banner
Guðmundur Aðalsteinn Ásgeirsson
Guðmundur Aðalsteinn Ásgeirsson | mán 05. júní 13:07
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | mán 05. júní 10:40
Garðar Örn Hinriksson
Garðar Örn Hinriksson | fim 18. maí 11:28
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | fim 27. apríl 08:00
Matthías Freyr Matthíasson
Matthías Freyr Matthíasson | mán 24. apríl 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 27. mars 08:10
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 25. mars 17:55
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. mars 15:37
sunnudagur 11. júní
Besta-deild karla
17:00 HK-Valur
Kórinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
19:15 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Besta-deild kvenna
16:00 Þór/KA-Selfoss
Þórsvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-KFG
Ásvellir
14:00 KFA-Víkingur Ó.
Fjarðabyggðarhöllin
14:00 KV-ÍR
KR-völlur
14:00 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarðarvöllur
16:00 Sindri-Völsungur
Jökulfellsvöllurinn
16:00 Þróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
14:00 Magni-Elliði
Grenivíkurvöllur
14:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Brons völlurinn
14:00 Árbær-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Kári-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
14:00 ÍH-Ýmir
Skessan
5. deild karla - A-riðill
14:00 Stokkseyri-Léttir
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Afríka-Spyrnir
OnePlus völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Hacken W
13:00 Orebro W - Hammarby W
13:00 Vaxjo W - Pitea W
mánudagur 12. júní
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiðablik
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Tindastóll
Origo völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
19:15 Þróttur R.-Keflavík
AVIS völlurinn
3. deild karla
19:15 Augnablik-Víðir
Fífan
5. deild karla - A-riðill
19:30 Úlfarnir-Hafnir
Framvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Norrkoping W - Kristianstads W
þriðjudagur 13. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Malbikstöðin að Varmá
19:15 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
19:15 Grindavík-HK
Stakkavíkurvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-Kría
Þróttheimar
20:00 KFR-Smári
SS-völlurinn
miðvikudagur 14. júní
5. deild karla - A-riðill
19:00 RB-KB
Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:30 Kalmar W - Rosengard W
17:00 Vittsjo W - Pitea W
fimmtudagur 15. júní
Mjólkurbikar kvenna
17:30 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
20:00 Þróttur R.-Breiðablik
AVIS völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Fjölnir
Stakkavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ægir
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Fram
Würth völlurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍH
Norðurálsvöllurinn
3. deild karla
19:15 Kormákur/Hvöt-Reynir S.
Blönduósvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Árbær
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Hamar-KFK
Grýluvöllur
19:15 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
5. deild karla - A-riðill
20:00 Stokkseyri-Reynir H
Stokkseyrarvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Hammarby W - Brommapojkarna W
17:00 Hacken W - Uppsala W
17:00 Orebro W - Norrkoping W
17:00 Kristianstads W - Vaxjo W
föstudagur 16. júní
Mjólkurbikar kvenna
17:30 Víkingur R.-Selfoss
Víkingsvöllur
20:00 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Þór-Selfoss
Þórsvöllur
19:15 Afturelding-Njarðvík
Malbikstöðin að Varmá
19:15 ÍA-Þróttur R.
Norðurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 ÍR-Haukar
ÍR-völlur
19:15 Völsungur-KF
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
20:00 KFG-KFA
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
19:15 Elliði-Augnablik
Würth völlurinn
19:15 Ýmir-Kári
Kórinn
19:15 Víðir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla
19:15 KH-Tindastóll
Valsvöllur
19:15 Árborg-Uppsveitir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Álftanes-Vængir Júpiters
OnePlus völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 Hafnir-Álafoss
Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Djurgarden W - Linkoping W
laugardagur 17. júní
Landslið karla - Undankeppni EM
13:00 Lúxemborg-Liechtenstein
Stade de Luxembourg
18:45 Ísland-Slóvakía
Laugardalsvöllur
18:45 Portúgal-Bosnía-Hersegóvína
Est. do Sport Lisboa e Benfica
2. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Þróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 18. júní
Lengjudeild kvenna
14:00 FHL-Grótta
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Einherji-ÍR
Vopnafjarðarvöllur
15:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 KFS-Magni
Týsvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-KFR
Fellavöllur
18:30 Smári-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Arna-Bjornar W - Valerenga W
13:00 Lillestrom W - Stabek W
13:00 Roa W - Asane W
13:00 SK Brann W - Avaldsnes W
14:45 Lyn W - Rosenborg W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Pitea W - Kalmar W
mánudagur 19. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-KR
Kópavogsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Álafoss-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Léttir-RB
ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-Berserkir/Mídas
Þróttheimar
20:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Bikarkeppni neðri deilda
19:00 Skallagrímur-KFA
Skallagrímsvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Rosengard W - Uppsala W
17:00 Hammarby W - Orebro W
17:00 Brommapojkarna W - Vittsjo W
17:00 Kristianstads W - Hacken W
17:00 Vaxjo W - Norrkoping W
þriðjudagur 20. júní
Landslið karla - Undankeppni EM
18:45 Ísland-Portúgal
Laugardalsvöllur
18:45 Liechtenstein-Slóvakía
Rheinpark
18:45 Bosnía-Hersegóvína-Lúxemborg
Bilino Polje Stadium
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Linkoping W - Djurgarden W
miðvikudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Þór/KA
Sauðárkróksvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiðablik-Þróttur R.
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Hafnir-Stokkseyri
Nettóhöllin
Bikarkeppni neðri deilda
18:00 Árbær-KFK
Fylkisvöllur
18:00 KÁ-Magni
Ásvellir
19:15 Þróttur V.-Víkingur Ó.
Vogaídýfuvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Vængir Júpiters-Völsungur
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
19:15 Uppsveitir-Höttur/Huginn
Probygg völlurinn
19:15 Árborg-KV
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ýmir-Dalvík/Reynir
Kórinn
19:15 KF-Kári
Ólafsfjarðarvöllur
19:15 Elliði-Reynir S.
Würth völlurinn
19:15 Augnablik-ÍR
Fífan
19:15 ÍH-Álftanes
Skessan
20:30 Haukar-KH
Ásvellir
fimmtudagur 22. júní
Lengjudeild karla
19:15 Þróttur R.-Grótta
AVIS völlurinn
19:15 Ægir-Grindavík
Þorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:30 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 KM-Smári
Kórinn - Gervigras
föstudagur 23. júní
Besta-deild karla
19:15 HK-Breiðablik
Kórinn
19:15 FH-Fram
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovavöllurinn
19:15 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
18:00 KH-ÍA
Valsvöllur
19:15 ÍH-Álftanes
Skessan
19:15 ÍR-Smári
ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Reynir H-Léttir
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 24. júní
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
17:00 KR-KA
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
16:00 Njarðvík-Þór
Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 FHL-Fylkir
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 Sindri-KFG
Jökulfellsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Sindri
PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - A-riðill
16:45 Úlfarnir-Hörður Í.
Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
15:00 Afríka-Samherjar
OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Avaldsnes W - Arna-Bjornar W
13:00 Rosenborg W - Asane W
13:00 SK Brann W - Lillestrom W
13:00 Stabek W - Lyn W
14:45 Roa W - Valerenga W
sunnudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
16:00 Þór/KA-Stjarnan
Þórsvöllur
19:15 Breiðablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 KFA-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Þróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
16:00 KF-Víkingur Ó.
Ólafsfjarðarvöllur
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Augnablik-KFS
Fífan
16:00 Árbær-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
16:00 Víðir-Ýmir
Nesfisk-völlurinn
16:00 ÍH-Elliði
Skessan
16:00 Magni-Hvíti riddarinn
Grenivíkurvöllur
16:00 Reynir S.-Kári
Brons völlurinn
4. deild karla
16:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
17:00 Tindastóll-Hamar
Sauðárkróksvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 Uppsala W - Pitea W
13:00 Orebro W - Rosengard W
13:00 Vittsjo W - Hammarby W
14:00 Hacken W - Vaxjo W
14:00 Kalmar W - Kristianstads W
mánudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
19:15 Keflavík-Tindastóll
HS Orku völlurinn
19:15 FH-Þróttur R.
Kaplakrikavöllur
4. deild karla
19:15 Skallagrímur-Álftanes
Skallagrímsvöllur
19:15 Vængir Júpiters-Árborg
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Uppsveitir-KH
Probygg völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 RB-Hafnir
Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Djurgarden W - Brommapojkarna W
17:00 Norrkoping W - Linkoping W
þriðjudagur 27. júní
5. deild karla - A-riðill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
19:00 Samherjar-Spyrnir
Hrafnagilsvöllur
20:00 KFR-SR
SS-völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Kría
Víkingsvöllur
miðvikudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Fram-HK
Framvöllur
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 Smári-Afríka
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 29. júní
Besta-deild karla
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Fjölnir
Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Grindavík-Augnablik
Stakkavíkurvöllur
19:15 KR-Fram
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 Smári-ÍA
Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
19:15 Kári-Árbær
Akraneshöllin
4. deild karla
19:15 Hamar-Uppsveitir
Grýluvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Pitea W - Djurgarden W
föstudagur 30. júní
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Þróttur R.
Stakkavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Þróttur V.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KH
OnePlus völlurinn
19:15 ÍR-Fjölnir
ÍR-völlur
3. deild karla
19:15 Kormákur/Hvöt-Magni
Blönduósvöllur
19:15 Reynir S.-Ýmir
Brons völlurinn
19:15 Elliði-Víðir
Würth völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Augnablik
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Árborg-Skallagrímur
JÁVERK-völlurinn
19:15 KÁ-Álftanes
Ásvellir
19:15 KFK-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Vængir Júpiters
Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Úlfarnir-Reynir H
Framvöllur
Noregur - Toppserien - konur
17:00 Lillestrom W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Kristianstads W - Vittsjo W
laugardagur 1. júlí
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
Lengjudeild karla
14:00 ÍA-Þór
Norðurálsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Afturelding-FHL
Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
14:00 KFA-ÍR
Eskjuvöllur
16:00 KFG-KF
Samsungvöllurinn
16:00 Völsungur-KV
PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna
16:00 Sindri-ÍH
Jökulfellsvöllurinn
16:00 Völsungur-Haukar
PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - B-riðill
16:00 Samherjar-SR
Hrafnagilsvöllur
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Lyn W - Avaldsnes W
13:00 Roa W - Rosenborg W
13:00 Asane W - Stabek W
14:45 Arna-Bjornar W - SK Brann W
sunnudagur 2. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ægir
Olísvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Njarðvík
Domusnovavöllurinn
3. deild karla
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-Léttir
Olísvöllurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Linkoping W - Uppsala W
13:00 Rosengard W - Norrkoping W
13:00 Kalmar W - Hacken W
13:00 Orebro W - Vaxjo W
mánudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:30 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovavöllurinn
20:00 Álafoss-RB
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 KFR-Berserkir/Mídas
SS-völlurinn
20:00 KM-Afríka
Kórinn - Gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Brommapojkarna W - Hammarby W
þriðjudagur 4. júlí
Mjólkurbikar karla
19:30 KA-Breiðablik
Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Þór/KA
HS Orku völlurinn
19:15 Þróttur R.-Selfoss
AVIS völlurinn
19:15 Breiðablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Stokkseyri-Úlfarnir
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
miðvikudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Fram
Stakkavíkurvöllur
2. deild kvenna
18:00 KH-Sindri
Valsvöllur
18:30 Fjölnir-Smári
Extra völlurinn
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarðarvöllur
19:15 ÍA-Álftanes
Norðurálsvöllurinn
20:15 ÍH-Haukar
Skessan
4. deild karla
19:15 Tindastóll-KÁ
Sauðárkróksvöllur
fimmtudagur 6. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Þór-Grótta
Þórsvöllur
18:30 Fjölnir-Leiknir R.
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fylkir
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
19:15 Þróttur V.-KFG
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
20:15 ÍH-Hvíti riddarinn
Skessan
4. deild karla
19:15 Vængir Júpiters-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Uppsveitir-KFK
Probygg völlurinn
19:15 Álftanes-Árborg
OnePlus völlurinn
19:15 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
föstudagur 7. júlí
Besta-deild karla
19:15 Breiðablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 Ægir-Afturelding
Þorlákshafnarvöllur
19:15 ÍA-Njarðvík
Norðurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Víkingur Ó.
KR-völlur
3. deild karla
18:00 Víðir-KFS
Nesfisk-völlurinn
20:00 Ýmir-Elliði
Kórinn
20:00 Árbær-Reynir S.
Fylkisvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Afríka-KFR
OnePlus völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Hacken W - Orebro W
16:00 Rosengard W - Linkoping W
17:00 Hammarby W - Pitea W
laugardagur 8. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 Keflavík-Víkingur R.
HS Orku völlurinn
Besta-deild kvenna
14:00 Breiðablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
17:00 Stjarnan-Þróttur R.
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Þróttur R.-Vestri
AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-FHL
Meistaravellir
2. deild karla
14:00 ÍR-Höttur/Huginn
ÍR-völlur
14:00 Sindri-KFA
Jökulfellsvöllurinn
16:00 KF-Haukar
Ólafsfjarðarvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Kormákur/Hvöt
Fífan
16:00 Magni-Kári
Grenivíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 Reynir H-KB
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Stokkseyri-Hörður Í.
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-Smári
Fellavöllur
16:00 Berserkir/Mídas-Samherjar
Víkingsvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 Uppsala W - Kristianstads W
sunnudagur 9. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
14:00 Þór/KA-ÍBV
Þórsvöllur
14:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
12:00 Sindri-ÍA
Jökulfellsvöllurinn
14:00 KH-Haukar
Valsvöllur
14:00 Einherji-ÍH
Vopnafjarðarvöllur
16:00 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Norrkoping W
11:00 Vittsjo W - Djurgarden W
13:00 Vaxjo W - Kalmar W
mánudagur 10. júlí
Besta-deild karla
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-KR
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Smári-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-KM
Þróttheimar
þriðjudagur 11. júlí
5. deild karla - A-riðill
19:00 Úlfarnir-RB
Framvöllur
20:00 Hafnir-Léttir
Nettóhöllin
20:00 Álafoss-KB
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
miðvikudagur 12. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
18:00 Grindavík-Þór
Stakkavíkurvöllur
19:15 Njarðvík-Fjölnir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Afturelding-Þróttur R.
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Leiknir R.-Ægir
Domusnovavöllurinn
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
4. deild karla
19:15 KÁ-Árborg
Ásvellir
5. deild karla - B-riðill
20:00 Afríka-Berserkir/Mídas
OnePlus völlurinn
fimmtudagur 13. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-KV
Ásvellir
3. deild karla
19:15 Kári-ÍH
Akraneshöllin
19:15 Reynir S.-Augnablik
Brons völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Elliði
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Vængir Júpiters-KFK
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Álftanes-KH
OnePlus völlurinn
19:15 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
föstudagur 14. júlí
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍH
ÍR-völlur
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
laugardagur 15. júlí
Besta-deild karla
17:00 Fram-Breiðablik
Framvöllur
2. deild karla
14:00 KFA-Þróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
16:00 Sindri-KF
Jökulfellsvöllurinn
16:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarðarvöllur
3. deild karla
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
16:00 Árbær-Magni
Fylkisvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Víðir
Blönduósvöllur
4. deild karla
15:00 Uppsveitir-Tindastóll
Probygg völlurinn
5. deild karla - A-riðill
14:00 Álafoss-Reynir H
Varmárvöllur
15:00 Hörður Í.-Hafnir
Olísvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-Kría
Fellavöllur
16:00 Samherjar-KFR
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 16. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 KR-FH
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 Ægir-Njarðvík
Þorlákshafnarvöllur
14:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
14:00 ÍA-Vestri
Norðurálsvöllurinn
16:00 Þór-Afturelding
Þórsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Fjölnir
PCC völlurinn Húsavík
16:00 Sindri-Álftanes
Jökulfellsvöllurinn
mánudagur 17. júlí
Besta-deild karla
19:15 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Þróttur R.-Fjölnir
AVIS völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 RB-Stokkseyri
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-Afríka
Þróttheimar
20:00 KM-Berserkir/Mídas
Kórinn - Gervigras
þriðjudagur 18. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
miðvikudagur 19. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Bikarkeppni neðri deilda
19:15 16-liða úrslit-
fimmtudagur 20. júlí
Lengjudeild karla
19:15 Leiknir R.-Þróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Grótta
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Fram-HK
Framvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Haukar
OnePlus völlurinn
19:15 ÍH-Fjölnir
Skessan
19:15 KH-ÍR
Valsvöllur
föstudagur 21. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 Þróttur R.-ÍBV
AVIS völlurinn
19:15 Breiðablik-Þór/KA
Kópavogsvöllur
19:15 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 Tindastóll-Selfoss
Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Ægir
Extra völlurinn
19:15 Grindavík-ÍA
Stakkavíkurvöllur
19:15 Njarðvík-Grótta
Rafholtsvöllurinn
19:15 Afturelding-Selfoss
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 KFK-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 KM-Spyrnir
Kórinn - Gervigras
laugardagur 22. júlí
Besta-deild karla
17:00 Breiðablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Þór
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 FHL-Grindavík
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 KF-KFA
Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Smári-Sindri
Fagrilundur - gervigras
14:00 Einherji-ÍA
Vopnafjarðarvöllur
4. deild karla
14:00 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
14:00 Uppsveitir-KÁ
Probygg völlurinn
14:00 KH-Árborg
Valsvöllur
15:00 Tindastóll-Vængir Júpiters
Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 Reynir H-Hafnir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 RB-Hörður Í.
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
16:00 Samherjar-Kría
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 23. júlí
Besta-deild karla
17:00 Keflavík-KA
HS Orku völlurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
2. deild karla
14:00 KV-KFG
KR-völlur
14:00 ÍR-Sindri
ÍR-völlur
17:00 Dalvík/Reynir-Víkingur Ó.
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Elliði-KFS
Würth völlurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Víðir
Malbikstöðin að Varmá
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Blönduósvöllur
14:00 Ýmir-Árbær
Kórinn
14:00 Augnablik-Kári
Fífan
16:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 SR-Spyrnir
Þróttheimar
mánudagur 24. júlí
Besta-deild karla
19:15 Valur-Fram
Origo völlurinn
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Höttur/Huginn-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
19:15 Þróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Berserkir/Mídas-Smári
Víkingsvöllur
þriðjudagur 25. júlí
5. deild karla - A-riðill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
20:00 Stokkseyri-KB
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 KFR-KM
SS-völlurinn
miðvikudagur 26. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 FH-Breiðablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
19:15 Þór/KA-Þróttur R.
Þórsvöllur
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Fylkir
Stakkavíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Álafoss-Hafnir
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Afríka-Kría
OnePlus völlurinn
fimmtudagur 27. júlí
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
19:15 Njarðvík-Grindavík
Rafholtsvöllurinn
19:15 Ægir-Þróttur R.
Þorlákshafnarvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-KR
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
ÍR-völlur
3. deild karla
19:15 Kári-Elliði
Akraneshöllin
20:00 Hvíti riddarinn-Ýmir
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
19:15 KÁ-KH
Ásvellir
19:15 Álftanes-KFK
OnePlus völlurinn
19:15 Uppsveitir-Vængir Júpiters
Probygg völlurinn
föstudagur 28. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Þór
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-ÍA
Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
18:30 Fjölnir-KH
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Smári
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 Reynir S.-Víðir
Brons völlurinn
20:00 Árbær-ÍH
Fylkisvöllur
4. deild karla
19:15 Skallagrímur-Tindastóll
Skallagrímsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 RB-Reynir H
Nettóhöllin
laugardagur 29. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 HK-FHL
Kórinn
2. deild karla
14:00 Þróttur V.-Sindri
Vogaídýfuvöllur
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-KFA
KR-völlur
16:00 ÍR-KF
ÍR-völlur
16:00 Völsungur-Víkingur Ó.
PCC völlurinn Húsavík
16:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
3. deild karla
15:30 Kormákur/Hvöt-KFS
Hvammstangavöllur
16:00 Magni-Augnablik
Grenivíkurvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
17:00 KM-Samherjar
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 30. júlí
Besta-deild karla
16:00 KA-HK
Greifavöllurinn
17:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Breiðablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Smári
Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-Álafoss
Skeiðisvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-Berserkir/Mídas
Fellavöllur
mánudagur 31. júlí
Besta-deild karla
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Fram
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 Léttir-Stokkseyri
ÍR-völlur
20:00 Hafnir-Úlfarnir
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 Kría-SR
Vivaldivöllurinn
þriðjudagur 1. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 Tindastóll-ÍBV
Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Þór-Fjölnir
Þórsvöllur
19:15 ÍA-Leiknir R.
Norðurálsvöllurinn
19:15 Þróttur R.-Njarðvík
AVIS völlurinn
19:15 Selfoss-Ægir
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Grindavík
Malbikstöðin að Varmá
19:15 KR-Grótta
Meistaravellir
3. deild karla
19:15 ÍH-Reynir S.
Skessan
4. deild karla
19:15 KFK-Árborg
Fagrilundur - gervigras
19:15 Uppsveitir-Skallagrímur
Probygg völlurinn
miðvikudagur 2. ágúst
Besta-deild kvenna
19:15 Breiðablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Þór/KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Þróttur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Grindavík-Vestri
Stakkavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 FHL-Víkingur R.
Fjarðabyggðarhöllin
19:15 Fram-Augnablik
Framvöllur
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 Sindri-KV
Jökulfellsvöllurinn
18:00 KFG-Völsungur
Samsungvöllurinn
18:00 KF-Þróttur V.
Ólafsfjarðarvöllur
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Haukar-Höttur/Huginn
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-ÍR
OnePlus völlurinn
19:15 ÍA-Fjölnir
Norðurálsvöllurinn
3. deild karla
18:00 Augnablik-Árbær
Fífan
18:00 Víðir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Ýmir-Magni
Kórinn
4. deild karla
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
19:15 Vængir Júpiters-KÁ
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
19:00 KB-RB
Domusnovavöllurinn
fimmtudagur 3. ágúst
2. deild karla
18:00 KFA-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
2. deild kvenna
18:00 ÍH-Völsungur
Skessan
18:00 Sindri-Einherji
Jökulfellsvöllurinn
18:00 Smári-Haukar
Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
18:00 KFS-Hvíti riddarinn
Týsvöllur
19:15 Elliði-Kormákur/Hvöt
Würth völlurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 Afríka-Smári
OnePlus völlurinn
laugardagur 5. ágúst
Besta-deild karla
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
þriðjudagur 8. ágúst
Besta-deild karla
19:15 Fram-Fylkir
Framvöllur
19:15 Breiðablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Bikarkeppni neðri deilda
18:00 8-liða úrslit-
miðvikudagur 9. ágúst
Besta-deild karla
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
19:15 HK-Keflavík
Kórinn
sunnudagur 11. júní
Besta-deild karla
Besta-deild kvenna
laugardagur 10. júní
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
Lengjudeild kvenna
föstudagur 9. júní
Lengjudeild karla
fimmtudagur 8. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 HK 6 - 1 KR
miðvikudagur 7. júní
Besta-deild kvenna
þriðjudagur 6. júní
Mjólkurbikar karla
Besta-deild kvenna
Mjólkurbikar karla
mánudagur 5. júní
laugardagur 3. júní
Lengjudeild karla
Lengjudeild kvenna
föstudagur 2. júní
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
Lengjudeild kvenna
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
fimmtudagur 1. júní
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
Lengjudeild kvenna
Besta-deild kvenna
Besta-deild karla
miðvikudagur 31. maí
Besta-deild kvenna
mánudagur 29. maí
Besta-deild karla
sunnudagur 28. maí
19:15 FH 4 - 3 HK
laugardagur 27. maí
Mjólkurbikar kvenna
Lengjudeild karla
fimmtudagur 25. maí
Besta-deild karla
miðvikudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
þriðjudagur 23. maí
Lengjudeild kvenna
mánudagur 22. maí
Besta-deild karla
Besta-deild kvenna
Lengjudeild karla
Besta-deild karla
Besta-deild kvenna
sunnudagur 21. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
laugardagur 20. maí
miðvikudagur 17. maí
Lengjudeild kvenna
Mjólkurbikar karla
þriðjudagur 16. maí
Besta-deild kvenna
Mjólkurbikar karla
mánudagur 15. maí
Besta-deild kvenna
sunnudagur 14. maí
Besta-deild karla
mið 29.mar 2023 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliði Breiðfjörð
watermark Magazine image

Spá Fótbolta.net - 10. sæti: Keflavík

Sérfræðingar Fótbolta.net spá því að Keflvíkingar muni enda í 10. sæti í Bestu deildinni í sumar. Álitsgjafar spá í deildina en þeir raða liðunum upp í röð og það lið sem er í efsta sæti fær 12 stig, annað sæti 11 og svo koll af kolli niður í tólfta sæti sem gefur eitt stig. Keflavík endar í þriðja neðsta sæti ef spáin rætist, efst var liðinu spáð níunda sæti og fimm spá liðinu falli úr deildinni.

Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ?
10. Keflavík, 32 stig
11. Fylkir, 26 stig
12. HK, 17 stig

Um liðið: Keflavík er á leið í sitt þriðja tímabil í röð í efstu deild. Miklar breytingar eru á liðinu frá því í fyrra, margir byrjunarliðsmenn horfnir á braut og aðeins færri komið inn í staðinn. Á síðasta tímabili var liðinu spáð falli. Byrjunin var strembin en það náðist að rétta skútuna af og þegar leið á var liðið nálægt því að enda í efra umspilinu. Núna þarf hins vegar að sauma saman nýtt lið. Í öllum ótímabæru spánum fyrir mót var Keflavík spáð neðsta sæti en eitthvað er bjartara yfir þegar skammt er í mót.



Þjálfari - Sigurður Ragnar Eyjólfsson: Siggi Raggi kom inn í starfið hjá Keflavík fyrir tímabilið 2020, hann og Eysteinn Húni þjálfuðu liðið saman tímabilin 2020 og 2021 en eftir tímabilið 2021 hélt Eysteinn Húni í burtu og Haraldur Freyr Guðmundsson er nú aðstoðarmaður Sigga Ragga. Siggi Raggi hefur getið sér gott orð þegar kemur að því að finna erlenda leikmenn og þarf Keflavík að treysta á að þjálfarinn hitti í mark þar í ár.



Fótbolti.net fær sérfræðingana Einar Guðnason og Ingólf Sigurðsson til að rýna í styrkleika, veikleika og margt annað hjá liðunum sem spila í Bestu deildinni í sumar. Þeir sjá þó ekki að skrifa um leikvöllinn hér að neðan. Ingólfur, einn af sérfræðingum Innkastsins, fer yfir það helsta hjá Keflavík.

Styrkleikar: Ég hef áður sagt að Sigurður Ragnar, þjálfari liðsins, sé mikilvægasti leikmaður Keflvíkinga. Siggi Raggi hefur sýnt á undanförnum árum, og sérstaklega í fyrra, hversu öflugur hann er að smíða saman lið.

Veikleikar: Alltof margar breytingar á byrjunarliðinu á milli ára. Það segir sig nánast sjálft að þegar meira en hálft byrjunarlið hverfur á braut á einu bretti að það getur tekið tíma að búa til nýtt samkeppnishæft lið. Lenging mótsins mun klárlega vinna með Keflavík.

Tveir af lykilmönnunum sem eru farnir

Spurningarnar: Nýju mennirnir. Þeir þurfa að standa undir væntingum og rúmlega það, ef vel á að ganga.

Þrír lykilmenn: Nacho Heras, frekar vanmetinn í íslenskum fótbolta, frábær varnarmaður og skilar alltaf mörkum í föstum leikatriðum. Frans Elvarsson, hann er búinn að vera þeirra leiðtogi undanfarin ár. Sami Kamel, spennandi leikmaður sem kom í vetur og hefur heillað.


Frans Elvarsson

Leikmaður sem á að fylgjast með: Jóhann Þór Arnarsson. Hann er spennandi sóknarmaður, spilað hjá Víði undanfarin tvö tímabil og raðað inn mörkum í 3. deildinni. Spennandi að sjá hvort hann fái traustið.


Hvað gerir Jóhann Þór í sumar?

Völlurinn: HS Orku völlurinn. Einn af þremur grasvöllum í deildinni. Líklega verða fyrstu leikirnir í ár spilaðir á gervigrasinu vegna veðurfars. Keflvíkingar þurfa að fá stuðningsmenn með sér og búa til stemningu, eitthvað sem þjálfarinn hefur kallað eftir. Heimavöllurinn skilaði þeim átján stigum í fyrra af 42 mögulegum. Keflavík náði í fleiri stig, nítján, á útivelli.

Fleiri á völlinn!

Komnir:
Daníel Gylfason frá Kórdrengjum
Gunnlaugur Fannar Guðmundsson frá Kórdrengjum
Jordan Smylie frá Ástralíu
Marley Blair
Mathias Rosenörn frá KÍ Klaksvík
Sami Kamel frá Noregi
Viktor Andri Hafþórsson frá Fjölni

Farnir:
Adam Ægir Pálsson í Val (var á láni frá Víkingi)
Dani Hatakka í FH
Ingimundur Aron Guðnason hættur
Joey Gibbs í Stjörnuna
Kian Williams til Kanada
Patrik Johannesen í Breiðablik
Rúnar Þór Sigurgeirsson til Öster
Sindri Kristinn Ólafsson til FH
Adam Árni Róbertsson í Þrótt Vogum

Dómur Ingólfs fyrir gluggann (1-10): 5


Sóknarmaðurinn Jordan Smylie missir af byrjun mótsins.

Líklegt byrjunarlið


Leikmannalisti:
12. Rúnar Gissurarson
13. Mathias Brinch Rosenörn
24. Ásgeir Orri Magnússon
3. Axel Ingi Jóhannesson
4. Nacho Heras
5. Magnús Þór Magnússon
6. Sindri Snær Magnússon
7. Viktor Andri Hafþórsson
8. Ari Steinn Guðmundsson
9. Daníel Gylfason
10. Dagur Ingi Valsson
11. Helgi Þór Jónsson
14. Guðjón Pétur Stefánsson
15. Dagur Margeirsson
16. Sindri Þór Guðmundsson
17. Gunnlaugur Fannar Guðmundsson
18. Ernir Bjarnason
19. Edon Osmani
22. Ásgeir Páll Magnússon
23. Sami Kamel
25. Frans Elvarsson
28. Gabríel Máni Sævarsson
38. Jóhann Þór Arnarsson
77. Sigurður Orri Ingimarsson
86. Marley Blair
89. Jordan Smylie
99. Valur Þór Hákonarson

Fyrstu fimm leikir Keflavíkur:
10. apríl Fylkir - Keflavík (Würth völlurinn)
15. apríl Keflavík - KR (HS Orku völlurinn)
23. apríl KA - Keflavík (Greifavöllurinn)
29. apríl Keflavík - ÍBV (HS Orku völlurinn)
4. maí Víkingur - Keflavík (Víkingsvöllur)

Í besta falli og versta falli: Ég held að Keflavík verði í neðri hluta deildarinnar. Ef liðið mun smella saman tiltölulega fljótt geta þeir barist um 6. sætið, en ef allt fer á versta veg spilar Keflavík í Lengjudeildinni að ári.

Á eftir birtist Keflavíkur hlaðvarp hér á síðunni. Endilega fylgist með því.

Spámennirnir: Aksentije Milisic, Arnar Daði Arnarsson, Arnar Laufdal, Brynjar Ingi Erluson, Elvar Geir Magnússon, Guðmundur Aðalsteinn Ásgeirsson, Hafliði Breiðfjörð, Ingólfur Sigurðsson, Jóhann Þór Hólmgrímsson, Sverrir Örn Einarsson, Sæbjörn Þór Þórbergsson Steinke og Tómas Þór Þórðarson.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
17:32
17:32
17:01
21:46
banner