fim 14. nˇvember 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Istanb˙l, Tyrklandi
Myndaveisla frß Šfingu ═slands Ý Istanb˙l Ý gŠr
Icelandair ═sland Šf­i ß Turk Telekom Arena, heimavelli Galatasaray Ý Istanbul Ý gŠr en framundan er leikur gegn Tyrkjum Ý undankeppni EM 2020 klukkan 17:00 Ý dag. HÚr a­ ne­an mß sjß svipmyndir af Šfingunni.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
22:04
banner
banner
banner
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | ■ri 01. september 12:01
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | mi­ 08. j˙lÝ 09:11
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | ■ri 16. j˙nÝ 12:15
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | sun 07. j˙nÝ 12:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 12. maÝ 11:30
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 06. maÝ 18:44
١rir Hßkonarson
١rir Hßkonarson | mßn 04. maÝ 09:15
■ri­judagur 29. september
Lengjudeild karla
18:00 Ůrˇttur R.-Magni
Eimskipsv÷llurinn
Spßnn - La Liga
19:30 Getafe - Betis
mi­vikudagur 30. september
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
3. deild karla
15:00 H÷ttur/Huginn-KFG
Fellav÷llur
15:30 Einherji-Sindri
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 Reynir S.-┴lftanes
BLUE-v÷llurinn
19:00 KV-Tindastˇll
KR-v÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-Elli­i
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
20:00 Augnablik-Ăgir
Kˇpavogsv÷llur
═talÝa - Serie A
16:00 Benevento - Inter
16:00 Udinese - Spezia
18:45 Lazio - Atalanta
Spßnn - La Liga
17:00 Huesca - Atletico Madrid
17:00 Villarreal - Alaves
19:30 Real Madrid - Valladolid
19:30 Eibar - Elche
fimmtudagur 1. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
18:00 Brei­ablik-KA
Kˇpavogsv÷llur
19:15 VÝkingur R.-KR
VÝkingsv÷llur
20:15 Stjarnan-FH
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 Augnablik-V÷lsungur
FÝfan
Spßnn - La Liga
17:00 Athletic - Cadiz
17:00 Sevilla - Levante
19:30 Celta - Barcelona
19:30 Granada CF - Osasuna
f÷studagur 2. oktˇber
Lengjudeild kvenna
17:30 ═A-Tindastˇll
Akranesh÷llin
2. deild kvenna
19:15 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
England - Championship
18:45 Coventry - Bournemouth
═talÝa - Serie A
18:45 Fiorentina - Sampdoria
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Union Berlin - Mainz
laugardagur 3. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungv÷llurinn
17:00 Valur-Brei­ablik
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Ůrˇttur R.
Framv÷llur
14:00 ═BV-Vestri
Hßsteinsv÷llur
14:00 VÝkingur Ë.-Leiknir R.
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 Afturelding-GrindavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
14:00 Magni-١r
GrenivÝkurv÷llur
15:00 KeflavÝk-Leiknir F.
Nettˇv÷llurinn
2. deild karla
13:00 Fjar­abygg­-Kˇrdrengir
Fjar­abygg­arh÷llin
13:00 KF-Ůrˇttur V.
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 Kßri-Njar­vÝk
Akranesh÷llin
14:00 ═R-Selfoss
Hertz v÷llurinn
15:00 VÝ­ir-V÷lsungur
Nesfisk-v÷llurinn
15:00 DalvÝk/Reynir-Haukar
DalvÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 Elli­i-KV
Fylkisv÷llur
14:00 ┴lftanes-H÷ttur/Huginn
Bessasta­av÷llur
14:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
14:00 Ăgir-Einherji
Ůorlßkshafnarv÷llur
16:00 Tindastˇll-Augnablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
18:00 KFG-VŠngir J˙piters
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fj÷lnir-Afturelding
Egilsh÷ll
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Fram
Boginn
14:00 Hamar-┴lftanes
Grřluv÷llur
17:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Sindri
Fjar­abygg­arh÷llin
England - ┌rvalsdeildin
11:30 Chelsea - Crystal Palace
14:00 Everton - Brighton
16:30 Leeds - Man City
19:00 Newcastle - Burnley
England - Championship
11:30 Norwich - Derby County
14:00 Swansea - Millwall
14:00 Sheff Wed - QPR
14:00 Rotherham - Huddersfield
14:00 Reading - Watford
14:00 Nott. Forest - Bristol City
14:00 Middlesbrough - Barnsley
14:00 Luton - Wycombe
14:00 Blackburn - Cardiff City
═talÝa - Serie A
13:00 Sassuolo - Crotone
16:00 Genoa - Torino
18:45 Udinese - Roma
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Leverkusen
13:30 Werder - Arminia Bielefeld
13:30 K÷ln - Gladbach
13:30 Eintracht Frankfurt - Hoffenheim
13:30 Dortmund - Freiburg
16:30 RB Leipzig - Schalke 04
Spßnn - La Liga
11:00 Valladolid - Eibar
14:00 Atletico Madrid - Villarreal
16:30 Real Sociedad - Getafe
16:30 Elche - Huesca
19:00 Valencia - Betis
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Ufa - Rotor
13:30 Ural - CSKA
13:30 Tambov - Arsenal T
16:00 Spartak - Zenit
sunnudagur 4. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
14:00 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
14:00 ═A-FH
Nor­urßlsv÷llurinn
17:00 HK-KR
Kˇrinn
17:00 Stjarnan-Fj÷lnir
Samsungv÷llurinn
19:15 Valur-Grˇtta
Origo v÷llurinn
19:15 Brei­ablik-Fylkir
Kˇpavogsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Ůrˇttur R.-KR
Eimskipsv÷llurinn
13:30 ١r/KA-Selfoss
Boginn
14:00 ═BV-FH
Hßsteinsv÷llur
Lengjudeild kvenna
12:00 V÷lsungur-Haukar
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 KeflavÝk-Grˇtta
Nettˇv÷llurinn
England - ┌rvalsdeildin
11:00 Southampton - West Brom
11:00 Leicester - West Ham
13:00 Wolves - Fulham
13:00 Arsenal - Sheffield Utd
15:30 Man Utd - Tottenham
18:15 Aston Villa - Liverpool
England - Championship
13:00 Brentford - Preston NE
14:00 Stoke City - Birmingham
═talÝa - Serie A
10:30 Atalanta - Cagliari
13:00 Benevento - Bologna
13:00 Lazio - Inter
13:00 Parma - Verona
16:00 Milan - Spezia
18:45 Juventus - Napoli
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Augsburg
16:00 Bayern - Hertha
Spßnn - La Liga
10:00 Osasuna - Celta
12:00 Alaves - Athletic
14:00 Levante - Real Madrid
16:30 Cadiz - Granada CF
19:00 Barcelona - Sevilla
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Lokomotiv - Khimki
13:30 Rubin - Akhmat Groznyi
13:30 Sochi - Rostov
17:00 Dinamo - FK Krasnodar
mßnudagur 5. oktˇber
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
■ri­judagur 6. oktˇber
2. deild karla
15:30 VÝ­ir-Kßri
Nesfisk-v÷llurinn
2. deild kvenna
15:30 GrindavÝk-Fram
GrindavÝkurv÷llur
mi­vikudagur 7. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-KR
WŘrth v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 ═R-┴lftanes
Hertz v÷llurinn
f÷studagur 9. oktˇber
2. deild karla
16:00 Fjar­abygg­-Njar­vÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjudeild kvenna
19:15 Grˇtta-Augnablik
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Egilsh÷ll
19:15 Tindastˇll-V÷lsungur
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Afturelding-═A
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 Haukar-KeflavÝk
┴svellir
2. deild kvenna
20:30 Fram-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Framv÷llur
U21 - EM 2021
15:30 ═sland-═talÝa
VÝkingsv÷llur
16:30 SvÝ■jˇ­-L˙xemborg
Olympia
laugardagur 10. oktˇber
Lengjudeild karla
14:00 VÝkingur Ë.-١r
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 Leiknir R.-GrindavÝk
Domusnovav÷llurinn
14:00 Fram-KeflavÝk
Framv÷llur
14:00 Afturelding-Ůrˇttur R.
Fagverksv÷llurinn Varmß
14:00 Magni-Vestri
GrenivÝkurv÷llur
14:00 Leiknir F.-═BV
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
14:00 Selfoss-VÝ­ir
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Ůrˇttur V.-═R
VogaÝdřfuv÷llur
14:00 Haukar-Kßri
┴svellir
14:00 V÷lsungur-DalvÝk/Reynir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
17:00 Kˇrdrengir-KF
Framv÷llur
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Ăgir
BLUE-v÷llurinn
14:00 VŠngir J˙piters-┴lftanes
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-Elli­i
Samsungv÷llurinn
14:00 Einherji-Tindastˇll
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 H÷ttur/Huginn-Sindri
Fellav÷llur
2. deild kvenna
14:00 Hamar-GrindavÝk
Grřluv÷llur
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
sunnudagur 11. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-Valur
Kaplakrikav÷llur
14:00 Selfoss-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Ůrˇttur R.-Stjarnan
Eimskipsv÷llurinn
14:00 KR-١r/KA
Meistaravellir
14:00 Brei­ablik-Fylkir
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
12:00 ┴lftanes-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Bessasta­av÷llur
■ri­judagur 13. oktˇber
Lengjudeild karla
15:00 KeflavÝk-GrindavÝk
Nettˇv÷llurinn
U21 - EM 2021
15:00 L˙xemborg-═sland
Stade ╔mile Mayrisch
15:30 ═talÝa-═rland
Stadio Ciro Vigorito
16:30 SvÝ■jˇ­-ArmenÝa
Olympia
mi­vikudagur 14. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
15:00 KR-Brei­ablik
Meistaravellir
fimmtudagur 15. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-FH
Greifav÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-KR
Egilsh÷ll
19:15 Fylkir-Valur
WŘrth v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Grˇtta
VÝkingsv÷llur
19:15 Stjarnan-═A
Samsungv÷llurinn
19:15 Brei­ablik-HK
Kˇpavogsv÷llur
f÷studagur 16. oktˇber
England - Championship
18:45 Derby County - Watford
laugardagur 17. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Fylkir-FH
WŘrth v÷llurinn
14:00 Valur-Selfoss
Origo v÷llurinn
14:00 ١r/KA-Ůrˇttur R.
١rsv÷llur
14:00 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 ═BV-Fram
Hßsteinsv÷llur
14:00 Vestri-Afturelding
OlÝsv÷llurinn
14:00 ١r-Leiknir R.
١rsv÷llur
14:00 Ůrˇttur R.-VÝkingur Ë.
Eimskipsv÷llurinn
14:00 KeflavÝk-Magni
Nettˇv÷llurinn
14:00 GrindavÝk-Leiknir F.
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 DalvÝk/Reynir-Selfoss
DalvÝkurv÷llur
14:00 Njar­vÝk-Haukar
Rafholtsv÷llurinn
14:00 KF-Fjar­abygg­
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 ═R-Kˇrdrengir
Hertz v÷llurinn
14:00 VÝ­ir-Ůrˇttur V.
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 Kßri-V÷lsungur
Akranesh÷llin
3. deild karla
14:00 Sindri-VŠngir J˙piters
Sindravellir
14:00 ┴lftanes-KFG
Bessasta­av÷llur
14:00 Ăgir-H÷ttur/Huginn
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 Elli­i-Augnablik
Fylkisv÷llur
14:00 Tindastˇll-Reynir S.
Sau­ßrkrˇksv÷llur
14:00 KV-Einherji
KR-v÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 West Brom - Burnley
14:00 Tottenham - West Ham
14:00 Sheffield Utd - Fulham
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Newcastle - Man Utd
14:00 Leicester - Aston Villa
14:00 Leeds - Wolves
14:00 Everton - Liverpool
14:00 Crystal Palace - Brighton
14:00 Chelsea - Southampton
England - Championship
14:00 Birmingham - Sheff Wed
14:00 Bournemouth - QPR
14:00 Barnsley - Bristol City
14:00 Wycombe - Millwall
14:00 Swansea - Huddersfield
14:00 Rotherham - Norwich
14:00 Middlesbrough - Reading
14:00 Luton - Stoke City
14:00 Brentford - Coventry
14:00 Blackburn - Nott. Forest
═talÝa - Serie A
13:00 Napoli - Atalanta
16:00 Sampdoria - Lazio
16:00 Inter - Milan
18:45 Crotone - Juventus
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Mainz - Leverkusen
13:30 Hertha - Stuttgart
13:30 Freiburg - Werder
13:30 Hoffenheim - Dortmund
16:30 Arminia Bielefeld - Bayern
18:30 Gladbach - Wolfsburg
Spßnn - La Liga
22:00 Alaves - Elche
22:00 Athletic - Levante
22:00 Betis - Real Sociedad
22:00 Celta - Atletico Madrid
22:00 Eibar - Osasuna
22:00 Getafe - Barcelona
22:00 Granada CF - Sevilla
22:00 Huesca - Valladolid
22:00 Real Madrid - Cadiz
22:00 Villarreal - Valencia
R˙ssland - Efsta deild
22:00 Khimki - Spartak
22:00 Rotor - Tambov
22:00 Arsenal T - Ural
22:00 Lokomotiv - Ufa
22:00 CSKA - Dinamo
22:00 FK Krasnodar - Rubin
22:00 Rostov - Akhmat Groznyi
22:00 Zenit - Sochi
sunnudagur 18. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-KA
Meistaravellir
14:00 ═A-Brei­ablik
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Stjarnan
VÝkingsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ═BV-KR
Hßsteinsv÷llur
England - Championship
11:00 Preston NE - Cardiff City
═talÝa - Serie A
10:30 Bologna - Sassuolo
13:00 Spezia - Fiorentina
13:00 Torino - Cagliari
16:00 Udinese - Parma
18:45 Roma - Benevento
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 K÷ln - Eintracht Frankfurt
16:00 Schalke 04 - Union Berlin
mßnudagur 19. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fylkir
Kˇrinn
19:15 Valur-Fj÷lnir
Origo v÷llurinn
19:15 Grˇtta-FH
Vivaldiv÷llurinn
═talÝa - Serie A
18:45 Verona - Genoa
■ri­judagur 20. oktˇber
England - Championship
18:45 Millwall - Luton
18:45 Coventry - Swansea
18:45 Bristol City - Middlesbrough
18:45 Nott. Forest - Rotherham
18:45 Norwich - Birmingham
19:00 Reading - Wycombe
mi­vikudagur 21. oktˇber
England - Championship
18:45 QPR - Preston NE
18:45 Sheff Wed - Brentford
18:45 Watford - Blackburn
18:45 Huddersfield - Derby County
18:45 Cardiff City - Bournemouth
19:00 Stoke City - Barnsley
fimmtudagur 22. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungv÷llurinn
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SvÝ■jˇ­-Lettland
f÷studagur 23. oktˇber
England - ┌rvalsdeildin
22:00 Arsenal - Leicester
England - Championship
18:45 Nott. Forest - Derby County
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Stuttgart - K÷ln
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 Ungverjaland-SlˇvakÝa
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 24. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
13:00 KA-Valur
Greifav÷llurinn
13:00 Fj÷lnir-HK
Egilsh÷ll
13:00 Brei­ablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
13:00 Fylkir-═A
WŘrth v÷llurinn
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Liverpool - Sheffield Utd
14:00 Fulham - Crystal Palace
14:00 Burnley - Tottenham
14:00 Brighton - West Brom
14:00 Aston Villa - Leeds
14:00 Wolves - Newcastle
14:00 West Ham - Man City
14:00 Southampton - Everton
14:00 Man Utd - Chelsea
England - Championship
11:30 Watford - Bournemouth
14:00 Norwich - Wycombe
14:00 Millwall - Barnsley
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Coventry - Blackburn
14:00 Bristol City - Swansea
14:00 Cardiff City - Middlesbrough
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Sheff Wed - Luton
14:00 Reading - Rotherham
14:00 QPR - Birmingham
═talÝa - Serie A
22:00 Atalanta - Sampdoria
22:00 Benevento - Napoli
22:00 Cagliari - Crotone
22:00 Fiorentina - Udinese
22:00 Genoa - Inter
22:00 Juventus - Verona
22:00 Lazio - Bologna
22:00 Milan - Roma
22:00 Parma - Spezia
22:00 Sassuolo - Torino
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Gladbach
13:30 Union Berlin - Freiburg
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
16:30 Dortmund - Schalke 04
Spßnn - La Liga
22:00 Atletico Madrid - Betis
22:00 Barcelona - Real Madrid
22:00 Getafe - Granada CF
22:00 Cadiz - Villarreal
22:00 Levante - Celta
22:00 Osasuna - Athletic
22:00 Real Sociedad - Huesca
22:00 Sevilla - Eibar
22:00 Valladolid - Alaves
22:00 Elche - Valencia
R˙ssland - Efsta deild
22:00 Akhmat Groznyi - Ufa
22:00 FK Krasnodar - Spartak
22:00 Rostov - Khimki
22:00 Zenit - Rubin
22:00 Ural - Tambov
22:00 Lokomotiv - Rotor
22:00 Dinamo - Sochi
22:00 CSKA - Arsenal T
sunnudagur 25. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
13:00 FH-KR
Kaplakrikav÷llur
16:00 Grˇtta-Stjarnan
Vivaldiv÷llurinn
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Arminia Bielefeld
17:00 Werder - Hoffenheim
mßnudagur 26. oktˇber
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Leverkusen - Augsburg
■ri­judagur 27. oktˇber
England - Championship
19:45 Wycombe - Watford
19:45 Middlesbrough - Coventry
19:45 Blackburn - Reading
19:45 Brentford - Norwich
19:45 Barnsley - QPR
19:45 Swansea - Stoke City
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SlˇvakÝa-Lettland
National Training Center
17:30 SvÝ■jˇ­-═sland
Gamla Ullevi
mi­vikudagur 28. oktˇber
England - Championship
19:45 Bournemouth - Bristol City
19:45 Rotherham - Sheff Wed
19:45 Preston NE - Millwall
19:45 Luton - Nott. Forest
19:45 Birmingham - Huddersfield
19:45 Derby County - Cardiff City
f÷studagur 30. oktˇber
England - ┌rvalsdeildin
23:00 Man Utd - Arsenal
23:00 Leeds - Leicester
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Schalke 04 - Stuttgart
laugardagur 31. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
13:00 HK-KA
Kˇrinn
13:00 Valur-FH
Origo v÷llurinn
13:00 VÝkingur R.-Fylkir
VÝkingsv÷llur
13:00 ═A-Fj÷lnir
Nor­urßlsv÷llurinn
13:00 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
13:00 Grˇtta-KR
Vivaldiv÷llurinn
England - ┌rvalsdeildin
15:00 Wolves - Crystal Palace
15:00 Tottenham - Brighton
15:00 Sheffield Utd - Man City
15:00 Newcastle - Everton
15:00 Liverpool - West Ham
15:00 Fulham - West Brom
15:00 Burnley - Chelsea
15:00 Aston Villa - Southampton
England - Championship
15:00 Wycombe - Sheff Wed
15:00 Swansea - Blackburn
15:00 Stoke City - Rotherham
15:00 QPR - Cardiff City
15:00 Preston NE - Birmingham
15:00 Millwall - Huddersfield
15:00 Middlesbrough - Nott. Forest
15:00 Luton - Brentford
15:00 Coventry - Reading
15:00 Bristol City - Norwich
15:00 Barnsley - Watford
15:00 Bournemouth - Derby County
═talÝa - Serie A
23:00 Verona - Benevento
23:00 Bologna - Cagliari
23:00 Crotone - Atalanta
23:00 Inter - Parma
23:00 Napoli - Sassuolo
23:00 Roma - Fiorentina
23:00 Sampdoria - Genoa
23:00 Spezia - Juventus
23:00 Torino - Lazio
23:00 Udinese - Milan
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 K÷ln - Bayern
14:30 Eintracht Frankfurt - Werder
14:30 Arminia Bielefeld - Dortmund
14:30 Augsburg - Mainz
17:30 Gladbach - RB Leipzig
Spßnn - La Liga
23:00 Celta - Real Sociedad
23:00 Eibar - Cadiz
23:00 Granada CF - Levante
23:00 Osasuna - Atletico Madrid
23:00 Real Madrid - Huesca
23:00 Valencia - Getafe
23:00 Villarreal - Valladolid
23:00 Alaves - Barcelona
23:00 Athletic - Sevilla
23:00 Betis - Elche
R˙ssland - Efsta deild
23:00 Rubin - Arsenal T
23:00 Tambov - Dinamo
23:00 Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
23:00 Spartak - Rostov
23:00 Ufa - Ural
23:00 Khimki - Zenit
23:00 Sochi - Lokomotiv
23:00 Rotor - CSKA
sunnudagur 1. nˇvember
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Freiburg - Leverkusen
17:00 Hertha - Wolfsburg
mßnudagur 2. nˇvember
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Hoffenheim - Union Berlin
■ri­judagur 3. nˇvember
England - Championship
15:00 Brentford - Swansea
15:00 Blackburn - Middlesbrough
15:00 Sheff Wed - Bournemouth
15:00 Norwich - Millwall
15:00 Huddersfield - Bristol City
15:00 Cardiff City - Barnsley
mi­vikudagur 4. nˇvember
England - Championship
15:00 Reading - Preston NE
15:00 Watford - Stoke City
15:00 Rotherham - Luton
15:00 Nott. Forest - Coventry
15:00 Derby County - QPR
15:00 Birmingham - Wycombe
f÷studagur 6. nˇvember
England - ┌rvalsdeildin
23:00 Leicester - Wolves
23:00 Arsenal - Aston Villa
Ůřskaland - Bundesliga
19:30 Werder - K÷ln
laugardagur 7. nˇvember
England - ┌rvalsdeildin
15:00 Crystal Palace - Leeds
15:00 Chelsea - Sheffield Utd
15:00 Brighton - Burnley
15:00 West Ham - Fulham
15:00 West Brom - Tottenham
15:00 Man City - Liverpool
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Everton - Man Utd
England - Championship
15:00 Blackburn - QPR
15:00 Brentford - Middlesbrough
15:00 Cardiff City - Bristol City
15:00 Derby County - Barnsley
15:00 Huddersfield - Luton
15:00 Watford - Coventry
15:00 Sheff Wed - Millwall
15:00 Rotherham - Preston NE
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Nott. Forest - Wycombe
15:00 Norwich - Swansea
15:00 Birmingham - Bournemouth
═talÝa - Serie A
23:00 Benevento - Spezia
23:00 Bologna - Napoli
23:00 Cagliari - Sampdoria
23:00 Genoa - Roma
23:00 Lazio - Juventus
23:00 Milan - Verona
23:00 Parma - Fiorentina
23:00 Sassuolo - Udinese
23:00 Torino - Crotone
23:00 Atalanta - Inter
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Augsburg - Hertha
14:30 Union Berlin - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Mainz - Schalke 04
14:30 Stuttgart - Eintracht Frankfurt
17:30 Dortmund - Bayern
R˙ssland - Efsta deild
23:00 Tambov - Akhmat Groznyi
23:00 Arsenal T - Rotor
23:00 Ural - Spartak
23:00 CSKA - Rostov
23:00 Khimki - Rubin
23:00 Zenit - FK Krasnodar
23:00 Dinamo - Lokomotiv
23:00 Sochi - Ufa
sunnudagur 8. nˇvember
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Hoffenheim
17:00 Leverkusen - Gladbach
Spßnn - La Liga
19:00 Atletico Madrid - Cadiz
19:00 Barcelona - Betis
19:00 Getafe - Villarreal
19:00 Huesca - Eibar
19:00 Levante - Alaves
19:00 Real Sociedad - Granada CF
19:00 Sevilla - Osasuna
19:00 Valencia - Real Madrid
19:00 Valladolid - Athletic
19:00 Elche - Celta
fimmtudagur 12. nˇvember
U21 - EM 2021
00:00 ═rland-═sland
Tallaght Stadium
00:00 L˙xemborg-═talÝa
f÷studagur 13. nˇvember
U21 - EM 2021
00:00 ArmenÝa-SvÝ■jˇ­
■ri­judagur 17. nˇvember
U21 - EM 2021
00:00 ═talÝa-SvÝ■jˇ­
00:00 ArmenÝa-═sland
FFA Academy Stadium
00:00 L˙xemborg-═rland
laugardagur 21. nˇvember
England - ┌rvalsdeildin
15:00 Wolves - Southampton
15:00 Tottenham - Man City
15:00 Sheffield Utd - West Ham
15:00 Newcastle - Chelsea
15:00 Man Utd - West Brom
15:00 Liverpool - Leicester
15:00 Leeds - Arsenal
15:00 Fulham - Everton
15:00 Burnley - Crystal Palace
15:00 Aston Villa - Brighton
England - Championship
15:00 Barnsley - Nott. Forest
15:00 Bournemouth - Reading
15:00 Wycombe - Brentford
15:00 Swansea - Rotherham
15:00 Stoke City - Huddersfield
15:00 QPR - Watford
15:00 Preston NE - Sheff Wed
15:00 Millwall - Cardiff City
15:00 Middlesbrough - Norwich
15:00 Luton - Blackburn
15:00 Coventry - Birmingham
15:00 Bristol City - Derby County
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Werder
14:30 Arminia Bielefeld - Leverkusen
14:30 Freiburg - Mainz
14:30 Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
14:30 Hoffenheim - Stuttgart
14:30 Schalke 04 - Wolfsburg
14:30 K÷ln - Union Berlin
14:30 Hertha - Dortmund
14:30 Gladbach - Augsburg
sunnudagur 22. nˇvember
═talÝa - Serie A
14:00 Napoli - Milan
14:00 Roma - Parma
14:00 Sampdoria - Bologna
14:00 Spezia - Atalanta
14:00 Udinese - Genoa
14:00 Verona - Sassuolo
14:00 Crotone - Lazio
14:00 Fiorentina - Benevento
14:00 Inter - Torino
14:00 Juventus - Cagliari
Spßnn - La Liga
19:00 Alaves - Valencia
19:00 Athletic - Betis
19:00 Atletico Madrid - Barcelona
19:00 Eibar - Getafe
19:00 Cadiz - Real Sociedad
19:00 Granada CF - Valladolid
19:00 Levante - Elche
19:00 Osasuna - Huesca
19:00 Sevilla - Celta
19:00 Villarreal - Real Madrid
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Rotor - Ural
14:00 Ufa - Khimki
14:00 Lokomotiv - Arsenal T
14:00 Rubin - Rostov
14:00 CSKA - Sochi
14:00 Akhmat Groznyi - Zenit
14:00 FK Krasnodar - Tambov
14:00 Spartak - Dinamo
■ri­judagur 24. nˇvember
England - Championship
15:00 Preston NE - Blackburn
15:00 Luton - Birmingham
15:00 Barnsley - Brentford
15:00 Bournemouth - Nott. Forest
15:00 Stoke City - Norwich
15:00 QPR - Rotherham
mi­vikudagur 25. nˇvember
England - Championship
15:00 Wycombe - Huddersfield
15:00 Swansea - Sheff Wed
15:00 Millwall - Reading
15:00 Middlesbrough - Derby County
15:00 Coventry - Cardiff City
15:00 Bristol City - Watford
fimmtudagur 26. nˇvember
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SlˇvakÝa-═sland
Spartak Myjava
laugardagur 28. nˇvember
England - ┌rvalsdeildin
15:00 Crystal Palace - Newcastle
15:00 Chelsea - Tottenham
15:00 Brighton - Liverpool
15:00 Arsenal - Wolves
15:00 West Ham - Aston Villa
15:00 West Brom - Sheffield Utd
15:00 Southampton - Man Utd
15:00 Man City - Burnley
15:00 Leicester - Fulham
15:00 Everton - Leeds
England - Championship
15:00 Reading - Bristol City
15:00 Nott. Forest - Swansea
15:00 Norwich - Coventry
15:00 Huddersfield - Middlesbrough
15:00 Derby County - Wycombe
15:00 Brentford - QPR
15:00 Cardiff City - Luton
15:00 Blackburn - Barnsley
15:00 Birmingham - Millwall
15:00 Watford - Preston NE
15:00 Sheff Wed - Stoke City
15:00 Rotherham - Bournemouth
Ůřskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Werder
14:30 Gladbach - Schalke 04
14:30 Dortmund - K÷ln
14:30 Leverkusen - Hertha
14:30 RB Leipzig - Arminia Bielefeld
14:30 Mainz - Hoffenheim
14:30 Stuttgart - Bayern
14:30 Augsburg - Freiburg
14:30 Union Berlin - Eintracht Frankfurt
sunnudagur 29. nˇvember
═talÝa - Serie A
14:00 Atalanta - Verona
14:00 Benevento - Juventus
14:00 Bologna - Crotone
14:00 Cagliari - Spezia
14:00 Genoa - Parma
14:00 Lazio - Udinese
14:00 Milan - Fiorentina
14:00 Napoli - Roma
14:00 Sassuolo - Inter
14:00 Torino - Sampdoria
Spßnn - La Liga
19:00 Valencia - Atletico Madrid
19:00 Valladolid - Levante
19:00 Elche - Cadiz
19:00 Barcelona - Osasuna
19:00 Betis - Eibar
19:00 Celta - Granada CF
19:00 Getafe - Athletic
19:00 Huesca - Sevilla
19:00 Real Madrid - Alaves
19:00 Real Sociedad - Villarreal
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Arsenal T - Zenit
14:00 Rubin - CSKA
14:00 Akhmat Groznyi - Lokomotiv
14:00 Rostov - Dinamo
14:00 Spartak - Rotor
14:00 Khimki - FK Krasnodar
14:00 Ufa - Tambov
14:00 Ural - Sochi