Rafn Markús: Versta sem Njarđvíkurliđiđ hefur sýnt á ţessum velli
Anna María: Hún tók filmmaking en ekki drama
Ída Marín: Setti mér markmiđ um ađ skora 10
Búi um framtíđ sína hjá Haukum: Vona ađ ţetta hafi innsiglađ ţađ
Gunnar Magnús: Frammistađan geggjuđ
Kristján Guđmunds: Spiluđum verulega illa
Tinna Óđins: Drullu fucking fúlt
Agla María: Erum í rauninni heppnar
Skúli Jón: Hélt á tímabili ađ ţetta vćri bara búiđ
Óli: Ţá eru ţađ ţeir sem eru sterkir á svellinu sem rísa upp
Rúnar Kristins: Viđ vorum miklu betri en FH
Arnar: Voru búnir ađ henda öllu nema eldhúsvasknum á okkur
Óli Stefán: Ţetta er allt saman risastór skóli
Jón Óli: Ćtlađi ađ koma í veg fyrir sama dómaraskandalinn
Eiđur Eiríks: Allir ađ tala um leikinn 3. júlí
Halli Björns um gagnrýnina: Geta kíkt međ mér í sturtu
Hilmar Árni: Vorum lengi í gang
Ólafur Ingi: Ţurfum ađ líta inn á viđ
Túfa: Viđ ţurfum ađ styrkja okkur
Rúnar Páll um Ţórarin: Skilst ađ ţetta séu krossböndin
banner
fim 06.sep 2018 11:00
Elvar Geir Magnússon
Schruns
Kári hćtti viđ ađ hćtta: Er kominn í svolítiđ annađ hlutverk
Icelandair
watermark Kári Árnason á ćfingu í Schruns í dag.
Kári Árnason á ćfingu í Schruns í dag.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Kári Árnason, varnarmađur íslenska landsliđsins, segist vera kominn í annađ hlutverk í liđinu en áđur. Reiknađ er međ ađ Sverrir Ingi Ingason taki stöđu Kára í byrjunarliđinu í fyrsta leik Ţjóđadeildarinnar gegn Sviss á laugardaginn.

„Ég er kominn kannski í svolítiđ annađ hlutverk. Ţađ er svolítiđ erfitt stundum ađ taka aftursćtiđ og reyna ađ hjálpa liđinu á annan hátt. Ég ćtla ađ leggja mig allan fram viđ ţađ og vonandi get ég hjálpađ viđ ţađ," sagđi Kári í viđtali viđ Fótbolta.net í Austurríki í dag.

„Ég er ađ sjá til ţess ađ standardinn sé í lagi á ćfingum og síđan er ég klár ef kalliđ kemur. Ég er ađ reyna ađ vinna fyrir sćti mínu í liđinu en ég skil vel ađ ţađ ţarf ađ yngja upp liđiđ og ég skil ţađ líka."

Margir töldu ađ Kári myndi hćtta ađ spila međ íslenska landsliđinu eftir HM í sumar. Sjálfur segist hann hafa veriđ hćttur.

„Ég var ţađ í rauninni. Ég var beđinn um ađ halda áfram. Ég hugsađi máliđ og leist vel á ţetta verkefni. Ţetta er mitt liđ og ég vil sjá ţetta liđ vinna. Ég held ađ ég geti hjálpađ liđinu ţó ađ ég spili kannski ekki hverja mínútu. Ég tel ađ ég geti hjálpađ hvort sem ég komi inn á eđa miđli af reynslu og sjái til ţess ađ ákveđnir hlutir séu í lagi. Ég held ađ ţađ sé gott fyrir liđiđ."

Erik Hamren tók viđ íslenska landsliđinu í síđustu viku og Kára líst vel á hann.

„Fyrstu kynni eru mjög góđ. Hann er međ ákveđinn leikstíl í huga sem hann vill sjá. Engu ađ síđur vill hann ekki breyta of miklu í byrjun svo ţetta verđur keimlíkt. Viđ sjáum hvort viđ náum ađ gera ţađ sem hann biđur um," sagđi Kári en leikmenn eru ákveđnir í ađ sanna sig fyrir nýjum ţjálfara.

„Ţađ er baráttuhugur í mönnum og hugur í ađ sýna sig fyrir nýjum ţjálfara og sýna hvađ menn geta," sagđi Kári ađ lokum.

Hér ađ ofan má sjá viđtaliđ í heild sinni.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Haraldur Pálsson
Haraldur Pálsson | mán 13. maí 16:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 26. mars 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 24. mars 10:12
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
ţriđjudagur 25. júní
Inkasso deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Vatnaliljur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Berserkir
Stokkseyrarvöllur
20:00 Hamar-GG
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KÁ
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 26. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
20:00 KM-ÍH
KR-völlur
20:00 Snćfell-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Skallagrímur-Kórdrengir
Skallagrímsvöllur
20:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-SR
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Björninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Léttir
Tungubakkavöllur
föstudagur 28. júní
2. deild karla
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
20:30 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
laugardagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
14:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ýmir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Stokkseyri
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
16:30 Kría-KFS
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 30. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
2. deild kvenna
13:00 Leiknir R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Leiknisvöllur
mánudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 2. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 3. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Mustad völlurinn
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Úlfarnir
KR-völlur
20:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Léttir
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-KFR
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Elliđi
Ţróttarvöllur
21:00 Kría-KÁ
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
2. deild karla
17:30 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Njarđvík
Vivaldivöllurinn
20:00 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Skallagrímur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
17:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-ÍH
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 6. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-KFG
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Selfoss
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Kórdrengir-Sindri
Framvöllur
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Europcarvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Mídas
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
sunnudagur 7. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Grindavík
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
ţriđjudagur 9. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Fenrir
Grýluvöllur
miđvikudagur 10. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
3. deild karla
19:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
19:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 KH-Höttur/Huginn
Valsvöllur
20:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
20:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Kórdrengir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 KFR-Kóngarnir
SS-völlurinn
20:00 Elliđi-Kría
Fylkisvöllur
fimmtudagur 11. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Ísbjörninn
Versalavöllur
20:30 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
2. deild karla
19:15 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-KB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
laugardagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
15:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Eskjuvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 KM-Kormákur/Hvöt
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:15 Hörđur Í.-Berserkir
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KÁ-KFS
Ásvellir
sunnudagur 14. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
3. deild karla
14:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
14:00 Kórdrengir-KH
Framvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KV
Europcarvöllurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 15. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
ţriđjudagur 16. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 KR-HK/Víkingur
Meistaravellir
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Keflavík-Magni
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Leiknir R.-Afturelding
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
20:00 Fenrir-Álafoss
Hertz völlurinn
miđvikudagur 17. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Hvíti riddarinn
Ásvellir
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Léttir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-Ćgir
Ţróttarvöllur
20:30 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 18. júlí
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-Ţróttur R.
Mustad völlurinn
19:15 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Mídas
Kórinn - Gervigras
20:00 Vatnaliljur-Björninn
Fagrilundur - gervigras
20:00 SR-Ýmir
Ţróttarvöllur
föstudagur 19. júlí
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-KH
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Snćfell
Framvöllur - Úlfarsárdal
laugardagur 20. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Rafholtsvöllurinn
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
14:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Ţór
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
13:30 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Skallagrímur
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Kórdrengir
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
16:00 KF-Álftanes
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
16:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Árborg-Samherjar
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Afríka
Blönduósvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
sunnudagur 21. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
16:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Keflavík
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Grótta
Sindravellir
mánudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-FH
Kórinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-GG
Hertz völlurinn
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
ţriđjudagur 23. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
18:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Víkingsvöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
miđvikudagur 24. júlí
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Vćngir Júpiters
Framvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-ÍH
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
20:00 KM-Afríka
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KÁ
Fylkisvöllur
20:00 Ćgir-Kría
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 25. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Haukar-Fram
Ásvellir
19:15 Afturelding-Keflavík
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
17:30 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Augnablik
Skallagrímsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Augnablik
Mustad völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
föstudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
laugardagur 27. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Fjölnir
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 KV-Einherji
KR-völlur
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
15:00 KH-KF
Valsvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
17:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Hvammstangavöllur
sunnudagur 28. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Grindavík-ÍBV
Mustad völlurinn
17:00 KA-FH
Greifavöllurinn
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
13:00 Léttir-Hörđur Í.
Hertz völlurinn
mánudagur 29. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 30. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
19:15 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
19:15 Keflavík-Njarđvík
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grindavík
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Augnablik-ÍR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 31. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
19:15 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
2. deild karla
18:00 Leiknir F.-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur V.-KFG
Vogaídýfuvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Reynir S.-Kórdrengir
Europcarvöllurinn
19:00 KF-Skallagrímur
Ólafsfjarđarvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
20:00 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
fimmtudagur 1. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
laugardagur 3. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍBV-HK
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 6. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Grindavík
Meistaravellir
miđvikudagur 7. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
fimmtudagur 8. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-Afturelding
Hertz völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur R.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
19:15 Haukar-Augnablik
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
19:00 Stokkseyri-Fenrir
Stokkseyrarvöllur
19:00 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
20:00 Berserkir-Álafoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
21:00 Kría-Kóngarnir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 9. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 Valur-HK/Víkingur
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Njarđvík-Fjölnir
Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
20:00 KH-Skallagrímur
Valsvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Leiknir R.-Álftanes
Leiknisvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Afríka-Úlfarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:15 KÁ-KFR
Ásvellir
laugardagur 10. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
2. deild karla
13:30 KFG-Leiknir F.
Samsung völlurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogaídýfuvöllur
14:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Kórdrengir-Einherji
Framvöllur
16:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Björninn-Mídas
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 ÍH-KB
Leiknisvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
16:00 Snćfell-KM
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Hamar
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Ćgir
Týsvöllur
sunnudagur 11. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
16:00 HK-KR
Kórinn
16:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
16:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Grindavík
Würth völlurinn
20:00 Valur-FH
Origo völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 SR-Samherjar
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 13. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
19:15 Afturelding-Haukar
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
19:00 Stokkseyri-GG
Stokkseyrarvöllur
20:00 Fenrir-Berserkir
Hertz völlurinn
miđvikudagur 14. ágúst
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 KB-Úlfarnir
Leiknisvöllur
fimmtudagur 15. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Keflavík
Ţórsvöllur
18:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
18:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Fylkir
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Njarđvík
Framvöllur
3. deild karla
19:00 Reynir S.-KH
Europcarvöllurinn
19:00 Álftanes-Kórdrengir
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Vatnaliljur
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Hvíti riddarinn
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
19:00 Hamar-Léttir
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
19:00 Ćgir-KÁ
Ţorlákshafnarvöllur
föstudagur 16. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Kári-ÍR
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Árborg-SR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 17. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogaídýfuvöllur
15:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
16:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur - gervigras
14:00 Skallagrímur-Sindri
Skallagrímsvöllur
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Björninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:00 Álafoss-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
14:00 KFR-Elliđi
SS-völlurinn
sunnudagur 18. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
16:00 Grindavík-HK
Mustad völlurinn
18:00 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
15:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Leiknir R.-Sindri
Leiknisvöllur
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-FH
Hertz völlurinn
18:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
18:00 Haukar-ÍA
Ásvellir
18:00 Grindavík-Fjölnir
Mustad völlurinn
miđvikudagur 21. ágúst
2. deild karla
17:30 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
17:30 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
18:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
18:00 ÍR-Vestri
Hertz völlurinn
18:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 KFG-Selfoss
Samsung völlurinn
3. deild karla
19:00 Kórdrengir-Augnablik
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 ÍH-KM
Ásvellir
20:00 Afríka-KB
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
18:30 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
20:15 Berserkir-Stokkseyri
Víkingsvöllur
fimmtudagur 22. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Haukar-Afturelding
Ásvellir
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
18:30 SR-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
18:30 Vatnaliljur-Mídas
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
18:30 Hvíti riddarinn-Snćfell
Varmárvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Álafoss
Hertz völlurinn
föstudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
20:00 KV-Skallagrímur
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
19:15 Afturelding-Augnablik
Varmárvöllur - gervigras
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-Árborg
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:30 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
20:00 KÁ-Kóngarnir
Ásvellir