Onana til Villa - Klopp hefur ekki áhuga á enska landsliðsþjálfarastarfinu - Atletico vill Alvarez
banner
sunnudagur 21. júlí
Besta-deild karla
föstudagur 19. júlí
Lengjudeild kvenna
þriðjudagur 16. júlí
Forkeppni Meistaradeildarinnar
Undankeppni EM kvenna
mánudagur 15. júlí
Besta-deild karla
sunnudagur 14. júlí
Úrslitaleikur EM
Besta-deild karla
föstudagur 12. júlí
Undankeppni EM kvenna
þriðjudagur 9. júlí
Forkeppni Meistaradeildarinnar
mánudagur 8. júlí
2. deild karla
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
mánudagur 1. júlí
Lengjudeild kvenna
laugardagur 29. júní
Mjólkurbikar kvenna
mánudagur 24. júní
2. deild karla
föstudagur 19. júlí
Engin úrslit úr leikjum í dag
banner
banner
Dominos
# Lið L mun Stig
1 Víkingur R. 14 +20 33
2 Valur 14 +18 28
3 Breiðablik 14 +12 27
4 FH 14 +3 24
5 ÍA 14 +12 23
6 Fram 14 0 19
7 Stjarnan 14 -4 17
8 KA 14 -7 15
9 KR 14 -3 14
10 HK 14 -18 13
11 Fylkir 14 -15 11
12 Vestri 14 -18 11
Dominos
föstudagur 19. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Víkingur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Fram
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Grindavík
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
19:15 |   Reynir S.-Kormákur/Hvöt
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
19:15 |   Augnablik-KR
@ Fífan
19:15 |   Álftanes-Smári
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 |   KV-ÍH
@ KR-völlur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Bodo-Glimt - Odd
laugardagur 20. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   HK-Vestri
@ Kórinn
16:15 |   KA-Víkingur R.
@ Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Þróttur R.-FH
@ AVIS völlurinn
16:15 |   Valur-Keflavík
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
13:00 |   ÍBV-Dalvík/Reynir
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Þór-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍA-FHL
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
16:00 |   Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
16:00 |   Einherji-Sindri
@ Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-KM
@ Fellavöllur
16:00 |   Úlfarnir-Samherjar
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Hörður Í.-KFR
@ Kerecisvöllurinn
14:00 |   Uppsveitir-Mídas
@ Probygg völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Sarpsborg - SK Brann
18:15 |   Molde - KFUM Oslo
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Lokomotiv - Akron
14:30 |   Kr. Sovetov - Zenit
17:00 |   Rostov - CSKA
17:00 |   Dinamo - Fakel
sunnudagur 21. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Breiðablik-KR
@ Kópavogsvöllur
Besta-deild kvenna
16:00 |   Fylkir-Tindastóll
@ Würth völlurinn
2. deild karla
12:00 |   Víkingur Ó.-KFA
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Haukar-KFG
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   KF-Ægir
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Þróttur V.
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 |   Selfoss-Völsungur
@ JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
12:30 |   Dalvík/Reynir-Vestri
@ Dalvíkurvöllur
3. deild karla
12:00 |   Elliði-Kári
@ Würth völlurinn
14:00 |   Vængir Júpiters-Augnablik
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Víðir-Árbær
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   KFK-Sindri
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 |   Hvíti riddarinn-Magni
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
16:00 |   KFS-Skallagrímur
@ Týsvöllur
16:00 |   Tindastóll-Hamar
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - B-riðill
17:00 |   Reynir H-Stokkseyri
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Stromsgodset - Tromso
15:00 |   Kristiansund - Sandefjord
15:00 |   Ham-Kam - Fredrikstad
15:00 |   Haugesund - Viking FK
17:15 |   Rosenborg - Lillestrom
Rússland - Efsta deild - karlar
14:30 |   Orenburg - Spartak
17:00 |   Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
17:00 |   Khimki - Dynamo Mkh
mánudagur 22. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-ÍA
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Fram-Valur
@ Lambhagavöllurinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-ÍH
@ Extra völlurinn
19:15 |   Augnablik-Smári
@ Fífan
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 |   Nizhnyi Novgorod - Rubin
þriðjudagur 23. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   KR-Álftanes
@ Meistaravellir
4. deild karla
19:15 |   KH-Árborg
@ Valsvöllur
19:15 |   KÁ-Ýmir
@ BIRTU völlurinn
20:00 |   Kría-RB
@ Vivaldivöllurinn
miðvikudagur 24. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-Þróttur R.
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Keflavík-Þór/KA
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild kvenna
17:15 |   Dalvík/Reynir-Augnablik
@ Dalvíkurvöllur
fimmtudagur 25. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Tindastóll-Valur
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Keflavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Njarðvík-Þróttur R.
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   ÍR-Leiknir R.
@ ÍR-völlur
19:15 |   Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   KFG-Höttur/Huginn
@ Samsungvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-SR
@ SS-völlurinn
20:00 |   Smári-Stokkseyri
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 26. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Selfoss
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Þróttur V.-Víkingur Ó.
@ Vogaídýfuvöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Völsungur-Fjölnir
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   KH-Haukar
@ Valsvöllur
3. deild karla
19:15 |   KFK-Augnablik
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Vængir Júpiters-Kári
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 |   Hvíti riddarinn-Árbær
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 |   Elliði-Víðir
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Hafnir-Samherjar
@ Nettóhöllin
20:00 |   KM-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
Rússland - Efsta deild - karlar
15:00 |   Kr. Sovetov - Rostov
laugardagur 27. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-FH
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild karla
15:00 |   Þór-ÍBV
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
15:30 |   FHL-HK
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
13:00 |   Völsungur-Reynir S.
@ PCC völlurinn Húsavík
13:00 |   KFA-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Ægir-Haukar
@ GeoSalmo völlurinn
17:00 |   Kormákur/Hvöt-KF
@ Sjávarborgarvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Álftanes-Sindri
@ OnePlus völlurinn
14:30 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
16:00 |   Smári-Dalvík/Reynir
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
12:00 |   ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 |   KV-Magni
@ KR-völlur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-KH
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Spyrnir-Úlfarnir
@ Fellavöllur
5. deild karla - B-riðill
12:00 |   Reynir H-Mídas
@ Grundarfjarðarvöllur
17:00 |   Afríka-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
14:00 |   KFUM Oslo - Bodo-Glimt
16:00 |   Fredrikstad - Rosenborg
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Nizhnyi Novgorod - CSKA
14:30 |   Dinamo - Lokomotiv
14:30 |   Rubin - Zenit
17:00 |   Fakel - Akron
sunnudagur 28. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Stjarnan
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Víkingur R.-HK
@ Víkingsvöllur
19:15 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Einherji
@ Kerecisvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Álftanes
@ Malbikstöðin að Varmá
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Lillestrom - Sarpsborg
15:00 |   Odd - Stromsgodset
15:00 |   Sandefjord - Haugesund
15:00 |   Tromso - Kristiansund
17:15 |   Viking FK - Molde
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Khimki - Spartak
14:30 |   Orenburg - Akhmat Groznyi
17:00 |   FK Krasnodar - Dynamo Mkh
mánudagur 29. júlí
Besta-deild karla
18:00 |   KR-KA
@ Meistaravellir
19:15 |   Fylkir-Fram
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   RB-Ýmir
@ Nettóhöllin
19:15 |   Árborg-Kría
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Skallagrímur-Hamar
@ Skallagrímsvöllur
þriðjudagur 30. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Tindastóll-Þór/KA
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Leiknir R.-Grótta
@ Domusnovavöllurinn
3. deild karla
19:15 |   Víðir-Vængir Júpiters
@ Nesfisk-völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-Uppsveitir
@ Fagrilundur - gervigras
miðvikudagur 31. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
18:00 |   Keflavík-Þór
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Dalvík/Reynir-ÍR
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Þróttur R.-Fjölnir
@ AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Fram
@ Kórinn - Gervigras
19:15 |   ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-FHL
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
17:00 |   Höttur/Huginn-Ægir
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   KF-Völsungur
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 |   KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Haukar-Kormákur/Hvöt
@ BIRTU völlurinn
3. deild karla
18:00 |   Magni-ÍH
@ Grenivíkurvöllur
18:00 |   Sindri-Elliði
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   Árbær-KFK
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Augnablik-KV
@ Fífan
20:00 |   Hvíti riddarinn-Kári
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Þorlákur
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
18:00 |   Hörður Í.-Stokkseyri
@ Kerecisvöllurinn
fimmtudagur 1. ágúst
2. deild karla
19:15 |   Reynir S.-KFA
@ Brons völlurinn
19:15 |   Selfoss-Víkingur Ó.
@ JÁVERK-völlurinn
4. deild karla
18:30 |   KFS-KÁ
@ Týsvöllur
laugardagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Njarðvík
@ Hásteinsvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Bodo-Glimt - Haugesund
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Akron - Dinamo
14:30 |   Zenit - Rostov
17:00 |   Rubin - Khimki
sunnudagur 4. ágúst
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Ham-Kam - Viking FK
15:00 |   Sarpsborg - Sandefjord
15:00 |   Stromsgodset - SK Brann
15:00 |   Kristiansund - Lillestrom
15:00 |   Fredrikstad - KFUM Oslo
17:15 |   Rosenborg - Tromso
Rússland - Efsta deild - karlar
12:30 |   CSKA - Orenburg
14:30 |   Fakel - FK Krasnodar
17:30 |   Akhmat Groznyi - Lokomotiv
17:30 |   Dynamo Mkh - Nizhnyi Novgorod
mánudagur 5. ágúst
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 |   Spartak - Kr. Sovetov
þriðjudagur 6. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   KA-Valur
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Fram-Stjarnan
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   8-liða úrslit-
miðvikudagur 7. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-ÍA
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   HK-KR
@ Kórinn
fimmtudagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Leiknir R.
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Keflavík-Grindavík
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-HK
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   ÍR-ÍA
@ ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Hafnir
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Afríka
@ Þróttheimar
föstudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Tindastóll-Þróttur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-ÍBV
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Þróttur R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Grótta
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Fram-Afturelding
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-KFG
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 |   Þróttur V.-Selfoss
@ Vogaídýfuvöllur
4. deild karla
20:15 |   Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-KM
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-KFR
@ Víkingsvöllur
England - Championship - karlar
19:00 |   Blackburn - Derby County
19:00 |   Preston NE - Sheffield Utd
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sandefjord - Stromsgodset
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Valerenga W - Rosenborg W
Rússland - Efsta deild - karlar
15:30 |   Nizhnyi Novgorod - Khimki
17:45 |   Rostov - Rubin
laugardagur 10. ágúst
Besta-deild kvenna
14:00 |   Keflavík-Víkingur R.
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Breiðablik-Þór/KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Grótta-Dalvík/Reynir
@ Vivaldivöllurinn
16:00 |   Þór-Njarðvík
@ VÍS völlurinn
2. deild karla
14:00 |   Víkingur Ó.-Reynir S.
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   KFA-KF
@ Fjarðabyggðarhöllin
16:00 |   Völsungur-Haukar
@ PCC völlurinn Húsavík
16:00 |   Kormákur/Hvöt-Höttur/Huginn
@ Sjávarborgarvöllurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   4-2
14:00 |   5-3
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   9-7
14:00 |   8-6
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-11
14:00 |   12-10
3. deild karla
14:00 |   Elliði-Vængir Júpiters
@ Würth völlurinn
14:00 |   KFK-Kári
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
14:00 |   Hvíti riddarinn-Víðir
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   KV-Árbær
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Magni
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
14:00 |   Ýmir-Árborg
@ Kórinn
14:00 |   KH-Skallagrímur
@ Valsvöllur
14:00 |   KÁ-RB
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Hamar-KFS
@ Grýluvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Léttir-Spyrnir
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-Reynir H
@ Probygg völlurinn
15:00 |   Hörður Í.-Smári
@ Kerecisvöllurinn
England - Championship - karlar
11:30 |   Cardiff City - Sunderland
11:30 |   Hull City - Bristol City
11:30 |   Leeds - Portsmouth
11:30 |   Middlesbrough - Swansea
11:30 |   Millwall - Watford
11:30 |   Oxford United - Norwich
11:30 |   QPR - West Brom
11:30 |   Stoke City - Coventry
Noregur - Toppserien - karlar
14:00 |   Haugesund - Ham-Kam
16:00 |   Viking FK - Bodo-Glimt
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Lokomotiv - Dynamo Mkh
14:30 |   Zenit - Dinamo
14:30 |   Orenburg - Akron
17:00 |   FK Krasnodar - CSKA
sunnudagur 11. ágúst
Besta-deild karla
14:00 |   Víkingur R.-Vestri
@ Víkingsvöllur
17:00 |   Fylkir-KA
@ Würth völlurinn
19:15 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Valur-HK
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-ÍBV
@ Fjarðabyggðarhöllin
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Álafoss
@ Hrafnagilsvöllur
England - Championship - karlar
15:00 |   Sheff Wed - Plymouth
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   KFUM Oslo - Rosenborg
15:00 |   Odd - Sarpsborg
17:15 |   Lillestrom - Molde
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Kristianstads W - Norrkoping W
Rússland - Efsta deild - karlar
14:30 |   Kr. Sovetov - Fakel
17:00 |   Spartak - Akhmat Groznyi
mánudagur 12. ágúst
Besta-deild karla
18:15 |   ÍA-Fram
@ ELKEM völlurinn
18:15 |   KR-FH
@ Meistaravellir
5. deild karla - B-riðill
19:00 |   Stokkseyri-Afríka
@ Stokkseyrarvöllur
England - Championship - karlar
19:00 |   Luton - Burnley
þriðjudagur 13. ágúst
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Arna-Bjornar W - Kolbotn W
miðvikudagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 |   Dalvík/Reynir-Afturelding
@ Dalvíkurvöllur
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:00 |   Grindavík-Þór
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Þróttur R.-Grótta
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Njarðvík-Fjölnir
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Leiknir R.-Keflavík
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Úlfarnir
@ ÍR-völlur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Fredrikstad - Haugesund
fimmtudagur 15. ágúst
Besta-deild kvenna
17:30 |   Þór/KA-Stjarnan
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Keflavík-FH
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Víkingur R.-Tindastóll
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Afturelding-Selfoss
@ Malbikstöðin að Varmá
18:00 |   ÍBV-Fram
@ Hásteinsvöllur
18:00 |   Grindavík-ÍR
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
18:30 |   HK-ÍA
@ Kórinn
3. deild karla
19:15 |   Víðir-KFK
@ Nesfisk-völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Árborg-RB
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Hamar-KÁ
@ Grýluvöllur
19:15 |   Skallagrímur-Kría
@ Skallagrímsvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-SR
@ Fagrilundur - gervigras
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Athletic - Getafe
19:30 |   Betis - Girona
föstudagur 16. ágúst
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   Valur-Breiðablik
@ Laugardalsvöllur
2. deild karla
18:00 |   Þróttur V.-Ægir
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 |   Reynir S.-Selfoss
@ Brons völlurinn
18:00 |   Höttur/Huginn-Völsungur
@ Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
19:15 |   Árbær-ÍH
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Vængir Júpiters-Hvíti riddarinn
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Kári-KV
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:30 |   KFS-KH
@ Týsvöllur
England - Premier league - karlar
19:00 |   Man Utd - Fulham
England - Championship - karlar
19:00 |   Coventry - Oxford United
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Celta - Alaves
19:30 |   Las Palmas - Sevilla
laugardagur 17. ágúst
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-KR
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grótta-FHL
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 |   Haukar-KFA
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   KFG-Kormákur/Hvöt
@ Samsungvöllurinn
16:00 |   KF-Víkingur Ó.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   1-3
14:00 |   4-5
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   8-7
14:00 |   6-9
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   12-11
14:00 |   10-13
3. deild karla
14:00 |   Augnablik-Sindri
@ Fífan
16:00 |   Magni-Elliði
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Ýmir
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   KM-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
14:00 |   Spyrnir-Álftanes
@ Fellavöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   KFR-Reynir H
@ SS-völlurinn
19:00 |   Afríka-Mídas
@ OnePlus völlurinn
England - Premier league - karlar
11:30 |   Ipswich Town - Liverpool
14:00 |   Arsenal - Wolves
14:00 |   Everton - Brighton
14:00 |   Newcastle - Southampton
14:00 |   Nott. Forest - Bournemouth
16:30 |   West Ham - Aston Villa
England - Championship - karlar
11:30 |   Derby County - Middlesbrough
11:30 |   Portsmouth - Luton
11:30 |   West Brom - Leeds
14:00 |   Bristol City - Millwall
14:00 |   Burnley - Cardiff City
14:00 |   Norwich - Blackburn
14:00 |   Plymouth - Hull City
14:00 |   Sheffield Utd - QPR
14:00 |   Swansea - Preston NE
14:00 |   Watford - Stoke City
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Genoa - Inter
16:30 |   Parma - Fiorentina
18:45 |   Empoli - Monza
18:45 |   Milan - Torino
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Osasuna - Leganes
19:30 |   Valencia - Barcelona
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Stromsgodset - Lillestrom
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Kolbotn W - Lillestrom W
13:00 |   Rosenborg W - SK Brann W
13:00 |   Asane W - Stabek W
13:00 |   Lyn W - Roa W
14:45 |   Valerenga W - Arna-Bjornar W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Hammarby W - Linkoping W
Rússland - Efsta deild - karlar
14:00 |   Dinamo - Kr. Sovetov
16:30 |   Rostov - Orenburg
sunnudagur 18. ágúst
Besta-deild karla
17:00 |   FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
17:00 |   KA-Stjarnan
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fram
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍR-Njarðvík
@ ÍR-völlur
14:00 |   Grindavík-Leiknir R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
16:00 |   Keflavík-Dalvík/Reynir
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Þór-Fjölnir
@ VÍS völlurinn
16:00 |   ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Hafnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Uppsveitir
@ Kerecisvöllurinn
England - Premier league - karlar
13:00 |   Brentford - Crystal Palace
15:30 |   Chelsea - Man City
England - Championship - karlar
11:00 |   Sunderland - Sheff Wed
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Bologna - Udinese
16:30 |   Verona - Napoli
18:45 |   Cagliari - Roma
18:45 |   Lazio - Venezia
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Real Sociedad - Vallecano
19:30 |   Mallorca - Real Madrid
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Fredrikstad - SK Brann
15:00 |   Ham-Kam - Odd
15:00 |   KFUM Oslo - Tromso
15:00 |   Kristiansund - Molde
15:00 |   Sarpsborg - Haugesund
17:15 |   Rosenborg - Viking FK
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vaxjo W - Norrkoping W
13:00 |   Kristianstads W - Vittsjo W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Khimki - Zenit
14:30 |   CSKA - Lokomotiv
14:30 |   Fakel - Spartak
17:00 |   FK Krasnodar - Nizhnyi Novgorod
mánudagur 19. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   Víkingur R.-ÍA
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Fylkir
@ Kórinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Þróttur R.
@ Malbikstöðin að Varmá
England - Premier league - karlar
19:00 |   Leicester - Tottenham
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Lecce - Atalanta
18:45 |   Juventus - Como
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Valladolid - Espanyol
19:30 |   Villarreal - Atletico Madrid
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Djurgarden W - Brommapojkarna W
Rússland - Efsta deild - karlar
14:30 |   Akron - Rubin
17:00 |   Dynamo Mkh - Akhmat Groznyi
þriðjudagur 20. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þróttur R.-Breiðablik
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Stokkseyri
@ Þróttheimar
miðvikudagur 21. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-Grótta
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
18:00 |   Víkingur Ó.-Haukar
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 |   Þróttur V.-Reynir S.
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 |   Kormákur/Hvöt-Ægir
@ Blönduósvöllur
18:00 |   KFA-Höttur/Huginn
@ Fjarðabyggðarhöllin
18:00 |   Selfoss-KF
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   Völsungur-KFG
@ PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna - A úrslit
18:00 |   5-1
18:00 |   2-3
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Árbær
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   KFK-Vængir Júpiters
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   KV-Víðir
@ KR-völlur
19:15 |   ÍH-Kári
@ Skessan
19:15 |   Magni-Augnablik
@ Grenivíkurvöllur
20:00 |   Elliði-Hvíti riddarinn
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Samherjar-Spyrnir
@ Hrafnagilsvöllur
20:00 |   KM-Þorlákur
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Smári
@ Víkingsvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Hammarby W - Hacken W
fimmtudagur 22. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 |   Njarðvík-Grótta
@ Rafholtsvöllurinn
18:00 |   Fjölnir-ÍR
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-ÍBV
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍR-HK
@ ÍR-völlur
18:00 |   ÍA-Afturelding
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:00 |   Kría-KFS
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Ýmir-Skallagrímur
@ Kórinn
19:15 |   KÁ-Árborg
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KH-Hamar
@ Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Álafoss
@ Framvöllur
20:00 |   Álftanes-Léttir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 23. ágúst
Mjólkurbikar karla
19:15 |   KA-Víkingur R.
@ Laugardalsvöllur
England - Championship - karlar
19:00 |   Sheff Wed - Leeds
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 |   Gladbach - Leverkusen
22:00 |   RB Leipzig - Bochum
22:00 |   Dortmund - Eintracht Frankfurt
22:00 |   Hoffenheim - Holstein Kiel
22:00 |   Freiburg - Stuttgart
22:00 |   Augsburg - Werder
22:00 |   Wolfsburg - Bayern
22:00 |   Mainz - Union Berlin
22:00 |   St. Pauli - Heidenheim
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Celta - Valencia
19:30 |   Sevilla - Villarreal
Noregur - Toppserien - konur
17:00 |   Lillestrom W - Valerenga W
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 |   Rubin - Dynamo Mkh
laugardagur 24. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
16:00 |   Leiknir R.-Þór
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Dalvík/Reynir-Grindavík
@ Dalvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-Grindavík
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 |   KFG-KFA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   7-6
14:00 |   9-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-12
14:00 |   11-10
4. deild karla
16:00 |   RB-Tindastóll
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Hafnir-KM
@ Nettóhöllin
14:00 |   Þorlákur-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Reynir H-Afríka
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Uppsveitir-KFR
@ Probygg völlurinn
16:30 |   SR-Hörður Í.
@ Þróttheimar
England - Premier league - karlar
11:30 |   Brighton - Man Utd
14:00 |   Crystal Palace - West Ham
14:00 |   Fulham - Leicester
14:00 |   Man City - Ipswich Town
14:00 |   Southampton - Nott. Forest
14:00 |   Tottenham - Everton
16:30 |   Aston Villa - Arsenal
England - Championship - karlar
11:30 |   Bristol City - Coventry
11:30 |   Hull City - Millwall
11:30 |   QPR - Plymouth
14:00 |   Blackburn - Oxford United
14:00 |   Middlesbrough - Portsmouth
14:00 |   Norwich - Sheffield Utd
14:00 |   Preston NE - Luton
14:00 |   Stoke City - West Brom
14:00 |   Sunderland - Burnley
14:00 |   Watford - Derby County
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Parma - Milan
16:30 |   Udinese - Lazio
18:45 |   Inter - Lecce
18:45 |   Monza - Genoa
Spánn - La Liga - karlar
15:00 |   Osasuna - Mallorca
17:00 |   Barcelona - Athletic
19:30 |   Getafe - Vallecano
19:30 |   Espanyol - Real Sociedad
Noregur - Toppserien - karlar
14:00 |   Bodo-Glimt - Sarpsborg
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Arna-Bjornar W - Lyn W
13:00 |   SK Brann W - Kolbotn W
13:00 |   Roa W - Asane W
14:45 |   Stabek W - Rosenborg W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Linkoping W - Norrkoping W
13:00 |   Djurgarden W - Vaxjo W
13:00 |   AIK W - Vittsjo W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   CSKA - Akron
14:30 |   Zenit - Spartak
14:30 |   Fakel - Orenburg
17:00 |   Akhmat Groznyi - Khimki
sunnudagur 25. ágúst
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Breiðablik
@ ELKEM völlurinn
17:00 |   Valur-Vestri
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
17:00 |   Fram-KA
@ Lambhagavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Tindastóll-Keflavík
@ Sauðárkróksvöllur
14:00 |   Fylkir-Þór/KA
@ Würth völlurinn
14:00 |   Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
14:00 |   Stjarnan-Þróttur R.
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 |   Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 |   KF-Reynir S.
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Ægir-Völsungur
@ GeoSalmo völlurinn
15:00 |   Kormákur/Hvöt-Þróttur V.
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   1-4
14:00 |   5-2
3. deild karla
14:00 |   Augnablik-Elliði
@ Fífan
14:00 |   Kári-Sindri
@ Akraneshöllin
14:00 |   Víðir-ÍH
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-KFK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Vængir Júpiters-KV
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
17:00 |   Árbær-Magni
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-Mídas
@ Stokkseyrarvöllur
England - Premier league - karlar
13:00 |   Bournemouth - Newcastle
13:00 |   Wolves - Chelsea
15:30 |   Liverpool - Brentford
England - Championship - karlar
14:00 |   Swansea - Cardiff City
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Fiorentina - Venezia
16:30 |   Torino - Atalanta
18:45 |   Napoli - Bologna
18:45 |   Roma - Empoli
Spánn - La Liga - karlar
15:00 |   Real Madrid - Valladolid
17:00 |   Alaves - Betis
17:00 |   Leganes - Las Palmas
19:30 |   Atletico Madrid - Girona
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Lillestrom - Tromso
15:00 |   SK Brann - KFUM Oslo
15:00 |   Molde - Ham-Kam
15:00 |   Sandefjord - Kristiansund
15:00 |   Viking FK - Stromsgodset
15:00 |   Haugesund - Fredrikstad
17:15 |   Odd - Rosenborg
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - KIF Orebro W
12:00 |   Kristianstads W - Pitea W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Kr. Sovetov - Nizhnyi Novgorod
14:30 |   Dinamo - FK Krasnodar
17:00 |   Lokomotiv - Rostov
mánudagur 26. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   KR-Víkingur R.
@ Meistaravellir
19:15 |   Stjarnan-HK
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Haukar-Selfoss
@ BIRTU völlurinn
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Cagliari - Como
18:45 |   Verona - Juventus
Spánn - La Liga - karlar
19:30 |   Villarreal - Celta
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Rosengard W - Hacken W
17:00 |   Trelleborg W - Hammarby W
þriðjudagur 27. ágúst
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Mallorca - Sevilla
19:30 |   Vallecano - Barcelona
22:00 |   Betis - Getafe
miðvikudagur 28. ágúst
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Athletic - Valencia
17:00 |   Valladolid - Leganes
19:30 |   Real Sociedad - Alaves
19:30 |   Atletico Madrid - Espanyol
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Kolbotn W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   KIF Orebro W - Linkoping W
fimmtudagur 29. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Grindavík-Þróttur R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
19:15 |   KH-KÁ
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-Kría
@ Grýluvöllur
19:15 |   Skallagrímur-RB
@ Skallagrímsvöllur
Spánn - La Liga - karlar
17:00 |   Girona - Osasuna
19:30 |   Las Palmas - Real Madrid
föstudagur 30. ágúst
Lengjudeild karla
17:30 |   Keflavík-ÍBV
@ HS Orku völlurinn
18:30 |   Afturelding-Njarðvík
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Selfoss
@ Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 |   ÍH-Vængir Júpiters
@ Skessan
19:15 |   Augnablik-Árbær
@ Fífan
19:15 |   Magni-Kári
@ Grenivíkurvöllur
20:00 |   Elliði-KFK
@ Würth völlurinn
England - Championship - karlar
19:00 |   Luton - QPR
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Venezia - Torino
18:45 |   Inter - Atalanta
Þýskaland - Bundesliga - karlar
22:00 |   Leverkusen - RB Leipzig
22:00 |   Stuttgart - Mainz
22:00 |   Bayern - Freiburg
22:00 |   Eintracht Frankfurt - Hoffenheim
22:00 |   Heidenheim - Augsburg
22:00 |   Werder - Dortmund
22:00 |   Union Berlin - St. Pauli
22:00 |   Bochum - Gladbach
22:00 |   Holstein Kiel - Wolfsburg
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   KFUM Oslo - Lillestrom
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Rosenborg W - Lyn W
laugardagur 31. ágúst
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   2-4
14:00 |   1-6
14:00 |   3-5
Lengjudeild karla
14:00 |   Grótta-Fjölnir
@ Vivaldivöllurinn
16:00 |   Leiknir R.-Dalvík/Reynir
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Þór-ÍR
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍBV-ÍA
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Afturelding-HK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Grindavík-Fram
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 |   FHL-ÍR
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 |   Selfoss-Höttur/Huginn
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Völsungur-Kormákur/Hvöt
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Víkingur Ó.-KFG
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   Þróttur V.-KF
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   Reynir S.-Haukar
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-1
14:00 |   4-3
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   7-9
14:00 |   6-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   10-12
14:00 |   11-13
3. deild karla
14:00 |   KV-Hvíti riddarinn
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Víðir
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Árborg
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 |   KFS-Ýmir
@ Týsvöllur
5. deild karla - úrslitakeppni
14:00 |   B2-A1
14:00 |   A2-B1
England - Premier league - karlar
11:30 |   Arsenal - Brighton
14:00 |   Brentford - Southampton
14:00 |   Everton - Bournemouth
14:00 |   Ipswich Town - Fulham
14:00 |   Leicester - Aston Villa
14:00 |   Nott. Forest - Wolves
16:30 |   West Ham - Man City
England - Championship - karlar
11:30 |   Burnley - Blackburn
11:30 |   Cardiff City - Middlesbrough
11:30 |   Coventry - Norwich
14:00 |   Derby County - Bristol City
14:00 |   Leeds - Hull City
14:00 |   Millwall - Sheff Wed
14:00 |   Oxford United - Preston NE
14:00 |   Plymouth - Stoke City
14:00 |   Portsmouth - Sunderland
14:00 |   West Brom - Swansea
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Bologna - Empoli
16:30 |   Lecce - Cagliari
18:45 |   Lazio - Milan
18:45 |   Napoli - Parma
Spánn - La Liga - karlar
15:00 |   Barcelona - Valladolid
17:00 |   Athletic - Atletico Madrid
17:00 |   Espanyol - Vallecano
19:30 |   Valencia - Villarreal
19:30 |   Leganes - Mallorca
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Stromsgodset - Bodo-Glimt
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Stabek W - Arna-Bjornar W
13:00 |   Asane W - Lillestrom W
14:45 |   Roa W - SK Brann W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   AIK W - Rosengard W
13:00 |   Trelleborg W - Norrkoping W
13:00 |   Linkoping W - Brommapojkarna W
13:00 |   Pitea W - Hacken W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Khimki - CSKA
14:30 |   Nizhnyi Novgorod - Zenit
16:45 |   Spartak - Rubin
17:00 |   Akhmat Groznyi - Akron
sunnudagur 1. september
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Fylkir
@ Kerecisvöllurinn
16:15 |   KA-Breiðablik
@ Greifavöllurinn
17:00 |   KR-ÍA
@ Meistaravellir
17:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Fram
@ Kórinn
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   8-10
14:00 |   7-9
2. deild karla
14:00 |   KFA-Ægir
@ Fjarðabyggðarhöllin
England - Premier league - karlar
12:30 |   Chelsea - Crystal Palace
12:30 |   Newcastle - Tottenham
15:00 |   Man Utd - Liverpool
England - Championship - karlar
14:00 |   Sheffield Utd - Watford
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Fiorentina - Monza
16:30 |   Genoa - Verona
18:45 |   Juventus - Roma
18:45 |   Udinese - Como
Spánn - La Liga - karlar
15:00 |   Alaves - Las Palmas
15:00 |   Osasuna - Celta
17:00 |   Getafe - Real Sociedad
17:00 |   Sevilla - Girona
19:30 |   Real Madrid - Betis
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Ham-Kam - Sandefjord
15:00 |   Rosenborg - Molde
15:00 |   Tromso - Viking FK
15:00 |   Fredrikstad - Odd
15:00 |   Kristiansund - Haugesund
17:15 |   SK Brann - Sarpsborg
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Kristianstads W - KIF Orebro W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 |   Orenburg - Dinamo
14:30 |   Kr. Sovetov - Dynamo Mkh
16:45 |   Lokomotiv - FK Krasnodar
17:00 |   Rostov - Fakel
mánudagur 2. september
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Vaxjo W - Vittsjo W
17:00 |   Djurgarden W - Hammarby W
föstudagur 6. september
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Wales-Tyrkland
@ Cardiff City Stadium
18:45 |   Ísland-Svartfjallaland
@ Laugardalsvöllur
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Litháen-Tékkland
15:00 |   Ísland-Danmörk
@ Víkingsvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 |   Rosengard W - Brommapojkarna W
laugardagur 7. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   8-9
14:00 |   10-7
Lengjudeild karla
16:15 |   Njarðvík-Keflavík
@ Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
14:00 |   HK-ÍBV
@ Kórinn
14:00 |   Selfoss-Grindavík
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   ÍA-Grótta
@ Akraneshöllin
14:00 |   Fram-FHL
@ Lambhagavöllurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-4
14:00 |   3-5
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   9-6
14:00 |   7-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-10
14:00 |   11-12
3. deild karla
14:00 |   KFK-KV
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   Víðir-Magni
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-ÍH
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Vængir Júpiters-Sindri
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Elliði-Árbær
@ Würth völlurinn
17:00 |   Kári-Augnablik
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 |   Árborg-Skallagrímur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   KÁ-Tindastóll
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Kría-KH
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   Ýmir-Hamar
@ Kórinn
14:00 |   RB-KFS
@ Nettóhöllin
5. deild karla - úrslitakeppni
14:00 |   B1-A2
14:00 |   A1-B2
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Arna-Bjornar W - Kolbotn W
13:00 |   SK Brann W - Asane W
13:00 |   Lillestrom W - Roa W
13:00 |   Lyn W - Stabek W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Hacken W - AIK W
13:00 |   Norrkoping W - Vaxjo W
sunnudagur 8. september
Lengjudeild karla
14:00 |   Þróttur R.-Leiknir R.
@ AVIS völlurinn
14:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
14:00 |   Þór-Dalvík/Reynir
@ VÍS völlurinn
14:00 |   Fjölnir-Afturelding
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 |   Haukar-KF
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Völsungur-Þróttur V.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Ægir-Víkingur Ó.
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   Höttur/Huginn-Reynir S.
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 |   KFG-Selfoss
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Kormákur/Hvöt-KFA
@ Sjávarborgarvöllurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vittsjo W - Djurgarden W
13:00 |   Hammarby W - Kristianstads W
13:00 |   Pitea W - Trelleborg W
mánudagur 9. september
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Tyrkland-Ísland
@ Gürsel Aksel Stadium
18:45 |   Svartfjallaland-Wales
@ Gradski Stadion Podgorica
þriðjudagur 10. september
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Danmörk-Tékkland
16:30 |   Ísland-Wales
@ Víkingsvöllur
miðvikudagur 11. september
2. deild kvenna - A úrslit
17:30 |   3-1
17:30 |   5-4
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Roa W - Valerenga W
fimmtudagur 12. september
5. deild karla - úrslitakeppni
18:00 |   Leikur um 3. sæti-
18:00 |   Úrslitaleikur-
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Rosenborg W - Arna-Bjornar W
föstudagur 13. september
Besta-deild kvenna - Efri hluti
18:00 |   6-2
18:00 |   5-4
18:00 |   3-1
England - Championship - karlar
19:00 |   Hull City - Sheffield Utd
Þýskaland - Bundesliga - karlar
22:00 |   RB Leipzig - Union Berlin
22:00 |   Dortmund - Heidenheim
22:00 |   Hoffenheim - Leverkusen
22:00 |   Freiburg - Bochum
22:00 |   Augsburg - St. Pauli
22:00 |   Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
22:00 |   Mainz - Werder
22:00 |   Gladbach - Stuttgart
22:00 |   Holstein Kiel - Bayern
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Brommapojkarna W - Hammarby W
laugardagur 14. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   9-10
14:00 |   7-8
Lengjudeild karla
14:00 |   Dalvík/Reynir-Þróttur R.
@ Dalvíkurvöllur
14:00 |   Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Leiknir R.-ÍBV
@ Domusnovavöllurinn
14:00 |   Keflavík-Fjölnir
@ HS Orku völlurinn
14:00 |   Grótta-Þór
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   Grindavík-Njarðvík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild karla
14:00 |   Reynir S.-KFG
@ Brons völlurinn
14:00 |   Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   KF-Höttur/Huginn
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   KFA-Völsungur
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Þróttur V.-Haukar
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Selfoss-Ægir
@ JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   6-7
14:00 |   8-9
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   10-11
14:00 |   12-13
3. deild karla
14:00 |   KV-Elliði
@ KR-völlur
14:00 |   ÍH-KFK
@ Skessan
14:00 |   Sindri-Hvíti riddarinn
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   Árbær-Kári
@ Domusnovavöllurinn
14:00 |   Augnablik-Víðir
@ Fífan
14:00 |   Magni-Vængir Júpiters
@ Grenivíkurvöllur
England - Premier league - karlar
11:30 |   Southampton - Man Utd
14:00 |   Brighton - Ipswich Town
14:00 |   Crystal Palace - Leicester
14:00 |   Fulham - West Ham
14:00 |   Liverpool - Nott. Forest
14:00 |   Man City - Brentford
16:30 |   Aston Villa - Everton
19:00 |   Bournemouth - Chelsea
England - Championship - karlar
11:30 |   Leeds - Burnley
11:30 |   Millwall - Luton
11:30 |   Oxford United - Stoke City
14:00 |   Blackburn - Bristol City
14:00 |   Derby County - Cardiff City
14:00 |   Middlesbrough - Preston NE
14:00 |   Plymouth - Sunderland
14:00 |   Sheff Wed - QPR
14:00 |   Swansea - Norwich
14:00 |   Watford - Coventry
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 |   Atalanta - Fiorentina
22:00 |   Cagliari - Napoli
22:00 |   Como - Bologna
22:00 |   Empoli - Juventus
22:00 |   Genoa - Roma
22:00 |   Lazio - Verona
22:00 |   Milan - Venezia
22:00 |   Monza - Inter
22:00 |   Parma - Udinese
22:00 |   Torino - Lecce
Spánn - La Liga - karlar
22:00 |   Atletico Madrid - Valencia
22:00 |   Betis - Leganes
22:00 |   Celta - Valladolid
22:00 |   Mallorca - Villarreal
22:00 |   Las Palmas - Athletic
22:00 |   Girona - Barcelona
22:00 |   Sevilla - Getafe
22:00 |   Vallecano - Osasuna
22:00 |   Real Sociedad - Real Madrid
22:00 |   Espanyol - Alaves
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Stabek W - Lillestrom W
13:00 |   Kolbotn W - SK Brann W
13:00 |   Asane W - Lyn W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Kristianstads W - AIK W
13:00 |   Vaxjo W - Pitea W
13:00 |   Norrkoping W - Hacken W
13:00 |   KIF Orebro W - Rosengard W
13:00 |   Djurgarden W - Linkoping W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 |   FK Krasnodar - Rostov
22:00 |   CSKA - Zenit
22:00 |   Dinamo - Akhmat Groznyi
22:00 |   Fakel - Nizhnyi Novgorod
22:00 |   Rubin - Kr. Sovetov
22:00 |   Orenburg - Lokomotiv
22:00 |   Dynamo Mkh - Spartak
22:00 |   Akron - Khimki
sunnudagur 15. september
Besta-deild karla
14:00 |   ÍA-KA
@ ELKEM völlurinn
14:00 |   Fram-FH
@ Lambhagavöllurinn
14:00 |   Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
14:00 |   Stjarnan-Vestri
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Valur-KR
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 |   Breiðablik-HK
@ Kópavogsvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-3
14:00 |   1-5
England - Premier league - karlar
13:00 |   Tottenham - Arsenal
15:30 |   Wolves - Newcastle
England - Championship - karlar
14:00 |   Portsmouth - West Brom
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Lillestrom - Rosenborg
15:00 |   Molde - Fredrikstad
15:00 |   Odd - Tromso
15:00 |   Sarpsborg - Kristiansund
15:00 |   Sandefjord - SK Brann
15:00 |   Bodo-Glimt - Ham-Kam
15:00 |   Haugesund - Stromsgodset
15:00 |   Viking FK - KFUM Oslo
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Trelleborg W - Vittsjo W
fimmtudagur 19. september
Lengjudeild karla - Umspil
16:30 |   4-3
16:30 |   5-2
laugardagur 21. september
Fótbolti.net bikarinn
14:00 |   Undanúrslit-
sunnudagur 22. september
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   1-6
14:00 |   3-5
14:00 |   2-4
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   8-10
14:00 |   7-12
14:00 |   9-11
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   1-5
14:00 |   2-3
14:00 |   4-6
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   4-1
14:00 |   2-5
mánudagur 23. september
Lengjudeild karla - Umspil
15:30 |   3-4
15:30 |   2-5
föstudagur 27. september
Fótbolti.net bikarinn
19:15 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
laugardagur 28. september
Lengjudeild karla - Umspil
16:00 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   3-4
14:00 |   1-2
sunnudagur 29. september
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   6-2
14:00 |   5-4
14:00 |   3-1
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   12-8
14:00 |   11-10
14:00 |   9-7
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   4-1
14:00 |   2-5
14:00 |   6-3
laugardagur 5. október
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   1-2
14:00 |   3-4
14:00 |   5-6
sunnudagur 6. október
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   4-6
14:00 |   2-3
14:00 |   1-5
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   7-11
14:00 |   8-9
14:00 |   10-12
fimmtudagur 10. október
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
15:00 |   Ísland-Litháen
föstudagur 11. október
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Tyrkland-Svartfjallaland
@ Samsun Yeni 19 Mayis Stadium
18:45 |   Ísland-Wales
@ Laugardalsvöllur
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Wales-Tékkland
mánudagur 14. október
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Ísland-Tyrkland
@ Laugardalsvöllur
18:45 |   Wales-Svartfjallaland
@ Cardiff City Stadium
þriðjudagur 15. október
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Tékkland-Litháen
16:00 |   Danmörk-Ísland
@ Vejle Stadion
laugardagur 19. október
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   4-1
14:00 |   2-5
14:00 |   6-3
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   10-7
14:00 |   8-11
14:00 |   12-9
laugardagur 26. október
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   1-2
14:00 |   3-4
14:00 |   5-6
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   7-8
14:00 |   9-10
14:00 |   11-12
banner