banner
lau 16. nóvember 2019 17:47
Elvar Geir Magnússon
Alfređ: Sólin mun skína eftir versta storminn
Icelandair
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Alfređ Finnbogason ferđađist ekki međ íslenska landsliđinu til Moldóvu og ljóst ađ hann verđur frá í einhvern tíma eftir ađ hafa fariđ úr axlarliđ í leiknum gegn Tyrkjum.

Viđar Örn Kjartansson hefur hinsvegar náđ sér af veikindum og er međ íslenska hópnum í Moldóvu.

Alfređ hefur veriđ ađ leika vel fyrir Augsburg ađ undanförnu og meiđsli hans eru slćmar fréttir fyrir ţýska liđiđ.

Alfređ setti fćrslu á Instagram í dag međ mynd frá Hafliđa Breiđfjörđ.

„Úrslitin á föstudag voru okkur mikil vonbrigđi en ađ meiđast á sama tíma gerđi kvöldiđ enn súrara," skrifađi Alfređ á Instagram.

„Bataferliđ er ţegar fariđ af stađ og ég mun leggja harđar ađ mér en nokkru sinni fyrr til ađ snúa aftur út á völlinn sem fyrst og gera ţađ sem ég elska. Jafnvel eftir versta storminn ţá skín sólin á ný."


Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 01. september 12:01
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 08. júlí 09:11
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
miđvikudagur 30. september
3. deild karla
19:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-Elliđi
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Augnablik-Ćgir
Kópavogsvöllur
Spánn - La Liga
19:30 Real Madrid - Valladolid
19:30 Eibar - Elche
fimmtudagur 1. október
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
20:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 Augnablik-Völsungur
Fífan
Spánn - La Liga
17:00 Athletic - Cadiz
17:00 Sevilla - Levante
19:30 Celta - Barcelona
19:30 Granada CF - Osasuna
föstudagur 2. október
Lengjudeild kvenna
17:30 ÍA-Tindastóll
Akraneshöllin
2. deild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
England - Championship
18:45 Coventry - Bournemouth
Ítalía - Serie A
18:45 Fiorentina - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Union Berlin - Mainz
laugardagur 3. október
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
17:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
15:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Kórdrengir
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
15:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
15:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Elliđi-KV
Fylkisvöllur
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
16:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
18:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjölnir-Afturelding
Egilshöll
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-Fram
Boginn
17:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
England - Úrvalsdeildin
11:30 Chelsea - Crystal Palace
14:00 Everton - Brighton
16:30 Leeds - Man City
19:00 Newcastle - Burnley
England - Championship
11:30 Norwich - Derby County
14:00 Swansea - Millwall
14:00 Sheff Wed - QPR
14:00 Rotherham - Huddersfield
14:00 Reading - Watford
14:00 Nott. Forest - Bristol City
14:00 Middlesbrough - Barnsley
14:00 Luton - Wycombe
14:00 Blackburn - Cardiff City
Ítalía - Serie A
13:00 Sassuolo - Crotone
16:00 Genoa - Torino
18:45 Udinese - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Leverkusen
13:30 Werder - Arminia Bielefeld
13:30 Köln - Gladbach
13:30 Eintracht Frankfurt - Hoffenheim
13:30 Dortmund - Freiburg
16:30 RB Leipzig - Schalke 04
Spánn - La Liga
11:00 Valladolid - Eibar
14:00 Atletico Madrid - Villarreal
16:30 Real Sociedad - Getafe
16:30 Elche - Huesca
19:00 Valencia - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Rotor
13:30 Ural - CSKA
13:30 Tambov - Arsenal T
16:00 Spartak - Zenit
sunnudagur 4. október
Pepsi Max-deild karla
14:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
14:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
17:00 HK-KR
Kórinn
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
13:30 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
11:00 Southampton - West Brom
11:00 Leicester - West Ham
13:00 Wolves - Fulham
13:00 Arsenal - Sheffield Utd
15:30 Man Utd - Tottenham
18:15 Aston Villa - Liverpool
England - Championship
13:00 Brentford - Preston NE
14:00 Stoke City - Birmingham
Ítalía - Serie A
10:30 Atalanta - Cagliari
13:00 Benevento - Bologna
13:00 Lazio - Inter
13:00 Parma - Verona
16:00 Milan - Spezia
18:45 Juventus - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Augsburg
16:00 Bayern - Hertha
Spánn - La Liga
10:00 Osasuna - Celta
12:00 Alaves - Athletic
14:00 Levante - Real Madrid
16:30 Cadiz - Granada CF
19:00 Barcelona - Sevilla
Rússland - Efsta deild
11:00 Lokomotiv - Khimki
13:30 Rubin - Akhmat Groznyi
13:30 Sochi - Rostov
17:00 Dinamo - FK Krasnodar
mánudagur 5. október
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 6. október
2. deild karla
15:30 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
2. deild kvenna
15:30 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 7. október
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
föstudagur 9. október
2. deild karla
16:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Keflavík
Ásvellir
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Egilshöll
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
20:30 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
U21 - EM 2021
15:30 Ísland-Ítalía
Víkingsvöllur
16:30 Svíţjóđ-Lúxemborg
Olympia
laugardagur 10. október
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
14:00 Fram-Keflavík
Framvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
14:00 Leiknir F.-ÍBV
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
14:00 Haukar-Kári
Ásvellir
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
17:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Ćgir
BLUE-völlurinn
16:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fellavöllur
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Grindavík
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
sunnudagur 11. október
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Ţór/KA
Meistaravellir
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Stjarnan
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
12:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 13. október
Lengjudeild karla
15:00 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
U21 - EM 2021
15:00 Lúxemborg-Ísland
Stade Émile Mayrisch
15:30 Ítalía-Írland
Stadio Ciro Vigorito
16:30 Svíţjóđ-Armenía
Olympia
miđvikudagur 14. október
Pepsi-Max deild kvenna
15:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
fimmtudagur 15. október
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-FH
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
19:15 Fjölnir-KR
Egilshöll
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
föstudagur 16. október
England - Championship
18:45 Derby County - Watford
laugardagur 17. október
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
14:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
14:00 Fylkir-FH
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
14:00 Keflavík-Magni
Nettóvöllurinn
14:00 Grindavík-Leiknir F.
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Selfoss
Dalvíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
14:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 ÍR-Kórdrengir
Hertz völlurinn
14:00 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
14:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
3. deild karla
14:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
14:00 Álftanes-KFG
Bessastađavöllur
14:00 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
14:00 Tindastóll-Reynir S.
Sauđárkróksvöllur
14:00 KV-Einherji
KR-völlur
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - Burnley
14:00 Tottenham - West Ham
14:00 Sheffield Utd - Fulham
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Newcastle - Man Utd
14:00 Leicester - Aston Villa
14:00 Leeds - Wolves
14:00 Everton - Liverpool
14:00 Crystal Palace - Brighton
14:00 Chelsea - Southampton
England - Championship
14:00 Birmingham - Sheff Wed
14:00 Bournemouth - QPR
14:00 Barnsley - Bristol City
14:00 Wycombe - Millwall
14:00 Swansea - Huddersfield
14:00 Rotherham - Norwich
14:00 Middlesbrough - Reading
14:00 Luton - Stoke City
14:00 Brentford - Coventry
14:00 Blackburn - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
13:00 Napoli - Atalanta
16:00 Sampdoria - Lazio
16:00 Inter - Milan
18:45 Crotone - Juventus
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Mainz - Leverkusen
13:30 Hertha - Stuttgart
13:30 Freiburg - Werder
13:30 Hoffenheim - Dortmund
16:30 Arminia Bielefeld - Bayern
18:30 Gladbach - Wolfsburg
Spánn - La Liga
22:00 Alaves - Elche
22:00 Athletic - Levante
22:00 Betis - Real Sociedad
22:00 Celta - Atletico Madrid
22:00 Eibar - Osasuna
22:00 Getafe - Barcelona
22:00 Granada CF - Sevilla
22:00 Huesca - Valladolid
22:00 Real Madrid - Cadiz
22:00 Villarreal - Valencia
Rússland - Efsta deild
22:00 Khimki - Spartak
22:00 Rotor - Tambov
22:00 Arsenal T - Ural
22:00 Lokomotiv - Ufa
22:00 CSKA - Dinamo
22:00 FK Krasnodar - Rubin
22:00 Rostov - Akhmat Groznyi
22:00 Zenit - Sochi
sunnudagur 18. október
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-KA
Meistaravellir
14:00 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
England - Championship
11:00 Preston NE - Cardiff City
Ítalía - Serie A
10:30 Bologna - Sassuolo
13:00 Spezia - Fiorentina
13:00 Torino - Cagliari
16:00 Udinese - Parma
18:45 Roma - Benevento
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Köln - Eintracht Frankfurt
16:00 Schalke 04 - Union Berlin
mánudagur 19. október
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
19:15 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Genoa
ţriđjudagur 20. október
England - Championship
18:45 Millwall - Luton
18:45 Coventry - Swansea
18:45 Bristol City - Middlesbrough
18:45 Nott. Forest - Rotherham
18:45 Norwich - Birmingham
19:00 Reading - Wycombe
miđvikudagur 21. október
England - Championship
18:45 QPR - Preston NE
18:45 Sheff Wed - Brentford
18:45 Watford - Blackburn
18:45 Huddersfield - Derby County
18:45 Cardiff City - Bournemouth
19:00 Stoke City - Barnsley
fimmtudagur 22. október
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Svíţjóđ-Lettland
föstudagur 23. október
England - Úrvalsdeildin
22:00 Arsenal - Leicester
England - Championship
18:45 Nott. Forest - Derby County
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Stuttgart - Köln
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Ungverjaland-Slóvakía
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 24. október
Pepsi Max-deild karla
13:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
13:00 Fjölnir-HK
Egilshöll
13:00 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
13:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 Liverpool - Sheffield Utd
14:00 Fulham - Crystal Palace
14:00 Burnley - Tottenham
14:00 Brighton - West Brom
14:00 Aston Villa - Leeds
14:00 Wolves - Newcastle
14:00 West Ham - Man City
14:00 Southampton - Everton
14:00 Man Utd - Chelsea
England - Championship
11:30 Watford - Bournemouth
14:00 Norwich - Wycombe
14:00 Millwall - Barnsley
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Coventry - Blackburn
14:00 Bristol City - Swansea
14:00 Cardiff City - Middlesbrough
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Sheff Wed - Luton
14:00 Reading - Rotherham
14:00 QPR - Birmingham
Ítalía - Serie A
22:00 Atalanta - Sampdoria
22:00 Benevento - Napoli
22:00 Cagliari - Crotone
22:00 Fiorentina - Udinese
22:00 Genoa - Inter
22:00 Juventus - Verona
22:00 Lazio - Bologna
22:00 Milan - Roma
22:00 Parma - Spezia
22:00 Sassuolo - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Gladbach
13:30 Union Berlin - Freiburg
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
16:30 Dortmund - Schalke 04
Spánn - La Liga
22:00 Atletico Madrid - Betis
22:00 Barcelona - Real Madrid
22:00 Getafe - Granada CF
22:00 Cadiz - Villarreal
22:00 Levante - Celta
22:00 Osasuna - Athletic
22:00 Real Sociedad - Huesca
22:00 Sevilla - Eibar
22:00 Valladolid - Alaves
22:00 Elche - Valencia
Rússland - Efsta deild
22:00 Akhmat Groznyi - Ufa
22:00 FK Krasnodar - Spartak
22:00 Rostov - Khimki
22:00 Zenit - Rubin
22:00 Ural - Tambov
22:00 Lokomotiv - Rotor
22:00 Dinamo - Sochi
22:00 CSKA - Arsenal T
sunnudagur 25. október
Pepsi Max-deild karla
13:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
16:00 Grótta-Stjarnan
Vivaldivöllurinn
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Arminia Bielefeld
17:00 Werder - Hoffenheim
mánudagur 26. október
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Leverkusen - Augsburg
ţriđjudagur 27. október
England - Championship
19:45 Wycombe - Watford
19:45 Middlesbrough - Coventry
19:45 Blackburn - Reading
19:45 Brentford - Norwich
19:45 Barnsley - QPR
19:45 Swansea - Stoke City
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Lettland
National Training Center
17:30 Svíţjóđ-Ísland
Gamla Ullevi
miđvikudagur 28. október
England - Championship
19:45 Bournemouth - Bristol City
19:45 Rotherham - Sheff Wed
19:45 Preston NE - Millwall
19:45 Luton - Nott. Forest
19:45 Birmingham - Huddersfield
19:45 Derby County - Cardiff City
föstudagur 30. október
England - Úrvalsdeildin
23:00 Man Utd - Arsenal
23:00 Leeds - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Schalke 04 - Stuttgart
laugardagur 31. október
Pepsi Max-deild karla
13:00 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
13:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
13:00 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
13:00 HK-KA
Kórinn
13:00 Valur-FH
Origo völlurinn
13:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Crystal Palace
15:00 Tottenham - Brighton
15:00 Sheffield Utd - Man City
15:00 Newcastle - Everton
15:00 Liverpool - West Ham
15:00 Fulham - West Brom
15:00 Burnley - Chelsea
15:00 Aston Villa - Southampton
England - Championship
15:00 Wycombe - Sheff Wed
15:00 Swansea - Blackburn
15:00 Stoke City - Rotherham
15:00 QPR - Cardiff City
15:00 Preston NE - Birmingham
15:00 Millwall - Huddersfield
15:00 Middlesbrough - Nott. Forest
15:00 Luton - Brentford
15:00 Coventry - Reading
15:00 Bristol City - Norwich
15:00 Barnsley - Watford
15:00 Bournemouth - Derby County
Ítalía - Serie A
23:00 Verona - Benevento
23:00 Bologna - Cagliari
23:00 Crotone - Atalanta
23:00 Inter - Parma
23:00 Napoli - Sassuolo
23:00 Roma - Fiorentina
23:00 Sampdoria - Genoa
23:00 Spezia - Juventus
23:00 Torino - Lazio
23:00 Udinese - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Köln - Bayern
14:30 Eintracht Frankfurt - Werder
14:30 Arminia Bielefeld - Dortmund
14:30 Augsburg - Mainz
17:30 Gladbach - RB Leipzig
Spánn - La Liga
23:00 Celta - Real Sociedad
23:00 Eibar - Cadiz
23:00 Granada CF - Levante
23:00 Osasuna - Atletico Madrid
23:00 Real Madrid - Huesca
23:00 Valencia - Getafe
23:00 Villarreal - Valladolid
23:00 Alaves - Barcelona
23:00 Athletic - Sevilla
23:00 Betis - Elche
Rússland - Efsta deild
23:00 Rubin - Arsenal T
23:00 Tambov - Dinamo
23:00 Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
23:00 Spartak - Rostov
23:00 Ufa - Ural
23:00 Khimki - Zenit
23:00 Sochi - Lokomotiv
23:00 Rotor - CSKA
sunnudagur 1. nóvember
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Freiburg - Leverkusen
17:00 Hertha - Wolfsburg
mánudagur 2. nóvember
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hoffenheim - Union Berlin
ţriđjudagur 3. nóvember
England - Championship
15:00 Brentford - Swansea
15:00 Blackburn - Middlesbrough
15:00 Sheff Wed - Bournemouth
15:00 Norwich - Millwall
15:00 Huddersfield - Bristol City
15:00 Cardiff City - Barnsley
miđvikudagur 4. nóvember
England - Championship
15:00 Reading - Preston NE
15:00 Watford - Stoke City
15:00 Rotherham - Luton
15:00 Nott. Forest - Coventry
15:00 Derby County - QPR
15:00 Birmingham - Wycombe
föstudagur 6. nóvember
England - Úrvalsdeildin
23:00 Leicester - Wolves
23:00 Arsenal - Aston Villa
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Werder - Köln
laugardagur 7. nóvember
England - Úrvalsdeildin
15:00 Crystal Palace - Leeds
15:00 Chelsea - Sheffield Utd
15:00 Brighton - Burnley
15:00 West Ham - Fulham
15:00 West Brom - Tottenham
15:00 Man City - Liverpool
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Everton - Man Utd
England - Championship
15:00 Blackburn - QPR
15:00 Brentford - Middlesbrough
15:00 Cardiff City - Bristol City
15:00 Derby County - Barnsley
15:00 Huddersfield - Luton
15:00 Watford - Coventry
15:00 Sheff Wed - Millwall
15:00 Rotherham - Preston NE
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Nott. Forest - Wycombe
15:00 Norwich - Swansea
15:00 Birmingham - Bournemouth
Ítalía - Serie A
23:00 Benevento - Spezia
23:00 Bologna - Napoli
23:00 Cagliari - Sampdoria
23:00 Genoa - Roma
23:00 Lazio - Juventus
23:00 Milan - Verona
23:00 Parma - Fiorentina
23:00 Sassuolo - Udinese
23:00 Torino - Crotone
23:00 Atalanta - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Augsburg - Hertha
14:30 Union Berlin - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Mainz - Schalke 04
14:30 Stuttgart - Eintracht Frankfurt
17:30 Dortmund - Bayern
Rússland - Efsta deild
23:00 Tambov - Akhmat Groznyi
23:00 Arsenal T - Rotor
23:00 Ural - Spartak
23:00 CSKA - Rostov
23:00 Khimki - Rubin
23:00 Zenit - FK Krasnodar
23:00 Dinamo - Lokomotiv
23:00 Sochi - Ufa
sunnudagur 8. nóvember
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Hoffenheim
17:00 Leverkusen - Gladbach
Spánn - La Liga
19:00 Atletico Madrid - Cadiz
19:00 Barcelona - Betis
19:00 Getafe - Villarreal
19:00 Huesca - Eibar
19:00 Levante - Alaves
19:00 Real Sociedad - Granada CF
19:00 Sevilla - Osasuna
19:00 Valencia - Real Madrid
19:00 Valladolid - Athletic
19:00 Elche - Celta
fimmtudagur 12. nóvember
U21 - EM 2021
00:00 Lúxemborg-Ítalía
00:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
föstudagur 13. nóvember
U21 - EM 2021
00:00 Armenía-Svíţjóđ
ţriđjudagur 17. nóvember
U21 - EM 2021
00:00 Ítalía-Svíţjóđ
00:00 Armenía-Ísland
FFA Academy Stadium
00:00 Lúxemborg-Írland
laugardagur 21. nóvember
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Southampton
15:00 Tottenham - Man City
15:00 Sheffield Utd - West Ham
15:00 Newcastle - Chelsea
15:00 Man Utd - West Brom
15:00 Liverpool - Leicester
15:00 Leeds - Arsenal
15:00 Fulham - Everton
15:00 Burnley - Crystal Palace
15:00 Aston Villa - Brighton
England - Championship
15:00 Barnsley - Nott. Forest
15:00 Bournemouth - Reading
15:00 Wycombe - Brentford
15:00 Swansea - Rotherham
15:00 Stoke City - Huddersfield
15:00 QPR - Watford
15:00 Preston NE - Sheff Wed
15:00 Millwall - Cardiff City
15:00 Middlesbrough - Norwich
15:00 Luton - Blackburn
15:00 Coventry - Birmingham
15:00 Bristol City - Derby County
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Werder
14:30 Arminia Bielefeld - Leverkusen
14:30 Freiburg - Mainz
14:30 Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
14:30 Hoffenheim - Stuttgart
14:30 Schalke 04 - Wolfsburg
14:30 Köln - Union Berlin
14:30 Hertha - Dortmund
14:30 Gladbach - Augsburg
sunnudagur 22. nóvember
Ítalía - Serie A
14:00 Napoli - Milan
14:00 Roma - Parma
14:00 Sampdoria - Bologna
14:00 Spezia - Atalanta
14:00 Udinese - Genoa
14:00 Verona - Sassuolo
14:00 Crotone - Lazio
14:00 Fiorentina - Benevento
14:00 Inter - Torino
14:00 Juventus - Cagliari
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Valencia
19:00 Athletic - Betis
19:00 Atletico Madrid - Barcelona
19:00 Eibar - Getafe
19:00 Cadiz - Real Sociedad
19:00 Granada CF - Valladolid
19:00 Levante - Elche
19:00 Osasuna - Huesca
19:00 Sevilla - Celta
19:00 Villarreal - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
14:00 Rotor - Ural
14:00 Ufa - Khimki
14:00 Lokomotiv - Arsenal T
14:00 Rubin - Rostov
14:00 CSKA - Sochi
14:00 Akhmat Groznyi - Zenit
14:00 FK Krasnodar - Tambov
14:00 Spartak - Dinamo
ţriđjudagur 24. nóvember
England - Championship
15:00 Preston NE - Blackburn
15:00 Luton - Birmingham
15:00 Barnsley - Brentford
15:00 Bournemouth - Nott. Forest
15:00 Stoke City - Norwich
15:00 QPR - Rotherham
miđvikudagur 25. nóvember
England - Championship
15:00 Wycombe - Huddersfield
15:00 Swansea - Sheff Wed
15:00 Millwall - Reading
15:00 Middlesbrough - Derby County
15:00 Coventry - Cardiff City
15:00 Bristol City - Watford
fimmtudagur 26. nóvember
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Ísland
National Training Center
laugardagur 28. nóvember
England - Úrvalsdeildin
15:00 Crystal Palace - Newcastle
15:00 Chelsea - Tottenham
15:00 Brighton - Liverpool
15:00 Arsenal - Wolves
15:00 West Ham - Aston Villa
15:00 West Brom - Sheffield Utd
15:00 Southampton - Man Utd
15:00 Man City - Burnley
15:00 Leicester - Fulham
15:00 Everton - Leeds
England - Championship
15:00 Reading - Bristol City
15:00 Nott. Forest - Swansea
15:00 Norwich - Coventry
15:00 Huddersfield - Middlesbrough
15:00 Derby County - Wycombe
15:00 Brentford - QPR
15:00 Cardiff City - Luton
15:00 Blackburn - Barnsley
15:00 Birmingham - Millwall
15:00 Watford - Preston NE
15:00 Sheff Wed - Stoke City
15:00 Rotherham - Bournemouth
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Werder
14:30 Gladbach - Schalke 04
14:30 Dortmund - Köln
14:30 Leverkusen - Hertha
14:30 RB Leipzig - Arminia Bielefeld
14:30 Mainz - Hoffenheim
14:30 Stuttgart - Bayern
14:30 Augsburg - Freiburg
14:30 Union Berlin - Eintracht Frankfurt
sunnudagur 29. nóvember
Ítalía - Serie A
14:00 Atalanta - Verona
14:00 Benevento - Juventus
14:00 Bologna - Crotone
14:00 Cagliari - Spezia
14:00 Genoa - Parma
14:00 Lazio - Udinese
14:00 Milan - Fiorentina
14:00 Napoli - Roma
14:00 Sassuolo - Inter
14:00 Torino - Sampdoria
Spánn - La Liga
19:00 Valencia - Atletico Madrid
19:00 Valladolid - Levante
19:00 Elche - Cadiz
19:00 Barcelona - Osasuna
19:00 Betis - Eibar
19:00 Celta - Granada CF
19:00 Getafe - Athletic
19:00 Huesca - Sevilla
19:00 Real Madrid - Alaves
19:00 Real Sociedad - Villarreal
Rússland - Efsta deild
14:00 Arsenal T - Zenit
14:00 Rubin - CSKA
14:00 Akhmat Groznyi - Lokomotiv
14:00 Rostov - Dinamo
14:00 Spartak - Rotor
14:00 Khimki - FK Krasnodar
14:00 Ufa - Tambov
14:00 Ural - Sochi