banner
fös 09. maí 2008 09:30
Fótbolti.net
Spá fyrirliđa og ţjálfara í 1.deild karla: 1.sćti
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Gísli Baldur
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Andri Janusson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Gísli Baldur
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Gísli Baldur
Fótbolti.net ćtlar ađ fjalla vel um fyrstu deildina í sumar eins og undanfarin ár og viđ ćtlum ađ hita vel upp međ ţví ađ birta spá fyrirliđa og ţjálfara í deildinni fram ađ móti.

Viđ fengum alla fyrirliđa og ţjálfara til ađ spá og fengu liđin ţví stig frá 1-11 eftir ţví en ekki var hćgt ađ spá fyrir sínu eigin liđi. Í fyrsta sćtinu í ţessari spá var Víkingur Reykjavík sem fékk 228 stig af 242 mögulegum. Kíkjum á umfjöllun okkar um Víking.

.
1.sćti Víkingur R.
Búningar: Rauđ og svört treyja, svartar buxur, hvítir sokkar.
Heimasíđa: http://www.vikingur.is og http://www.vikingur.net

Ţađ kemur ekki mjög á óvart ađ Víkingum sé spáđ sigri í 1. deildinni í sumar. Liđiđ féll úr Landsbankadeildinni í fyrra og ţrátt fyrir ađ umtalsverđar breytingar hafa orđiđ á ţví er ţađ vel mannađ og sigurstranglegt. Frammistađan á undirbúningstímabilinu hefur ţó olliđ mörgum Víkingum vonbrigđum en hún hefur veriđ sveiflukennd svo vćgt sé til orđa tekiđ.

Nú er hundrađ ára afmćlisár Víkings og eiga Víkingar ţá ósk heitasta ađ liđiđ nái ađ vinna sér inn sćti í Landsbankadeildinni og síđan í framhaldinu ná loksins ađ festa niđur rótum ţar. Daninn Jesper Tollefsen fćr ţađ hlutverk ađ sigla skútunni ţangađ en hann náđi frábćrum árangri međ Leikni Breiđholti á síđasta tímabili.

Jesper er virkilega skipulagđur ţjálfari sem leggur mikiđ upp úr varnarleiknum. Ţađ er ljóst ađ mikill agi er innan herbúđa Víkings og leikmenn komast ekki upp međ neitt hálfkák. Ţađ má ekki búast viđ markaregni í leikjum Víkings í sumar og ljóst ađ hrađi leikmanna eins og Egils Atlasonar og Gunnars Kristjánssonar munu spila stórt hlutverk í sóknarleiknum. Ţórhallur Hinriksson er kominn frá Ţrótti og ef hann kemur sér í form reynist hann mjög mikill styrkur.

Í liđi Víkings má finna nokkra ansi sterka leikmenn en sá sem mestar vonir eru bundnar viđ er Sinisa Kekic. Miđađ viđ frammistöđu hans í Landsbankadeildinni ćtti ţessi ótrúlega skemmtilegi og ţaulreyndi leikmađur ađ reynast ansi öflugur í 1. deildinni sama hvar á vellinum hann spilar. Víkingar hafa góđan markvörđ og eru međ öfluga vörn. Liđiđ er líkamlega sterkt. Í sóknarleiknum er ljóst ađ mótherjinn ţarf ađ hafa góđar gćtur á Gunnari Kristjánssyni enda býr hann yfir hrađa sem er illviđráđanlegur.

Liđiđ hefur fengiđ nokkra nýja leikmenn, ţar á međal Jimmy Hoyer frá Danmörku og verđur spennandi ađ sjá hvernig hann stendur sig. Eins og gengur og gerist međ liđ sem falla ţá hafa Víkingar misst nokkra lykilmenn. Varnarmennirnir Höskuldur Eiríksson og Grétar Sigfinnur fóru í Landsbankadeildarliđ og Jökull Elísabetarson til Bandaríkjanna. Einn stćrsti missirinn var í Arnari Jóni Sigurgeirssyni sem er hćttur en Arnar er frábćr fótboltamađur og kannski einmitt sú týpa af leikmanni sem Víkingum vantar helst í dag.

Styrkleikar: Ţađ verđur erfitt ađ skora gegn Víkingi enda er Jesper Tollefsen virkilega varnarsinnađur ţjálfari og nćr allir leikmenn hafa varnarskyldum ađ gegna. Liđiđ er mjög skipulagt, líkamlega sterkt, hefur sterkan markvörđ og varnarmenn í úrvalsdeildarklassa. Skyndisóknir Víkings eru stórhćttulegar. Liđiđ hefur Sinisa Kekic innanborđs en hann hefur veriđ einn besti leikmađur íslenska boltans í mörg ár.

Veikleikar: Breiddin mćtti vera meiri en Víkingar hafa frekar ţunnskipađan hóp. Liđiđ hefur engan alvöru markaskorara innan sinna rađa og mćtti alveg viđ ţví ađ fá meiri kraft fram á viđ. Liđiđ hefur líkamlega sterka leikmenn og nokkra mjög hrađa en vantar kannski fleiri leikmenn sem eru mjög vel spilandi.

Ţjálfari: Jesper Tollefsen. Tók viđ liđinu af Magnúsi Gylfasyni sem hćtti eftir falliđ úr úrvalsdeildinni. Jesper er einn menntađasti ţjálfari landsins enda međ UEFA Pro ţjálfaragráđu. Hann var yfirţjálfari unglingastarfs AGF og einnig ađstođarţjálfari hjá ađalliđi félagsins. Hann kom til landsins um mitt tímabil í fyrra og tók viđ Leikni sem var í bullandi fallbaráttu í 1. deildinni. Hann náđi ađ rétta skútuna viđ og stýrđi Leikni í sjötta sćtiđ sem er besti árangur sem liđiđ hefur náđ.

Lykilmenn: Milos Glogovac, Sinisa Kekic og Gunnar Kristjánsson.

Komnir: Brynjar Orri Bjarnason frá KR, Jimmy Hoyer frá AGF í Danmörku, Christopher Vorenkamp frá Svíţjóđ, Ţórhallur Hinriksson frá Ţrótti, Runólfur Sigmundsson úr Fylki.

Farnir: Höskuldur Eiríksson í FH, Grétar Sigfinnur Sigurđarson í KR, Jökull Elísabetarson til Bandaríkjanna, Arnar Jón Sigurgeirsson hćttur, Kári Einarsson í Leikni R., Hermann Albertsson í Dalvík/Reyni, Björn Viđar Ásbjörnsson í ÍR, Dragan Galic til Serbíu, Viđar Guđjónsson í Fylki.

Spá fyrirliđa og ţjálfara:


Spá fyrirliđa og ţjálfara:
1. Víkingur R. 228
2. ÍBV 221 stig
3. Stjarnan 198 stig
4. Fjarđabyggđ 171 stig
5. Haukar 123 stig
6. Selfoss 119 stig
7. Leiknir 117 stig
8. KA 115 stig
9. Ţór 107 stig
10. Víkingur Ólafsvík 77 stig
11. Njarđvík 75 stig
12. KS/Leiftur 33 stig
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fös 13. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fim 12. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | miđ 11. maí 16:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fös 15. apríl 12:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 07. apríl 22:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 03. apríl 10:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 03. mars 14:49
mánudagur 16. maí
England - Úrvalsdeildin
19:00 Newcastle - Arsenal
Ítalía - Serie A
18:45 Juventus - Lazio
Besta-deild karla
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-Fram
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Skallagrímur-Árbćr
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KÁ-Stokkseyri
Ásvellir
20:00 SR-Afríka
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 17. maí
England - Úrvalsdeildin
18:45 Southampton - Liverpool
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Reynir H
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-Úlfarnir
Nettóhöllin
miđvikudagur 18. maí
Besta-deild kvenna
17:30 Ţróttur R.-Ţór/KA
Ţróttarvöllur
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Stjarnan
Malbikstöđin ađ Varmá
2. deild kvenna
19:15 KÁ-Fram
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-KB
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-KM
JÁVERK-völlurinn
20:00 Álftanes-Hafnir
OnePlus völlurinn
20:00 Léttir-Uppsveitir
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-GG
SS-völlurinn
fimmtudagur 19. maí
England - Úrvalsdeildin
18:45 Everton - Crystal Palace
19:00 Aston Villa - Burnley
19:00 Chelsea - Leicester
Besta-deild kvenna
17:15 Valur-KR
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Álafoss-Hamar
Tungubakkavöllur
föstudagur 20. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Grindavík
SaltPay-völlurinn
19:15 Afturelding-Selfoss
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Kórdrengir-KV
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-HK
Sauđárkróksvöllur
19:15 Haukar-Fylkir
Ásvellir
2. deild karla
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Ţróttarvöllur
19:15 Reynir S.-Ćgir
BLUE-völlurinn
19:15 KFA-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
20:15 Magni-Höttur/Huginn
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-ÍH
Vivaldivöllurinn
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
3. deild karla
19:15 Elliđi-Vćngir Júpiters
Fylkisvöllur
19:15 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
19:15 Dalvík/Reynir-ÍH
Dalvíkurvöllur
19:15 KFG-KH
Samsungvöllurinn
laugardagur 21. maí
Svíţjóđ - Kvennadeildin
13:00 Alingsas W - Mallbacken W
13:00 Norrkoping W - Alvsjo AIK W
13:00 Uppsala W - Sundsvall W
13:00 Jitex W - Bromolla W
13:00 Vaxjo W - Gamla Upsala W
Rússland - Efsta deild
14:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
14:00 Kr. Sovetov - Lokomotiv
14:00 CSKA - Rostov
14:00 Dinamo - Sochi
14:00 Rubin - Ufa
14:00 Arsenal T - Ural
14:00 Nizhnyi Novgorod - Zenit
14:00 Khimki - Spartak
Besta-deild karla
16:00 KA-Stjarnan
Dalvíkurvöllur
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Leiknir R.
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-FH
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Haukar-KF
Ásvellir
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
ÍR-völlur
14:00 Álftanes-Einherji
OnePlus völlurinn
3. deild karla
13:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
14:00 Kormákur/Hvöt-Kári
Blönduósvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Árbćr
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
17:00 Smári-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-riđill
14:00 Boltaf. Norđfj.-Máni
Eskjuvöllur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Samherjar-Spyrnir
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 22. maí
England - Úrvalsdeildin
15:00 Arsenal - Everton
15:00 Brentford - Leeds
15:00 Brighton - West Ham
15:00 Burnley - Newcastle
15:00 Chelsea - Watford
15:00 Crystal Palace - Man Utd
15:00 Leicester - Southampton
15:00 Liverpool - Wolves
15:00 Man City - Aston Villa
15:00 Norwich - Tottenham
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Empoli
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Genoa - Bologna
13:00 Inter - Sampdoria
13:00 Lazio - Verona
13:00 Salernitana - Udinese
13:00 Sassuolo - Milan
13:00 Spezia - Napoli
13:00 Torino - Roma
13:00 Venezia - Cagliari
Spánn - La Liga
16:30 Alaves - Cadiz
16:30 Barcelona - Villarreal
16:30 Granada CF - Espanyol
16:30 Osasuna - Mallorca
16:30 Real Madrid - Betis
16:30 Real Sociedad - Atletico Madrid
16:30 Sevilla - Athletic
16:30 Valencia - Celta
16:30 Vallecano - Levante
16:30 Elche - Getafe
Noregur - Kvennadeildin
13:00 Avaldsnes W - Rosenborg W
13:00 Lillestrom W - Lyn W
13:00 Roa W - Stabek W
13:00 Valerenga W - Arna-Bjornar W
14:00 Kolbotn W - SK Brann W
Svíţjóđ - Kvennadeildin
10:00 Team TG W - Lidkoping W
13:00 Ravasen W - Bergdalens W
Besta-deild karla
17:00 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-Fram
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill
17:00 Afríka-Tindastóll
OnePlus völlurinn
mánudagur 23. maí
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
HS Orku völlurinn
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
20:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Ísbjörninn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-KFK
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Reynir H-Skallagrímur
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-SR
Framvöllur
20:00 KÁ-RB
Ásvellir
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Léttir
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 25. maí
Lengjudeild kvenna
18:00 HK-Augnablik
Kórinn
19:15 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
19:15 Fram-ÍA
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-KB
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-Berserkir/Mídas
X-Mist völlurinn
20:00 Álftanes-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 26. maí
Lengjudeild kvenna
14:00 Grindavík-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍH-Hamar
Skessan
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
17:00 KH-Völsungur
Valsvöllur
4. deild karla - E-riđill
15:00 Hamrarnir-Boltaf. Norđfj.
KA-völlur
föstudagur 27. maí
Svíţjóđ - Kvennadeildin
17:00 Lidkoping W - Alingsas W
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 KV-Grótta
KR-völlur
19:15 HK-Afturelding
Kórinn
3. deild karla
19:15 KH-Augnablik
Valsvöllur
19:15 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Spyrnir-Einherji
Fellavöllur
laugardagur 28. maí
Frakkland - Kvennadeildin
12:30 Issy W - Montpellier W
12:30 Bordeaux W - Paris W
12:30 Soyaux W - Guingamp W
12:30 PSG W - Lyon
12:30 Dijon W - Reims W
12:30 Fleury W - Saint-Etienne W
Svíţjóđ - Kvennadeildin
22:00 Bergdalens W - Norrkoping W
22:00 Gamla Upsala W - Ravasen W
22:00 Bromolla W - Uppsala W
22:00 Mallbacken W - Team TG W
22:00 Sundsvall W - Jitex W
22:00 Alvsjo AIK W - Vaxjo W
Lengjudeild karla
14:00 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
14:00 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 ÍR-Magni
ÍR-völlur
14:00 Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ćgir-KFA
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 KF-Ţróttur R.
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
13:00 Sindri-Kormákur/Hvöt
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
15:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-Úlfarnir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Samherjar
Mánavöllur
sunnudagur 29. maí
Besta-deild karla
16:30 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-Valur
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Leiknir R.-Breiđablik
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
16:00 Völsungur-Haukar
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Árbćr-Reynir H
Fylkisvöllur
mánudagur 30. maí
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Reynir S.
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KÁ-SR
Ásvellir
ţriđjudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-Afríka
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 1. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 Hvíta-Rússland-Kýpur
FFA Academy Stadium
Frakkland - Kvennadeildin
18:45 Lyon - Issy W
18:45 Saint-Etienne W - Soyaux W
18:45 Guingamp W - Fleury W
18:45 Montpellier W - Bordeaux W
18:45 Reims W - PSG W
18:45 Paris W - Dijon W
Besta-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Ţór/KA-Keflavík
SaltPay-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Stjarnan
Ţróttarvöllur
19:15 Afturelding-Breiđablik
Malbikstöđin ađ Varmá
20:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 KÁ-KH
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-Stokkseyri
Nettóhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Uppsveitir
Domusnovavöllurinn
20:00 Léttir-Álftanes
ÍR-völlur
20:00 Berserkir/Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
20:00 Smári-GG
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 2. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Ísrael-Ísland
Sammy Ofer Stadium
18:45 Albanía-Rússland
Air Albania Stadium
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
19:30 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
föstudagur 3. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
17:00 Ísland-Liechtenstein
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Selfoss
SaltPay-völlurinn
18:30 Fjölnir-KV
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur V.-HK
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Malbikstöđin ađ Varmá
2. deild karla
19:15 Völsungur-KF
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Haukar-Ćgir
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
19:15 KFG-ÍH
Samsungvöllurinn
19:15 Elliđi-Kári
Fylkisvöllur
19:15 KH-Víđir
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Hafnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - E-riđill
19:00 Boltaf. Norđfj.-Samherjar
Eskjuvöllur
laugardagur 4. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 Hvíta-Rússland-Portúgal
FFA Academy Stadium
Svíţjóđ - Kvennadeildin
22:00 Alingsas W - Gamla Upsala W
22:00 Norrkoping W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Jitex W - Mallbacken W
22:00 Ravasen W - Bromolla W
22:00 Team TG W - Bergdalens W
22:00 Vaxjo W - Lidkoping W
Lengjudeild karla
14:00 Fylkir-Vestri
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-HK
Ásvellir
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
15:30 KFA-Njarđvík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Einherji
Grýluvöllur
14:00 Álftanes-ÍR
OnePlus völlurinn
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-ÍH
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
14:45 Kormákur/Hvöt-KFS
Blönduósvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Reynir H
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
16:00 KÁ-Tindastóll
Ásvellir
4. deild karla - E-riđill
16:00 Einherji-Máni
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-völlur
mánudagur 6. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Ísrael-Rússland
Sammy Ofer Stadium
18:45 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Kýpur-Grikkland
Ethnikos Achnas
Besta-deild kvenna
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
ţriđjudagur 7. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
18:45 Liechtenstein-Portúgal
Rheinpark
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
20:15 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Árbćr
OnePlus völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Malbikstöđin ađ Varmá
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-SR
Nettóhöllin
4. deild karla - D-riđill
20:00 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 8. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
18:00 Ísland-Hvíta-Rússland
Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Skallagrímur
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 Úlfarnir-KFK
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KB
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-KFR
Grýluvöllur
20:00 Álafoss-Smári
Tungubakkavöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Spyrnir-Boltaf. Norđfj.
Fellavöllur
fimmtudagur 9. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
19:15 KV-Afturelding
KR-völlur
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 KF-Magni
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 ÍR-Reynir S.
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-KFA
Vilhjálmsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Ţróttarvöllur
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍH-KÁ
Skessan
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Berserkir/Mídas
OnePlus völlurinn
20:00 Hafnir-Uppsveitir
Nettóhöllin
4. deild karla - E-riđill
20:00 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsvöllur
föstudagur 10. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Albanía-Ísrael
Air Albania Stadium
18:45 Rússland-Ísland
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
2. deild kvenna
20:00 Völsungur-ÍA
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 11. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Portúgal-Grikkland
19:15 Ísland-Kýpur
Víkingsvöllur
Svíţjóđ - Kvennadeildin
22:00 Bergdalens W - Mallbacken W
22:00 Gamla Upsala W - Uppsala W
22:00 Bromolla W - Vaxjo W
22:00 Lidkoping W - Ravasen W
22:00 Sundsvall W - Alingsas W
22:00 Team TG W - Norrkoping W
22:00 Alvsjo AIK W - Jitex W
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Kórdrengir
Olísvöllurinn
16:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
2. deild karla
14:00 Ćgir-Völsungur
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Grótta
ÍR-völlur
16:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
3. deild karla
14:00 ÍH-Augnablik
Skessan
14:00 Víđir-Kormákur/Hvöt
Nesfisk-völlurinn
14:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
14:00 KFS-Dalvík/Reynir
Týsvöllur
14:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
14:00 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Reynir H-KFB
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:30 Máni-Hamrarnir
Mánavöllur
sunnudagur 12. júní
2. deild kvenna
13:00 Einherji-ÍA
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-RB
Sauđárkróksvöllur
19:00 Afríka-Úlfarnir
OnePlus völlurinn
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
mánudagur 13. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Rússland-Albanía
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
18:45 Ísland-Ísrael
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 14. júní
Besta-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
SaltPay-völlurinn
18:00 Afturelding-ÍBV
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
20:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árbćr-Kría
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 15. júní
Besta-deild karla
18:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:15 KH-ÍH
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Uppsveitir-KM
X-Mist völlurinn
20:00 Léttir-Hafnir
ÍR-völlur
20:00 KB-Álftanes
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
20:00 KFR-Smári
SS-völlurinn
fimmtudagur 16. júní
Besta-deild karla
18:00 KA-Fram
Greifavöllurinn
19:15 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Grótta
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-KV
Grindavíkurvöllur
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Reynir S.-Ţróttur R.
BLUE-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Kormákur/Hvöt
Dalvíkurvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-Víđir
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Augnablik-Kári
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Einherji-Boltaf. Norđfj.
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Máni-Spyrnir
Mánavöllur
20:00 Samherjar-Hamrarnir
Hrafnagilsvöllur
laugardagur 18. júní
Svíţjóđ - Kvennadeildin
22:00 Alingsas W - Ravasen W
22:00 Gamla Upsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Bromolla W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Team TG W
22:00 Jitex W - Norrkoping W
22:00 Mallbacken W - Lidkoping W
22:00 Vaxjo W - Bergdalens W
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Njarđvík
PCC völlurinn Húsavík
14:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Haukar-Höttur/Huginn
Ásvellir
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFA-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Fram-KH
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
16:30 Völsungur-Sindri
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-KFB
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Tindastóll
Ţróttarvöllur
sunnudagur 19. júní
Besta-deild kvenna
14:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Valur
Ţróttarvöllur
14:00 Selfoss-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
16:15 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 KÁ-Einherji
Ásvellir
mánudagur 20. júní
Besta-deild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Úlfarnir
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 21. júní
Besta-deild karla
18:00 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Reynir H
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Árbćr
Malbikstöđin ađ Varmá
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-KFK
Nettóhöllin
20:00 KÁ-Afríka
Ásvellir
miđvikudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-KM
Nettóhöllin
20:00 Léttir-Berserkir/Mídas
ÍR-völlur
20:00 Álftanes-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
20:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Álafoss
Grýluvöllur
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
20:00 Ýmir-Smári
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Hamrarnir-Einherji
KA-völlur
fimmtudagur 23. júní
Besta-deild karla
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 HK-Kórdrengir
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Ţór
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Selfoss-Fjölnir
JÁVERK-völlurinn
19:15 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ćgir
Rafholtsvöllurinn
19:15 ÍR-Haukar
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
2. deild kvenna
19:15 KH-ÍA
Valsvöllur
19:15 Álftanes-Hamar
OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 Kári-KH
Akraneshöllin
19:15 ÍH-Vćngir Júpiters
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Máni-Boltaf. Norđfj.
Mánavöllur
20:00 Spyrnir-Samherjar
Fellavöllur
laugardagur 25. júní
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Víkingur R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Víkingsvöllur
2. deild karla
14:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
14:00 KF-Víkingur Ó.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur R.-KFA
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍH-Fram
Skessan
16:00 ÍR-Völsungur
ÍR-völlur
16:30 Sindri-KÁ
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
14:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Blönduósvöllur
14:00 KFS-KFG
Týsvöllur
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-Stokkseyri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 26. júní
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-RB
OnePlus völlurinn
mánudagur 27. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Kría
OnePlus völlurinn
ţriđjudagur 28. júní
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Tékkland-Hvíta-Rússland
Mestský fotbalovy
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
20:00 Árbćr-Ísbjörninn
Fylkisvöllur
20:00 Reynir H-Hvíti riddarinn
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-KÁ
Framvöllur
20:00 KFK-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
miđvikudagur 29. júní
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
19:15 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Víkingur Ó.
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
19:15 KFA-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-Hafnir
Víkingsvöllur
20:00 Uppsveitir-Árborg
X-Mist völlurinn
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
20:00 KM-Álftanes
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 30. júní
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur V.
SaltPay-völlurinn
18:30 Fjölnir-HK
Extra völlurinn
19:15 Fylkir-Afturelding
Würth völlurinn
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grótta
Grýluvöllur
föstudagur 1. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-KV
Olísvöllurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Framvöllur
2. deild kvenna
20:00 KÁ-ÍR
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
19:15 Vćngir Júpiters-Kári
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Boltaf. Norđfj.-Hamrarnir
Eskjuvöllur
20:00 Einherji-Spyrnir
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 2. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
13:00 Víkingur Ó.-KFA
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
PCC völlurinn Húsavík
14:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
14:00 Fram-Einherji
Framvöllur - Úlfarsárdal
3. deild karla
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
14:00 KFG-Kormákur/Hvöt
Samsungvöllurinn
16:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Fylkisvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Samherjar-Máni
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 3. júlí
Besta-deild karla
19:15 Keflavík-Fram
HS Orku völlurinn
2. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Völsungur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
16:00 Reynir H-Ísbjörninn
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-SR
OnePlus völlurinn
mánudagur 4. júlí
Besta-deild karla
18:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Ćgir
ÍR-völlur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Hvíti riddarinn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 KFK-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 5. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-KV
SaltPay-völlurinn
18:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Fylkir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Afturelding-Kórdrengir
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
3. deild karla
18:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
18:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
19:15 Elliđi-Víđir
Fylkisvöllur
19:15 Kári-ÍH
Akraneshöllin
19:15 Kormákur/Hvöt-Augnablik
Blönduósvöllur
19:15 KFS-KH
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-KÁ
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 6. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Tindastóll
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árbćr-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-RB
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Berserkir/Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 KM-Árborg
Kórinn - Gervigras
20:00 Hafnir-Álftanes
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-Léttir
X-Mist völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
20:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 7. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Magni
PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 GG-Smári
Grindavíkurvöllur
föstudagur 8. júlí
2. deild karla
19:15 Ćgir-Ţróttur R.
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Haukar-Víkingur Ó.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
19:15 ÍH-KH
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Samherjar-Boltaf. Norđfj.
Hrafnagilsvöllur
20:00 Spyrnir-Hamrarnir
Fellavöllur
laugardagur 9. júlí
Besta-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Greifavöllurinn
16:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-HK
Olísvöllurinn
14:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
14:00 KV-Selfoss
KR-völlur
14:00 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
16:00 Fylkir-Ţór
Würth völlurinn
2. deild karla
14:00 KFA-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 KH-Kormákur/Hvöt
Valsvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Einherji
Mánavöllur
sunnudagur 10. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
16:00 Belgía-Ísland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-Ítalía
New York Stadium
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-KFS
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árbćr-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-Afríka
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 Fram-FH
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Kría
Malbikstöđin ađ Varmá
20:00 Skallagrímur-Reynir H
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 12. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-KÁ
Nettóhöllin
20:00 KFK-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
miđvikudagur 13. júlí
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Uppsveitir
Víkingsvöllur
20:00 Léttir-KM
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
20:00 Smári-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ýmir-GG
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 14. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
16:00 Ítalía-Ísland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-Belgía
New York Stadium
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Kórdrengir
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Grindavík
Vogaídýfuvöllur