miđ 20. apríl 2016 14:00
Elvar Geir Magnússon
Spá Fótbolta.net - 5. sćti: Valur
watermark Kristinn Freyr er mikilvćgur fyrir Valsliđiđ.
Kristinn Freyr er mikilvćgur fyrir Valsliđiđ.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Danski miđvörđurinn Rasmus Christiansen.
Danski miđvörđurinn Rasmus Christiansen.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Ingvar Kale, markvörđur Valsmanna.
Ingvar Kale, markvörđur Valsmanna.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Kantmađurinn Dađi Bergsson.
Kantmađurinn Dađi Bergsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Guđjón Pétur Lýđsson grimmur á svip.
Guđjón Pétur Lýđsson grimmur á svip.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ bikarmeistarar Vals hafni í fimmta sćti í Pepsi-deildinni í sumar. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. Valur endar í fimmta sćti.

Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. Valur 64 stig
6. Víkingur R. 61 stig
7. Fylkir 44 stig
8. ÍBV 42 stig
9. Fjölnir 27 stig
10.ÍA 26 stig
11 Víkingur Ólafsvík 24 stig
12. Ţróttur 14 stig

Um liđiđ: Valur gaf eftir í lokaumferđum deildarinnar í fyrra eftir ađ hafa átt flott sumar. Liđiđ seig niđur í fimmta sćtiđ og liggur skýringin ađ einhverjum hluta sú ađ menn hafi veriđ saddir eftir ađ bikarmeistaratitill og Evrópusćti var í hús. Ef spáin rćtist endar liđiđ aftur í fimmta sćti en á Hlíđarenda hljóta menn ađ vilja gera betur í deildinni en á síđasta ári.

Ţjálfari - Ólafur Jóhannesson: Náđi ađ gera flotta hluti međ liđiđ í fyrra ţar sem ţađ hampađi bikarnum á Laugardalsvelli. Handbragđ hans er komiđ á liđiđ og ţađ spilar skemmtilegan fótbolta eftir hans leikstíl. Ólafur setur skemmtilegan svip á deildina og hann og Sigurbjörn Hreiđarsson, ađstođarmađur hans, mynda augljóslega gott teymi og njóta sín í botn. Ólafur naut sín einnig í sálfrćđistríđum í fyrra, sérstaklega kringum bikarúrslitaleikinn. Verđur hann međ 10/11 derhúfuna?

Styrkleikar: Valsmenn ćttu ađ mćta uppi á tánum í sumariđ, ákveđnir í ađ fylgja eftir góđu tímabili í fyrra og Evrópukeppni er framundan. Valur hefur öfluga miđju og breidd á ţví svćđi; ef Haukur Páll Sigurđsson, Guđjón Pétur Lýđsson og Kristinn Freyr Sigurđsson verđa allir í gírnum hefur Valur eina allra bestu miđju deildarinnar og ţá er U21-landsliđsmađurinn Sindri Björnsson mćttur frá Leikni ákveđinn í ađ sanna sig. Ţađ ćtti ađ geta hjálpađ liđinu ađ hafa getađ ćft á heimavellinum í vetur eftir ađ gervigras var lagt á hann.

Veikleikar: Kröfurnar á Hlíđarenda eiga ţađ til ađ fara fram úr ţví sem eđlilegt getur talist. Eftir bikarúrslitasigur í fyrra og Evrópukeppni í ár gćtu margir fariđ fram úr sér í kröfunum. Danirnir Thomas Guldborg Christensen, klettur í vörninni, og Patrick Pedersen, potturinn og pannan í sóknarleiknum, voru algjörir lykilmenn í fyrra en eru farnir og er hćgara sagt en gert ađ takast á viđ ađ missa svona öfluga menn. Fćranýtingin hefur veriđ ákveđiđ áhyggjuefni hjá Valsmönnum.

Lykilmenn: Bjarni Ólafur Eiríksson og Kristinn Freyr Sigurđsson. Vinstri bakvörđurinn Bjarni var einn besti leikmađur Vals í fyrra og er leikmađur sem flest (ef ekki öll) félög vćru mikiđ til í ađ hafa í sínum röđum. Er Val gríđarlega mikilvćgur. Kristinn Freyr Sigurđsson átti stórgott tímabil í fyrra og var valinn í úrvalsliđ ársins.

Gaman ađ fylgjast međ: Samvinnu miđvarđanna. Rasmus Christiansen er mćttur í hjarta varnarinnar og verđur spennandi ađ fylgjast međ samvinnu hans og hins unga Orra Sigurđar Ómarssonar. Orri og Thomas Guldborg smullu saman í fyrra en Rasmus, sem átti ekki mjög sannfćrandi tímabil međ KR í fyrra, ţarf ađ fylla skarđ landa síns.

Spurningamerkiđ: Valsmenn tilkynntu í febrúar ađ samiđ hefđi veriđ viđ Nikolaj Hansen og hann ćtti ađ koma í stađinn fyrir Patrick Pedersen, markakóng deildarinnar í fyrra. Er hann nćgilega góđur?

Völlurinn: Valsvöllurinn er einn glćsilegasti fótboltavöllur landsins. Búiđ er ađ setja hágćđa gervigras á völlinn og flóđljós eru komin upp. Mun nýja gervigrasiđ á Hlíđarenda hefur jákvćđ áhrif á liđiđ?



Stuđningsmađurinn segir - Einar Gunnarsson
„Undirbúningstímabiliđ í ár var óvenju rólegt. Óli og Bjössi hafa komiđ á ákveđnum stöđugleika í liđinu. Ţađ er meiri breidd á toppnum í ár en var í fyrra. Hansen er kominn ásamt Rolf Toft og svo getur Kristinn Ingi leyst ţá stöđu mjög vel. Ţađ er líka meiri breidd í miđjunni međ tilkomu GPL#10 og ţrátt fyrir ađ margir stuđningsmenn hafi kallađ eftir ţví ađ fá Jón Vilhelm aftur til ađ stjórna spilinu ţá ákvađ hann ađ halda kyrru fyrir upp á skaga. Ég hef fulla trú á ţví ađ Valsararnir geti náđ góđum árangri í sumar. Markmiđiđ hlýtur ađ vera ađ gera betur í ár en í fyrra og stefnan hlýtur ađ vera sett á topp 3."

Sjá einnig:
Líklegt byrjunarliđ Vals
Óli Jó: Eigum ekki séns í FH, KR og Stjörnuna
Kristinn Freyr: Alltaf spáđ sama sćti

Komnir:
Guđjón Pétur Lýđsson frá Breiđabliki
Nikolaj Hansen frá FC Vestsjćlland
Rasmus Christiansen frá KR
Rolf Toft frá Víkingi R.
Sindri Björnsson frá Leikni R. (Á láni)

Farnir:
Anton Ari Einarsson í Grindavík á láni
Emil Atlason (Var á láni)
Hilmar Ţór Hilmarsson í Fram
Iain Williamson í Víking R.
Mathias Schlie til Hobro (Var á láni)
Patrick Pedersen í Viking
Thomas Christensen til Lyngby

Leikmenn Vals sumariđ 2016:
Ingvar Ţór Kale - 1
Einar Karl Ingvarsson - 4
Guđjón Pétur Lýđsson - 5
Dađi Bergsson - 6
Haukur Páll Sigurđsson - 7
Kristinn Ingi Halldórsson - 8
Rolf Toft - 9
Kristinn Freyr Sigurđsson - 10
Sigurđur Egill Lárusson - 11
Nikolaj Andreas Hansen - 12
Rasmus Steenberg Christiansen - 13
Gunnar Gunnarsson - 14
Sindri Björnsson - 15
Tómas Óli Garđarsson - 16
Andri Adolphsson - 17
Baldvin Sturluson - 19
Orri Sigurđur Ómarsson - 20
Bjarni Ólafur Eiríksson - 21
Andri Fannar Stefánsson - 23
Ásgeir Magnússon - 25
Jón Freyr Eyţórsson - 30

Leikir Vals 2016:
1. maí Valur - Fjölnir
8. maí Víkingur Ó. - Valur
12. maí Valur - Fylkir
17. maí Víkingur R. - Valur
22. maí Valur - Ţróttur
29. maí KR - Valur
5. júní Valur - Stjarnan
16. júní Valur - FH
24. júní Breiđablik - Valur
10. júlí Valur - ÍBV
17. júlí ÍA - Valur
24. júlí Fjölnir - Valur
3. ágúst Valur - Víkingur Ó.
7. ágúst Fylkir - Valur
15. ágúst Valur - Víkingur R.
22. ágúst Ţróttur - Valur
28. ágúst Valur - KR
11. sept Stjarnan - Valur
15. sept Valur - Breiđablik
18. sept FH - Valur
25. sept ÍBV - Valur
1. okt Valur - ÍA

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Alexander Freyr Einarsson, Elvar Geir Magnússon, Gunnar Birgisson, Hafliđi Breiđfjörđ, Arnar Geir Halldórsson, Jóhann Ingi Hafţórsson, Magnús Már Einarsson og Magnús Ţór Jónsson.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fim 25. mars 21:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 11. mars 13:30
laugardagur 8. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Leiknir R.-Breiđablik
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
19:15 Liverpool - Southampton
Ítalía - Serie A
18:45 Fiorentina - Lazio
Spánn - La Liga
19:00 Athletic - Osasuna
sunnudagur 9. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 KV-Magni
KR-völlur
3. deild karla
18:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
11:00 Wolves - Brighton
13:05 Aston Villa - Man Utd
15:30 West Ham - Everton
18:00 Arsenal - West Brom
Ítalía - Serie A
10:30 Genoa - Sassuolo
13:00 Parma - Atalanta
13:00 Benevento - Cagliari
13:00 Verona - Torino
16:00 Roma - Crotone
18:45 Juventus - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Köln - Freiburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:00 Hertha - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
12:00 Getafe - Eibar
14:15 Valencia - Valladolid
16:30 Villarreal - Celta
19:00 Real Madrid - Sevilla
mánudagur 10. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
19:00 Fulham - Burnley
Spánn - La Liga
19:00 Betis - Granada CF
Rússland - Efsta deild
13:30 Ural - Rostov
16:00 Spartak - Khimki
ţriđjudagur 11. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Selfoss
SaltPay-völlurinn
18:00 Fylkir-Tindastóll
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
17:00 Man Utd - Leicester
19:15 Southampton - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
18:45 Napoli - Udinese
Spánn - La Liga
17:00 Osasuna - Cadiz
18:00 Elche - Alaves
20:00 Levante - Barcelona
miđvikudagur 12. maí
Pepsi Max-deild karla
17:30 KA-Leiknir R.
Dalvíkurvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
19:15 KH-Hamar
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
19:15 Chelsea - Arsenal
Ítalía - Serie A
16:30 Cagliari - Fiorentina
18:45 Atalanta - Benevento
18:45 Bologna - Genoa
18:45 Sassuolo - Juventus
18:45 Torino - Milan
18:45 Lazio - Parma
18:45 Inter - Roma
18:45 Sampdoria - Spezia
Ţýskaland - Bundesliga
16:00 Schalke 04 - Hertha
Spánn - La Liga
17:00 Sevilla - Valencia
18:00 Celta - Getafe
18:00 Huesca - Athletic
20:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
fimmtudagur 13. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-Grindavík
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 HK-KR
Kórinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 SR-Völsungur
Ţróttarvöllur
3. deild karla
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Snćfell
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hamar-Uppsveitir
Grýluvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Aston Villa - Everton
19:15 Man Utd - Liverpool
Ítalía - Serie A
18:45 Crotone - Verona
Spánn - La Liga
17:00 Valladolid - Villarreal
18:00 Eibar - Betis
20:00 Granada CF - Real Madrid
föstudagur 14. maí
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Kári-KV
Akraneshöllin
2. deild kvenna
20:00 KM-Fjölnir
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
England - Úrvalsdeildin
19:00 Newcastle - Man City
laugardagur 15. maí
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Tindastóll-ÍBV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
3. deild karla
14:00 ÍH-Dalvík/Reynir
Skessan
14:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-KB
Hrafnagilsvöllur
England - Úrvalsdeildin
11:30 Burnley - Leeds
14:00 Southampton - Fulham
19:00 Brighton - West Ham
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Atalanta
13:00 Spezia - Torino
16:00 Juventus - Inter
18:45 Roma - Lazio
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Köln
13:30 Freiburg - Bayern
13:30 Gladbach - Stuttgart
13:30 Schalke 04 - Eintracht Frankfurt
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 Leverkusen - Union Berlin
13:30 Augsburg - Werder
sunnudagur 16. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Reynir H
Ásvellir
England - Úrvalsdeildin
11:00 Crystal Palace - Aston Villa
13:05 Tottenham - Wolves
15:30 West Brom - Liverpool
18:00 Everton - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A
10:30 Fiorentina - Napoli
13:00 Benevento - Crotone
13:00 Udinese - Sampdoria
16:00 Parma - Sassuolo
18:45 Milan - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
16:00 Mainz - Dortmund
18:30 RB Leipzig - Wolfsburg
Spánn - La Liga
16:30 Alaves - Granada CF
16:30 Athletic - Real Madrid
16:30 Atletico Madrid - Osasuna
16:30 Barcelona - Celta
16:30 Betis - Huesca
16:30 Getafe - Levante
16:30 Cadiz - Elche
16:30 Real Sociedad - Valladolid
16:30 Valencia - Eibar
16:30 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Sochi
11:00 Ufa - Arsenal T
11:00 Rubin - Rotor
11:00 Tambov - Zenit
11:00 Lokomotiv - Ural
11:00 Dinamo - CSKA
11:00 Akhmat Groznyi - Spartak
11:00 Rostov - FK Krasnodar
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB
Víkingsvöllur
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Bologna
ţriđjudagur 18. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Gullfálkinn
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Southampton - Leeds
17:00 Man Utd - Fulham
18:00 Brighton - Man City
19:15 Chelsea - Leicester
Ítalía - Serie A
18:30 Lazio - Torino
miđvikudagur 19. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 KFB-Stokkseyri
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KM
Tungubakkavöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Tottenham - Aston Villa
17:00 Newcastle - Sheffield Utd
17:00 Everton - Wolves
18:00 Crystal Palace - Arsenal
19:15 West Brom - West Ham
19:15 Burnley - Liverpool
fimmtudagur 20. maí
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Ţór
Framvöllur
18:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur Ó.-Kórdrengir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild karla
19:15 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Njarđvík-KV
Rafholtsvöllurinn
19:15 Reynir S.-Kári
BLUE-völlurinn
19:30 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
3. deild karla
18:00 KFG-KFS
Bessastađavöllur
20:00 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 Snćfell-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 22. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
13:00 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
14:00 Afturelding-HK
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
16:00 KF-Leiknir F.
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
OnePlus völlurinn
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-SR
Boginn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Tindastóll
Würth völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KH
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KÁ
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Vćngir Júpiters
Blönduósvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Samherjar
Fagverksvöllurinn Varmá
Ítalía - Serie A
22:00 Torino - Benevento
22:00 Crotone - Fiorentina
22:00 Cagliari - Genoa
22:00 Bologna - Juventus
22:00 Sassuolo - Lazio
22:00 Atalanta - Milan
22:00 Sampdoria - Parma
22:00 Spezia - Roma
22:00 Inter - Udinese
22:00 Napoli - Verona
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Stuttgart - Arminia Bielefeld
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Köln - Schalke 04
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 Bayern - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Wolfsburg - Mainz
sunnudagur 23. maí
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Man Utd
15:00 West Ham - Southampton
15:00 Sheffield Utd - Burnley
15:00 Man City - Everton
15:00 Leicester - Tottenham
15:00 Leeds - West Brom
15:00 Fulham - Newcastle
15:00 Aston Villa - Chelsea
15:00 Arsenal - Brighton
15:00 Liverpool - Crystal Palace
Spánn - La Liga
16:00 Celta - Betis
16:00 Eibar - Barcelona
16:00 Granada CF - Getafe
16:00 Huesca - Valencia
16:00 Levante - Cadiz
16:00 Osasuna - Real Sociedad
16:00 Real Madrid - Villarreal
16:00 Sevilla - Alaves
16:00 Valladolid - Atletico Madrid
16:00 Elche - Athletic
mánudagur 24. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 Völsungur-KH
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-GG
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
20:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Mídas
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 26. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Berserkir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-SR
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţór/KA
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-ÍA
Kórinn
2. deild kvenna
20:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
20:00 Ćgir-ÍH
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álafoss
Ásvellir
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:15 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 28. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Afturelding
SaltPay-völlurinn
19:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Hvíti riddarinn
Hertz völlurinn
laugardagur 29. maí
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
15:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Leiknir F.-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Sindri
Ţróttarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KM-Völsungur
KR-völlur
3. deild karla
13:00 KFS-Höttur/Huginn
Týsvöllur
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KFB-Uppsveitir
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:30 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
16:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
sunnudagur 30. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hamar
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KH-Hamrarnir
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
mánudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Reynir H
Fjölnisvöllur - Gervigras
ţriđjudagur 1. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Álftanes
Versalavöllur
miđvikudagur 2. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Gullfálkinn
Bessastađavöllur
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 Stokkseyri-Skallagrímur
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Vćngir Júpiters
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 3. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Kórdrengir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 ÍR-KV
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
20:00 Ćgir-Víđir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KÁ
KR-völlur
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
laugardagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
16:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
16:00 Tindastóll-Valur
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Vestri
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
15:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Würth völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-RB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-SR
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
13:00 Reynir H-Ýmir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Hörđur Í.-Björninn
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Léttir
Hrafnagilsvöllur
16:30 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-Grindavík
Meistaravellir
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
13:00 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-KM
Boginn
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
mánudagur 7. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
19:15 Fram-SR
Framvöllur
19:15 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 8. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 9. júní
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Ísbjörninn
SS-völlurinn
20:00 RB-Afríka
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
20:00 KH-SR
Valsvöllur
20:00 Gullfálkinn-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur
fimmtudagur 10. júní
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Haukar
KR-völlur
19:15 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
21:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
20:00 Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
föstudagur 11. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
OnePlus völlurinn
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KH-Fram
Valsvöllur
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Reynir H-Hörđur Í.
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 12. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:00 KM-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Tindastóll-ÍH
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Höttur/Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
16:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-Snćfell
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Smári-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Kría
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Ýmir-Hörđur Í.
Versalavöllur
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
20:00 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Würth völlurinn
20:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Björninn
KR-völlur
21:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
fimmtudagur 17. júní
3. deild karla
12:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
föstudagur 18. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór-Kórdrengir
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Selfoss
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Fram-KM
Framvöllur
19:15 SR-KH
Ţróttarvöllur
19:15 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:15 Léttir-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
laugardagur 19. júní
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
Lengjudeild karla
12:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Gullfálkinn
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álftanes
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-KB
Fagrilundur - gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Úlfarnir
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
17:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
17:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
15:00 KFG-Dalvík/Reynir
Bessastađavöllur
mánudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-RB
SS-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Álafoss
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 23. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Hamar
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Gullfálkinn
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Stokkseyri
Valsvöllur
20:00 SR-KFB
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-KM
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KM-SR
KR-völlur
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Mídas
OnePlus völlurinn
20:00 Björninn-KÁ
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 Kormákur/Hvöt-Samherjar
Blönduósvöllur
föstudagur 25. júní
Lengjudeild karla
18:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-völlur
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
20:00 ÍH-KFG
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vćngir Júpiters-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
laugardagur 26. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjarđarvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árborg-Snćfell
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Uppsveitir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
sunnudagur 27. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-Breiđablik
Kórinn
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-GG
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Reynir H
KR-völlur
mánudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Leiknir R.-Víkingur R.
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 29. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Kría
Reykjaneshöllin
miđvikudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Njarđvík
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-Magni
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Smári
Bessastađavöllur
20:00 Gullfálkinn-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vćngir Júpiters
Framvöllur - Úlfarsárdal
fimmtudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
3. deild karla
20:00 KFG-Ćgir
Samsungvöllurinn
20:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
föstudagur 2. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ýmir
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-ÍH
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Würth völlurinn
14:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
16:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KM-Hörđur Í.
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
sunnudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur V.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Leiknir F.
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
16:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:30 Fjarđabyggđ-Reynir S.
Eskjuvöllur
mánudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
18:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Kári
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-Ţór/KA
Nettóvöllurinn
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjaneshöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Reynir H
Víkingsvöllur