit, markaskorarar og textalýsingar.

Grindavík 1 - 0 Fylkir
1-0 Josip Zeba ('74 )
Lestu nánar um leikinn

KR 3 - 2 HK
1-0 Pálmi Rafn Pálmason ('20 )
2-0 Tobias Bendix Thomsen ('45 )
3-0 Björgvin Stefánsson ('54 )
3-0 Brynjar Jónasson ('65 , misnotađ víti)
3-1 Birkir Valur Jónsson ('86 )
3-2 Kári Pétursson ('87 )
Lestu nánar um leikinn

FH 3 - 2 Valur
1-0 Brandur Hendriksson Olsen ('34 , víti)
1-1 Eiđur Aron Sigurbjörnsson ('69 )
2-1 Steven Lennon ('76 )
2-2 Ólafur Karl Finsen ('79 )
3-2 Jákup Ludvig Thomsen ('86 )
Lestu nánar um leikinn
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 08. júlí 09:11
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
laugardagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍBV-Leiknir F.
Hásteinsvöllur
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
16:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
18:00 Grindavík-Leiknir R.
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Álftanes
Samsungvöllurinn
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Tindastóll
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill
17:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Stokkseyri
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:30 Hörđur Í.-Mídas
Skeiđisvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - CSKA
15:30 Tambov - Rostov
sunnudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - FK Krasnodar
16:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
17:00 Spartak - Sochi
mánudagur 10. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
Rússland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
15:00 Rotor - Zenit
17:00 Rubin - Lokomotiv
miđvikudagur 12. ágúst
3. deild karla
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 14. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
2. deild kvenna
19:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
Rússland - Efsta deild
15:00 Arsenal T - Ufa
16:00 Sochi - Khimki
17:00 Spartak - Akhmat Groznyi
laugardagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
15:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
12:30 Rubin - Ural
12:30 Dinamo - Rotor
15:00 CSKA - Tambov
16:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
17:00 Rostov - Zenit
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
16:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
2. deild karla
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
Rússland - Efsta deild
15:00 Sochi - Rubin
16:00 Tambov - Khimki
17:00 FK Krasnodar - Arsenal T
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Spartak
15:00 Akhmat Groznyi - Rotor
16:00 Dinamo - Rostov
17:00 Zenit - CSKA
fimmtudagur 20. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
föstudagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
13:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - FK Krasnodar
13:00 Khimki - Akhmat Groznyi
14:30 Arsenal T - Dinamo
15:00 Zenit - Tambov
17:00 Rotor - Sochi
17:00 CSKA - Rubin
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:30 Ufa - Rostov
16:00 Spartak - Lokomotiv
mánudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
19:00 KM-KFB
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
13:00 Tambov - Sochi
17:30 Arsenal T - Khimki
miđvikudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
15:30 Rotor - Spartak
15:30 Rubin - Ufa
15:30 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
17:30 FK Krasnodar - CSKA
17:30 Rostov - Ural
17:45 Dinamo - Zenit
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
17:15 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
12:30 Rubin - Tambov
15:00 Spartak - Arsenal T
17:00 Khimki - Rotor
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-ÍA
Meistaravellir
14:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
13:00 Lokomotiv - Zenit
15:00 Akhmat Groznyi - CSKA
17:00 Sochi - Ural
17:00 FK Krasnodar - Rostov
mánudagur 31. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Álftanes-Grindavík
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-SR
SS-völlurinn
ţriđjudagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Kári
Framvöllur
3. deild karla
17:15 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
17:30 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
17:30 Reynir S.-Elliđi
BLUE-völlurinn
17:30 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
17:30 Völsungur-ÍA
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild kvenna
17:30 ÍR-HK
Hertz völlurinn
miđvikudagur 2. september
Lengjudeild karla
17:30 ÍBV-Leiknir R.
Hásteinsvöllur
17:30 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
17:30 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
17:30 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
19:15 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
17:30 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
17:30 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
17:30 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
17:30 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-KFG
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
17:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
17:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
fimmtudagur 3. september
Lengjudeild kvenna
17:30 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Smári
Vivaldivöllurinn
föstudagur 4. september
4. deild karla - A-riđill
17:30 Uppsveitir-KFS
Flúđavöllur
17:30 GG-Vatnaliljur
Grindavíkurvöllur
17:30 Ýmir-ÍH
Versalavöllur
20:00 Léttir-Afríka
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
laugardagur 5. september
2. deild karla
12:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - B-riđill
12:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Berserkir-KM
Víkingsvöllur
12:00 KÁ-KFB
Ásvellir
12:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
12:00 Hamar-Samherjar
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hvíti riddarinn-KH
Fagverksvöllurinn Varmá
sunnudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Vestri
Eimskipsvöllurinn
16:00 Leiknir R.-Fram
Domusnovavöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
16:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
16:00 Afturelding-Völsungur
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild kvenna
13:30 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Fram-Sindri
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-ÍR
Boginn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Álafoss-Snćfell
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
mánudagur 7. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
17:30 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Haukar
Framvöllur
3. deild karla
20:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Álftanes
Kórinn
miđvikudagur 9. september
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 10. september
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 11. september
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
laugardagur 12. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Ţór
Hásteinsvöllur
15:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
16:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Völsungur-Kórdrengir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
16:00 Haukar-KF
Ásvellir
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
BLUE-völlurinn
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
14:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
16:30 Völsungur-Víkingur R.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Hamrarnir
Bessastađavöllur
16:00 Sindri-Grindavík
Sindravellir
sunnudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
16:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
16:30 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
20:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Zenit - Arsenal T
13:00 Ural - Khimki
13:00 Rotor - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Ufa
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:00 Rostov - Lokomotiv
mánudagur 14. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 16. september
2. deild karla
16:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
17:00 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
17:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
17:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
17:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
fimmtudagur 17. september
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
föstudagur 18. september
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
laugardagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Fjölnir-KA
Extra völlurinn
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Víkingur Ó.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Vestri-Keflavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
16:00 Grindavík-Magni
Grindavíkurvöllur
16:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Reynir S.
Samsungvöllurinn
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 Elliđi-Tindastóll
Fylkisvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 HK-Sindri
Kórinn
18:00 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
sunnudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
17:00 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Víđir
Ásvellir
14:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Vogaídýfuvöllur
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-KF
JÁVERK-völlurinn
16:00 Njarđvík-Dalvík/Reynir
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Zenit
13:00 Ufa - CSKA
13:00 Arsenal T - Sochi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Lokomotiv - Tambov
13:00 Dinamo - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Khimki
13:00 Rostov - Rotor
ţriđjudagur 22. september
3. deild karla
16:15 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
16:15 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
16:30 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur - gervigras
16:30 Reynir S.-Álftanes
BLUE-völlurinn
19:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-Elliđi
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 23. september
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
16:30 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:30 Ţór-Afturelding
Ţórsvöllur
16:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
17:00 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 24. september
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Smárinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-HK
Framvöllur
laugardagur 26. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
15:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
13:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
13:00 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Kórdrengir
Eskjuvöllur
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Elliđi-KV
Fylkisvöllur
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
16:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
16:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
17:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 27. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Fylkir
Meistaravellir
14:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
14:00 Grótta-KA
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
14:00 Grindavík-Hamar
Grindavíkurvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Zenit - Ufa
13:00 Khimki - Dinamo
13:00 Rotor - Rubin
13:00 Arsenal T - Rostov
13:00 Sochi - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Lokomotiv
13:00 Akhmat Groznyi - Ural
13:00 Tambov - Spartak
mánudagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
fimmtudagur 1. október
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
föstudagur 2. október
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Keflavík
Ásvellir
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
laugardagur 3. október
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
14:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
15:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
14:00 Fram-Keflavík
Framvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Leiknir F.-ÍBV
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
14:00 Haukar-Kári
Ásvellir
17:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
BLUE-völlurinn
14:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fellavöllur
2. deild kvenna
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-Fram
Boginn
sunnudagur 4. október
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 KA-FH
Greifavöllurinn
17:00 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - CSKA
13:00 Ufa - Rotor
13:00 Rubin - Akhmat Groznyi
13:00 Sochi - Rostov
13:00 Tambov - Arsenal T
13:00 Lokomotiv - Khimki
13:00 Dinamo - FK Krasnodar
13:00 Spartak - Zenit