banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 24. apríl 22:30
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 22. apríl 16:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 22. apríl 08:00
föstudagur 29. maí
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Leverkusen
laugardagur 30. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
16:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
sunnudagur 31. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
16:00 Paderborn - Dortmund
mánudagur 1. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Koln - RB Leipzig
miđvikudagur 3. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Eintracht Frankfurt
föstudagur 5. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Gladbach
laugardagur 6. júní
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:30 Dortmund - Hertha
sunnudagur 7. júní
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Schalke 04
16:00 Augsburg - Koln
föstudagur 12. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hoffenheim - RB Leipzig
laugardagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-KR
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
15:00 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
17:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
16:30 Bayern - Gladbach
sunnudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
13:30 HK-FH
Kórinn
15:45 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
20:15 Breiđablik-Grótta
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Augsburg
16:00 Schalke 04 - Leverkusen
mánudagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 16. júní
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
20:00 Skallagrímur-Samherjar
Skallagrímsvöllur
20:00 Berserkir-KFB
Víkingsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Gladbach - Wolfsburg
18:30 Freiburg - Hertha
18:30 Werder - Bayern
18:30 Union Berlin - Paderborn
miđvikudagur 17. júní
2. deild karla
16:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
18:30 Augsburg - Hoffenheim
18:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
18:30 Leverkusen - Koln
18:30 Dortmund - Mainz
fimmtudagur 18. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
20:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Tindastóll
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Uppsveitir
Versalavöllur
20:00 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ísbjörninn
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Mídas
Vivaldivöllurinn
20:00 KB-KH
Domusnovavöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Smári
Varmárvöllur
föstudagur 19. júní
1. deild karla
18:00 Ţór-Grindavík
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
20:00 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
20:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Hörđur Í.
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
13:30 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
15:45 Grótta-Valur
Vivaldivöllurinn
18:00 KR-HK
Meistaravellir
20:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
15:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
1. deild karla
13:00 Fram-Leiknir F.
Framvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
14:00 ÍBV-Magni
Hásteinsvöllur
2. deild karla
13:00 Haukar-Fjarđabyggđ
Ásvellir
13:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
14:00 Víđir-Kórdrengir
Nesfisk-völlurinn
16:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
3. deild karla
12:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill
14:00 Björninn-Snćfell
Fjölnisvöllur - Gervigras
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
13:30 Paderborn - Gladbach
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
sunnudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
16:45 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
1. deild kvenna
14:00 Völsungur-Keflavík
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 HK-Hamar
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Grindavík
Boginn
4. deild karla - B-riđill
16:00 KFR-Kormákur/Hvöt
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
10:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
10:00 Ufa - Tambov
10:00 Ural - Rubin
12:30 Arsenal T - Spartak
12:30 CSKA - Zenit
15:00 FK Krasnodar - Dinamo
15:00 Lokomotiv - Orenburg
15:30 Sochi - Rostov
ţriđjudagur 23. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Berserkir
Ásvellir
20:00 KFB-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
miđvikudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-KB
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 25. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
20:00 Uppsveitir-Vatnaliljur
Flúđavöllur
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Stokkseyri-Kormákur/Hvöt
Stokkseyrarvöllur
20:00 Álafoss-Björninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Skallagrímur
KR-völlur
föstudagur 26. júní
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Víkingur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-ÍR
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-SR
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 27. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
14:00 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
14:00 KF-Víđir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Kórdrengir-Dalvík/Reynir
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Einherji
Fylkisvöllur
14:00 Reynir S.-Augnablik
BLUE-völlurinn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
16:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grindavíkurvöllur
16:00 HK-Hamrarnir
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill
13:00 Hörđur Í.-KH
Olísvöllurinn
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
sunnudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
1. deild karla
14:00 Grindavík-Ţróttur R.
Grindavíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Vestri
Domusnovavöllurinn
16:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Hamrarnir
Grýluvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
15:00 Samherjar-KM
Hrafnagilsvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Ural - Tambov
11:00 Spartak - Ufa
11:00 Zenit - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:30 Rubin - Lokomotiv
13:30 Orenburg - FK Krasnodar
16:00 Rostov - Arsenal T
16:00 Dinamo - CSKA
mánudagur 29. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Léttir-Uppsveitir
Hertz völlurinn
20:00 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-KÁ
Grýluvöllur
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
20:00 Berserkir-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Kría
Domusnovavöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Mídas
Varmárvöllur
miđvikudagur 1. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
20:00 Vatnaliljur-Afríka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Smári
JÁVERK-völlurinn
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
13:30 Rostov - FK Krasnodar
14:30 Ufa - Rubin
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
16:30 CSKA - Spartak
fimmtudagur 2. júlí
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Njarđvík
Framvöllur
19:15 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Augnablik
Nettóvöllurinn
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
19:15 ÍR-Grindavík
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Álafoss
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Stokkseyri
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
föstudagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-ÍA
Origo völlurinn
1. deild karla
18:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
20:00 Ćgir-Álftanes
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
laugardagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
17:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
1. deild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Selfoss-Völsungur
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur
16:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
1. deild kvenna
16:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
14:00 Ísbjörninn-KM
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Uppsveitir-Afríka
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
14:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
14:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
13:30 FK Krasnodar - Zenit
16:00 Dinamo - Arsenal T
16:00 Spartak - Tambov
16:30 Lokomotiv - Sochi
mánudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
18:00 Ýmir-KFS
Versalavöllur
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Skessan
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
ţriđjudagur 7. júlí
1. deild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Leiknir R.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
19:15 Haukar-Selfoss
Ásvellir
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
20:00 Kári-Kórdrengir
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Völsungur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
miđvikudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
1. deild karla
18:00 Ţór-Vestri
Ţórsvöllur
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
21:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:00 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
20:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Spartak - Lokomotiv
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Sochi
fimmtudagur 9. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
19:15 HK-ÍR
Kórinn
19:15 Grindavík-Álftanes
Grindavíkurvöllur
19:15 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
föstudagur 10. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-ÍH
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 GG-Uppsveitir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Skallagrímur-Berserkir
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-KFB
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 KB-Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 11. júlí
1. deild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Kórdrengir
Ásvellir
14:00 Selfoss-Fjarđabyggđ
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Léttir
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KÁ
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
sunnudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
1. deild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
3. deild karla
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Álftanes
KR-völlur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
14:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Blönduósvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 FK Krasnodar - Ural
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
13:30 Lokomotiv - Ufa
16:00 CSKA - Rubin
16:00 Arsenal T - Tambov
16:00 Sochi - Spartak
mánudagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fjölnir
Greifavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kórinn
ţriđjudagur 14. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sindravellir
miđvikudagur 15. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Smári
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Ural - Arsenal T
14:30 Tambov - Sochi
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. júlí
1. deild kvenna
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Uppsveitir-ÍH
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
20:00 Ýmir-Afríka
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
föstudagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsung völlurinn
1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
19:15 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
19:15 Völsungur-Afturelding
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Snćfell
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-KH
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Varmárvöllur
laugardagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
16:00 KA-Grótta
Greifavöllurinn
1. deild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kórdrengir-Völsungur
Framvöllur
3. deild karla
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamar
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-HK
Bessastađavöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
17:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir-Samherjar
Víkingsvöllur
sunnudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:30 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
13:00 Smári-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
mánudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 21. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
1. deild karla
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Völsungur
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KFB-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-Berserkir
KR-völlur
miđvikudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
20:15 KR-Fjölnir
Meistaravellir
1. deild karla
18:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
21:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
18:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Víđir
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
17:00 Höttur/Huginn-Vćngir Júpiters
Vilhjálmsvöllur
19:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
19:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
fimmtudagur 23. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
20:15 HK-Breiđablik
Kórinn
3. deild karla
20:00 KV-Ćgir
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Afríka-Léttir
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 24. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-Ýmir
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 25. júlí
1. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Sindri
Grindavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Uppsveitir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Snćfell-Björninn
Stykkishólmsvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-KFR
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Hamar
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
1. deild karla
14:00 Magni-Grindavík
Grenivíkurvöllur
14:00 Keflavík-Vestri
Nettóvöllurinn
16:00 Fram-Ţór
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Leiknir F.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
16:00 KF-Selfoss
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Njarđvík
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Sindri
BLUE-völlurinn
mánudagur 27. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
20:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
1. deild karla
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Víđir-Haukar
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
mánudagur 3. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
miđvikudagur 15. janúar
Vináttulandsleikur
fimmtudagur 5. desember
Úrslitaleikur Bose mótsins
miđvikudagur 27. nóvember
Evrópukeppni unglingaliđa
ţriđjudagur 19. nóvember
Vináttulandsleikur
sunnudagur 17. nóvember
Undankeppni EM
laugardagur 16. nóvember
U21 - EM 2021
fimmtudagur 14. nóvember
Undankeppni EM
miđvikudagur 6. nóvember
Evrópukeppni unglingaliđa
miđvikudagur 16. október
Meistaradeild kvenna - 16 liđa úrslit
ţriđjudagur 15. október
Undankeppni EM U21
mánudagur 14. október
Undankeppni EM
laugardagur 12. október
Undankeppni EM U21
föstudagur 11. október
Undankeppni EM 2020
ţriđjudagur 8. október
Undankeppni EM kvenna
laugardagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
fimmtudagur 26. september
32-liđa úrslit Meistaradeildar kvenna
miđvikudagur 25. september
2. flokkur karla - bikarúrslit
sunnudagur 22. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 HK 1 - 1 ÍA
14:00 KR 3 - 2 FH
föstudagur 20. september
Inkasso deild kvenna
Pepsi-Max deild kvenna
miđvikudagur 18. september
Pepsi Max-deild karla
mánudagur 16. september
sunnudagur 15. september
Pepsi-Max deild kvenna
Pepsi Max-deild karla
16:45 KA 1 - 1 HK
Pepsi-Max deild kvenna
laugardagur 14. september
Úrslitaleikur Mjólkurbikarsins
2. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
föstudagur 13. september
Inkasso deild kvenna
miđvikudagur 11. september
Meistaradeild kvenna
Úrslitakeppni 4. deildar
Pepsi-Max deild kvenna
Úrslitakeppni 4. deildar
ţriđjudagur 10. september
A-landsliđ karla - EM 2020
mánudagur 9. september
Undankeppni EM U21
sunnudagur 8. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
2. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
laugardagur 7. september
Undankeppni EM 2020
föstudagur 6. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
Inkasso deild kvenna
Undankeppni EM U21
fimmtudagur 5. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
mánudagur 2. september
A-landsliđ kvenna - EM 2021
sunnudagur 1. september
Pepsi Max-deild karla
17:00 KR 2 - 0 ÍA
laugardagur 31. ágúst
3. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
banner
fös 20.mar 2020 18:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Mikael Egill: Andstćđingur vildi fá skóna mína í miđjum leik

Mikael Egill Ellertsson gekk í rađir Spal á Ítalíu frá Fram um mitt sumariđ 2018. Mikael lék upp yngri flokkana hjá Fram og hefur ţessi ungi sóknarmađur nú leikiđ á Ítalíu í ríflega eitt og hálft ár. Mikael er örvfćttur leikmađur sem spilar yfirleitt sem fremsti mađur eđa á vćngnum.

Fótbolti.net hafđi samband viđ Mikael og fór yfir fyrstu skrefin á ferlinum. Mikael fór yfir muninn á ţví ađ ćfa á Íslandi og á Ítalíu, U19 ára landsliđiđ, fjarnámiđ og ástandiđ í nánasta umhverfi vegna Covid-19.

Mikael lék upp alla yngri flokkana hjá Fram. Sumariđ 2018 var hann keyptur til Spal.
Mikael lék upp alla yngri flokkana hjá Fram. Sumariđ 2018 var hann keyptur til Spal.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Góđ stemning á U19 ára landsliđsćfingu.
Góđ stemning á U19 ára landsliđsćfingu.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Hressir liđđsfélagar.
Hressir liđđsfélagar.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/NordicPhotos
„Ţegar ég kem heim ţađan var komiđ tilbođ frá Spal."
Fékk ungur tćkifćriđ hjá Fram
Viđ hefjum yfirferđina í Safamýri ţar sem Mikael steig sín fyrstu skref. Hann lék sinn fyrsta meistaraflokksleik ţegar hann lék ćfingaleik gegn Leikni áriđ 2017 og lék í Inkasso-deildinni fyrri hluta sumars 2018.

Mikael sagđi frá ţeirri stađreynd í 'Hinni hliđinni' fyrr í dag ađ hann vćri markahćsti leikmađur frá upphafi í 4. flokks Reykjavíkurmótinu. Voru fleiri augnablik sem hann man sterkt eftir úr yngri flokkum og var fljótt tekiđ eftir honum?

„Mótiđ í Eyjum er eftirminnilegt ţar sem ég var valinn bćđi í Pressuliđiđ og Shell-móts liđiđ. Ţađ er erfitt ađ segja sjálfur frá ţví ef mađur skarar framúr en mjög fljótt var ég byrjađur ađ spila uppfyrir mig í yngri flokkum," sagđi Mikael viđ Fótbolta.net.

Hvernig var ađ koma ungur inn í liđiđ hjá Fram?
„Ţađ var mjög gott ađ koma ungur inní liđiđ hjá Fram. Ţar voru bćđi ungir og eldri leikmenn sem voru tilbúnir ađ leiđbeina mér og hjálpa mér ađ vaxa sem leikmađur. Í meistaraflokknum var kröfuharđur ţjálfari sem hjálpađi til."

Fór á reynslu til Benfica og ţrisvar sinnum til Englands
Mikael varđ á sínum tíma fyrsti íslenski leikmađurinn til ađ fara á reynslu til Benfica í Portúgal. Í fréttaflutningi kemur fram ađ Pedro Hipolito, ţáverandi ţjálfari Fram, hafi veriđ leikmađur Benfica.

Voru önnur liđ sem skođuđu Mikael áđur en SPAL varđ fyrir valinu?
„Ég fór fyrst međ tveimur öđrum til Derby og svo fór ég í tvígang til Norwich. Ég var á leiđinni ţangađ í ţriđja skiptiđ en ţá urđu miklar breytingar í stjórn félagsins og ţađ varđ ekkert úr ţví."

„Svo leiđ smá tími ţar sem meistaraflokkurinn hjá Fram fékk alla mína athygli en svo fer ég til Benfica. Ţegar ég kem heim ţađan var komiđ tilbođ frá Spal."


Hvernig var ađ vera međ Pedro Hipolito sem ţjálfara?
„Pedro var mjög harđur en góđur ţjálfari og kom međ atvinnumanna hugsjón inn á ćfingar og vildi helst ađ menn myndu ćfa tvsivar á dag."

Mikill munur á umgjörđ ţegar Fram og Spal er boriđ saman
Í hverju liggur munurinn ţegar boriđ er saman ađ ćfa međ meistaraflokki Fram og unglingaliđi Spal?

„Munurinn liggur helst í ţví ađ hér eru 4-5 ţjálfarar, lćknir og sjúkraţjálfarar á öllum ćfingum og í öllum flokkum. Hér er ćft tvisvar á dag, ţrisvar sinnum í viku. Hina dagana er ćft einu sinni og svo eru yfirleitt leikir um helgar. Samsetningin á hópunum hér er auđvitađ betri svo ćfingarnar eru hrađari og í hćrri gćđaflokki."

Hvernig hefur gengiđ hjá Mikael hjá Spal og hvernig hefur ţróun hans sem leikmađur veriđ?
„Ég tel ađ ég sé ađ verđa betri leikmađur í ţessum ađstćđum og kröfur félagsins til mín eru miklar. Viđ erum međ gott liđ og viđ náđum góđum árangri í úrslitakeppninni í fyrra."

Hefur ađalliđsţjálfarinn eitthvađ rćtt viđ Mikael?
„Ţađ urđu ţjálfaraskipti hjá ađalliđinu og nýi ţjálfarinn er meira ađ horfa á hópinn sem hann hefur en ég er klár ef kalliđ kemur."
„Viđ ćfum eins og viđ spilum segja ţeir."
Úr U17 í varaliđiđ
Á sínu fyrsta tímabili hjá Spal lék Mikael međ U17 ára liđi félagsins en á ţessari leiktíđ hefur hann leikiđ međ varaliđinu. Hver er munurinn á ćfingum?

„Ţađ er munur ţegar kemur ađ tempói. Ţađ er meira núna og allir leikmenn eru međ meiri gćđi."

Hvernig er ađ fara af varaliđsćfingu í ćfingu međ U19 ára landsliđinu?
„Hjá U19 er allt annar húmor og auđvitađ gaman ađ hitta strákana ţar. Ćfingarnar eru í svipuđum gćđaflokki en áherslurnar mismunandi ţegar kemur ađ sóknar- og varnarleik. Viđ ćfum eins og viđ spilum segja ţeir."

Hverjir eru helstu styrkleikar U19 landsliđsins?
„Viđ erum međ mjög góđa einstaklinga í hópnum og liđsheildin er til stađar."

Furđulegt atvik í landsleik
Aftur er vitnađ í 'Hina hliđina' en ţar sagđi Mikael frá atviki í landsleik gegn Gíbraltar ţar sem andstćđingur hans bađ Mikael um ađ skiptast á skóm í miđjum leik. Hvernig atvikađist ţađ?

„Ég er ekki alveg viss hvernig honum datt ţađ í hug. Ţetta var mjög furđulegt, gćinn var ađ spyrja mig í miđjum leik. Liđiđ hans var búiđ ađ tapa öllum leikjunum í riđlinum og viđ unnum ţennan leik 8-0. Hugurinn var greinilega kominn eitthvađ annađ hjá honum."
„Ţađ er náttúrulega allt lokađ nema matvörubúđir."
Námiđ og stađan í dag
Mikael var einnig spurđur út í námiđ, hvernig er ţví háttađ og hvernig gengur ađ lćra ítölskuna?

„Ég er í fjarnámi í FÁ. Auđvitađ hćgist ađeins á náminu viđ ţađ ađ vera hér úti en ég er ađ taka 3-4 fög á önn. Ég er í ítölsku námi í gegnum Spal líka. Ítalskan er allt í lagi og ég get bjargađ mér á međal fólks og skil orđiđ nánast allt."

Í síđasta sinn er vitnađ í 'Hina hliđina' og ţar segir Mikael frá ţví ađ hefđbundinn dagur sé á ţá leiđ ađ 2-3 klukkutímar fari í ćfingar og svo er mikiđ slakađ á, fariđ í leikjatölvu eđa lćrt heima. Hvađa fyrirmćli er Mikael međ frá félaginu og hvernig er stađan í nánasta umhverfi?

„Ţađ er náttúrulega allt lokađ nema matvörubúđir. Viđ fáum prógram heim frá félaginu sem viđ ţurfum ađ gera á hverjum degi," sagđi Mikael ađ lokum.

Sjá einnig:
Hin hliđin - Mikael Ellertsson (Spal)
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner