Búast við að De Bruyne skrifi undir - Chelsea vill kaupa Trafford - Thiago spilandi aðstoðarþjálfari Barca - PSG býður 100 milljónir fyrir...
sunnudagur 26. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
föstudagur 17. maí
Mjólkurbikar karla
mánudagur 13. maí
Lengjudeild kvenna
þriðjudagur 7. maí
Lengjudeild kvenna
mánudagur 6. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild kvenna
laugardagur 4. maí
2. deild karla
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
miðvikudagur 1. maí
Lengjudeild karla
mánudagur 29. apríl
Besta-deild karla
sunnudagur 26. maí
Umspil Championship
Leeds - Southampton - 14:00
Vináttulandsleikur
Grenada - St.Vincent and the G... - 20:00
Guatemala - Nicaragua - 00:00
England U-18 - Morocco U-18 - 12:00
Anquilla - Saint Martin - 19:00
Serie A
Atalanta - Torino - 16:00
Empoli - Roma - 18:45
Frosinone - Udinese - 18:45
Verona - Inter - 18:45
Lazio - Sassuolo - 18:45
Napoli - Lecce - 16:00
Eliteserien
Odd - Lillestrom - 15:00
Sarpsborg - Stromsgodset - 15:00
Viking FK - Ham-Kam - 15:00
Haugesund - Sandefjord - 15:00
Rosenborg - Kristiansund - 15:00
SK Brann - Molde - 17:15
La Liga
Celta - Valencia - 14:15
Getafe - Mallorca - 12:00
Sevilla - Barcelona - 19:00
Las Palmas - Alaves - 14:15
Damallsvenskan - Women
Vaxjo W - Djurgarden W - 13:00
Rosengard W - Pitea W - 13:00
Vittsjo W - Trelleborg W - 13:00
Elitettan - Women
Orebro SK W - Sunnana W - 14:00
banner
banner
Dominos
# Lið L mun Stig
1 Víkingur R. 8 +12 21
2 Breiðablik 7 +7 15
3 Valur 8 +5 15
4 FH 8 0 13
5 Fram 7 +3 12
6 KR 8 +1 11
7 ÍA 8 +4 10
8 Stjarnan 7 0 10
9 HK 7 -5 7
10 Vestri 8 -11 7
11 KA 7 -4 5
12 Fylkir 7 -12 1
Dominos
sunnudagur 26. maí
Besta-deild karla
17:00 |   Fram-Breiðablik
@ Lambhagavöllurinn
17:00 |   Stjarnan-KA
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
15:00 |   Njarðvík-ÍBV
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 |   Vestri-Smári
@ Kerecisvöllurinn
4. deild karla
14:00 |   KÁ-KFS
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Afríka
@ Olísvöllurinn
15:00 |   Stokkseyri-Hörður Í.
@ Stokkseyrarvöllur
Ítalía - Serie A - karlar
16:00 |   Atalanta - Torino
16:00 |   Napoli - Lecce
18:45 |   Empoli - Roma
18:45 |   Frosinone - Udinese
18:45 |   Verona - Inter
18:45 |   Lazio - Sassuolo
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Getafe - Mallorca
14:15 |   Celta - Valencia
14:15 |   Las Palmas - Alaves
19:00 |   Sevilla - Barcelona
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Odd - Lillestrom
15:00 |   Sarpsborg - Stromsgodset
15:00 |   Viking FK - Ham-Kam
15:00 |   Haugesund - Sandefjord
15:00 |   Rosenborg - Kristiansund
17:15 |   SK Brann - Molde
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vaxjo W - Djurgarden W
13:00 |   Rosengard W - Pitea W
13:00 |   Vittsjo W - Trelleborg W
mánudagur 27. maí
Besta-deild karla
19:15 |   Fylkir-HK
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Víkingur Ó.-Selfoss
@ Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla
19:15 |   KH-Tindastóll
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-Skallagrímur
@ Grýluvöllur
19:15 |   Kría-Árborg
@ Vivaldivöllurinn
þriðjudagur 28. maí
4. deild karla
20:00 |   Ýmir-RB
@ Kórinn
miðvikudagur 29. maí
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-ÍA
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Álftanes
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Uppsveitir
@ Víkingsvöllur
20:00 |   Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
20:00 |   Reynir H-SR
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Tromso - Fredrikstad
17:00 |   SK Brann - Kristiansund
17:00 |   Bodo-Glimt - Sandefjord
fimmtudagur 30. maí
Besta-deild karla
18:00 |   Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
20:15 |   Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
19:15 |   Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-Þróttur V.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Kári-KFK
@ Akraneshöllin
föstudagur 31. maí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-Fram
@ Kaplakrikavöllur
Landslið kvenna - Undankeppni EM
16:00 |   Austurríki-Ísland
@ Josko Arena Ried
18:30 |   Þýskaland-Pólland
@ Ostseestadion
Lengjudeild karla
18:00 |   Njarðvík-Þór
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Leiknir R.-Afturelding
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Grindavík-Keflavík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Þróttur R.-ÍR
@ AVIS völlurinn
2. deild karla
18:00 |   KF-KFA
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 |   KFG-Ægir
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Reynir S.-Víkingur Ó.
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-ÍH
@ Vopnafjarðarvöllur
19:15 |   Völsungur-Dalvík/Reynir
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   Álftanes-KH
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Augnablik-ÍH
@ Fífan
19:15 |   Vængir Júpiters-Elliði
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla
18:30 |   KFS-Hamar
@ Týsvöllur
19:15 |   Árborg-Ýmir
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   RB-KÁ
@ Nettóhöllin
19:15 |   Skallagrímur-KH
@ Skallagrímsvöllur
laugardagur 1. júní
Besta-deild karla
16:00 |   KA-ÍA
@ Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 |   ÍBV-Fjölnir
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Dalvík/Reynir-Grótta
@ Dalvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-Afturelding
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 |   Höttur/Huginn-Kormákur/Hvöt
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Augnablik-Haukar
@ Fífan
16:00 |   Sindri-KR
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Víðir-Hvíti riddarinn
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Árbær-KV
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Magni-Sindri
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Spyrnir-Þorlákur
@ Fellavöllur
16:00 |   Samherjar-Úlfarnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
12:00 |   KFR-Hörður Í.
@ SS-völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Ham-Kam - SK Brann
sunnudagur 2. júní
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Stjarnan
@ AVIS völlurinn
17:00 |   Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Breiðablik
@ Kórinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Léttir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-Smári
@ Stokkseyrarvöllur
16:00 |   Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
Ítalía - Serie A - karlar
16:00 |   Atalanta - Fiorentina
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Molde - Viking FK
15:00 |   Stromsgodset - Odd
15:00 |   Haugesund - Bodo-Glimt
15:00 |   KFUM Oslo - Sandefjord
15:00 |   Kristiansund - Sarpsborg
15:00 |   Tromso - Lillestrom
17:15 |   Rosenborg - Fredrikstad
mánudagur 3. júní
Besta-deild karla
19:15 |   KR-Valur
@ Meistaravellir
þriðjudagur 4. júní
Landslið kvenna - Undankeppni EM
16:00 |   Pólland-Þýskaland
@ Stadion Miejski w Gdyni
19:30 |   Ísland-Austurríki
@ Laugardalsvöllur
4. deild karla
19:15 |   Tindastóll-Skallagrímur
@ Sauðárkróksvöllur
miðvikudagur 5. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍA-ÍR
@ Akraneshöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Álafoss
@ OnePlus völlurinn
21:00 |   Þorlákur-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Reynir H
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 6. júní
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Njarðvík
@ Egilshöll
19:15 |   Grótta-Þróttur R.
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Keflavík-Leiknir R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:30 |   HK-Selfoss
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-Fram
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
19:15 |   Ægir-Þróttur V.
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 |   Völsungur-Höttur/Huginn
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   Selfoss-Reynir S.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 |   ÍH-Árbær
@ Skessan
19:15 |   KV-Kári
@ KR-völlur
19:15 |   KFK-Víðir
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 |   RB-Árborg
@ Nettóhöllin
19:15 |   KÁ-Hamar
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-KM
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-Smári
@ Probygg völlurinn
20:00 |   SR-KFR
@ Þróttheimar
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   KIF Orebro W - Brommapojkarna W
föstudagur 7. júní
Landslið karla - Vináttulandsleikir
18:45 |   England-Ísland
@ Wembley
Lengjudeild karla
17:30 |   Þór-Grindavík
@ VÍS völlurinn
2. deild kvenna
17:30 |   ÍH-Smári
@ Skessan
3. deild karla
20:00 |   Hvíti riddarinn-Vængir Júpiters
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
17:30 |   KH-KFS
@ Valsvöllur
laugardagur 8. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 |   Víkingur R.-Keflavík
@ Víkingsvöllur
14:00 |   Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
16:15 |   Þróttur R.-Tindastóll
@ AVIS völlurinn
16:15 |   Þór/KA-Breiðablik
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍR-ÍBV
@ ÍR-völlur
15:00 |   Afturelding-Dalvík/Reynir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
13:30 |   ÍBV-FHL
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 |   KFA-Haukar
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Kormákur/Hvöt-KFG
@ Blönduósvöllur
16:00 |   Víkingur Ó.-KF
@ Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Haukar-Einherji
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Augnablik-Álftanes
@ Fífan
3. deild karla
16:00 |   Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
17:00 |   Elliði-Magni
@ Würth völlurinn
4. deild karla
14:00 |   Kría-Skallagrímur
@ Vivaldivöllurinn
17:30 |   Ýmir-Tindastóll
@ Kórinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Hafnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Afríka
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Lyn W - Valerenga W
13:00 |   Roa W - Stabek W
13:00 |   Asane W - Arna-Bjornar W
13:00 |   Rosenborg W - Kolbotn W
14:45 |   SK Brann W - Lillestrom W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Rosengard W - Norrkoping W
13:00 |   Trelleborg W - Linkoping W
13:00 |   Hammarby W - Vaxjo W
13:00 |   Djurgarden W - AIK W
sunnudagur 9. júní
2. deild kvenna
13:00 |   Völsungur-Vestri
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   KH-Sindri
@ Valsvöllur
16:00 |   Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Egilshöll
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Þorlákur
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
12:00 |   Pitea W - Vittsjo W
13:00 |   Kristianstads W - Hacken W
mánudagur 10. júní
Landslið karla - Vináttulandsleikir
18:45 |   Holland-Ísland
@ Stadion Feyenoord
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-Stokkseyri
@ Probygg völlurinn
þriðjudagur 11. júní
Mjólkurbikar kvenna
17:15 |   FH-Þór/KA
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Grindavík-Valur
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Breiðablik-Keflavík
@ Kópavogsvöllur
20:00 |   Afturelding-Þróttur R.
@ Malbikstöðin að Varmá
miðvikudagur 12. júní
Mjólkurbikar karla
18:00 |   Þór-Stjarnan
@ VÍS völlurinn
4. deild karla
18:30 |   KFS-Kría
@ Týsvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Mídas
@ SS-völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Vaxjo W - Rosengard W
17:00 |   KIF Orebro W - Trelleborg W
17:00 |   Brommapojkarna W - AIK W
fimmtudagur 13. júní
Mjólkurbikar karla
18:00 |   KA-Fram
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Keflavík-Valur
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Leiknir R.-Grindavík
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Þróttur R.-Afturelding
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Njarðvík-ÍR
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Höttur/Huginn-KFA
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   Haukar-Víkingur Ó.
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   Reynir S.-Þróttur V.
@ Brons völlurinn
19:15 |   Ægir-Kormákur/Hvöt
@ GeoSalmo völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Kári-ÍH
@ Akraneshöllin
19:15 |   Vængir Júpiters-KFK
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Hvíti riddarinn-Elliði
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 |   Árborg-KÁ
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Hamar-KH
@ Grýluvöllur
19:15 |   Skallagrímur-Ýmir
@ Skallagrímsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Álftanes
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Hafnir-Úlfarnir
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-SR
@ OnePlus völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Vittsjo W - Hammarby W
17:00 |   Hacken W - Djurgarden W
17:00 |   Linkoping W - Pitea W
föstudagur 14. júní
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Afturelding
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   Fram-ÍBV
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 |   ÍA-HK
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
19:15 |   KR-ÍH
@ Meistaravellir
3. deild karla
19:15 |   Víðir-KV
@ Nesfisk-völlurinn
laugardagur 15. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   FH-Keflavík
@ Kaplakrikavöllur
16:00 |   Stjarnan-Þór/KA
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 |   Dalvík/Reynir-Keflavík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Fjölnir-Þór
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 |   KF-Selfoss
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:00 |   KFG-Völsungur
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-Fjölnir
@ Vopnafjarðarvöllur
14:00 |   Vestri-KH
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Árbær-Sindri
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Augnablik-Magni
@ Fífan
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-RB
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Léttir
@ Fellavöllur
16:00 |   Álafoss-Samherjar
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Reynir H-Uppsveitir
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Smári-Hörður Í.
@ Fagrilundur - gervigras
Noregur - Toppserien - konur
11:00 |   Kolbotn W - Asane W
11:00 |   Arna-Bjornar W - Roa W
11:00 |   Lillestrom W - Rosenborg W
11:00 |   Stabek W - Lyn W
11:00 |   Valerenga W - SK Brann W
sunnudagur 16. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   Breiðablik-Þróttur R.
@ Kópavogsvöllur
16:00 |   Tindastóll-Víkingur R.
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 |   Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
12:30 |   FHL-Grótta
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Dalvík/Reynir-Augnablik
@ Dalvíkurvöllur
17:00 |   Smári-Völsungur
@ Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-SR
@ Stokkseyrarvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Rosengard W
11:00 |   AIK W - Vaxjo W
13:00 |   Norrkoping W - Pitea W
13:00 |   Linkoping W - KIF Orebro W
13:00 |   Hammarby W - Trelleborg W
13:00 |   Djurgarden W - Kristianstads W
mánudagur 17. júní
2. deild kvenna
16:00 |   Sindri-Haukar
@ Jökulfellsvöllurinn
Fótbolti.net bikarinn
14:00 |   KFA-ÍH
@ Fjarðabyggðarhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Hacken W - Vittsjo W
þriðjudagur 18. júní
Besta-deild karla
18:00 |   Fylkir-Vestri
@ Würth völlurinn
19:15 |   ÍA-KR
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-KM
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
miðvikudagur 19. júní
Besta-deild karla
19:15 |   Breiðablik-KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 |   Álftanes-ÍH
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Léttir
@ Framvöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   RB-KF
@ Nettóhöllin
18:00 |   Höttur/Huginn-Kári
@ Vilhjálmsvöllur
18:00 |   Tindastóll-Reynir S.
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 |   Magni-Hamar
@ Grenivíkurvöllur
18:00 |   KH-Sindri
@ Valsvöllur
18:00 |   Hvíti riddarinn-Völsungur
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
19:15 |   Árbær-Elliði
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Ýmir-KÁ
@ Kórinn
19:15 |   Ægir-Selfoss
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 |   KFK-Skallagrímur
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Víðir-Haukar
@ Nesfisk-völlurinn
19:15 |   KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Árborg-Augnablik
@ JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 20. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   ÍR-Fjölnir
@ ÍR-völlur
19:15 |   Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Fram
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Álafoss
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Smári
@ Þróttheimar
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Rosengard W - KIF Orebro W
17:00 |   Trelleborg W - Hacken W
föstudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Fylkir
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Stjarnan
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Keflavík-Tindastóll
@ HS Orku völlurinn
20:15 |   Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
18:30 |   HK-ÍR
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-ÍA
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Sindri
@ Extra völlurinn
19:15 |   KH-Smári
@ Valsvöllur
19:15 |   Haukar-Vestri
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Spyrnir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 22. júní
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Valur
@ Kerecisvöllurinn
17:00 |   HK-Stjarnan
@ Kórinn
19:15 |   Víkingur R.-KR
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þór-Leiknir R.
@ VÍS völlurinn
16:00 |   Grindavík-Dalvík/Reynir
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍBV-Selfoss
@ Hásteinsvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Völsungur-KR
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Einherji-Augnablik
@ Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-KM
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Reynir H-KFR
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Uppsveitir-Hörður Í.
@ Probygg völlurinn
16:00 |   Afríka-Stokkseyri
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - konur
10:45 |   Rosenborg W - Valerenga W
11:00 |   SK Brann W - Arna-Bjornar W
11:00 |   Lyn W - Asane W
11:00 |   Roa W - Kolbotn W
11:00 |   Stabek W - Lillestrom W
sunnudagur 23. júní
Besta-deild karla
17:00 |   KA-Fram
@ Greifavöllurinn
19:15 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Breiðablik-ÍA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grindavík-FHL
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild karla
14:00 |   Völsungur-Ægir
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   KFA-KFG
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Þróttur V.-Kormákur/Hvöt
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   Reynir S.-KF
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Sindri-Vestri
@ Leikv. óákveðinn
16:00 |   Álftanes-Dalvík/Reynir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 |   KFK-Hvíti riddarinn
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   ÍH-Víðir
@ Skessan
14:00 |   Elliði-Augnablik
@ Würth völlurinn
14:00 |   Magni-Árbær
@ Grenivíkurvöllur
14:00 |   KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Kári
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   Árborg-Tindastóll
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Úlfarnir-Spyrnir
@ Framvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Kristianstads W - Linkoping W
13:00 |   Vittsjo W - Vaxjo W
13:00 |   AIK W - Hammarby W
13:00 |   Pitea W - Djurgarden W
mánudagur 24. júní
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-Haukar
@ JÁVERK-völlurinn
4. deild karla
18:00 |   Ýmir-KFS
@ Kórinn
19:15 |   Kría-Hamar
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   KÁ-KH
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   RB-Skallagrímur
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Þorlákur
@ Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Norrkoping W - Brommapojkarna W
þriðjudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Keflavík-Breiðablik
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Fylkir
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Þór/KA-Valur
@ VÍS völlurinn
miðvikudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   FH-Tindastóll
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Leiknir R.-Þróttur R.
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Dalvík/Reynir-Þór
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Keflavík-Njarðvík
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-Fjölnir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
17:30 |   ÍA-ÍBV
@ Akraneshöllin
19:15 |   Fram-Grindavík
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-Reynir H
@ OnePlus völlurinn
20:00 |   Smári-Mídas
@ Fagrilundur - gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Trelleborg W - Rosengard W
17:00 |   KIF Orebro W - Hacken W
fimmtudagur 27. júní
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-Fram
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   KR-Fylkir
@ Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Grótta
@ JÁVERK-völlurinn
18:30 |   HK-Afturelding
@ Kórinn
2. deild kvenna
19:15 |   ÍH-Haukar
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
19:15 |   Spyrnir-Samherjar
@ Fellavöllur
20:00 |   Álafoss-Úlfarnir
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 |   Léttir-Álftanes
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Uppsveitir
@ SS-völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sandefjord - Ham-Kam
19:15 |   Lillestrom - KFUM Oslo
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Pitea W - AIK W
föstudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 |   HK-KA
@ Kórinn
19:15 |   ÍA-Valur
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
20:00 |   ÍR-FHL
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Kormákur/Hvöt-Völsungur
@ Sjávarborgarvöllurinn
19:15 |   Haukar-Reynir S.
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-KH
@ Extra völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Vængir Júpiters-ÍH
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Árbær-Augnablik
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   KFK-Elliði
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Víðir-Sindri
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 |   Hvíti riddarinn-KV
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Árborg
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Hamar-Ýmir
@ Grýluvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   SK Brann - Stromsgodset
17:00 |   Sarpsborg - Bodo-Glimt
17:00 |   Odd - Kristiansund
19:15 |   Tromso - Molde
laugardagur 29. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   Undanúrslit-
2. deild karla
14:00 |   KFG-Víkingur Ó.
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Ægir-KFA
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   Höttur/Huginn-Selfoss
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   KF-Þróttur V.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Smári-Einherji
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 |   Dalvík/Reynir-KR
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Augnablik-Völsungur
@ Fífan
3. deild karla
16:00 |   Kári-Magni
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 |   KH-Kría
@ Valsvöllur
16:00 |   Tindastóll-KÁ
@ Sauðárkróksvöllur
19:00 |   KFS-RB
@ Týsvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   KM-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-SR
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Asane W - Rosenborg W
13:00 |   Valerenga W - Roa W
13:00 |   Arna-Bjornar W - Lillestrom W
13:00 |   Kolbotn W - Stabek W
13:30 |   Lyn W - SK Brann W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Norrkoping W - Hammarby W
sunnudagur 30. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   Undanúrslit-
Lengjudeild karla
14:00 |   Fjölnir-Grótta
@ Extra völlurinn
16:00 |   ÍR-Þór
@ ÍR-völlur
16:00 |   Dalvík/Reynir-Leiknir R.
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   ÍBV-Keflavík
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Njarðvík-Afturelding
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Þróttur R.-Grindavík
@ AVIS völlurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Þorlákur
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Stokkseyri-Reynir H
@ Stokkseyrarvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
13:00 |   Viking FK - Rosenborg
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Djurgarden W
13:00 |   Vittsjo W - KIF Orebro W
13:00 |   Hacken W - Kristianstads W
13:00 |   Linkoping W - Vaxjo W
15:00 |   Rosengard W - Trelleborg W
mánudagur 1. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Víkingur R.-Fram
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-HK
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Grindavík-Selfoss
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 |   AIK W - Pitea W
þriðjudagur 2. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Valur-Þróttur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Tindastóll-Breiðablik
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Stjarnan-Keflavík
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 |   FHL-Fram
@ Fjarðabyggðarhöllin
3. deild karla
19:15 |   Árbær-Elliði
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
miðvikudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Undanúrslit-
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-FH
@ VÍS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Höttur/Huginn-KF
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   Völsungur-KFA
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   Kormákur/Hvöt-Víkingur Ó.
@ Blönduósvöllur
19:15 |   Haukar-Þróttur V.
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KFG-Reynir S.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Ægir-Selfoss
@ GeoSalmo völlurinn
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Vængir Júpiters
@ Jökulfellsvöllurinn
18:00 |   Magni-Víðir
@ Grenivíkurvöllur
19:15 |   Augnablik-Kári
@ Fífan
19:15 |   ÍH-Hvíti riddarinn
@ Skessan
19:15 |   KV-KFK
@ KR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Álftanes
@ Framvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sandefjord - Tromso
Noregur - Toppserien - konur
17:00 |   SK Brann W - Valerenga W
fimmtudagur 4. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Undanúrslit-
Lengjudeild karla
18:00 |   Þór-Grótta
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Fjölnir-Keflavík
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
19:15 |   Njarðvík-Grindavík
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 |   KR-KH
@ Meistaravellir
19:15 |   Smári-Haukar
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Tindastóll
@ Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-ÍA
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
18:30 |   KFS-Árborg
@ Týsvöllur
19:15 |   KH-Ýmir
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-RB
@ Grýluvöllur
19:15 |   KÁ-Kría
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-SR
@ Probygg völlurinn
20:00 |   Smári-Reynir H
@ Fagrilundur - gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 |   Hacken W - Trelleborg W
16:00 |   Norrkoping W - Kristianstads W
17:00 |   Vittsjo W - Rosengard W
17:00 |   Hammarby W - AIK W
17:00 |   Pitea W - Linkoping W
laugardagur 6. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   ÍA-HK
@ ELKEM völlurinn
14:00 |   Vestri-Breiðablik
@ Kerecisvöllurinn
14:00 |   KR-Stjarnan
@ Meistaravellir
17:00 |   Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Besta-deild kvenna
16:15 |   Tindastóll-Stjarnan
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þróttur R.-Dalvík/Reynir
@ AVIS völlurinn
16:00 |   ÍBV-Leiknir R.
@ Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍR-Fram
@ ÍR-völlur
14:00 |   FHL-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-Álftanes
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 |   ÍH-Völsungur
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Hafnir
@ Fellavöllur
16:30 |   Léttir-Samherjar
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-KFR
@ Stokkseyrarvöllur
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Arna-Bjornar W - Kolbotn W
13:00 |   Roa W - Rosenborg W
13:00 |   SK Brann W - Asane W
13:00 |   Lillestrom W - Lyn W
13:00 |   Stabek W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vaxjo W - Brommapojkarna W
13:00 |   KIF Orebro W - Djurgarden W
sunnudagur 7. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 |   Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
14:00 |   Keflavík-Fylkir
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Þróttur R.-Þór/KA
@ AVIS völlurinn
18:00 |   FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 |   Reynir S.-Höttur/Huginn
@ Brons völlurinn
16:00 |   Þróttur V.-Völsungur
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   KF-Haukar
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 |   Víkingur Ó.-Ægir
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   KFA-Kormákur/Hvöt
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Fjölnir
@ Kerecisvöllurinn
16:00 |   Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Hvíti riddarinn-Sindri
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 |   Vængir Júpiters-Magni
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
15:30 |   Hörður Í.-Mídas
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Bodo-Glimt - SK Brann
15:00 |   KFUM Oslo - Viking FK
15:00 |   Kristiansund - Fredrikstad
15:00 |   Ham-Kam - Tromso
15:00 |   Molde - Lillestrom
15:00 |   Haugesund - Sarpsborg
17:15 |   Rosenborg - Odd
mánudagur 8. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-KA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-KFG
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 |   KFK-ÍH
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Víðir-Augnablik
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 |   Elliði-KV
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Þorlákur
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Stromsgodset - Sandefjord
þriðjudagur 9. júlí
3. deild karla
19:15 |   Kári-Árbær
@ Akraneshöllin
miðvikudagur 10. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   Haukar-KR
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KH-ÍH
@ Valsvöllur
19:15 |   Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
fimmtudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Fram-KR
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 |   Þróttur R.-ÍBV
@ AVIS völlurinn
19:15 |   ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 |   Leiknir R.-Fjölnir
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Keflavík-Grótta
@ HS Orku völlurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-Reynir S.
@ GeoSalmo völlurinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Smári
@ Extra völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Árborg-Hamar
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Skallagrímur-KÁ
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Ýmir-Kría
@ Kórinn
19:15 |   RB-KH
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Léttir
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Smári
@ SS-völlurinn
20:00 |   Mídas-SR
@ Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
Landslið kvenna - Undankeppni EM
00:00 |   Austurríki-Pólland
@ Cashpoint-Arena
16:15 |   Ísland-Þýskaland
@ Laugardalsvöllur
3. deild karla
19:15 |   Augnablik-Hvíti riddarinn
@ Fífan
19:15 |   ÍH-Elliði
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sarpsborg - Rosenborg
laugardagur 13. júlí
Lengjudeild karla
16:00 |   Dalvík/Reynir-Njarðvík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Afturelding-Þór
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
14:00 |   Þróttur V.-KFA
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Haukar
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   KF-KFG
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 |   Völsungur-Víkingur Ó.
@ PCC völlurinn Húsavík
17:00 |   Kormákur/Hvöt-Selfoss
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Vestri-Álftanes
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Kári-Víðir
@ Akraneshöllin
14:00 |   Árbær-Vængir Júpiters
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Sindri-KV
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 |   Magni-KFK
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
14:00 |   Tindastóll-KFS
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Álftanes
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Reynir H-Hörður Í.
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Fredrikstad - Molde
15:00 |   Odd - Ham-Kam
15:00 |   Lillestrom - Stromsgodset
15:00 |   Sandefjord - Bodo-Glimt
15:00 |   Viking FK - Kristiansund
17:15 |   SK Brann - Haugesund
20:00 |   Tromso - KFUM Oslo
sunnudagur 14. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-KA
@ Kerecisvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Sindri-Dalvík/Reynir
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   Völsungur-KH
@ PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Álafoss-Spyrnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-Uppsveitir
@ Stokkseyrarvöllur
mánudagur 15. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-HK
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Fylkir-ÍA
@ Würth völlurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Augnablik-Smári
@ Fífan
19:15 |   KR-Fjölnir
@ Meistaravellir
þriðjudagur 16. júlí
Landslið kvenna - Undankeppni EM
17:00 |   Pólland-Ísland
@ Zaglebiowski Park Sportowy
17:00 |   Þýskaland-Austurríki
miðvikudagur 17. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Álafoss
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Reynir H
@ Þróttheimar
20:00 |   Smári-Afríka
@ Fagrilundur - gervigras
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   16-liða úrslit-
fimmtudagur 18. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Grindavík
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Keflavík
@ ÍR-völlur
19:15 |   Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Njarðvík-Leiknir R.
@ Rafholtsvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Hafnir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 19. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Víkingur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Fram
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Grindavík
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
19:15 |   Augnablik-KR
@ Fífan
19:15 |   Álftanes-Smári
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Bodo-Glimt - Odd
laugardagur 20. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   HK-Vestri
@ Kórinn
16:15 |   KA-Víkingur R.
@ Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Þróttur R.-FH
@ AVIS völlurinn
16:15 |   Valur-Keflavík
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
13:00 |   ÍBV-Dalvík/Reynir
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Þór-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍA-FHL
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Dalvík/Reynir-Vestri
@ Dalvíkurvöllur
15:00 |   Einherji-Sindri
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 |   Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-KM
@ Fellavöllur
16:00 |   Úlfarnir-Samherjar
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Hörður Í.-KFR
@ Kerecisvöllurinn
14:00 |   Uppsveitir-Mídas
@ Probygg völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Sarpsborg - SK Brann
sunnudagur 21. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   Fram-Valur
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-KR
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
Besta-deild kvenna
16:00 |   Fylkir-Tindastóll
@ Würth völlurinn
2. deild karla
12:00 |   Víkingur Ó.-KFA
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Haukar-KFG
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Selfoss-Völsungur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Reynir S.-Kormákur/Hvöt
@ Brons völlurinn
14:00 |   KF-Ægir
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Þróttur V.
@ Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
12:00 |   Elliði-Kári
@ Würth völlurinn
14:00 |   Vængir Júpiters-Augnablik
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Víðir-Árbær
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   KFK-Sindri
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   KV-ÍH
@ KR-völlur
16:00 |   Hvíti riddarinn-Magni
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Hamar
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 |   KFS-Skallagrímur
@ Týsvöllur
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Reynir H-Stokkseyri
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Stromsgodset - Tromso
15:00 |   Ham-Kam - Fredrikstad
15:00 |   Haugesund - Viking FK
15:00 |   Molde - KFUM Oslo
15:00 |   Kristiansund - Sandefjord
17:15 |   Rosenborg - Lillestrom
mánudagur 22. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-ÍA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-ÍH
@ Extra völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
þriðjudagur 23. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   KR-Álftanes
@ Meistaravellir
4. deild karla
19:15 |   KH-Árborg
@ Valsvöllur
19:15 |   KÁ-Ýmir
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   Kría-RB
@ Vivaldivöllurinn
miðvikudagur 24. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-Þróttur R.
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Keflavík-Þór/KA
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
fimmtudagur 25. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Tindastóll-Valur
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Njarðvík-Þróttur R.
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Afturelding-Keflavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Leiknir R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   KFG-Höttur/Huginn
@ Samsungvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-SR
@ SS-völlurinn
20:00 |   Smári-Stokkseyri
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 26. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Selfoss
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Þróttur V.-Víkingur Ó.
@ Vogaídýfuvöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Völsungur-Fjölnir
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   KH-Haukar
@ Valsvöllur
19:15 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
3. deild karla
19:15 |   KFK-Augnablik
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Vængir Júpiters-Kári
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 |   Elliði-Víðir
@ Würth völlurinn
20:00 |   Hvíti riddarinn-Árbær
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Hafnir-Samherjar
@ Nettóhöllin
20:00 |   KM-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
laugardagur 27. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-FH
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 |   Þór-ÍBV
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
15:30 |   FHL-HK
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
13:00 |   KFA-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
13:00 |   Völsungur-Reynir S.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Ægir-Haukar
@ GeoSalmo völlurinn
17:00 |   Kormákur/Hvöt-KF
@ Sjávarborgarvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Álftanes-Sindri
@ OnePlus völlurinn
16:00 |   Smári-Dalvík/Reynir
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
12:00 |   ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 |   KV-Magni
@ KR-völlur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-KH
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Spyrnir-Úlfarnir
@ Fellavöllur
5. deild karla - B-riðill
12:00 |   Reynir H-Mídas
@ Grundarfjarðarvöllur
17:00 |   Afríka-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 28. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Stjarnan
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Víkingur R.-HK
@ Víkingsvöllur
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Einherji
@ Kerecisvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Álftanes
@ Malbikstöðin að Varmá
mánudagur 29. júlí
Besta-deild karla
18:00 |   KR-KA
@ Meistaravellir
19:15 |   Fylkir-Fram
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Hamar
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   RB-Ýmir
@ Nettóhöllin
19:15 |   Árborg-Kría
@ JÁVERK-völlurinn
þriðjudagur 30. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Tindastóll-Þór/KA
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Leiknir R.-Grótta
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
3. deild karla
19:15 |   Víðir-Vængir Júpiters
@ Nesfisk-völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-Uppsveitir
@ Fagrilundur - gervigras
miðvikudagur 31. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Keflavík-Þór
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Dalvík/Reynir-ÍR
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Þróttur R.-Fjölnir
@ AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Fram
@ Kórinn
19:15 |   ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-FHL
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
17:00 |   Höttur/Huginn-Ægir
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   KF-Völsungur
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 |   Haukar-Kormákur/Hvöt
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Elliði
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   Árbær-KFK
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Augnablik-KV
@ Fífan
20:00 |   Hvíti riddarinn-Kári
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Þorlákur
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
18:00 |   Hörður Í.-Stokkseyri
@ Kerecisvöllurinn
fimmtudagur 1. ágúst
2. deild karla
19:15 |   Reynir S.-KFA
@ Brons völlurinn
19:15 |   Selfoss-Víkingur Ó.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
18:00 |   Magni-ÍH
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
18:30 |   KFS-KÁ
@ Týsvöllur
laugardagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Njarðvík
@ Hásteinsvöllur
þriðjudagur 6. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   KA-Valur
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Fram-Stjarnan
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   8-liða úrslit-
miðvikudagur 7. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-ÍA
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   HK-KR
@ Kórinn
fimmtudagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Keflavík-Grindavík
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Afturelding-Leiknir R.
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-HK
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   ÍR-ÍA
@ ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Hafnir
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Afríka
@ Þróttheimar
föstudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Tindastóll-Þróttur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-ÍBV
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Þróttur R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Grótta
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Fram-Afturelding
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-KFG
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 |   Þróttur V.-Selfoss
@ Vogaídýfuvöllur
4. deild karla
19:15 |   Kría-Tindastóll
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-KM
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-KFR
@ Víkingsvöllur
laugardagur 10. ágúst
Besta-deild kvenna
14:00 |   Keflavík-Víkingur R.
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Breiðablik-Þór/KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þór-Njarðvík
@ VÍS völlurinn
16:00 |   Grótta-Dalvík/Reynir
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 |   Víkingur Ó.-Reynir S.
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   Kormákur/Hvöt-Höttur/Huginn
@ Sjávarborgarvöllurinn
16:00 |   KFA-KF
@ Fjarðabyggðarhöllin
16:00 |   Völsungur-Haukar
@ PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   4-2
14:00 |   5-3
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   9-7
14:00 |   8-6
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-11
14:00 |   12-10
3. deild karla
14:00 |   Elliði-Vængir Júpiters
@ Würth völlurinn
14:00 |   KFK-Kári
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   Hvíti riddarinn-Víðir
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
14:00 |   KV-Árbær
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Magni
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
14:00 |   KÁ-RB
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Ýmir-Árborg
@ Kórinn
14:00 |   KH-Skallagrímur
@ Valsvöllur
14:00 |   Hamar-KFS
@ Grýluvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Léttir-Spyrnir
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-Reynir H
@ Probygg völlurinn
15:00 |   Hörður Í.-Smári
@ Kerecisvöllurinn
sunnudagur 11. ágúst
Besta-deild karla
14:00 |   Víkingur R.-Vestri
@ Víkingsvöllur
17:00 |   Fylkir-KA
@ Würth völlurinn
19:15 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Valur-HK
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-ÍBV
@ Fjarðabyggðarhöllin
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Álafoss
@ Hrafnagilsvöllur
mánudagur 12. ágúst
Besta-deild karla
18:15 |   ÍA-Fram
@ ELKEM völlurinn
18:15 |   KR-FH
@ Meistaravellir
5. deild karla - B-riðill
19:00 |   Stokkseyri-Afríka
@ Stokkseyrarvöllur
þriðjudagur 13. ágúst
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
miðvikudagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:00 |   Dalvík/Reynir-Afturelding
@ Dalvíkurvöllur
18:00 |   Grindavík-Þór
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Þróttur R.-Grótta
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Njarðvík-Fjölnir
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Leiknir R.-Keflavík
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Úlfarnir
@ ÍR-völlur
fimmtudagur 15. ágúst
Besta-deild kvenna
17:30 |   Þór/KA-Stjarnan
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Víkingur R.-Tindastóll
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Keflavík-FH
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Breiðablik
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Fram
@ Hásteinsvöllur
18:00 |   Grindavík-ÍR
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
18:00 |   Afturelding-Selfoss
@ Malbikstöðin að Varmá
18:30 |   HK-ÍA
@ Kórinn
3. deild karla
19:15 |   Víðir-KFK
@ Nesfisk-völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Kría
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Hamar-KÁ
@ Grýluvöllur
19:15 |   Árborg-RB
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-SR
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 16. ágúst
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
2. deild karla
18:00 |   Höttur/Huginn-Völsungur
@ Vilhjálmsvöllur
18:00 |   Þróttur V.-Ægir
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 |   Reynir S.-Selfoss
@ Brons völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Árbær-ÍH
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Vængir Júpiters-Hvíti riddarinn
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Kári-KV
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:30 |   KFS-KH
@ Týsvöllur
laugardagur 17. ágúst
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-KR
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grótta-FHL
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 |   KFG-Kormákur/Hvöt
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Haukar-KFA
@ BIRTU völlurinn
16:00 |   KF-Víkingur Ó.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   1-3
14:00 |   4-5
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   8-7
14:00 |   6-9
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   12-11
14:00 |   10-13
3. deild karla
14:00 |   Augnablik-Sindri
@ Fífan
16:00 |   Magni-Elliði
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Ýmir
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Álftanes
@ Fellavöllur
14:00 |   KM-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   KFR-Reynir H
@ SS-völlurinn
19:00 |   Afríka-Mídas
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 18. ágúst
Besta-deild karla
17:00 |   FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
17:00 |   KA-Stjarnan
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fram
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 |   Grindavík-Leiknir R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 |   ÍR-Njarðvík
@ ÍR-völlur
16:00 |   Þór-Fjölnir
@ VÍS völlurinn
16:00 |   Keflavík-Dalvík/Reynir
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Hafnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Uppsveitir
@ Kerecisvöllurinn
mánudagur 19. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   Víkingur R.-ÍA
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Fylkir
@ Kórinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Þróttur R.
@ Malbikstöðin að Varmá
þriðjudagur 20. ágúst
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Stokkseyri
@ Þróttheimar
miðvikudagur 21. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-Grótta
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
18:00 |   Þróttur V.-Reynir S.
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 |   Víkingur Ó.-Haukar
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 |   Selfoss-KF
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   Völsungur-KFG
@ PCC völlurinn Húsavík
18:00 |   KFA-Höttur/Huginn
@ Fjarðabyggðarhöllin
18:00 |   Kormákur/Hvöt-Ægir
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
18:00 |   5-1
18:00 |   2-3
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Árbær
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   KFK-Vængir Júpiters
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   KV-Víðir
@ KR-völlur
19:15 |   ÍH-Kári
@ Skessan
19:15 |   Magni-Augnablik
@ Grenivíkurvöllur
20:00 |   Elliði-Hvíti riddarinn
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Samherjar-Spyrnir
@ Hrafnagilsvöllur
20:00 |   KM-Þorlákur
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Smári
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 22. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 |   Njarðvík-Grótta
@ Rafholtsvöllurinn
18:00 |   Fjölnir-ÍR
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-ÍBV
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍR-HK
@ ÍR-völlur
18:00 |   ÍA-Afturelding
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:00 |   Kría-KFS
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Ýmir-Skallagrímur
@ Kórinn
19:15 |   KÁ-Árborg
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KH-Hamar
@ Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Álafoss
@ Framvöllur
20:00 |   Álftanes-Léttir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 23. ágúst
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
laugardagur 24. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
14:00 |   ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Dalvík/Reynir-Grindavík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Leiknir R.-Þór
@ Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-Grindavík
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 |   KFG-KFA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   7-6
14:00 |   9-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-12
14:00 |   11-10
4. deild karla
16:00 |   RB-Tindastóll
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Þorlákur-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
14:00 |   Hafnir-KM
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-KFR
@ Probygg völlurinn
14:00 |   Reynir H-Afríka
@ Ólafsvíkurvöllur
16:30 |   SR-Hörður Í.
@ Þróttheimar
sunnudagur 25. ágúst
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Breiðablik
@ ELKEM völlurinn
17:00 |   Valur-Vestri
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
17:00 |   Fram-KA
@ Lambhagavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Tindastóll-Keflavík
@ Sauðárkróksvöllur
14:00 |   Fylkir-Þór/KA
@ Würth völlurinn
14:00 |   Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
14:00 |   Stjarnan-Þróttur R.
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 |   Ægir-Völsungur
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   KF-Reynir S.
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
@ Vilhjálmsvöllur
15:00 |   Kormákur/Hvöt-Þróttur V.
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   1-4
14:00 |   5-2
3. deild karla
14:00 |   Augnablik-Elliði
@ Fífan
14:00 |   Kári-Sindri
@ Akraneshöllin
14:00 |   Víðir-ÍH
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-KFK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Vængir Júpiters-KV
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
17:00 |   Árbær-Magni
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-Mídas
@ Stokkseyrarvöllur
mánudagur 26. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   KR-Víkingur R.
@ Meistaravellir
19:15 |   Stjarnan-HK
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Haukar-Selfoss
@ BIRTU völlurinn
fimmtudagur 29. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Grindavík-Þróttur R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-RB
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   KH-KÁ
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-Kría
@ Grýluvöllur
föstudagur 30. ágúst
Lengjudeild karla
17:30 |   Keflavík-ÍBV
@ HS Orku völlurinn
18:30 |   Afturelding-Njarðvík
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Selfoss
@ Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 |   ÍH-Vængir Júpiters
@ Skessan
19:15 |   Augnablik-Árbær
@ Fífan
19:15 |   Magni-Kári
@ Grenivíkurvöllur
20:00 |   Elliði-KFK
@ Würth völlurinn
laugardagur 31. ágúst
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   2-4
14:00 |   1-6
14:00 |   3-5
Lengjudeild karla
14:00 |   Grótta-Fjölnir
@ Vivaldivöllurinn
16:00 |   Leiknir R.-Dalvík/Reynir
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Þór-ÍR
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍBV-ÍA
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Afturelding-HK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Grindavík-Fram
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 |   FHL-ÍR
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 |   Völsungur-Kormákur/Hvöt
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Selfoss-Höttur/Huginn
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Víkingur Ó.-KFG
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   Þróttur V.-KF
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   Reynir S.-Haukar
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-1
14:00 |   4-3
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   7-9
14:00 |   6-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   10-12
14:00 |   11-13
3. deild karla
14:00 |   KV-Hvíti riddarinn
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Víðir
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   KFS-Ýmir
@ Týsvöllur
16:00 |   Tindastóll-Árborg
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - úrslitakeppni
14:00 |   B2-A1
14:00 |   A2-B1
sunnudagur 1. september
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Fylkir
@ Kerecisvöllurinn
16:15 |   KA-Breiðablik
@ Greifavöllurinn
17:00 |   KR-ÍA
@ Meistaravellir
17:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Fram
@ Kórinn
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   8-10
14:00 |   7-9
2. deild karla
14:00 |   KFA-Ægir
@ Fjarðabyggðarhöllin
föstudagur 6. september
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Wales-Tyrkland
@ Cardiff City Stadium
18:45 |   Ísland-Svartfjallaland
@ Laugardalsvöllur
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Ísland-Danmörk
00:00 |   Litháen-Tékkland
laugardagur 7. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   8-9
14:00 |   10-7
Lengjudeild karla
16:15 |   Njarðvík-Keflavík
@ Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍA-Grótta
@ Akraneshöllin
14:00 |   Fram-FHL
@ Lambhagavöllurinn
14:00 |   ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
14:00 |   HK-ÍBV
@ Kórinn
14:00 |   Selfoss-Grindavík
@ JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-4
14:00 |   3-5
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   9-6
14:00 |   7-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-10
14:00 |   11-12
3. deild karla
14:00 |   KFK-KV
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   Víðir-Magni
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-ÍH
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Vængir Júpiters-Sindri
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Elliði-Árbær
@ Würth völlurinn
17:00 |   Kári-Augnablik
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 |   KÁ-Tindastóll
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Kría-KH
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   RB-KFS
@ Nettóhöllin
14:00 |   Árborg-Skallagrímur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Ýmir-Hamar
@ Kórinn
5. deild karla - úrslitakeppni
14:00 |   B1-A2
14:00 |   A1-B2
sunnudagur 8. september
Lengjudeild karla
14:00 |   Þór-Dalvík/Reynir
@ VÍS völlurinn
14:00 |   ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
14:00 |   Þróttur R.-Leiknir R.
@ AVIS völlurinn
14:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Fjölnir-Afturelding
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 |   Höttur/Huginn-Reynir S.
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 |   Ægir-Víkingur Ó.
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   Haukar-KF
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   KFG-Selfoss
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Völsungur-Þróttur V.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Kormákur/Hvöt-KFA
@ Sjávarborgarvöllurinn
mánudagur 9. september
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Tyrkland-Ísland
@ Gürsel Aksel Stadium
18:45 |   Svartfjallaland-Wales
@ Gradski Stadion Podgorica
þriðjudagur 10. september
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Ísland-Wales
00:00 |   Danmörk-Tékkland
miðvikudagur 11. september
2. deild kvenna - A úrslit
17:30 |   3-1
17:30 |   5-4
fimmtudagur 12. september
5. deild karla - úrslitakeppni
18:00 |   Leikur um 3. sæti-
18:00 |   Úrslitaleikur-
föstudagur 13. september
Besta-deild kvenna - Efri hluti
18:00 |   6-2
18:00 |   5-4
18:00 |   3-1
laugardagur 14. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   9-10
14:00 |   7-8
Lengjudeild karla
14:00 |   Keflavík-Fjölnir
@ HS Orku völlurinn
14:00 |   Dalvík/Reynir-Þróttur R.
@ Dalvíkurvöllur
14:00 |   Grindavík-Njarðvík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 |   Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Grótta-Þór
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   Leiknir R.-ÍBV
@ Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 |   Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Selfoss-Ægir
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   KFA-Völsungur
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   KF-Höttur/Huginn
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Þróttur V.-Haukar
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Reynir S.-KFG
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   6-7
14:00 |   8-9
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   10-11
14:00 |   12-13
3. deild karla
14:00 |   KV-Elliði
@ KR-völlur
14:00 |   ÍH-KFK
@ Skessan
14:00 |   Sindri-Hvíti riddarinn
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   Árbær-Kári
@ Domusnovavöllurinn
14:00 |   Augnablik-Víðir
@ Fífan
14:00 |   Magni-Vængir Júpiters
@ Grenivíkurvöllur
sunnudagur 15. september
Besta-deild karla
14:00 |   ÍA-KA
@ ELKEM völlurinn
14:00 |   Fram-FH
@ Lambhagavöllurinn
14:00 |   Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
14:00 |   Stjarnan-Vestri
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Valur-KR
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 |   Breiðablik-HK
@ Kópavogsvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-3
14:00 |   1-5
fimmtudagur 19. september
Lengjudeild karla - Umspil
16:30 |   4-3
16:30 |   5-2
laugardagur 21. september
Fótbolti.net bikarinn
14:00 |   Undanúrslit-
sunnudagur 22. september
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   1-6
14:00 |   3-5
14:00 |   2-4
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   8-10
14:00 |   7-12
14:00 |   9-11
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   1-5
14:00 |   2-3
14:00 |   4-6
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   4-1
14:00 |   2-5
banner