banner
miđ 09. júní 2021 14:40
Ívan Guđjón Baldursson
Sjö Brassar á EM í sumar
Mynd: Getty Images
Ţađ ríkir gríđarleg eftirvćnting fyrir Evrópumótinu sem fer fram í sumar. EM 2020 átti ađ fara fram í fyrra en var frestađ vegna Covid.

Öll sterkustu landsliđ Evrópu munu mćtast í sumar og verđur afar áhugavert ađ sjá hvađa liđ enda í úrslitum.

Ţađ er mikiđ af öflugum leikmönnum og sterkum leikmannahópum ţar sem leikmenn eru međ mismunandi bakgrunn. Ţađ vekur ţó athygli ađ sjö leikmenn eru brasilískir, ţeir hafa öđlast ríkisborgararétt í löndunum sem ţeir spila fyrir.

Ţrir ţeirra eru í ítalska landsliđshópnum og svo eiga Portúgalir, Spánverjar, Rússar og Úkraínumenn einnig Brassa.

Thiago Alcantara í Liverpool og Jorginho í Chelsea eru međal Brassa Evrópumótsins.

Ítalía: Emerson Palmieri, Jorginho, Rafael Toloi

Portúgal: Pepe

Spánn: Thiago Alcantara

Rússland: Mario Fernandes

Úkraína: Marlos
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | mán 14. júní 14:35
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 09. júní 12:50
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 HK-FH
Kórinn
2. deild karla
20:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
18:00 Keflavík-HK
HS Orku völlurinn
18:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
20:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
20:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-KFG
Fífan
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
20:00 KFB-KH
OnePlus völlurinn
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Björninn
KR-völlur
21:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
fimmtudagur 17. júní
3. deild karla
12:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
föstudagur 18. júní
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Kórdrengir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Selfoss
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Fram-KM
Framvöllur
19:15 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
19:15 SR-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-KB
Fagrilundur - gervigras
20:15 Léttir-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
laugardagur 19. júní
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Gullfálkinn
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
12:00 Hörđur Í.-Álftanes
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Úlfarnir
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
17:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
17:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Keflavík-Leiknir R.
HS Orku völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
15:00 KFG-Dalvík/Reynir
OnePlus völlurinn
mánudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
20:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
20:00 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
20:00 KFR-RB
SS-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Álafoss
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 23. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Hamar
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-KFB
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Gullfálkinn
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Stokkseyri
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-KM
Versalavöllur
20:00 Björninn-KÁ
Fjölnisvöllur - Gervigras
fimmtudagur 24. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KM-SR
KR-völlur
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Mídas
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Kormákur/Hvöt-Samherjar
Blönduósvöllur
föstudagur 25. júní
Lengjudeild karla
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-völlur
3. deild karla
18:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
20:00 ÍH-KFG
Skessan
laugardagur 26. júní
Lengjudeild karla
14:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
14:00 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjarđarvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árborg-Snćfell
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Uppsveitir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
sunnudagur 27. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-Breiđablik
Kórinn
Lengjudeild karla
12:00 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
16:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-GG
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Reynir H
KR-völlur
mánudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Víkingur R.
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
ţriđjudagur 29. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
20:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Kría
Reykjaneshöllin
miđvikudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-Njarđvík
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-Magni
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Smári
OnePlus völlurinn
20:00 Gullfálkinn-Hamar
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
2. deild kvenna
18:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
20:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KFG-Ćgir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
föstudagur 2. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Uppsveitir
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ýmir
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vćngir Júpiters
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 Vatnaliljur-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-ÍH
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
14:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Würth völlurinn
16:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KM-Hörđur Í.
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
sunnudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur V.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Leiknir F.
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
16:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:30 Fjarđabyggđ-Reynir S.
Eskjuvöllur
mánudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Haukar-Kári
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
18:00 Keflavík-Ţór/KA
HS Orku völlurinn
20:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
20:00 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjaneshöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Reynir H
Víkingsvöllur
miđvikudagur 7. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 KH-KM
Valsvöllur
3. deild karla
19:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-KFB
Stokkseyrarvöllur
20:00 Gullfálkinn-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álftanes
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 8. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grótta
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KÁ
Tungubakkavöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
föstudagur 9. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Grótta
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-KV
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-ÍR
BLUE-völlurinn
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Kría
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Hamar
X-Mist völlurinn
laugardagur 10. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Vestri
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kári-Magni
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Einherji
Ţróttarvöllur
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
3. deild karla
12:00 Tindastóll-KFS
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Einherji
Nesfisk-völlurinn
14:00 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
16:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vćngir Júpiters-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Hvíti riddarinn
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 11. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-ÍBV
SaltPay-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KÁ
Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
ţriđjudagur 13. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
20:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
20:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
20:00 GG-RB
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Hamar
Valsvöllur
miđvikudagur 14. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Augnablik
Meistaravellir
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Smári
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Gullfálkinn
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Ýmir
Víkingsvöllur
fimmtudagur 15. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 KV-Kári
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Björninn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Vćngir Júpiters
Domusnovavöllurinn
föstudagur 16. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-KFR
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Uppsveitir-KH
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álafoss
KR-völlur
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Léttir
Fagverksvöllurinn Varmá
laugardagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:30 Haukar-Leiknir F.
Ásvellir
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
16:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
OnePlus völlurinn
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Sindri
Würth völlurinn
14:00 KFS-Víđir
Týsvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsungvöllurinn
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Vatnaliljur-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
17:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
sunnudagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-HK
Greifavöllurinn
17:00 Leiknir R.-Stjarnan
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-SR
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Hamar-Völsungur
Grýluvöllur
3. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-ÍH
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Björninn-Hörđur Í.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-Reynir H
Versalavöllur
mánudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Keflavík-Víkingur R.
HS Orku völlurinn
ţriđjudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
18:00 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
20:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
20:00 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 RB-Árborg
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:15 Ísbjörninn-Afríka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
19:15 Hamar-SR
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-KFB
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 21. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Víkingur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
3. deild karla
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Stokkseyri
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Álafoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur
fimmtudagur 22. júlí
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-Haukar
BLUE-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
3. deild karla
20:00 ÍH-Augnablik
Skessan
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Björninn
Ólafsvíkurvöllur
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
20:00 Álftanes-Ýmir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vćngir Júpiters-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 23. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Grótta
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Afturelding
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
laugardagur 24. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 HK-Valur
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
16:00 Ţór/KA-Valur
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Magni-KV
Grenivíkurvöllur
16:00 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 KM-Einherji
KR-völlur
14:00 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
14:00 KH-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Valsvöllur
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
3. deild karla
14:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
14:00 Einherji-KFS
Vopnafjarđarvöllur
15:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-RB
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KFB
X-Mist völlurinn
14:00 SR-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Léttir-Samherjar
Hertz völlurinn
17:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Hvammstangavöllur
sunnudagur 25. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovavöllurinn
19:15 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Tindastóll
Hásteinsvöllur
3. deild karla
13:00 Höttur/Huginn-KFS
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Mídas
KR-völlur
16:00 Hörđur Í.-Ýmir
Olísvöllurinn
mánudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
19:15 FH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-Afturelding
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 SR-ÍR
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álftanes
Ásvellir
ţriđjudagur 27. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Fram
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Björninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 28. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
SaltPay-völlurinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
20:00 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
20:00 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
2. deild karla
18:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
18:00 Leiknir F.-KF
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
19:15 KV-Njarđvík
KR-völlur
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 Magni-Fjarđabyggđ
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Víđir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
20:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-KFR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Hamar
OnePlus völlurinn
20:00 SR-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
20:00 Skallagrímur-Smári
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-Gullfálkinn
Stokkseyrarvöllur
fimmtudagur 29. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:00 KFS-KFG
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Hörđur Í.-Reynir H
Olísvöllurinn
laugardagur 31. júlí
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 3. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Keflavík
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
miđvikudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
fimmtudagur 5. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Fjölnir
Framvöllur
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
19:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
19:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
19:00 ÍH-Ćgir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-GG
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Uppsveitir-Smári
X-Mist völlurinn
19:00 Gullfálkinn-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
20:00 KH-KFB
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ýmir-Álafoss
Versalavöllur
20:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Mídas-KÁ
Víkingsvöllur
föstudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Breiđablik
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Ţróttur R.-Kórdrengir
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
20:00 RB-Ísbjörninn
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 7. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Leiknir F.
BLUE-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-KV
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-Einherji
Würth völlurinn
14:00 KFG-Víđir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álftanes-Hörđur Í.
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Vćngir Júpiters
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 8. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovavöllurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-SR
OnePlus völlurinn
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-KM
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
16:00 Sindri-ÍH
Sindravellir
mánudagur 9. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 ÍR-KH
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álafoss-Reynir H
Tungubakkavöllur
ţriđjudagur 10. ágúst
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Gullfálkinn-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 11. ágúst
3. deild karla
19:00 Víđir-Ćgir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ýmir
KR-völlur
fimmtudagur 12. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
3. deild karla
18:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
19:00 Tindastóll-Dalvík/Reynir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Björninn
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
19:00 KB-Vatnaliljur
Domusnovavöllurinn
19:00 Vćngir Júpiters-Léttir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 13. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Víkingur Ó.
SaltPay-völlurinn
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Kórdrengir-ÍBV
Domusnovavöllurinn
18:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn