Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
laugardagur 21. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
15:00 Augnablik-KF
Fífan
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Fylkir-Stjarnan
Fylkisvöllur
16:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Stál-úlfur-Hamar
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
17:00 Hörđur Í.-Elliđi
Olísvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
16:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
17:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
16:30 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
18:30 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Kóngarnir-Álftanes
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Ásvellir
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
11:00 KFR-Stál-úlfur
Helluvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
15:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 21. ágúst
2. deild karla
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
18:30 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
18:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
14:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
miđvikudagur 5. september
4. deild karla - Úrslit
17:15 B1-C2
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
17:15 C1-D2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
00:00 Spánn-Albanía
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 KV-KF
KR-völlur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
00:00 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
4. deild karla - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
14:00 Leikur um 3. sćti-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild kvenna
laugardagur 21. júlí
Mjólkurbikar kvenna
föstudagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
fimmtudagur 19. júlí
Forkeppni Evrópudeildarinnar
Inkasso deild kvenna
Inkasso deildin - 1. deild karla
miđvikudagur 18. júlí
Mjólkurbikar karla
Pepsi-deild kvenna
Forkeppni Meistaradeildarinnar
ţriđjudagur 17. júlí
Pepsi-deild kvenna
mánudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla
laugardagur 14. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
föstudagur 13. júlí
Pepsi-deild karla
fimmtudagur 12. júlí
Evrópudeildin
Inkasso deild kvenna
Inkasso deildin - 1. deild karla
Evrópudeildin
Pepsi-deild karla
miđvikudagur 11. júlí
Meistaradeild Evrópu - Forkeppni
Pepsi-deild kvenna
mánudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla
laugardagur 7. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
föstudagur 6. júlí
Inkasso deild kvenna
fimmtudagur 5. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR 1 - 1 HK
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild karla
miđvikudagur 4. júlí
Pepsi-deild kvenna
Inkasso deildin - 1. deild karla
ţriđjudagur 3. júlí
Pepsi-deild kvenna
mánudagur 2. júlí
Pepsi-deild karla
laugardagur 30. júní
1. deild kvenna
Inkasso deildin - 1. deild karla
Mjólkurbikar kvenna
föstudagur 29. júní
2. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
Mjólkurbikar kvenna
miđvikudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
ţriđjudagur 26. júní
HM í Rússlandi
mánudagur 25. júní
Mjólkurbikar karla
Pepsi-deild kvenna
Mjólkurbikar karla
18:00 ÍA 0 - 1 FH
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
föstudagur 22. júní
HM í Rússlandi
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-deild kvenna
ţriđjudagur 19. júní
1. deild kvenna
Pepsi-deild kvenna
Pepsi-deild karla
Pepsi-deild kvenna
laugardagur 16. júní
HM í Rússlandi
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
banner
ţri 17.apr 2018 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 9. sćti: ÍBV

Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ bikarmeistarar ÍBV endi í 9. sćti í Pepsi-deildinni í sumar. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. ÍBV endar í 9. sćti ef spáin rćtist.

Shahab Zahedi Tabar fagnar marki međ Sindra Snć Magnússyni og Atla Arnarsyni.
Shahab Zahedi Tabar fagnar marki međ Sindra Snć Magnússyni og Atla Arnarsyni.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Reynsluboltinn Gunnar Heiđar Ţorvaldsson.
Reynsluboltinn Gunnar Heiđar Ţorvaldsson.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
U21 árs landsliđsmađurinn Felix Örn Friđriksson.
U21 árs landsliđsmađurinn Felix Örn Friđriksson.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Kristján Guđmundsson ţjálfar ÍBV annađ áriđ í röđ.
Kristján Guđmundsson ţjálfar ÍBV annađ áriđ í röđ.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Kaj Leo í Bartalsstovu.
Kaj Leo í Bartalsstovu.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Halldór Páll Geirsson spyrnir frá marki.
Halldór Páll Geirsson spyrnir frá marki.
Mynd/Raggi Óla
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ÍBV 21 stig
10. Fylkir 19 stig
11. Víkingur R. 18 stig
12. Keflavík 15 stig

Um liđiđ: Eyjamenn fögnuđu bikarmeistaratitli í fyrra eftir 1-0 sigur á FH í úrslitaleik. ÍBV tekur ţví ţátt í Evrópudeildinni í sumar. Falldraugurinn var á sveimi í Eyjum í fyrra en međ sigri á KA í lokaumferđ náđi ÍBV ađ gulltryggja Pepsi-deildarsćti og 9. sćtiđ í deildinni var niđurstađan.

Ţjálfari - Kristján Guđmundsson: Á sínu fyrstu ári í Eyjum náđi Kristján ađ landa bikarmeistaratitli. Eyjamenn hafa ekki náđ stöđugleika í ţjálfaramálum í árarađir en nú loksins nćr ÍBV ađ halda sama ţjálfara tvö tímabil í röđ. Kristján er reyndur ţjálfari en hann hefur međal annars ţjálfađ Val, Keflavík, Leikni R, Ţór og ÍR á ferli sínum auk ţess sem hann gerđi HB ađ fćreyskum meisturum áriđ 2010.

Eru breytingarnar of miklar?

Styrkleikar: Eyjamenn sýndu ţađ á síđasta tímabili ađ ţeir geta unniđ hvađa liđ sem er á góđum degi ţegar stemningin er mikil en góđu dögunum ţarf ađ fjölga í ár ef fallbaráttan á ekki ađ vera niđurstađan. Gunnar Heiđar Ţorvaldsson og Shahab Zahedi eru framherjar sem geta skorađ mörk ef ţeir eru í stuđi og ţeir gćtu reynst drjúgir í sumar. 3-5-2/5-3-2 kerfi Eyjamanna gaf góđa raun síđari hlutann á síđasta tímabili og leikmenn liđsins hafa veriđ ađ venjast ţví betur og betur í vetur.

Veikleikar: Miklar breytingar hafa orđiđ á hópnum og lykilmenn eru horfnir á braut frá ţví á síđasta tímabili. Brian McLean, David Atkinson og Hafsteinn Briem spiluđu ţrír í hjarta varnarinnar síđari hlutann í fyrra en enginn af ţeim verđur áfram og ţađ munar um minna. Eyjamenn hafa ekki náđ ađ spila jafnmarga leiki og önnur liđ í vetur vegna vandrćđa í samgöngum auk ţess sem sumir af erlendu leikmönnunum hafa ekki náđ ađ vera mikiđ međ. Ţví gćti liđiđ veriđ ađeins á eftir í undirbúningi sínum samanboriđ viđ keppinautana.

Lykilmenn: Shahab Zahedi og Sindri Snćr Magnússon. Shahab er framherji frá Íran sem skorađi nokkur mikilvćg mörk síđari hlutann í fyrra og sýndi góđ tilţrif. Hefur veriđ öflugur á undirbúningstímabilinu. Sindri er fyrirliđi Eyjamanna og mikilvćgur hlekkur á miđjunni.

Gaman ađ fylgjast međ: Breki Ómarsson er efnilgur 19 ára framherji úr Eyjum sem hefur komiđ talsvert viđ sögu í vetur. Gćti fengiđ sinn skammt af mínútum í sumar.

Spurningamerkiđ: Tólf leikmenn sem komu viđ sögu hjá bikarmeisturunum í fyrra eru farnir annađ. Nćr Kristján ađ fylla í skörđin og kokka saman nćgilega öflugt liđ í Eyjum til ađ losna viđ falldrauginn í ár?

Völlurinn: Hásteinsvöll má oft finna á listum yfir mögnuđustu fótboltavelli heims. Einstakt umhverfi og náttúrufegurđin gerir ţađ ađ verkum ađ upplifun hjá vallargestum magnast upp. Ţađ er alltaf gaman ađ skella sér á völlinn og nýta daginn í Eyjum.

„Höfum áhuga á ađ vera ofar en í fyrra"

Ţjálfarinn segir - Kristján Guđmundsson
„Liđiđ er ađ ţéttast og ţađ er mikill hugur í strákunum. Viđ erum ađ verđa liđ og ég er rosalega ánćgđur međ hvađ strákarnir eru jákvćđir, bjartsýnir og hafa mikla trú á verkefninu. Markmiđin eru komin á hreint og haldast inni í hópnum en ţađ er ekki flókiđ ađ eitt af markmiđunum er ađ gera betur í deildinni en í fyrra. Viđ enduđum í 9. sćti í fyrra og viđ höfum áhuga á ađ vera ofar en ţađ og taka framförum sem fótboltaliđ. Strákarnir hafa trú á verkefninu og ţađ er góđur andi núna."

Komnir:
Alfređ Már Hjaltalín frá Víkingi Ó.
Ágúst Leó Björnsson frá Stjörnunni
Dagur Austmann Hilmarsson frá Stjörnunni
Henry Rollinson frá Ástralíu
Priestley Griffiths frá Englandi
Yvan Erichot frá Kýpur

Farnir:
Alvaro Montejo Calleja í Ţór
Andri Ólafsson hćttur
Arnór Gauti Ragnarsson í Breiđablik
Brian McLean til DPMM FC
David Atkinson til Englands
Hafsteinn Briem í HK
Jónas Ţór Nćs til Fćreyja
Matt Garner
Mikkel Maigaard Jakobsen til Noregs
Pablo Punyed í KR
Óskar Elías Zoega Óskarsson í Ţór
Renato Punyed til Noregs

Sjá einnig:
Hin Hliđin - Dagur Austmann Himarsson (ÍBV)
Atli og Sindri í Eyjum - Enginn veit hvađ mun koma frá okkur

Leikmenn ÍBV sumariđ 2018:
Alfređ Már Hjaltalín  18
Atli Arnarson  30
Ásgeir Elíasson  13
Breki Ómarsson  9
Dagur Austmann  6
Derby Carillo  22
Devon Már Griffin  15
Eyţór Orri Ómarsson  33
Felíx Örn Friđriksson  26
Frans Sigurđsson  23
Gilson Correia  73
Gunnar Heiđar Ţorvaldsson  34
Halldór Páll Geirsson  21
Henry Rollinson  27
Nökkvi Már Nökkvason  14
Kaj Leó í Bartalsstovu  7
Priestly David Keithley  8
Róbert Aron Eysteinsson  16
Sigurđur Arnar Magnússon  2
Sindri Snćr Magnússon  11
Shahab Zahedi  10
Yvan Erichot  19

Leikir ÍBV 2018:
28.apríl Breiđablik – ÍBV
6.maí ÍBV – Fjölnir
12.maí KA – ÍBV
17.maí Fylkir – ÍBV
21.maí ÍBV – FH
27.maí Keflavík – ÍBV
3.júní ÍBV – KR
9.júní Víkingur R. – ÍBV
13.júní ÍBV – Valur
19.júní Stjarnan – ÍBV
1.júlí ÍBV – Grindavík
7.júlí ÍBV – Breiđablik
22.júlí Fjölnir – ÍBV
29.júlí ÍBV – KA
4.ágúst ÍBV – Fylkir
12.ágúst FH – ÍBV
18.ágúst ÍBV – Keflavík
26.ágúst KR – ÍBV
2.september ÍBV – Víkingur R
16.september Valur – ÍBV
23.september ÍBV – Stjarnan
29.september Grindavík – ÍBV

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Elvar Geir Magnússon, Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson, Hafliđi Breiđfjörđ, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson og Tryggvi Guđmundsson.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar