Man Utd á eftir De Ligt - Greenwood eftirsóttur - Olise nálgast Chelsea - Mourinho vill fá Lindelöf
banner
Besta-deild kvenna
Tindastóll
LL 1
1
Víkingur R.
Besta-deild kvenna
Fylkir
LL 1
4
Valur
Besta-deild kvenna
Breiðablik
LL 3
0
Þróttur R.
mánudagur 17. júní
Fótbolti.net bikarinn
föstudagur 14. júní
miðvikudagur 12. júní
Mjólkurbikar karla
þriðjudagur 11. júní
Mjólkurbikar kvenna
Mjólkurbikar kvenna 8-liða úrslit
mánudagur 10. júní
Vináttulandsleikur
sunnudagur 9. júní
Mjólkurbikar karla
föstudagur 7. júní
Vináttulandsleikur
Lengjudeild karla
fimmtudagur 6. júní
2. deild karla
Lengjudeild kvenna
Lengjudeild karla
miðvikudagur 5. júní
þriðjudagur 4. júní
Landslið kvenna - Undankeppni EM
mánudagur 3. júní
Besta-deild karla
miðvikudagur 29. maí
Lengjudeild kvenna
mánudagur 27. maí
Besta-deild karla
föstudagur 17. maí
Mjólkurbikar karla
sunnudagur 16. júní
EM: C riðill
Slóvenía 1 - 1 Danmörk
Serbía - England - 19:00
EM: D riðill
Pólland 1 - 2 Holland
Vináttulandsleikur
Finland U-18 - Lithuania U-18 - 12:00
Ekvador - Honduras - 19:30
Panama - Paraguay - 22:30
Damallsvenskan - Women
Brommapojkarna W 0 - 7 Rosengard W
AIK W 2 - 1 Vaxjo W
Norrkoping W 0 - 1 Pitea W
Linkoping W 2 - 1 KIF Orebro W
Hammarby W 5 - 0 Trelleborg W
Djurgarden W 1 - 2 Kristianstads W
Elitettan - Women
Sundsvall W 2 - 2 Kalmar W
Mallbacken W 2 - 1 Eskilstuna United W
banner
HEIMSHORNIÐ
Uppfæra
EM: C riðill
19:00
0
0
Serbía
England
EM: C riðill
Check icon
LL
1
1
Slóvenía
Danmörk
EM: D riðill
Check icon
LL
1
2
Pólland
Holland
Dominos
# Lið L mun Stig
1 Víkingur R. 10 +15 25
2 Breiðablik 10 +12 22
3 Valur 10 +11 21
4 FH 9 0 14
5 ÍA 9 +5 13
6 Fram 9 0 13
7 Stjarnan 10 -1 13
8 KR 9 -1 11
9 Vestri 9 -9 10
10 HK 9 -9 7
11 KA 9 -10 5
12 Fylkir 9 -13 4
Dominos
sunnudagur 16. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   Breiðablik-Þróttur R.
@ Kópavogsvöllur
16:00 |   Tindastóll-Víkingur R.
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 |   Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
12:30 |   FHL-Grótta
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
16:00 |   Smári-Völsungur
@ Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-SR
@ Stokkseyrarvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Rosengard W
11:00 |   AIK W - Vaxjo W
13:00 |   Norrkoping W - Pitea W
13:00 |   Linkoping W - KIF Orebro W
13:00 |   Hammarby W - Trelleborg W
13:00 |   Djurgarden W - Kristianstads W
mánudagur 17. júní
2. deild kvenna
16:00 |   Sindri-Haukar
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   KFS-Kría
@ Týsvöllur
Fótbolti.net bikarinn
14:00 |   KFA-ÍH
@ Fjarðabyggðarhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Hacken W - Vittsjo W
þriðjudagur 18. júní
Besta-deild karla
18:00 |   Fylkir-Vestri
@ Würth völlurinn
19:15 |   ÍA-KR
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
20:15 |   Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-KM
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
miðvikudagur 19. júní
Besta-deild karla
19:15 |   Breiðablik-KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 |   Álftanes-ÍH
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Léttir
@ Framvöllur
Fótbolti.net bikarinn
17:00 |   Höttur/Huginn-Kári
@ Vilhjálmsvöllur
18:00 |   RB-KF
@ Nettóhöllin
18:00 |   Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 |   Tindastóll-Reynir S.
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   KH-Sindri
@ Valsvöllur
19:00 |   Hvíti riddarinn-Völsungur
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
19:15 |   Árbær-Elliði
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Ýmir-KÁ
@ Kórinn
19:15 |   Magni-Hamar
@ Boginn
19:15 |   Ægir-Selfoss
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 |   KFK-Skallagrímur
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Víðir-Haukar
@ Nesfisk-völlurinn
19:15 |   KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Árborg-Augnablik
@ JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 20. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   ÍR-Fjölnir
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Fram
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Álafoss
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Smári
@ Þróttheimar
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Rosengard W - KIF Orebro W
17:00 |   Trelleborg W - Hacken W
föstudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Fylkir
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Stjarnan
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Keflavík-Tindastóll
@ HS Orku völlurinn
20:15 |   Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
18:30 |   HK-ÍR
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-ÍA
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Sindri
@ Extra völlurinn
19:15 |   KH-Smári
@ Valsvöllur
19:15 |   Haukar-Vestri
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Spyrnir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 22. júní
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Valur
@ Kerecisvöllurinn
17:00 |   HK-Stjarnan
@ Kórinn
19:15 |   Víkingur R.-KR
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þór-Leiknir R.
@ VÍS völlurinn
16:00 |   Grindavík-Dalvík/Reynir
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍBV-Selfoss
@ Hásteinsvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Völsungur-KR
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Einherji-Augnablik
@ Vopnafjarðarvöllur
3. deild karla
18:15 |   Magni-Árbær
@ Boginn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-KM
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Reynir H-KFR
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Uppsveitir-Hörður Í.
@ Probygg völlurinn
16:00 |   Afríka-Stokkseyri
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - konur
10:45 |   Rosenborg W - Valerenga W
11:00 |   SK Brann W - Arna-Bjornar W
11:00 |   Lyn W - Asane W
11:00 |   Roa W - Kolbotn W
11:00 |   Stabek W - Lillestrom W
sunnudagur 23. júní
Besta-deild karla
17:00 |   KA-Fram
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-ÍA
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grindavík-FHL
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild karla
14:00 |   Völsungur-Ægir
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   KFA-KFG
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Þróttur V.-Kormákur/Hvöt
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   Reynir S.-KF
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Sindri-Vestri
@ Leikv. óákveðinn
16:00 |   Álftanes-Dalvík/Reynir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 |   KFK-Hvíti riddarinn
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   ÍH-Víðir
@ Skessan
14:00 |   Elliði-Augnablik
@ Würth völlurinn
14:00 |   KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Kári
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   Árborg-Tindastóll
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Úlfarnir-Spyrnir
@ Framvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vittsjo W - Vaxjo W
13:00 |   AIK W - Hammarby W
13:00 |   Pitea W - Djurgarden W
14:00 |   Kristianstads W - Linkoping W
mánudagur 24. júní
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-Haukar
@ JÁVERK-völlurinn
4. deild karla
18:00 |   Ýmir-KFS
@ Kórinn
19:15 |   KÁ-KH
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   RB-Skallagrímur
@ Nettóhöllin
19:15 |   Kría-Hamar
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Þorlákur
@ Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Norrkoping W - Brommapojkarna W
þriðjudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Keflavík-Breiðablik
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Fylkir
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Þór/KA-Valur
@ VÍS völlurinn
miðvikudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   FH-Tindastóll
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Keflavík-Njarðvík
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Dalvík/Reynir-Þór
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Leiknir R.-Þróttur R.
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-Fjölnir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
17:30 |   ÍA-ÍBV
@ Akraneshöllin
19:15 |   Fram-Grindavík
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-Reynir H
@ OnePlus völlurinn
20:00 |   Smári-Mídas
@ Fagrilundur - gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Trelleborg W - Rosengard W
17:00 |   KIF Orebro W - Hacken W
fimmtudagur 27. júní
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-Fram
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   KR-Fylkir
@ Meistaravellir
19:15 |   Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Grótta
@ JÁVERK-völlurinn
18:30 |   HK-Afturelding
@ Kórinn
2. deild kvenna
18:00 |   Smári-Einherji
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   ÍH-Haukar
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
19:15 |   Spyrnir-Samherjar
@ Fellavöllur
20:00 |   Álafoss-Úlfarnir
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 |   Léttir-Álftanes
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Uppsveitir
@ SS-völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sandefjord - Ham-Kam
19:15 |   Lillestrom - KFUM Oslo
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Pitea W - AIK W
föstudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 |   HK-KA
@ Kórinn
19:15 |   ÍA-Valur
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:45 |   Þór/KA-Breiðablik
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
20:00 |   ÍR-FHL
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Kormákur/Hvöt-Völsungur
@ Sjávarborgarvöllurinn
19:15 |   Haukar-Reynir S.
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-KH
@ Extra völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Árbær-Augnablik
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Vængir Júpiters-ÍH
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Víðir-Sindri
@ Nesfisk-völlurinn
19:15 |   KFK-Elliði
@ Fagrilundur - gervigras
20:00 |   Hvíti riddarinn-KV
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Árborg
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Hamar-Ýmir
@ Grýluvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   SK Brann - Stromsgodset
17:00 |   Sarpsborg - Bodo-Glimt
17:00 |   Odd - Kristiansund
19:15 |   Tromso - Molde
laugardagur 29. júní
Mjólkurbikar kvenna
13:00 |   Valur-Þróttur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
2. deild karla
14:00 |   KFG-Víkingur Ó.
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Ægir-KFA
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   Höttur/Huginn-Selfoss
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   KF-Þróttur V.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
16:00 |   Dalvík/Reynir-KR
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Augnablik-Völsungur
@ Fífan
3. deild karla
16:00 |   Kári-Magni
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 |   KH-Kría
@ Valsvöllur
16:00 |   Tindastóll-KÁ
@ Sauðárkróksvöllur
19:00 |   KFS-RB
@ Týsvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   KM-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-SR
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Asane W - Rosenborg W
13:00 |   Valerenga W - Roa W
13:00 |   Arna-Bjornar W - Lillestrom W
13:00 |   Kolbotn W - Stabek W
13:30 |   Lyn W - SK Brann W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Norrkoping W - Hammarby W
sunnudagur 30. júní
Lengjudeild karla
14:00 |   Fjölnir-Grótta
@ Extra völlurinn
16:00 |   ÍBV-Keflavík
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Dalvík/Reynir-Leiknir R.
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   ÍR-Þór
@ ÍR-völlur
19:15 |   Þróttur R.-Grindavík
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Njarðvík-Afturelding
@ Rafholtsvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Þorlákur
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Stokkseyri-Reynir H
@ Stokkseyrarvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
13:00 |   Viking FK - Rosenborg
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Djurgarden W
13:00 |   Vittsjo W - KIF Orebro W
13:00 |   Hacken W - Kristianstads W
13:00 |   Linkoping W - Vaxjo W
16:00 |   Rosengard W - Trelleborg W
mánudagur 1. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Víkingur R.-Fram
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-HK
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Grindavík-Selfoss
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 |   AIK W - Pitea W
þriðjudagur 2. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Valur-Þróttur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Tindastóll-Breiðablik
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Stjarnan-Keflavík
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 |   FHL-Fram
@ Fjarðabyggðarhöllin
3. deild karla
19:15 |   Árbær-Elliði
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
miðvikudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
19:15 |   KA-Valur
@ Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-FH
@ VÍS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Höttur/Huginn-KF
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   Völsungur-KFA
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   Kormákur/Hvöt-Víkingur Ó.
@ Blönduósvöllur
19:15 |   Haukar-Þróttur V.
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KFG-Reynir S.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Ægir-Selfoss
@ GeoSalmo völlurinn
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Vængir Júpiters
@ Jökulfellsvöllurinn
18:00 |   Magni-Víðir
@ Grenivíkurvöllur
19:15 |   Augnablik-Kári
@ Fífan
19:15 |   ÍH-Hvíti riddarinn
@ Skessan
19:15 |   KV-KFK
@ KR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Álftanes
@ Framvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sandefjord - Tromso
Noregur - Toppserien - konur
17:00 |   SK Brann W - Valerenga W
fimmtudagur 4. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Þór-Grótta
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Fjölnir-Keflavík
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
19:15 |   Njarðvík-Grindavík
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 |   KR-KH
@ Meistaravellir
19:15 |   Smári-Haukar
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Tindastóll
@ Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grindavík-ÍA
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
18:30 |   KFS-Árborg
@ Týsvöllur
19:15 |   KH-Ýmir
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-RB
@ Grýluvöllur
19:15 |   KÁ-Kría
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-SR
@ Probygg völlurinn
20:00 |   Smári-Reynir H
@ Fagrilundur - gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 |   Hacken W - Trelleborg W
16:00 |   Norrkoping W - Kristianstads W
17:00 |   Vittsjo W - Rosengard W
17:00 |   Hammarby W - AIK W
17:00 |   Pitea W - Linkoping W
laugardagur 6. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   ÍA-HK
@ ELKEM völlurinn
14:00 |   Vestri-Breiðablik
@ Kerecisvöllurinn
14:00 |   KR-Stjarnan
@ Meistaravellir
17:00 |   Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Besta-deild kvenna
16:15 |   Tindastóll-Stjarnan
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þróttur R.-Dalvík/Reynir
@ AVIS völlurinn
16:00 |   ÍBV-Leiknir R.
@ Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍR-Fram
@ ÍR-völlur
14:00 |   FHL-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-Álftanes
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 |   ÍH-Völsungur
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Hafnir
@ Fellavöllur
16:30 |   Léttir-Samherjar
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-KFR
@ Stokkseyrarvöllur
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Arna-Bjornar W - Kolbotn W
13:00 |   Roa W - Rosenborg W
13:00 |   SK Brann W - Asane W
13:00 |   Lillestrom W - Lyn W
13:00 |   Stabek W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vaxjo W - Brommapojkarna W
13:00 |   KIF Orebro W - Djurgarden W
sunnudagur 7. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 |   Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
14:00 |   Keflavík-Fylkir
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Þróttur R.-Þór/KA
@ AVIS völlurinn
18:00 |   FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 |   Reynir S.-Höttur/Huginn
@ Brons völlurinn
16:00 |   Þróttur V.-Völsungur
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   KF-Haukar
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 |   Víkingur Ó.-Ægir
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   KFA-Kormákur/Hvöt
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Fjölnir
@ Kerecisvöllurinn
16:00 |   Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Hvíti riddarinn-Sindri
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 |   Vængir Júpiters-Magni
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
15:30 |   Hörður Í.-Mídas
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Bodo-Glimt - SK Brann
15:00 |   KFUM Oslo - Viking FK
15:00 |   Kristiansund - Fredrikstad
15:00 |   Ham-Kam - Tromso
15:00 |   Molde - Lillestrom
15:00 |   Haugesund - Sarpsborg
17:15 |   Rosenborg - Odd
mánudagur 8. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-KA
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Þór-Grindavík
@ VÍS völlurinn
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-KFG
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 |   KFK-ÍH
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Víðir-Augnablik
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 |   Elliði-KV
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Tindastóll-Skallagrímur
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Þorlákur
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Stromsgodset - Sandefjord
þriðjudagur 9. júlí
3. deild karla
19:15 |   Kári-Árbær
@ Akraneshöllin
miðvikudagur 10. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   Haukar-KR
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   KH-ÍH
@ Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
fimmtudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Fram-KR
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 |   Þróttur R.-ÍBV
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Leiknir R.-Fjölnir
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Keflavík-Grótta
@ HS Orku völlurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-Reynir S.
@ GeoSalmo völlurinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Smári
@ Extra völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Árborg-Hamar
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Skallagrímur-KÁ
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Ýmir-Kría
@ Kórinn
19:15 |   RB-KH
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Léttir
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Smári
@ SS-völlurinn
20:00 |   Mídas-SR
@ Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
Landslið kvenna - Undankeppni EM
00:00 |   Austurríki-Pólland
@ Cashpoint-Arena
16:15 |   Ísland-Þýskaland
@ Laugardalsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
3. deild karla
19:15 |   Augnablik-Hvíti riddarinn
@ Fífan
19:15 |   ÍH-Elliði
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sarpsborg - Rosenborg
laugardagur 13. júlí
Lengjudeild karla
16:00 |   Dalvík/Reynir-Njarðvík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Afturelding-Þór
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
14:00 |   Þróttur V.-KFA
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Haukar
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   KF-KFG
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 |   Völsungur-Víkingur Ó.
@ PCC völlurinn Húsavík
17:00 |   Kormákur/Hvöt-Selfoss
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Vestri-Álftanes
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Kári-Víðir
@ Akraneshöllin
14:00 |   Árbær-Vængir Júpiters
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Sindri-KV
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 |   Magni-KFK
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
14:00 |   Tindastóll-KFS
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Álftanes
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Reynir H-Hörður Í.
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Fredrikstad - Molde
15:00 |   Odd - Ham-Kam
15:00 |   Lillestrom - Stromsgodset
15:00 |   Sandefjord - Bodo-Glimt
15:00 |   Viking FK - Kristiansund
17:15 |   SK Brann - Haugesund
20:00 |   Tromso - KFUM Oslo
sunnudagur 14. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-KA
@ Kerecisvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Sindri-Dalvík/Reynir
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   Völsungur-KH
@ PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Álafoss-Spyrnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-Uppsveitir
@ Stokkseyrarvöllur
mánudagur 15. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-HK
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Fylkir-ÍA
@ Würth völlurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Augnablik-Smári
@ Fífan
19:15 |   KR-Fjölnir
@ Meistaravellir
þriðjudagur 16. júlí
Landslið kvenna - Undankeppni EM
17:00 |   Pólland-Ísland
@ Zaglebiowski Park Sportowy
17:00 |   Þýskaland-Austurríki
miðvikudagur 17. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Álafoss
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Reynir H
@ Þróttheimar
20:00 |   Smári-Afríka
@ Fagrilundur - gervigras
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   16-liða úrslit-
fimmtudagur 18. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Grindavík
@ Extra völlurinn
19:15 |   Njarðvík-Leiknir R.
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Keflavík
@ ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Hafnir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 19. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Víkingur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Fram
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Grindavík
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
19:15 |   Augnablik-KR
@ Fífan
19:15 |   Álftanes-Smári
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Bodo-Glimt - Odd
laugardagur 20. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   HK-Vestri
@ Kórinn
16:15 |   KA-Víkingur R.
@ Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Þróttur R.-FH
@ AVIS völlurinn
16:15 |   Valur-Keflavík
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
13:00 |   ÍBV-Dalvík/Reynir
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Þór-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍA-FHL
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Dalvík/Reynir-Vestri
@ Dalvíkurvöllur
15:00 |   Einherji-Sindri
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 |   Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-KM
@ Fellavöllur
16:00 |   Úlfarnir-Samherjar
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Hörður Í.-KFR
@ Kerecisvöllurinn
14:00 |   Uppsveitir-Mídas
@ Probygg völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Sarpsborg - SK Brann
18:15 |   Molde - KFUM Oslo
sunnudagur 21. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   Fram-Valur
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-KR
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
Besta-deild kvenna
16:00 |   Fylkir-Tindastóll
@ Würth völlurinn
2. deild karla
12:00 |   Víkingur Ó.-KFA
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Haukar-KFG
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Selfoss-Völsungur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Reynir S.-Kormákur/Hvöt
@ Brons völlurinn
14:00 |   KF-Ægir
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Þróttur V.
@ Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
12:00 |   Elliði-Kári
@ Würth völlurinn
14:00 |   Vængir Júpiters-Augnablik
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Víðir-Árbær
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   KFK-Sindri
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   KV-ÍH
@ KR-völlur
16:00 |   Hvíti riddarinn-Magni
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
16:00 |   KFS-Skallagrímur
@ Týsvöllur
16:00 |   Tindastóll-Hamar
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - B-riðill
17:00 |   Reynir H-Stokkseyri
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Stromsgodset - Tromso
15:00 |   Ham-Kam - Fredrikstad
15:00 |   Haugesund - Viking FK
15:00 |   Kristiansund - Sandefjord
17:15 |   Rosenborg - Lillestrom
mánudagur 22. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-ÍA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-ÍH
@ Extra völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
þriðjudagur 23. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   KR-Álftanes
@ Meistaravellir
4. deild karla
19:15 |   KÁ-Ýmir
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KH-Árborg
@ Valsvöllur
19:15 |   Kría-RB
@ Vivaldivöllurinn
miðvikudagur 24. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-Þróttur R.
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Keflavík-Þór/KA
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild kvenna
17:15 |   Dalvík/Reynir-Augnablik
@ Dalvíkurvöllur
fimmtudagur 25. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Tindastóll-Valur
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Keflavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Njarðvík-Þróttur R.
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   ÍR-Leiknir R.
@ ÍR-völlur
19:15 |   Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   KFG-Höttur/Huginn
@ Samsungvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-SR
@ SS-völlurinn
20:00 |   Smári-Stokkseyri
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 26. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Selfoss
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Þróttur V.-Víkingur Ó.
@ Vogaídýfuvöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Völsungur-Fjölnir
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   KH-Haukar
@ Valsvöllur
19:15 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
3. deild karla
19:15 |   KFK-Augnablik
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Vængir Júpiters-Kári
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 |   Elliði-Víðir
@ Würth völlurinn
20:00 |   Hvíti riddarinn-Árbær
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Hafnir-Samherjar
@ Nettóhöllin
20:00 |   KM-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
laugardagur 27. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-FH
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 |   Þór-ÍBV
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
15:30 |   FHL-HK
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
13:00 |   KFA-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
13:00 |   Völsungur-Reynir S.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Ægir-Haukar
@ GeoSalmo völlurinn
17:00 |   Kormákur/Hvöt-KF
@ Sjávarborgarvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Álftanes-Sindri
@ OnePlus völlurinn
16:00 |   Smári-Dalvík/Reynir
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
12:00 |   ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 |   KV-Magni
@ KR-völlur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-KH
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Spyrnir-Úlfarnir
@ Fellavöllur
5. deild karla - B-riðill
12:00 |   Reynir H-Mídas
@ Grundarfjarðarvöllur
17:00 |   Afríka-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Fredrikstad - Rosenborg
18:15 |   KFUM Oslo - Bodo-Glimt
sunnudagur 28. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Stjarnan
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Víkingur R.-HK
@ Víkingsvöllur
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Einherji
@ Kerecisvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Álftanes
@ Malbikstöðin að Varmá
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Lillestrom - Sarpsborg
15:00 |   Odd - Stromsgodset
15:00 |   Sandefjord - Haugesund
15:00 |   Tromso - Kristiansund
17:15 |   Viking FK - Molde
mánudagur 29. júlí
Besta-deild karla
18:00 |   KR-KA
@ Meistaravellir
19:15 |   Fylkir-Fram
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Hamar
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Árborg-Kría
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   RB-Ýmir
@ Nettóhöllin
þriðjudagur 30. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Tindastóll-Þór/KA
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Leiknir R.-Grótta
@ Domusnovavöllurinn
3. deild karla
19:15 |   Víðir-Vængir Júpiters
@ Nesfisk-völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-Uppsveitir
@ Fagrilundur - gervigras
miðvikudagur 31. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Keflavík-Þór
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Dalvík/Reynir-ÍR
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Þróttur R.-Fjölnir
@ AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Fram
@ Kórinn
19:15 |   ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-FHL
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
17:00 |   Höttur/Huginn-Ægir
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   KF-Völsungur
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 |   Haukar-Kormákur/Hvöt
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Elliði
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   Árbær-KFK
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Augnablik-KV
@ Fífan
20:00 |   Hvíti riddarinn-Kári
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Þorlákur
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
18:00 |   Hörður Í.-Stokkseyri
@ Kerecisvöllurinn
fimmtudagur 1. ágúst
2. deild karla
19:15 |   Reynir S.-KFA
@ Brons völlurinn
19:15 |   Selfoss-Víkingur Ó.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
18:00 |   Magni-ÍH
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
18:30 |   KFS-KÁ
@ Týsvöllur
laugardagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Njarðvík
@ Hásteinsvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Bodo-Glimt - Haugesund
sunnudagur 4. ágúst
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Ham-Kam - Viking FK
15:00 |   Sarpsborg - Sandefjord
15:00 |   Stromsgodset - SK Brann
15:00 |   Kristiansund - Lillestrom
15:00 |   Fredrikstad - KFUM Oslo
17:15 |   Rosenborg - Tromso
þriðjudagur 6. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   KA-Valur
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Fram-Stjarnan
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   8-liða úrslit-
miðvikudagur 7. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-ÍA
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   HK-KR
@ Kórinn
fimmtudagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Leiknir R.
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Keflavík-Grindavík
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-HK
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   ÍR-ÍA
@ ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Hafnir
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Afríka
@ Þróttheimar
föstudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Tindastóll-Þróttur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-ÍBV
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Þróttur R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Grótta
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Fram-Afturelding
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-KFG
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 |   Þróttur V.-Selfoss
@ Vogaídýfuvöllur
4. deild karla
20:15 |   Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-KM
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-KFR
@ Víkingsvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Sandefjord - Stromsgodset
laugardagur 10. ágúst
Besta-deild kvenna
14:00 |   Keflavík-Víkingur R.
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Breiðablik-Þór/KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Grótta-Dalvík/Reynir
@ Vivaldivöllurinn
16:00 |   Þór-Njarðvík
@ VÍS völlurinn
2. deild karla
14:00 |   Víkingur Ó.-Reynir S.
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   Kormákur/Hvöt-Höttur/Huginn
@ Sjávarborgarvöllurinn
16:00 |   KFA-KF
@ Fjarðabyggðarhöllin
16:00 |   Völsungur-Haukar
@ PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   4-2
14:00 |   5-3
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   9-7
14:00 |   8-6
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-11
14:00 |   12-10
3. deild karla
14:00 |   Elliði-Vængir Júpiters
@ Würth völlurinn
14:00 |   KFK-Kári
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   Hvíti riddarinn-Víðir
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
14:00 |   KV-Árbær
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Magni
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
14:00 |   KÁ-RB
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Ýmir-Árborg
@ Kórinn
14:00 |   Hamar-KFS
@ Grýluvöllur
14:00 |   KH-Skallagrímur
@ Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Léttir-Spyrnir
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-Reynir H
@ Probygg völlurinn
15:00 |   Hörður Í.-Smári
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - karlar
14:00 |   Haugesund - Ham-Kam
16:00 |   Viking FK - Bodo-Glimt
Noregur - Toppserien - konur
11:00 |   Valerenga W - Rosenborg W
sunnudagur 11. ágúst
Besta-deild karla
14:00 |   Víkingur R.-Vestri
@ Víkingsvöllur
17:00 |   Fylkir-KA
@ Würth völlurinn
19:15 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Valur-HK
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-ÍBV
@ Fjarðabyggðarhöllin
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Álafoss
@ Hrafnagilsvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   KFUM Oslo - Rosenborg
15:00 |   Odd - Sarpsborg
17:15 |   Lillestrom - Molde
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Kristianstads W - Norrkoping W
mánudagur 12. ágúst
Besta-deild karla
18:15 |   ÍA-Fram
@ ELKEM völlurinn
18:15 |   KR-FH
@ Meistaravellir
5. deild karla - B-riðill
19:00 |   Stokkseyri-Afríka
@ Stokkseyrarvöllur
þriðjudagur 13. ágúst
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
miðvikudagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 |   Dalvík/Reynir-Afturelding
@ Dalvíkurvöllur
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:00 |   Grindavík-Þór
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Þróttur R.-Grótta
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Njarðvík-Fjölnir
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Leiknir R.-Keflavík
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Úlfarnir
@ ÍR-völlur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Fredrikstad - Haugesund
fimmtudagur 15. ágúst
Besta-deild kvenna
17:30 |   Þór/KA-Stjarnan
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Víkingur R.-Tindastóll
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Keflavík-FH
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Breiðablik
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Fram
@ Hásteinsvöllur
18:00 |   Grindavík-ÍR
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
18:00 |   Afturelding-Selfoss
@ Malbikstöðin að Varmá
18:30 |   HK-ÍA
@ Kórinn
3. deild karla
19:15 |   Víðir-KFK
@ Nesfisk-völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Kría
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Hamar-KÁ
@ Grýluvöllur
19:15 |   Árborg-RB
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-SR
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 16. ágúst
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
2. deild karla
18:00 |   Höttur/Huginn-Völsungur
@ Vilhjálmsvöllur
18:00 |   Þróttur V.-Ægir
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 |   Reynir S.-Selfoss
@ Brons völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Árbær-ÍH
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Vængir Júpiters-Hvíti riddarinn
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Kári-KV
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:30 |   KFS-KH
@ Týsvöllur
laugardagur 17. ágúst
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-KR
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grótta-FHL
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 |   KFG-Kormákur/Hvöt
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Haukar-KFA
@ BIRTU völlurinn
16:00 |   KF-Víkingur Ó.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   1-3
14:00 |   4-5
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   8-7
14:00 |   6-9
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   12-11
14:00 |   10-13
3. deild karla
14:00 |   Augnablik-Sindri
@ Fífan
16:00 |   Magni-Elliði
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Ýmir
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Álftanes
@ Fellavöllur
14:00 |   KM-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   KFR-Reynir H
@ SS-völlurinn
19:00 |   Afríka-Mídas
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 18. ágúst
Besta-deild karla
17:00 |   FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
17:00 |   KA-Stjarnan
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fram
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍR-Njarðvík
@ ÍR-völlur
14:00 |   Grindavík-Leiknir R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
16:00 |   Keflavík-Dalvík/Reynir
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Þór-Fjölnir
@ VÍS völlurinn
16:00 |   ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Hafnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Uppsveitir
@ Kerecisvöllurinn
mánudagur 19. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   Víkingur R.-ÍA
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Fylkir
@ Kórinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Þróttur R.
@ Malbikstöðin að Varmá
þriðjudagur 20. ágúst
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Stokkseyri
@ Þróttheimar
miðvikudagur 21. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-Grótta
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
18:00 |   Þróttur V.-Reynir S.
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 |   Víkingur Ó.-Haukar
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 |   Selfoss-KF
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   Völsungur-KFG
@ PCC völlurinn Húsavík
18:00 |   KFA-Höttur/Huginn
@ Fjarðabyggðarhöllin
18:00 |   Kormákur/Hvöt-Ægir
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
18:00 |   5-1
18:00 |   2-3
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Árbær
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   KFK-Vængir Júpiters
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   KV-Víðir
@ KR-völlur
19:15 |   ÍH-Kári
@ Skessan
19:15 |   Magni-Augnablik
@ Grenivíkurvöllur
20:00 |   Elliði-Hvíti riddarinn
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Samherjar-Spyrnir
@ Hrafnagilsvöllur
20:00 |   KM-Þorlákur
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Smári
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 22. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 |   Njarðvík-Grótta
@ Rafholtsvöllurinn
18:00 |   Fjölnir-ÍR
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-ÍBV
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍR-HK
@ ÍR-völlur
18:00 |   ÍA-Afturelding
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:00 |   Kría-KFS
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   KH-Hamar
@ Valsvöllur
19:15 |   Ýmir-Skallagrímur
@ Kórinn
19:15 |   KÁ-Árborg
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Álafoss
@ Framvöllur
20:00 |   Álftanes-Léttir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 23. ágúst
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
laugardagur 24. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
16:00 |   Leiknir R.-Þór
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Dalvík/Reynir-Grindavík
@ Dalvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-Grindavík
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 |   KFG-KFA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   7-6
14:00 |   9-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-12
14:00 |   11-10
4. deild karla
16:00 |   RB-Tindastóll
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Þorlákur-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
14:00 |   Hafnir-KM
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-KFR
@ Probygg völlurinn
14:00 |   Reynir H-Afríka
@ Ólafsvíkurvöllur
16:30 |   SR-Hörður Í.
@ Þróttheimar
sunnudagur 25. ágúst
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Breiðablik
@ ELKEM völlurinn
17:00 |   Valur-Vestri
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
17:00 |   Fram-KA
@ Lambhagavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Tindastóll-Keflavík
@ Sauðárkróksvöllur
14:00 |   Fylkir-Þór/KA
@ Würth völlurinn
14:00 |   Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
14:00 |   Stjarnan-Þróttur R.
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 |   Ægir-Völsungur
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   KF-Reynir S.
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
@ Vilhjálmsvöllur
15:00 |   Kormákur/Hvöt-Þróttur V.
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   1-4
14:00 |   5-2
3. deild karla
14:00 |   Augnablik-Elliði
@ Fífan
14:00 |   Kári-Sindri
@ Akraneshöllin
14:00 |   Víðir-ÍH
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-KFK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Vængir Júpiters-KV
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
17:00 |   Árbær-Magni
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Stokkseyri-Mídas
@ Stokkseyrarvöllur
mánudagur 26. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   KR-Víkingur R.
@ Meistaravellir
19:15 |   Stjarnan-HK
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Haukar-Selfoss
@ BIRTU völlurinn
fimmtudagur 29. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Grindavík-Þróttur R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-RB
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   KH-KÁ
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-Kría
@ Grýluvöllur
föstudagur 30. ágúst
Lengjudeild karla
17:30 |   Keflavík-ÍBV
@ HS Orku völlurinn
18:30 |   Afturelding-Njarðvík
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Selfoss
@ Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 |   ÍH-Vængir Júpiters
@ Skessan
19:15 |   Augnablik-Árbær
@ Fífan
19:15 |   Magni-Kári
@ Grenivíkurvöllur
20:00 |   Elliði-KFK
@ Würth völlurinn
laugardagur 31. ágúst
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   2-4
14:00 |   1-6
14:00 |   3-5
Lengjudeild karla
14:00 |   Grótta-Fjölnir
@ Vivaldivöllurinn
16:00 |   Leiknir R.-Dalvík/Reynir
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Þór-ÍR
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍBV-ÍA
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Afturelding-HK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Grindavík-Fram
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 |   FHL-ÍR
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 |   Völsungur-Kormákur/Hvöt
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Selfoss-Höttur/Huginn
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Víkingur Ó.-KFG
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   Þróttur V.-KF
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   Reynir S.-Haukar
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-1
14:00 |   4-3
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   7-9
14:00 |   6-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   10-12
14:00 |   11-13
3. deild karla
14:00 |   KV-Hvíti riddarinn
@ KR-völlur
16:00 |   Sindri-Víðir
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Árborg
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 |   KFS-Ýmir
@ Týsvöllur
5. deild karla - úrslitakeppni
14:00 |   B2-A1
14:00 |   A2-B1
sunnudagur 1. september
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Fylkir
@ Kerecisvöllurinn
16:15 |   KA-Breiðablik
@ Greifavöllurinn
17:00 |   KR-ÍA
@ Meistaravellir
17:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
19:15 |   HK-Fram
@ Kórinn
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   8-10
14:00 |   7-9
2. deild karla
14:00 |   KFA-Ægir
@ Fjarðabyggðarhöllin
föstudagur 6. september
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Wales-Tyrkland
@ Cardiff City Stadium
18:45 |   Ísland-Svartfjallaland
@ Laugardalsvöllur
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Litháen-Tékkland
15:00 |   Ísland-Danmörk
laugardagur 7. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   8-9
14:00 |   10-7
Lengjudeild karla
16:15 |   Njarðvík-Keflavík
@ Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍA-Grótta
@ Akraneshöllin
14:00 |   Fram-FHL
@ Lambhagavöllurinn
14:00 |   ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
14:00 |   HK-ÍBV
@ Kórinn
14:00 |   Selfoss-Grindavík
@ JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-4
14:00 |   3-5
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   9-6
14:00 |   7-8
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   13-10
14:00 |   11-12
3. deild karla
14:00 |   KFK-KV
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   Víðir-Magni
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-ÍH
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Vængir Júpiters-Sindri
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Elliði-Árbær
@ Würth völlurinn
17:00 |   Kári-Augnablik
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 |   RB-KFS
@ Nettóhöllin
14:00 |   Árborg-Skallagrímur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Kría-KH
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   Ýmir-Hamar
@ Kórinn
14:00 |   KÁ-Tindastóll
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - úrslitakeppni
14:00 |   B1-A2
14:00 |   A1-B2
sunnudagur 8. september
Lengjudeild karla
14:00 |   Þróttur R.-Leiknir R.
@ AVIS völlurinn
14:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
14:00 |   Þór-Dalvík/Reynir
@ VÍS völlurinn
14:00 |   Fjölnir-Afturelding
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 |   Höttur/Huginn-Reynir S.
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 |   Ægir-Víkingur Ó.
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 |   Haukar-KF
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   KFG-Selfoss
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Völsungur-Þróttur V.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Kormákur/Hvöt-KFA
@ Sjávarborgarvöllurinn
mánudagur 9. september
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Tyrkland-Ísland
@ Gürsel Aksel Stadium
18:45 |   Svartfjallaland-Wales
@ Gradski Stadion Podgorica
þriðjudagur 10. september
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Danmörk-Tékkland
16:30 |   Ísland-Wales
miðvikudagur 11. september
2. deild kvenna - A úrslit
17:30 |   3-1
17:30 |   5-4
fimmtudagur 12. september
5. deild karla - úrslitakeppni
18:00 |   Leikur um 3. sæti-
18:00 |   Úrslitaleikur-
föstudagur 13. september
Besta-deild kvenna - Efri hluti
18:00 |   6-2
18:00 |   5-4
18:00 |   3-1
laugardagur 14. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
14:00 |   9-10
14:00 |   7-8
Lengjudeild karla
14:00 |   Dalvík/Reynir-Þróttur R.
@ Dalvíkurvöllur
14:00 |   Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 |   Leiknir R.-ÍBV
@ Domusnovavöllurinn
14:00 |   Keflavík-Fjölnir
@ HS Orku völlurinn
14:00 |   Grótta-Þór
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   Grindavík-Njarðvík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild karla
14:00 |   Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Selfoss-Ægir
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   KFA-Völsungur
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   KF-Höttur/Huginn
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Þróttur V.-Haukar
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Reynir S.-KFG
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna - B úrslit
14:00 |   6-7
14:00 |   8-9
2. deild kvenna - C úrslit
14:00 |   10-11
14:00 |   12-13
3. deild karla
14:00 |   KV-Elliði
@ KR-völlur
14:00 |   ÍH-KFK
@ Skessan
14:00 |   Sindri-Hvíti riddarinn
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   Árbær-Kári
@ Domusnovavöllurinn
14:00 |   Augnablik-Víðir
@ Fífan
14:00 |   Magni-Vængir Júpiters
@ Grenivíkurvöllur
sunnudagur 15. september
Besta-deild karla
14:00 |   ÍA-KA
@ ELKEM völlurinn
14:00 |   Fram-FH
@ Lambhagavöllurinn
14:00 |   Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
14:00 |   Stjarnan-Vestri
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Valur-KR
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 |   Breiðablik-HK
@ Kópavogsvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   2-3
14:00 |   1-5
fimmtudagur 19. september
Lengjudeild karla - Umspil
16:30 |   4-3
16:30 |   5-2
laugardagur 21. september
Fótbolti.net bikarinn
14:00 |   Undanúrslit-
sunnudagur 22. september
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   1-6
14:00 |   3-5
14:00 |   2-4
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   8-10
14:00 |   7-12
14:00 |   9-11
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   1-5
14:00 |   2-3
14:00 |   4-6
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   4-1
14:00 |   2-5
mánudagur 23. september
Lengjudeild karla - Umspil
15:30 |   3-4
15:30 |   2-5
föstudagur 27. september
Fótbolti.net bikarinn
19:15 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
laugardagur 28. september
Lengjudeild karla - Umspil
16:00 |   Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
2. deild kvenna - A úrslit
14:00 |   3-4
14:00 |   1-2
sunnudagur 29. september
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   6-2
14:00 |   5-4
14:00 |   3-1
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   12-8
14:00 |   11-10
14:00 |   9-7
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   4-1
14:00 |   2-5
14:00 |   6-3
laugardagur 5. október
Besta-deild kvenna - Efri hluti
14:00 |   1-2
14:00 |   3-4
14:00 |   5-6
sunnudagur 6. október
Besta-deild karla - Efri hluti
14:00 |   4-6
14:00 |   2-3
14:00 |   1-5
Besta-deild karla - Neðri hluti
14:00 |   7-11
14:00 |   8-9
14:00 |   10-12
fimmtudagur 10. október
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
15:00 |   Ísland-Litháen
föstudagur 11. október
Landslið karla - Þjóðadeild
18:45 |   Tyrkland-Svartfjallaland
@ Leikið erlendis
18:45 |   Ísland-Wales
@ Laugardalsvöllur
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 |   Wales-Tékkland
banner